Jump to content

Pakka Tadu Lo Lvoe Story Mottam One Post Lo....no Intermittent Disco..


Spartan

Recommended Posts

naaku love ante ento teliyani rojulavi..ae media choodu rojuki oka aatma hatya leka daarunam..premikudu tana priyuraali paina acid poyatam, suicide cheskovatam, kasaai premikudu tana gf tanaku dakkaledani tanani hatya cheyatam, pellainaa gaani pellam meeda nammakam leni vallu tana pai leniponi kalpitaalu chesi pellam jeevitham naashanam chesthunnattu, paiga premikudu inkokari tho sambandham pettukunnadantu policestn lo firyadulu..ila ivi common ga chusthunnavae...

enti janalu intha pichi vallu...prema lo odipothe maranam ae saranam ankuntunarenduku...brathi ke dhairyam leka pranalu teeskuntunaru.. anukunevadini..ofcourse ayi undachu..aa badha ento..aa situation lo manam unte ganuka manaku aa frustration teliyadu...i hate all such ppl who end up lives or kill someone fr love...but one fine day, i hated myself..not for killing any1, but fr being one among them to suffer the heartbreaks..

[i][b]Disclaimer: this is a real story and the characters are real.. evarini -ve ga chupettalani ledu...if u come across the characters or if you know them already, please do not change your attitude towards them or opinion on them.. People react different depending on the situations they face and their priority.. Any actions or decisions taken by any reader, bears no resemblance to the writer of this story, and in no way the writer is liable to any person or individual..[/b][/i]

Adi 2007 february. Nenu hyd lo job chesthunna time. Office lo desktop aa desktop ki internet connection. Na cube ma hall lo o moola ku untadi. chatting ki saraina plc.evaraina vasthe takkuna theme change..na desk meeda anni files ae..aptalo prjct mgr le..edo okati pettukuni atu apice wrk, itu chattin chesevadini.

apativaraku amayilatho peddaga tuch lo lenu but yahoo chatrooms lo chating manaku venna tho pettina vidya..frst lo slow motion lo movie nadipinchinaa, mellaga vegam punjukunna...aa orkut punyama ani veelunnapudu chating ae.. frst lo peddaga palakarinchaledu pilla..aa tarvatha mellaga timings kudurchukunnam..tanu apudu degree final year last sem..project pani meeda & US admissions ani consultancy ki + documentation pani meeda thirigedi..valla mama apice undedi Ranigunj lo..akadiki vachi chating chesedi kasepu. ala matallo manam flirt cheyadam. aa flirting lo konni nijalu cheppatam avi tanaku nachayi. nijalu emi levandi..tanu elanti amayo guesschesa nd naa ishtalu, life style, tana career goals discuss chese vallam..ee kramam lo okari ishtalu okariki nachayi..inkem ma relation ki "pends" ani naama karanam..
chesam.

ammayi gurinchi cheppali kada: Simplicity ki maaru peru..konchem mondi gatam..anukunnadi chese antha varaku niduraponi pattudala..thondaraga evarini nammadu (amayillo chaala mandi anthe kadandi)..ilayaraja music ante ishtam, windows paint lo art baaga vesthadi..light blue colr chaala istham & Honda city car..inka chaduvu antaraa..maths lo kiraak (Btech kada)..naakemo maths ante kilometer dooram lo untanu..anduke BiPC theeskunna interlo..entha chesina pawan kalyan ki flops ventadinattu na jeevitham lo maths nannu ala ventaduthundi..(PK fans ki na manavi).

idi ila undanga ma regular chatting lo tana unde place adiga..em chepalo teliyaka secunderabad ani short n sweet ga cheppindi..normal ga sec'bad ante ae station deggarlo untundemo anukunna..(aa adaggane cheppestharenti. :-)) tanu undedi maatram sec'bad outskirts ani tarvatha thelsindi. college emo khairatabad lo.. adi matram correct ga cheppindi. idi ila undanga oka roju phone no. adiga. tana deggara phone ledu.. valla mom phone ae vaadedi. roju college ki velli, adi ayina ventane intiki vache pilla ku phone endukani emo, valla intlo mobile maatram konivaledu. sare ani na number ichanu..veelunapudu call cheyamani cheppi aa roju chatting ki selavu theeskunna..

aa roju nyt dinner chesi radio lo songs vintu nidraloki jaruthundanga na cell mogindi..evara ani retrn call chesa..sweety..asalu expect cheyani time lo ila call vasthe inkemanna undaa..aa feel ae veru..frst call emi matladalo telidu..tananu chudalani anipinchedi..colege kada kalvacha ani adiga..timings cheppi konni conditions pettindi..frnds untaru deggaraku raakudadu ani..colege opp. busstop lo nunde chudu ani. sare vasthanu ani cheppi padkunna..alarm pettukuni leddamanukunna.lechesariki na ofice time..cha vellalekapoya ankunesariki ma roommate oka vartha padesadu..ee roju bus strike anta..buses sarigga nadavvu..auto theeskuni povali ani..ma hostel nundi na office deggare..sare ani office vella.. aa rojantha edola unde...

nxt day sweety malli call chesi..sry pappu ninna nenu colege ki raledu..edo problem cheppindi.."ninnu
wait cheyinchinanduku sry ae" ani andi..em cheppalo ardam kaale..calm ga unna..oka amayiki imp. isthe kachitanga nachutamu..ee patiki meeku pappu evaro ardam aye untadi.. Pappu anedi na nickname..chinnapudu nenu muddapappu ekuva thinevadini..paiga laddu la unde nanta..ma amma cheppindi..so ade ee pillaki cheppa..aptnundi mudduga PAPPU ani pilichedi..

di ila undaga naaku Pune lo vere job vachindi..manchi package, chaala growth unna job adi, desa videsalaku project visits untayani ma boss cheppadu..Sweety tho cheppa ila pune lo job ani..manchide ga pappu..epudu joining ani adigindi..April 1st ani cheppa..inka emi plan cheyaledu ani kooda cheppa..sare ani hyd lo ni company vadiki resignation letter submit chesi, paradise lo unde private travels dwara pune ki ticket book chesa a nxt sunday ki.. so as usual sweety ki update chesa..sare ani tanu naakosam oka gift koni oka xerox center lo ichi, nannu pickup cheskomandi..(paradise loni BDPS building lo tiffin center chaala famous..dani pakkane oka xerox center untadi..aa xerox center ki sweety tarachu ga vachedanta.) sare ani aa evng 7.30 ki ma anna tho bayalderanu..paradise lo gift pick cheskoni, bowenpally lo busstop ki vellam..
chaala athrutham ga unde.. entaa aa gift ani..bus ki inka time undante, tana gift open chesi chusa.."Oka Parker pen & a small letter" unde andulo.. Life lo first time okaru naaku gift cheyatam..noru ela bettesariki..ma anna emo "orey domalu dooratayi" ani anesariki ma vadi vaipu o look icha..sare ani aa letter open chesa.. it goes like this ..

aa letter pade pade chadivanu..pichi pilla nenem anukuntanae.. chaala happy ga feel ayya.. apudu start ayindi love na vaipu nundi..tana kosam nenu oka wrist band cheyincha..small dices meeda tana peru vachetattu..aa pen, letter tho paatu na wrist band anni US ki kooda techukunna. (ipudu aa letter ledu kanuka paina full ga raayalekapoya, pen n band maatram inka dachukunna. :)) aa roju nyt bus vadu madyalo dinner ani Ap outskirts lo aapadu..apude sweety call..gift ela undani adigindi..mugduni ayipoya..i miss yu n luv u ani apudu cheppa..same here andi..

ika pune lo temperory accomadation chuskuni settle ayya..ap no. teesesi, hutch no. teeskunna manchi offer lo..Post paid connection, Per minute call charge Re1- only. adrushtam ventadinattu naaku akadi office lo spl room, room lo desktop and full speed internet connection and a landline..roju updates ichevadini..nyt times valla mom phone sweety deggarae undedi.. mscal ragane takkuna return call chesevadini..inkem roju chatting and 24/7 calls..pichipichiga maatladukune vallam..ade nandi maa future and career goals. tanaki US admissions vachayi..ika visa documentation lo busy ga unde..U.S enduku velthunav..ikadae life baguntadi kada annanu..apudu cheppindi tanu- US lo MS tana career goal and tana marriage card lo tana peru pakkana "Sweety" MS(USA) ani chudalani tana korika..danikosam 2 yrs nundi kashtapdtundi..rathri ppoota edichina rojulu chaala unayanta..nidra leka mrng colege lo frnds " entae kallu red ga unayi" ante emi ledu rathri nidra ledu ani cheppedanta. valla parents ki tanani
US pampinchalani lekunde..entho kashtapadi vallani oppisthe, oppukunaru.. enduko sweety ante naaku pichi prema..nenu chese prathi vishayam lo naaku support ichedi..nuv US velthe mari naa paristhithi entae ante " 2yrs ae ga pappu antu bujjagiinchindi aa roju..2 yrs tarvatha nakosam india vasthanandi..iddaram valla parents ni oppinchi life lo settle avdamani decide ayamu.. okka roju matladakapothe pichekke naaku, 2 yrs ela undagalanu..

ika tana visa date block cheskundi..June lo ankunta..date antha ga gurthuledu..so visa docs anni ready cheskune pani lo tana "ToeFL " score card miss ayindi. ekkada pettindo gurthuledu tanaki. entha vethikina dorakkapoyesariki tanu full tension lo padindi.. inni rojulu kashtam antha uthigane pothundanna bahayam ekkuvai poyindi..naaku call chesi..pappuu na toefl score card kanapadatledu ra anesariki, na gunde pagilinantha pani ayindi..inka 1 week lo visa date.(adi emergency lo book chesindi)..

lucky ga ma boss US lo undevadu...ma boss ki cheppi request chesanu..sweety tho phone conference petti,
sweety details anni theeskuni, atu IELTS vallatho conference pettinchi card order chesadu,tana US address ki. tanu receive cheskunaka express delivery dwara Chennai lo naa friend intiki pampamani address ichanu..oka vela late ayina aa card sweety "chennai lo pickup cheskovachu ani hyd address ivakunda chennai ki delivery pettam..

idi ila undanga nxt day mrng sweety nundi call vachindi..entaa ante..valla dad tho chepthe tanu vethikithe dorikindanta...valla dad ki phone ichindi..valla dad emo simple ga "thanks" ani cheppi phone sweety ki ichesadu..valla dad matallo edo negative energy kanapadindi..sare emaithe enti le ani lite teeskoni,sweety tho matladi phone pettesa..Ika naa gundello railu (train) parugethatam start ayindi..time degaraku vachindi ankuntuu..Sweety ki visa vachaka tana aanandam na kallara chudalani ekkado oka chinna korika kaligindi..so chennai vellalani plan..sweety first lo niraakarinchindi..endukante valla parents ni oppinchi natho matladali kada..tarvata ok aninidi..inkem bombay to Chennai ki flight ticket book cheskunnanu..

sweety valla daddy train reservation cheyincharu..sweety tho patu valla dad n mom kooda vasthunarani thelsindi.. nenu pune to mumbai volvo book cheskunna, akadnundi flight. aa rojantha pedda tension. asalu next day kalusthano ledo anna o pedda question mark na brain lo undi poyindi. oka vishayam cheppaledu kada..Sweety valla kosam Chennai lo ma frnd intlo ne basa cheyadaniki anni erpatlu cheyincha..na friend untadu kada so ekadaki vellalanna ma vadu guide chesthadu ga ani..ee plan sweety tho cheppa + valla dad tho kooda oka maata cheppi pettanu..ma frnd gurinchi cheppali-- veedantha manchivadu dorakademo anipisthadi naaku..bangalore lo Mba chesthunapudu na colleague...ma vadiki already oka love failure story unde apatike..

so ma vadini request chesthe..valla intlo pooja unnaaa, proddune railwaystn ki velladu "sweety n family" ani oka sign board pattukuni..train timings ki oka half-n -hr mundu velli wiat cheyasagadu.. aa mundu roju nenu mumbai cherukunesariki nyt 10pm ayindi..on the way lo sweety ki chaala calls chesanu..aa time lo tanu train lo unde..call lift cheyaledu..tana tension tanaku..na flight next day mrng 8.30am ki..nyt ekada undalo tochaka na pune lo colleague ki call chesa.. vadi frnd okari tho matladi naku aa nyt ki acomdation set chesadu..almost 11.30 ayindi valla room ki vellesariki..compact single bedroom flat..andulo chinna hall babai..bedroom lo antha luggage ae kitchen nindaa battalu unde kabatti aa chinna hallo lo ne 6 people adjust ayyam..ika aa ratri kanti reppa mootha padindante ottu.. room gurinchi complaint kaadu..next day em jaruguthundo anna tension..mrng alarm mogesariki takkuna freshupayi auto matladukuni airport ki cherukunna..frst time mumbai loaduguppettatam..mrng 9.30 ki chennai cherukunna. elago ala bus patukuni ma frnd intiki cheranu..

aa mrng kasepu rest theeskuni ma common friend ni kalavataniki bayalderamu, me & Krishna.. ala railway tracks meeduga naduchukuntuu velthundaga, na frnd ni adiga " emaindi ra mrng railway stn lo ani".. ma vadu kassu bussu ani naa meeda kopam tho chusthu.."orey ninnu emi analo teliyatledu ra naku" ani start chesadu.. aslau vishayam entantae-- ma vadiki sweety ela untado telidu..only photos chusadu..sare aa signboard chusi vachi palakaristharu ga ani wait chesthu..ekada miss avtharemo ani sweety mom mobile ki call chesadu..train raane vachindi..andaru pasengers vasthune unnaru..pothune unnaru..but sweety vallu maatram ma vadi kantiki kanapadaledu..aa train vachina platform motham vethikadu..sare ani call chesinapudu, ee sari sweety call lift chesi " krishna, ma dad ki ishtam ledu..anduke hotel ki velthunam ani cheppi phone pettesindi"..ika ma vadu venudirigadu..

ma vadu intiki vachesariki valla intlo full coating..puja undani thelusu kada ekadiki vellav..gudiki raavalani thelida ani..inko vishayam andi-- ma vadu Sweety valla kosam oka room full ga clean chesi anni arrangements chesadu.. Krishna ki na meeda peekala varaku kopam. poyi poyi elanti amayini preminchavura antu thittadu.. vadu thiduthunnanduku oka reason undi..na kosam vadu anthala cheyalsina pani ledu vadiki..vadi place lo inkevaru unnaa nannu champeseyalanna kopam vasthundi. apudu decide ayina idi wrkout ayettu ledu ani..valla parents ni edurinche dhairyam aa amayilo ledani na manasuki thelusu..sare ani aa roju ala gadipesam..

next day " sweety" ni kalavadaniki bayalderamu..1.30/2pm ki tana visa time..call chesthe oka shopping place cheppi, 4pm ki time ichindi..nenu ma frnd akadaki vellam..valla dad n mom n sweety mugguru wait chesthu unaru..valla dad ni chusesariki okkasari naku shock kottinattu aindi..chudataniki valla brother la unnaru..so young. valla dad ante frst lo nammaledu but nammalsivachindi..parichayalu avthunnai..nenemo sweety kallaloki kallu petti chusthu undipoya..tanaku visa vachindani confirm ayindi..tanu happy aithe manaku happy ae ga..sare ani aa interview gurinchi matladuthu..restaurant ki vellam..

valla daddy coffe order chesaru. 5 coffee anesariki, nenemo object chesi oka mango juice cheppa..matallo nenu chennai enduku vachanu ani valla dad adigaru..business pani meeda ani abadham cheppthu edo cover chesanu..table ki oka vaipu nenu n krishna kurchunte, maku opp. adenandi table inko vaipu uncle, sweety and aunty kurchunaru..so anni face2face questions ae..ala matladuthundagaa waiter kauphy thechadu oka glass lo.. dani kinda chinna bowl (chennai lo alage serve chestharu)..obv. hot cofee kabatti sweety valla father cofee ni aa bowl lo posi, danni chalarchi sweety ki ichevaru..tanu apudu thagesedi..22 yrs vachinaa inkaa valla dad ae ala cofee challarchi ivvadam chusi na gunde tarukkupoyindi..valla dad place lo nenunte ala challarchi ichevadini kaademo..valla dad mundu na prema chinnaboyindi..enthaina parents prema mundu mana prema chinnadae andi.. manaku teliyaka cheyam, parents emo mundugane telusukoni chesthunatru.. sare ani adi ayyaka ala shpng antu janala madyalonchi nadusthu unnam..uncle tho patu ma friend mundu nadusthunaru..valla venakala aunty..aunty venakala nenu+ sweety..ide time ani nenu tana cheyi pattukuntu nadicha o nalugu adugulu.. uncle em chepparo gani, aunty slow ayi matho join ayindi..inkem aunty tho konni jokes vesthu malli kalasina chotuke vacham.

shopping ane reason tho naina sweety tho kasepu ekkuva time gadapochu ani uncle ni shopping kani convince cheddamanukunte kudarledu.. ika gudbye cheppe time rane vachindi..uncle ki shake hand ichi sare untamu,ani cheppinaa inka na cheyi tana chethilo ne undi..uncle ph. no. adiga..adi already na deggara undani marchipoya aa moment lo..apudu kooda na kallu sweety vaipu ae..sare ani uncle vallu selavu teeskunaru..vallu vellipothu unte, na nundi edo dooram ga vellipothundanna feeling vachedi.. na kanti chupu meraku kanapadevaraku sweety vaipu chusthune unna..ika memu bayalderamu venakki..naku aa evng ae return flight unde around 6pm i think..ma frnd dropped me at airport, and i left CHennai n reached
Pune by night.


tanu ika preparations lo munigi undi..shopping, vaccination, bank loan ani..as usual ga kudirinapudu call chesedi..tana dream realise avthunanduku happy ga undi, maroka vaipu naa nundi dooram ga velthundanna badha..america lo ela untado naku telidu apudu..oka roju ofice wrk ayaka emi tochakapothe tanaku nachina song lyrics motham type chesi mail pettanu..Guna movie loni "kammani ee premalekhane raasindi hrudayamae" song. ika mrng-noon-nyt epudu veelaithe apudu chatting. chaala vishayalu chepanu tanaki..western culture, ppl, evaritho ela mesalali ani..tanaku lokam telidu kada..bayati vishayalu peddaga telisedi kadu..so loka gnanam, hithabodhalu chaala chesa.

ika nyt times chatting common ayindi..epudu padukuevadino , epudu lechevadino telisedi kaadu..entha late ayina mrng 8 kalla lechi 9 ki office lo reporting. ee kramam lone indepth chatting chesam..ila labham ledani tananu kalavataniki hyd plan vesa..tanatho maatladi oka fine saturday fix chesam. meeting place decide cheyatam o pedda pani ga unde..city lo ekadiki vellinaa evaro oka relatives chusthe bagodani, chilkur finalise chesam..elago tanu darshanam kooda cheskovachu ga ani..vishayam entantae aa before week ae tanu chilkur lo mokku teerchukundi. but still ade best place ani fix ayyamu..

pune lo weekend raagane picha bore.. sare ani shopping, movies ki vellevadini friends tho..so brandfactory lo nenu oka tshirt koni, sweety ki kooda oka gift iddamu ani vethukuthu unte oka polo shirt nachindi naaku..red color edo brand andi..peddaga gurthuledu.konala vadda..tanaku nachuthunda leda ni pedda ?..sare tanani adige kondamani return bustop ki vacha..almost 1km untadi brand factory nundi busstop ki.. bus kosam wait chesthu unapudu na manasu aa polo shirt meeda padindi..ae decision thondaraga teeskunevadini kaadu..

so ila kaadu aemaithenemi ani malli return velli aa polo shirt koni intiki bayaldera..nxt day sweety phone chesthe tanako surprise gift undani cheppa..nenu emi dachanu..tanu pade pade aduguthundaga cheppa..tanu okka kshanam mounam ga undipoyindi..endukante aa mundu roju (ade nandi nenu shopping chesina evng) tanu shopping chesetappudu red color dress material kosam chusthunde nanta..emaite endi tanaku dorakaledu, nenu konnanu.. adento tanaku kavalsinadi, nenu konalanukunnadi okatae avadam, paiga na manasu aa polo meedane enduku padindi..saem time lo iddaram okate alochinchatam naku kothaga anipinchinaa, prema lo antha vinthae ani telsukunna..


Nenu aa weekend hyd bayalderanu. Anna tho paatu undevadini narayanguda lo. sweety ni kalise time kooda vachidi..a mrng lechi fresh ayyesariki 9.30am ayindi..sweety tana place nundi chilkur ravalante, sec'bad stn vachi akadnundi mehidipatnam and frm there chilkur. somewhere around 10.00 kalla mehidipatnam lo kaluddam ani fix ayamu.. ma anna tho paatu mrng bfst ki vella..Sri ragavendra tiffins- R.t.c. X roads lo..tiffin chesthu call chesa.. apude bayalderindanta.. so nenu time calculate cheskoni direct mehidipatnam cherukunna..aa time ki sweety Sec'bad stn nundi start ayindi..so time undi kanuka, life lo frst time oka amayiki live ga propose chedamanukuni pakkane unna rythu bazaar lo rose kondamani vella..saraina rose flower dorakaledu..sare ani akadi busstop lo wait chesthuu 5 no. bus kosam chudasaganu..Sweety raane vachindi..
tanatho paatu tana sister n valla cousin kooda vacharu.(mundu roju cheppindi le, tanu okkathe raalenu ani). sare ani akadnundi private bus lo chilkur cherkunnam..darshananiki line lo mundu tana sister- cousin, sweety n me la pairs ayyamu..ika darshanam normal ga jarigindi.as usual devunniki mokkulu korukunnam..

aa tarvata akadnundi deggarlo lo unna "gurukul" ki vellamu private ga time spend cheddamani..gurukul lo oka moola tea, tiffin center undedi apatlo..so akada kurchunnam in pairs..sweety chethilo cheyyesi kaburlu cheppukuntunam..maaku kontha dooram lo tana sis-cousin valla matallo vallu unaru..sweety time chusthu unte what hapend ani adiga.. valla mom ki fever anta aa mrng, so intiki thondaraga vellalanedi tana option..ala matladuthu unte naaalo oka chinna aasa..sweety ni kiss cheyalani..tana permission emi adagaledu.. maatallo tana hair tana ear pakkanundi tholaginchi takkuna tana champa ki na pedalni valcha..tanu na moves xpect chesthundemo.suden ga tala pakkaku thippindi..inkem nenu
odipoya..tanu na cheyi chusi na jatakam chepthanandi..nen lite teeskunna..em matladalo telidu..inko kiss attempt chesa..eesari pakka plan tho malli muddu petta..tanu tala pakkaku thippukunna tana cheeks meeda na stamp padipoyindi..ala petti-pettanattu ga unde :)...tana kosam konna polo shirt present chesi, devudni emi koravu ani adiga..cheppaledu...ika bayaldere time kaane vachindi..aa 1.5 hr naku 1 min la ayipoyindi..inkasepu undamani req chesa, but tanu poddupoyelopu intiki cherkovali..so left that place.. on way back, bus lo sweety n tana sis oka seat, n venakala seat lo me n her cousin..na mobile beeped..msg lo "aa frst touch chaaa thrilling ga anipinchindani cheppindi..tana sis told me that "if me n sweety love valla parents oppukunte, tana love track line clear avthadi ani cheppindi..ala aa evng ended..

tanu america poye time vachesindi..as usual nenu hyd vella..malli epudu kalusthamo ani tanaku sendoff ivalani airport plan vesanu..flight ki munduroju evng call chesa tanaki..ralatives tho busy ga unde..retrn call chesindi..tananu airport lo kalavalani cheppa..tanu vaddandi..(oka vishayam chepaledu kada meeku..memu chennai lo kalasina tarvatha valla parents tanani questioned anta " y did u ask him to come ani" and "nenu valla parents ki nachaledani" kooda chepparu sweety tho..she conveyed that to me after that episode, but i took it lite..pilla ku kada nachalsindi..sweety can convince her parents if i get settled well ani anipinchindi naaku)..she asked me not to come to airport, cos if her parents notice me, they may reconsider their decision of sending her to US, etc. etc.. pedda scene aithadi kada ani..but malli epudo kalavatam ani cheppi oppinchanu..nxt evng begumpet airport lo janala venakalanundi sweety ni chusthu unna..tanaku call chesthe valla sis ph. lift chesi nannu point chesinidi..
no 1 knws that i was there ani..except sweety, her sis n me..tanu aiprport lopaliki vellaka call chesthanani saiga chesindi..she went inside and i left airport..

Airport ki nenu ma anna tho vella..return lo tankbund meeda aagi aa nyt(around 1.30am) maa annaku ful story cheppa..silent a vintu unnadu ma vadu..idi jarigede antava ani nen adigithe ma vadu distance really matters..Western culture ki alavatu padithe kashtam ani chepadu..oka chinna bhayam erpadindi naalo. ma vaadu cheppindi kooda correct ae..

sare ani intiki velli padkunna..nidraloki jaaruthundaga na phone ring ayindi..kotha number..lift chesthe avathali vaipu sweety. ade univ. ki inko amayi velthunte tanatho paatu tkt book cheskundi..so tana ph. nundi call chesindi..naaku tears flowing..aapukolekapothunna..sweety ni entha miss avthunnano, ela feel avthunani cheppthu edavasaganu..tanu nannu odarsthu kurchundi..ala 30 mins edicha pichiga..final ga tanu cherukunaka mail/ph. peduthanandi..sare anicelli padkunna..3 days varaku no call.msg.

valla cousin ki call chesthe, tanaku ae kaburu pettaledadndi..final ga okaroju call chesindi..valla frnd relatives intlo untundanta fr few days.. i just hoped evrythng shud go fine ani..aftr few days kontha mandi amayilu kalisi oka room teeskunaru NJ lo..ika tanu konchem settle ayaka, hp laptop, oka phone konnadi..kaadu kaadu india nundi oka phoone teeskupoyindi..valla consultant gadu compliment ga oka phone ichadanta..adedo calling card vesi..ae plan o naaku telidu sarigga..but billing maatram hyd lo unna valla intikipothadanta..sare ani tanu set ayaka chatting n calls..eesari nenu Long distance call adedo satyam vaadi net center nundi...roju proddunna bfast chesi ofice vellaka mundu net center lonchi call chesi maatladevadini..roju vishayalu maatladukunevallam..

ika ila kaadu ani oka roju chatting lo decide chesam..nenu kooda US vellalani..tanakosam + na career kooda..actual ga naaku advertising ante passion. but na backgrnd sciences kabatti Science loni oka major select cheskuni research start chesam..univ's, applications, deadlines for spring intake..tanu 2007 fall ki vellindi ga..nxt intake kalla nenu US vellalani..nenu Texas lo unna konni Univ's shrt list chesanu..ika toefl, GRE Process naaku asalu telidu so motham initiate chesindi Sweety ae..ela apply cheyali, em chaduvukovali ani..toefl motham tana guidance lo jarigindi..job chesthune 2007 sept lo toefl exm ichanu..manchi score vachindi..score card delivery address aa univ. ki petti self copy emo Sweety address pettanu NJ di..Sept lo na birthday vachindi..she called me tht fine mrng and her frnds too talked to me on phone..bahusa speaker petti matladuthunaremo..thy alll wished and asked how much i love her and ma story cheppamani adigaru..i relplied in a husky voice " it's not just love, its our life ani"..
.swatcha maina prema naadi..ae okka roju tananu -ve ga chudaledu.(ee madhya pure love ekkada ledu..oka vaipu love ante inkovaipu nundi sex alochistaru)..naadi 100% love..nijanga love chesthe pelliki mundu sex gurinchi aalochanae raadu..but final moment lo it did happen (aalochana ravatam kaadu..xyz n all).

Application and GRE process vegam punjukune time ki na job lo pressure kooda ekkuviandi..so job maanesi US process meeda concentrate chesanu..Hyd lo untuu process kaanichevadii..ym nundi calls chesevadini..US lo local calls 1Cent undedi apatlo..andulo money tanu veyinchedi aa acount nenu vadevadini to calls frm pc to mobile..so ila ym nundi tana US mobile ki calls chesevadini evry mrng..ee kramam lo GRE date pettam..naaku maths ante kilometer dooram lo undevadini ani cheppa kada, so GRE ki preparation tanu guidance ichedi..adedo guide techukuni o 4-5 papers chesevadini..frst nenu try chesa solve cheyadaniki..na valla kaakapothe sweety online lo vachiapudu doubts clarify cheskunevadini..tanu maths lo turum ani cheppa ee stry frst lo..she scored 700 in maths section of GRE..konni GRE papers tanu solve chesi valla library nundi scan chesi
naaku mail chesedi..memu online lo kalsinappudu she used to explain all that solutions to me and how to approach to the answer..


GRE Exam center ki 1 hr mundu vellanu..apudu kooda call chesi mataldanu tanatho..nenu full2 tension lo unna..exam ela rasthano..maths asalu mukka raadu..edo tanu chepina di gurthunayi konni..na tension gamaninchi, na mind divert cheyadaniki try chesindi..exm tarvatha score entho chepthanani phn pettesa..exm lo 950 vachindi..uuh maths-600 english-350..she scored 970 in GRE. chusthu chusthu dec raane vachindi..nenu ma cousin tho paatu wrngl lo undevadini aa koddi rojulu..oka roju call chesi rey pappuu na calling card lo 3 mins ae unayi..evariki call cheyalo telidu ani cheppi " oka hug adigindi".. manam hug okate isthamaa, chinnaga mike testing kooda chesanu..ila nadusthundanga nenu univs ki applications pettanu kada..oka univ vadu admission ichadu i20 pampisthanani chepadu, but he asked me to fly down for the summer, as i dnt
have time to prepare for the visa, shopping and all..sweety ki nenu spring 2008 ke US vasthananna maikam lone undi..

ee vaartha sweety ki cheppalani misscall ichanu..she called me.. ela cheppalo telidu naaku..tanemo full cnfidence ga undi nenu jan kalla US lo diguthanu ani..chaala dream chesedi..amrica vachaka ila, ala ani..as usual a call chesi cheppa.."adenti nuv vasthavani ankunanu ra" ani 2 times annadi..tanu shock lonchi kolunkunesariki ph. pettesa....aa tarvatha 1-2 times maatladamu..atu job ledu,itu admission delay aindi..almost dec 15, 2007 ankunta..she has planed to shift her college..so transfer pettukundi..so tanu velle univ. lo ma cousin MS chesthunadu..tanatho cheppi sweety ki anni erpatlu cheyincha..tanu packaging start cheskune pani lo padindi..as usual ga 20th dec nyt (IST) lo chatting chesthunnam..tanu freshup avvali ani tana laptop tana roommate(vere ammayi) ki ichi vellipoyindi..sweety frnd tho chat chesthunte tanu ila cheppindi.." nenu chaala mandi boys ni chusanu..thy r too pocessive bout me, naakantu freedom ivvakunda motham remote valladegare undedi...so adi naaku nachaka oka 3-4 ppl ni gamaninchi final ga 5th vaditho settle avthanna ani"..naaku first lo emi ardam kaledu..identra natho enduku chepthandi ani..doubt enduku adigihe pola ani adiga..she tld me tht she n sweety had a discussion ani..nuv chaala pocessive ga behave chesthunav..paiga neekosam tanu 2 subjects fail ayindi, epudu chudu neetho chat/ nee wrk lo munigi undedi..ipudu tanu ikada kattina money+ one sem time antha waste ayipoyindi ani".. antha jarigina naaku okka mukka cheppaledu sweety..sare ani sweety frsh-up ayi vachi adigindi..entra antha sepu emi maatladavu ani..valla
frnd tho chesina chatting motham copy paste chesi mail pettanu..time unapudu chaduvu ani..tanu chatting end chese time lo she asked me to create a new ym account and let her knw the pwd..so tht we can talk over there ani cheppindi..already 2 acounts unayi ga ante, tana pwd valla frnd ki ichindanta..vaadu evarino edipisthanu ante vadiki ichindanta....ala chat end chesamu..

nxt mrng nenu train pattukuni ma ooriki vella..bus digi fruits kondamani market ki cherukunna..sweety call chesindi..
Gf: Pappu ekkadunnav..?
Me: Market lo fruits kontunna...
Gf: Neetho konchem matladali ..private ga..
Me: oka half an hour lo miscall istha..call cheyu k na..

after half n hour..my phone rang again..

Gf: ekadunnav..
Me : intlo
Gf: pakkana evaraina unnara..
Me: yes..mom tho matladuthunna..
Gf: okasari pakkaku vasthava.. alone ga.
Me: ok ani ma building paiki velli haan cheppu annanu
Gf: I think we should end this relationship.
Me: konchem confused..deeniki emaindi ra babu ani..
Gf: yes. I think we should break-up..
Me: enti comedy aa..
Gf: i'm serious..
Me: ae.... (silence on both ends)

relationship ending ki reason adiga..frst lo " ma parents ni oppinchalenu futur lo..so ipude end chesthe baguntundani cheppindi"..daniki inka time undiga..anthalopu set avthamu career lo..em problm undadu ani cheppesariki, inko maata vinipinchindi tana vaipu nundi..naa maata padipoyi, gunde baddalayyindi...

"i'm in love with my senior andi"..peru kooda cheppindi..sweety valla tammudi peru kooda ade ani telisi enti jokes chesthunava ani adiga..ledu serious ani cheppindi..okkasari ulikki padda..okka kshanam nenu ee prapancham lo lekunde..out of senses..kolukunnaka tanu continue chesindi..aa senior gaade na lovestory lo villian.

inkemundi vaditho affair naaku handuu.. vaadu em gokado..ika apatnundi no calls, no mails nor msgs..all ended. nenu na Visa pani lo busy unna..final ga visa vachindi naaku..US vachaka fresh ga vere ammayitho story start chesa..


aa last call lo aa senior gadini conference lo peduthanu..mana madya elanti physical relation ledu ani vadiki nenu cheppalanta...entha asahyam vesindoo...vaadevado tana pwd teeskoni ma mails, chats(gmail) anni chadivadu..chepanu ga indeth chatting chesam ani..avi chadivesariki vadiki tana meeda doubt vachindi..vaadiki ma chatting antha varake thelusu..behind the scenes inka em teliyadu..nenu no comment ani cheppi phone pettesa..


[b].katha kanchiki...Mastan Intiki....[/b][img]http://i45.tinypic.com/dh7gv5.jpg[/img]

Link to comment
Share on other sites

  • Replies 103
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • Spartan

    17

  • krldr871

    9

  • chowdary9

    8

  • tom bhayya

    8

[quote name='ghazni' timestamp='1325589422' post='1301232749']
nuvu ila chesta ani untey oka ganta agi vachevadini.............[img]http://www.andhrawatch.com/gifs/var/thumbs/Brahmi-Gifs/3.gif?m=1321424372[/img]
[/quote]

S*Mn# bewarse love stories (anni love stories) ki ganta endi oka roju late ayi chusina fedda farak padad......ne pani kaninchi vacheyi..

nenu na pani kanistu time pass chestunna....

Link to comment
Share on other sites

[quote name='ChittiNaidu' timestamp='1325589894' post='1301232779']

S*Mn# bewarse love stories (anni love stories) ki ganta endi oka roju late ayi chusina fedda farak padad......ne pani kaninchi vacheyi..

nenu na pani kanistu time pass chestunna....
[/quote]

[img]http://img228.imageshack.us/img228/3869/brahmi15.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

[quote name='ChittiNaidu' timestamp='1325589894' post='1301232779']

S*Mn# bewarse love stories (anni love stories) ki ganta endi oka roju late ayi chusina fedda farak padad......ne pani kaninchi vacheyi..

nenu na pani kanistu time pass chestunna....
[/quote]

:3D_Smiles: :3D_Smiles: :3D_Smiles:

Link to comment
Share on other sites

[quote name='samantha.' timestamp='1325590303' post='1301232802']

[img]http://img228.imageshack.us/img228/3869/brahmi15.gif[/img]
[/quote]

peeping endi....

Link to comment
Share on other sites

[quote name='ghazni' timestamp='1325590971' post='1301232848']

love stories nachava............ sCo_^Y sCo_^Y sCo_^Y
[/quote]

chesede Jaffa panulu...malli Love Story ani perokati...

I hate girls..I ahte Love Stories....

Link to comment
Share on other sites

[quote name='ChittiNaidu' timestamp='1325591129' post='1301232860']

chesede Jaffa panulu...malli Love Story ani perokati...

I hate girls..I ahte Love Stories....
[/quote]
:3D_Smiles: :3D_Smiles: :3D_Smiles: mari samantha nuvvu love kaada? @~` @~`

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Gona Ganna Reddy' timestamp='1325594849' post='1301233108']
[img]http://upload.wikimedia.org/wikipedia/en/thumb/6/63/IHateLuvStorysCD.jpg/220px-IHateLuvStorysCD.jpg[/img]
[/quote] :3D_Smiles:

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...