Jump to content

Anaganaga Oka Sandhya ( Story In 1 Page )


nenesuperni

Recommended Posts

Ee story nadi kadu sriram1981 di 

SPAMMING CHEYAKANDI ONE MIN LO STORY ANTHA ONE PAGE LO VESTHA

I am new to this forum. Telugu people discussion board ani search cheste idi drokindi. 3 weeks nunchi ee forum follow avutunna. Chala interesting, funny topics and stories kuda chusanu. Naa life story chebudam anukuntunna. So i registered here. Welcome me.

I will start my story now. Meeku free time vunnappudu chaduvu kondi.

To start the story: Na name Shankar. Nenu puttindi perigindi antha bheemavaram lone. Ma family lo nenu my dad my mom and my sister. Ma dad Sub inspector ga vunde varu bheemavarma lo. My mom is a house wife and my sister na kante 2 years chinna. My grand pa is retired head constable.
My dad is the only son to my grandpa. Chala gaarabagam peche vallu maa dad ani my grand pa adi eppudu chebutunde vallu. Same nenu kuda ma family lo okkadine maga pillavadini kabatti entha allari chesina nannu emi ane vallu kadu. Chinnappati nunchi naku cricket ante pichi. So school ki jump kottesi mari cricet ade vadini. Chavulo eppudu last. Ala 7th class varaku easy ga laaguthu vachanu. My sister is a brilliant student. Chala baga chaduvutundi.

Brothers manam english lo koncham week edina mistakes vunte lite teesukondi.

So 7th calss kastapadi padi seond class lo pass ayyanu. Ma nannaki promotion vachindi. So kotta place lo posting. Narasarao pet ki move avvali. Appatike naku sontha vuru kada friends chala mandi vunde varu. And cricket kuda vallathone adukune vadini. Naku bheemavaram vadili velladam istam lekunda vundedi. So nenu tatayya to vuntanu ani cheppina ma intlo vallu vinaledu. Nuvvu 7th class ke chala kasta paddavu ila ninnu ikka vadileste inka 10 yrs ina gani 10th pass avvavu ani. Nannu kuda vallatho teesuku vellaru. So my family shifted to narasarao pet.

Nannu akkada oka manchi school lo join chesaru. Ma intlo valla pichi gani entha manchi school ina manam manchi ga chaduvu kovali kada. Same class lo kuda naku friends avvadam start pettaru. Mana police kavadam tho inka money ki eppudu problem vachedi kadu. Amma naku entha kavali ante anhta money iche vallu. Nenu eppudu school ki sarigga velle vadini kadu. Koncham age vastundi kada. inka friends cricket ki thodu inko pichi join ayyindi naku. Ade cinemala pichi. Naku chiru ante picha istam perigindi enduko kuda teliyadu. Ala vachina prati cinema nannatho cheppi ticket teppinchukovadam and 1st day cheseyyadam.

Nenu school ki sarigga ravadam ledu ani maa principal chala sarlu nanna tho cheppevaru. Oka roju naku intlo full coating icharu. School lo exam bunk kottesi. Cricket ki vellanu ani.

Nanna nannu kottina taruvatha nenu edustune vunte. Amma chala feel ayyaru. Me dad ila manchi job lo vunte nuvvu ila cheste paruvu ela vuntundi manaku. Nuvvu ilane vunte future lo nee sister ni kuda evvaru pelli chesukoru ani. Responsibilities antha ga teliyani vayasu kada. Emi ardam avaledu. Ma nanna 2 days natho matldaledu. 3 rd day na daggariki vachi neeku manchi marks vaste emi kavali ante adi konipedatha annaru. Nenu ventane naku yamaha kavali annanu.

Link to comment
Share on other sites

  • Replies 127
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • nenesuperni

    36

  • Terminator II

    10

  • Silver_mani

    6

  • amruta_valli

    6

Ma nanna sare ani cheppagane nenu kuda sare annanu. So na cricket teesukoni ayana jeep lo pettukunnaru. Nenu anukunna oka kit leka pothe cricket aadalema ani. Taruvatha telisindi ee 2days lo na friends andirki kuda warining icharu ani valla intlo.
So nenu inka daily school ki velladam modalu. School lo teachers cheppevi emi ardam kavu. Na kalla mundu emo yamaha bike. Inka ela ina chadavi anukoni tution lo join ayyanu. Manaki by birth nundi chaduvu sakka ga radu kada. Tution ki vellina kani. emi ardam ayyedi kadu.

So time to time cricket dooram ayyanu. Chaduvu kooda sanka naki potundi ani edo teliyani chiraku. Aa chiraku main ga yamaha valla vachindi anukunta. Tution lo vallu naku pedda ga evvaru parichayam avaledu. Kani oka ammai matram anni questions ki baga answer chsedi. But tanu ma school kadu. ithe nenu aa ammai tho chaduvu cheppinchu kovali ani anukunna. tution lo vadu emi adigina manam goda kalli akasam loki chudadame. aa ammai name sandhya. Aa ammai andari kante mundu tution ki vachedi. oka bsa slr ladies cycle anukunta. Next day nenu oka choclate teesukoni velli aa ammai ki ichanu. Naku nuvvu doubts emina vunte chebutava. ila nenu ma dad tho bet vesanu ani antha cheppesa.

Tanu choclate tintu nenu chepindi emi vinaledu. Last ki choclate ipogane inkoti vunda ani adigindi. Nenu ledu annanu. Sare neku emi kavali ani adigindi. naku doubts vunnai chebutava roju ani adiga. Tanu okay roju ki oka choclate ivvu ani adigindi. nenu sare annanu. mana intlo entha money kavali ante antha ichevallu. So nenu inka aa ammai pakkane kurchune vadini. naku anni cheppdi. entha cheppina kani maths manaki oka ghoramina bhootam la kanipinchedi. exam time vachindi nenu na life lo antha manchi ga eppudu rasi vundanu ani anukunna. Marks bagane vachai. ithe class lo teachers andaru shcok. na friends shcok. Veedu enti veedi marks enti ani. ithe naa friends anadaru adagadam start chesaru. neeku inni marks ela vachai ani. neu vallaki cheppesa ila tution ki veltunna sandhya ane oka ammai naku doubts anni clarify chesedi ani. ventane vallu adigina qustion aa ammai ela vuntadi ani. Inka ardam chesukovachu meeru naku vunna friends elanti varo.
Naa life lo oka 8 yrs antha ee ammai vallane malupulu tirigayai. nenu inni situations face chestanu ani kalalo kuda anukoledu.

Ma intlo vallu full happy mid term lo naku manchi marks vachai ani. ma nanna matram nammaledu. era marks nuvve vusukunna progress report ani adigadu. ithe nenu pricipal adugu ani cheppesa. Naku vunna friends valla na mind lo oka prurugu start ayyindi. Aa ammai ela vuntundi ante bavuntdi ani cheppesa. Ithe aa next day aa ammai ki 10 choclates ichanu. nuvvu chala help chesavu ani. So inka daily aa ammai tho matldava ani ma friends adige vallu nenu enduku ra ani adige vadnini. valla lo okadu ammai bavunte love chesey annadu. Cinema prabahvam ala vundedi. Basica ga memu chudani cinema antu ledu.
Nenu aa ammai topic ettithe maata marche vadini. Inka labham ledu ani na friends kuda tution lo join ayyaru. Na life lo malli bad time modalu anukunna. Nenu edina doubt agadali ante siggu ga vundedi. Na friends mundu aa ammaitho maatladali ante bhayam ga vundedi. Kani yamaha kalla munde kanabadedi. edina gani yamaha naku kavalsinde ani fix ayyanu. idi ila vundaga na friend okadu aa ammaitho shiva ki nuvvu ante istam ani cheppesadu.
Nenu eppati lagane choclate teesukoni tution ki vahca. emi jarigindo naku emi teliyadu kada. aa ammai na vipu edo kopam ga chusindi. choclate na moham meeda visiresindi. natho aa roju emi matladaleu. nenu kuda peddad ga emi pattinchu koledu. Naku kavalsindi bike kada anukunna, Anthe next day nunchi tution ki ravadam manesindi.

Link to comment
Share on other sites

Nenu daily eppati lagane tution ki velle vadini. Kani aa ammai matram ravadam manesindi. na friend ni ithe pichi pichi ga tittesa. nee valla entha jarigindo chudu ani. Vadu ra ani annadu. 2 weeks taruvatha aa ammai tution ki ravadam start chesindi. Aa same jaffa friend gadu nee kosame vachindi mama ani annadu. Nenu inka nannu nijam gane love chestundi emo anukunna. Same day nannu chusi navvindi. Ade love anukunna. Anthe malli shuru ayyindi. manchi ga matladedi. sudden ga aa ammai tution ki ravadam manesindi. 1 month ipoindi tution ki raledu nenu chala feel ayyanu.
taruvatha telisindi valla dad ki transfer ayyi vere vuru velli poyaru ani. nenu kuda peddaga pattinchukoledu. end of the year kuda vachesindi. manchi marks vachayi. ichina maatla prakaram yamaha vachesindi. summer antha aa bike vesukoni. pichi pichi ga tirigesa. enni sarlu kinda paddano kuda teliyadu. bike meeda nunchi. Malli cricket modalu. daily cricket aadatam.

9th class start ayyindi. Manaki daggara vundi saduvu seppe vallu karuvu ayyaru. Na friends antha stuvatpuram batch gallu. nakante ghoram saduvulo. anthe year mottham manchi marks raledu. nenu 7th class lo kante ghoram ga chaduvu meeda sradda chubinche vadini. na life lo ee bike kuda join ayyindi kada. edo ala ala mukki muligi 9th ipoindi. ma nanna nuvvu ila vunte 10 th kastam ani cheppi nannu valla cousin valla daggara hyd lo chaduvo kmani cheppadau. nenu 2 days edcha nenu vellanu ani. kani evvaru vinledu. nee friends ninnu chedagodutunnaru ani cheppei hyd lo vadilesaru.

Hyd idi pedda vuru maa atta ante ma nanna valla cousin. tanaki pilalu leru. nannu chala baga chsukunedi. Oka school lo teacher. Memu dilshuknagar lo vunde vallam. Nenu kuda maa atta tho roju school ki velle vadini. evening vachi school bus lo intiki vache vadini. memu vunde di pedda apartment. Akkada kuda manaki friends start ayyaru. Anthe malli cricket. Kaka pothe only sundays ade vallam.

Oka sunday nenu cricket adutunte ball velli pakkana vuna intlo padindi. chinnappudu rules telusuga evadu kodithe vade teesuku ravali ball. Ee sari na turn nenu bhayam bhayam ga aa intki velli bell kotta. OKa ammai vachi door teesindi. nenu tala dinchukoni emandi mee intlo ball padindi istara ani adigesa. ithe silent ga emi matladaledu aa ammai. Aa ammai pakkana oka pedda avida. karra pattukoni. era meeku enni sarlu cheppali inka vere place lo adukovachu kada ani. Nenu tala etti chuste aa peddaviada pakkana sandhya vundi. Nenu shock tanu kuda shock oka chinna chiru navvu. Iddari face lo nenu ventane aunty inka eppdu ala cheyyam please ane request chesa.
Ball teesukoni match ki vachesa. inka anthe ave alochanalu. Sandhya tho matladali ani. Next day snadhya school ki velle time chusi matladudam anukunna. manaki skecth lu pedda ga telidu anduke fail ayya.
Malli sunday vachindi. same alage ball valla intlo kottesa. ee sari intlo aa peddavida ledu. sandhya door teesi ball ichi navvuthu vundi. ela vunnav. ikkada em chestunnav. na kosame ee sari ball ma intloki kotta kada ani anesindi. nenu kuda navvuthu avunu annau. ippudu em school ani adigindi. nenu anni details cheppesa. tanu kuda cheppesindi. okay malli matladudam ani vachesa

Link to comment
Share on other sites

sojarigina ee matter mottam na balya mirulatho panchukunna. vallu andaru ma atta valla intiki calls meeda calls chesi. mama needi true love ra anduke devudu mee iddarini kalipadu ani chepparu.premadesam premakadha lanti cinemalu chusi ade love anukune rojulu avi. inka manaki emi telustadi edi true love edi love ani anthe blind ga fix ayyanu. aa ammaitho inka vadulu kokudadu ani. Ikkada na school lo vunna friends ki cheppi manchi sketch veddam ani plan chesam. sandhya intiki vache time lo matladali ani anukunna. kani tana school endo kuda telisu. malli sunday varu wait cheyyali. anthe sunday varaku roju days count chese vadini.Malli cricket ee sari afternoon kakunda morning 8 nunche adudam ani fix ayyanu. evvadu raledu ground lo nenu okkadine vunna. Malli intiki vellesi. afternoon vachanu. match started. concentration leka povadam valla emo okka shot kuda valla intlo padaledu. naku pichi ekkesindi. ventane maa vallatho high cathces adudama ni annanu.
vallu kuda idi edo kottaga vundi ani okay annaru. anthe inka mana pratapam modalindi. 1st ball ne valla intloki vesesa. vere vadu nenu velli ball testa anagane. neeku enduku rest teesuko nenu velta ani cheppi. bell kottesa. valla mummy anukunta enni sarlu cheppali ra meeku buddi leda ma kompa meedake enduku vestaru ra ani arvadam modalu pettindi. appudu sandhaya vachi mummy naku ee abbai telusu emi anaku ani cheppindi. valla amma neeku ela telsue ani adigithe manm narasaro pet lo vunnappudu na tution lo na friend ani cheppindi. valla amma kuda inka kopam tagginchukoni ball ichesindi. ippudu ekkada vuntunnav babu ani adigith ma atta valla name cheppesa. valla mummy ooo naku mee aunty telsusu babu ani cheppi anni aaralu teeyadam amodalu pettindi. naku emo siggu bhayam edo notiki vachindi cheppesa.
ma atta name cheppagane suryakantham lanti ame savitri laga maripoyi matladindi.

Next ma atta valla intlo varalkshmi vratam vundi aunty cheppina ventane. valla mummy naku telusu babu nenu tappa kunda vastanu ani cheppindi. Nuvvu ekada chaduvutunnav ani adigindi nenu ala amtalduthu vunda ga. Sadhya baga chaduvutundi aunty naku maths ravu ante. mee iddaru kalisi chaduvu kondi ani cheppindi. ma atta kuda techer kada emina doubts vaste chebutaru. mee intiki vastundi le annadi. ila matladutundaga mana batch lo okadu vache arei entha sepu ra ninnu emina kattesi kodutunnara ani adigadu peddaga. nenu inka velta aunty ani cheppesa. Ala bayataki velli ee roju ki match chalu naku repu exam vundi ani annanu vallu kuda okay annaru.
intiki velli ma atta ki ila cheppesa na chinnapati friend nenu kalisi chaduvu kuntam neku valla mom kuda telusu. vallani vrataniki piluvu ante. evaru ani adigindi. atta ki nenu ante istam valla sare buddi ga chaduvukondi ani cheppindi.
next week vratam ki andaru vacharu appudu snahdya green half saree lo vachindi nenu emo endaki kamili poyina tomato la vunna.vratam ipoye daka illu antha tirigi matladukunnam. eppatli lagene choclate ichi naku tution chebutava ani adiga. tanu navvuthu okay annaid.
antha inka daily ma intiki vachi chaduvu kone vallam. ala 6 months finsihed. Naku manchi marks vahcai. andaeu happy. nake manchi marks vaste inka sndya ki enni marks vastayo ardamayye vuntundi.
Ma nanna sudden ga oka roju vachi nuvvu intiki vacheyyi ra annadu. enduku nanna ante vunna okka kodukuvi amma feel avuntudi ra annadu. nenu kuda tappaka intiki vellanu. Inter ki malli hyd vadduvu le ani annadu nenu kuda ela go malli vastam kada ani okay cheppi night intiki bayalu deramu.

Nenu hyd lo buddi ga chaduvu kuntune na friends ikkada narasarao pet lo pedda boku galla lekkana tayaru ayyaru. Manam vellina ventane andaru intiki vachi bayataku podam pada annaru. nenu eppati lagane cricket kit teesukoni mati veldama annau. vallu okay annaru. taruvatha oka friend intiki teesuku vellaru. appudu telisindi andaru kalisi beer kottidam ani fix ayyaru natho ani. Mee ayya police ra nuvvu emi chesina emi kadu. ani nannu recha gotti balavantham ganotlo posesaru. Manam kuda adi edo oka level laaga. tagesam 1st time kada kakkesa. dainiki todu jarada pan anta last ki. nenu anukunna veellaki dooram ga vundi chala manchi pani chesa ani.

Link to comment
Share on other sites

Alage antha kadukkoni intki pothe ma nanna ready ga vunnadu. enti ra taagaru anta kada andaru kalisi annadu. nenu ledu nanna annanu. metter evadu leak chesado vadiki repu iddam anukunna. na friends lo okadu tagi nike ni auto ki guddeste adi police station daka poindi. akkada na name cheppdam valla ma nanna vadini vadilesadu. oka 2 days house arrest. bayataki ekkadiki ponivvala. assalu naki sandhya ithe assalu gurthu raledu. mallai shara mamulu ee sari chiranjeevi movie release ayyindi maa nanna tho gola petti ammatho cheppindi andariki ticket teppincha. hall ki velli gola gola cinema hit oka friend gadu beer veddama annadu nenu dandam pedatha ra vaddu annau. kani evvadu vinala last ki malli beer tho end ayyindi aa roju. evvaru drive chyyakunda auto ekkesi intiki poyam silent ga nidra poya intiki velli.

Nenu cheisina rachalaki ma nanna inka life anthe aa vurilone fix cheasadu. inter ki akkede join ayyanu. ala teo years second class lo pass ayya. Cinem cricket beer. inter lo anni chusesa. ma amma ki anni telusu eppudu chebutu vundedi. ammailani edipinchaku ani. nenu eppudu evvarini edipinchevadini kadu. inter pass avvadam tho emcet. manaki vunna teliviki inka rank entha vachindo chebithe gunde aagi potundi. Hall ticket number tho equla anukunta. Ade time lo mana youth antha baga develop ayyaru inko step munduku vesi cig taagadam modalu pettaru. naluguritho patu narayana. manam kuda king laaga king tage vallam. Emcet dobbindi. Maa nanna sampadinchina dabbu vundatam tho NRI seat ki dabbu katti bheemavaram lo engg join ayyanu.
Sontha vuru grandpa nanna akka si ga pani chesadu. inka manam edi chebithe adi chinnapati friends. chalamandi degree chestu vunde vallu. Aa time lo college lo chala loverbirds vundevi. Naku emo oka dakota batch dorikini ammai ante aamada aooram lo vunde vallu. anni alavatlu vundevi. Nannu evvadu ragging chese vadu kadu. Ala 4 yrs engg finish ayyindi. Na dakota friends anadaru ammaini book cheddam ani annaru nenu vaddura ante. nuvve main maku emina aithe bayataki teesuku ravali kada annaru. nenu inka emi analeka okay annau. 8 mem oka galeez ammai. idi antha naa frnd room lo jarugutundi. aa inti owner police laki pohoe chesadu. doriki poyam anthe na life sanka naki poindi. chuste police station lo vunnam. ma grand pa vachi nannu okkadi teesukoni poyadu. neeku idem buddi ra ani adigadu. nenu jarigindi antha cheppesa. tatayya kada nijame cheppesa. ayana kuda adi nammesadu.

jarigindi antha chebutunna brothers. enduko meeku cheppukovali ani anipinchindi

tatayya natho aaroju chala free ga matlaadadu. nuvvu buddi ga vundali adi idi ani. naku chala badha vesindi. mana itnlo nuvvu okkadive varasuduvi. nuvvu foreign vellali annadu. naku vunna chaduvuku antha ledu ani chebithe oka prayatnam ivvadam lo tappu ledu ga anndu. nenu bheemavaram lo vuntu ne us ki vaddam ani chala try chesa naku us visa raledu. UK ki masters ki vachi akkada job cheddam ani anukunna. UK velli masters chesanu. kani naku vunna alvatlu anthe nathone vunnai. ila 2 yrs fast ga ayyai nenu inka india vachesanu. Ma nannaki vunna paluku badi tho CTS lo ref valla job vachindi. ee 6yrs lo nenu eppudu sandhya gurinchi alochincha ledu. ma tatayya cheppina maatale naku gurthu vachevi. Antha baga work nerchukunnanu. 1.5 years taruvatha H1 meeda us ki vachanu.
Nenu us vachanu ante assalu nene namma ledu na past antha chusukunte anni rod le. manaki manchi name ekkada ledu intlo vallu full happy. nenu 1st us lo vunna place houston. akka naku dorikina rommates itam gallu oka uncle gadu oka noth indian oka tamil and nenu. daily office ki velli intiki vachi beer taagadam. Naku office lo chala mandi parichayam ayyaru. Nenu room lo vallatho peddaga touch lo vunde vadini kadu.
Time to time us life naku alavatu ayyindi. vachina money anthe partys weekend kosam eppudu eduru chuse vadini.

Link to comment
Share on other sites

Ala naku parichayam ayyina valla andarini facebook lo add chesukovadam modalu petta. Oka roju na friend evvaro oka ammai photo ki comment pettadu. teera chsute aa ammai Sandhya. 7 yrs taruvata chusa. chala mari poindi. inka ma iddariki oka common friend vadu office lo naku parichayam. naku sandhya tho matladali anipinchindi. Kani inni rojula taruvatha ela ane vishayam lo koncham bhayam vesindi. Kani direct ga velli adigesa neeku ee ammai ela tesulu adi idi ani. vadu ventane tanu na ms friend ani cheppadu. ippudu dallas lo working ani annadu. So vadini ma intiki pilichi mandu tagudam ani adigesa. vadu okay annadu. Ala na parichyam mottam cheppesa vadu tana address and phone number ista annadu. So ala vundaga nenu sandhya address ki flower pampincha. Dani meeda oka greeting petti ila rasanu. Naku nuvvu telusu ani anukuntunna. Oka vela meeru teliyaka pothe parichayam penchukundam anukuntunna ani message pettina.
Na email and phone number vundi dani meeda. call chestundi emo anukunna but no response. Malli oka week aagi flowers pampincha. But no response.

Inka enni chesina response radu ani nenu tanaki call chesa. Kotta number vallano emo assalu answer cheyyaledu. Monday office velli naku details ichina friend number nunchi call chesa. She answered the call. Appudu nene flowers pampinchanu ani cheppanu. Nuvvu ante evaru ante inka anni cheppadam start chesa. Appudu adigindi nuvvu shankar va ani. Anuvu chebithe ela vunnav enti anni anni vishayalu matladam modalu pettindi. inni rojulu em chesav ani adagadam life ela vundi ane questions. Sare namuber ichi evening call cheyyi ani adiganu. Tanu okay annadi.

Ala evening velli tanaki nene call cheste. nenu cheddam anukuntunna office ipoinda ani adigindi. ya ippude intiki vachanu ani cheppi. fresh ayyi call chesta annanu. tanaki fresh ayyi call chesi na engg life ms life and us ela vachanu anni cheppesanu. tanu kuda us ki masters ki vachindi ani cheppindi. Nenu tanatho nee frnd fb lo ninnu chusi gurthu pattanu ani chebithe navvindi. so ala roju call chestu vunde vadini. tanu kuda intlo vallani miss avutunna ani cheppedi. ila life lo anni sarlu kalavadm malli vidi povadam ento nake ardam ayyedi kadu. Roju tanathone matladuthu vunde vadniki. Na cell answer cheyyaka pothe land line ki call chesi matladedi. Nenu lenappudu na room lo vunna dakota batch vallu answer chee vallu. Vallu naku ragane cheppe vallu. sandhya ane oka ammai call chesindi ani. nenu entane call chese vadini.
Oka long weekend vachindi so snadhya ni kaluddam ani adiganu, tanu kuda okay kaluddam chala years ayyindi kada ani annai. So rental car hire chesi dallas ki start ayyanu. na roommates kuda vunnaru vallu dallas chusta ani annaru. so andarm start ayyamu. Nenu tondaraga kalavali ani speed ga veltunte speeding ticket. Adi enti oka appriciation la feel ayyi. dallas reach ayyanu. Na rommates ni andarini motel lo dimpesi fresh ayyi sandhya ki call chesanu. tanu oka address cheppi kaluddam annadi. Finally i met her after 7 yrs.

Link to comment
Share on other sites

I was very happy after seeing her. She was also happy tanu naku oka gift ichindi watch. Nenu emo chetulu oopukuntu vella. Ala aa roju naku dallas lo manchi places chubinchi. na roommate gallu emo calls meeda calls. Iddaram dinner chesesi tanani valla apt lo drop chesi nenu motel ki vellanu. Akkada jail lo khaideelu laaga andaru nakosam waiting. nenu pedda ga react avvaledu. Vallni oka restarurent ki teesuku velli dinner chepinchanu. So aa time lo sandhay ki call chesi repu temple ki veldama ani adiganu. she said okay. Next day ma valla tho inko rental car teeyinchi meeru danilo tiragani ani cheppesi nenu sandhya valla apt ki velli tanani teesukoni shopping malli ki velli. Oka manchi gift koni ichanu. Ippudu ivi mottam enduku ani adigithe. vurike ani cheppi. temple ki vellamu aa roju temple lo almost 4 hrs spend cheamu. Ala nenu life lo matladindi oke oka ammai tho. chinnapati nunchi. And ippudu kuda same ammai. Tanu chala matured ammai la matladindi. Tanu cheppina matallo okati matram naku baga talaki ekkesindi. she was feeling lonely in US. Anthe vunna 4 days tantho tiragadam matladam lunch and dinner ki velladam.
Ala iddaram chala daggara ayyamu. Nenu malli houston ki velutunna i will meet you after 2 weeks ani cheppi tanani valla apt daggara drop chesi. Nenu na rommates ni pick chesukoni houson ki start ayyamu. dari mottam tantho matladuthune drive chesanu. Tanu adugutune vunde malli vastavu kada. ila kalisesi eppati laga konni years taruvatha kanabadtava ani. next week vastanu okay ani adiganu. She said okay.

brothers meeku comedy ga vunte ikkaditho story apestanu. nenu na lfe lo jarigina prati part cheppukuntu vastunna.

so inka daily tanatho matlade vadini. Na life lo tanu natho vunna time antha luck natho vundedi. Adi chaduvu ina gani inka edina gani. ila vunna time lo naku work lo manchi appreciation vachindi. Adi tanatho cheppi chusava nuvvu vunna prati time naku life lo machi jarugutundi ani chepevadini. She aslo like that specific part in my life. Nuvvu by birth cheddavadivi kadu ninnu nee surroundings ala chesayi ani nannu baga encourage chesedi. Time to time we both are started discussing about future. Tanu kuda life ila vunte istam ala vunte istam ani cheppadam start pettedi.
Nenu weekend kosam chusukuntu vunde vadini appatlo cricekt ippudu sandhya. Final ga friday vachindi. i met her aggin in dallas. Roju roju ki tana meeda naku istam peragadam start ayyindi. ee sari ela ina ee matter cheppali anukunna. Tanani teesukoni temple ki velli matladadam start chesa. ila nuvvu vunna prati time na life lo antha luck nathone vundi. i dont want to loose you again ani cheppina ventane. tana face lo oka chinna chirunavvu kanipinchindi.

Ala tanatho vunna time lone intlo vallatho matlade vadini maa amma and chelliki sandhya ni parichayam chesa. ma chelli eppati nuncho telusu sandhya. na marks ki reason snadhya ani telusu. So iddaru ni parichaym cheyincha. vallu iddau ammailu kada nakante ekkuva ga close ayyru.
Ithe next week nenu ranu sndhya naku koncham work vundi ani chppina ventane. tana face lo edo badha kanipinchindi. tanani tana APT ki teesuku veldam ani car ekkinchukunna. Tanu car lo nannu adigina question nijam gane nuvvu rava ani. nenu avunu kudaradu ante. okay nenu vastanu houston akkad na ms friends kuda vunnaru annadi.
Ala nenu tananu drop chesi intiki vayalu deri velthukuda phone lo matladuthune vunna. Intiki rach ayye sariki 2 am ayyindi. Tanu inka nidra potha an cheppeindi. okay ani nenu kuda nidra poyanu. morning lechi chuse sariki 20 missed calls and voice mails. nidra vaste manam kumbhakarnudi type. I called her em ayyindi ani.Tanu annu adigina question nuvvu tinnavo ledo ani naku night antha nidra pattaledu ani annadi. I felt very bad. Intha la oka ammai na gurinchi alochistunda ani. Naku kallalo neellu tirigayai.

Link to comment
Share on other sites

She came to houston on weekend airport ki velli tanaki pick chesukunna. Appudu tanu natho oka promise cheyinchukundi. ee roju mottam nenu neethone vunta ani. nenu kuda okay annau. evening ayyindi nenu tanani hillcraft lo manchi restaurent ki teesuku vellanu. Akkada dinner chesi. inka matladukuntu vunnamu. Nannu edina manchi place ki teesukellava ani adiginidi. Naku houston lo nachina place oakti vundi bore kottinappudu akkedike velle vadini. ade bowling place. Akkada iddaram bowling aadadam start chesam. Intha lo tanu ippude vastanu ani cheppi. ekkadiko vellindi. malli 5 mins lo vachindi. emina tagutava ani adigindi. nenu shock ayyanu. nee mundu ela taaganu ani adigithe parledu koncham taagu i will feel happy annadi. adenti ante nuvvu tagutunnappudu eppudu chudaledu kada annai. i started drinking beer. 12 ayyindi. na daggariki oka cake vachindi.
Tanku cake bayataki teesi candles petti HBD ani cheppindi. Ma chelli tanaki cheppindi ee roju na BDAY ani at the same time intlo vallu kuda call chesaru.valla tho matladi call cut chesi cake kuda cut chesanu. 1st time na birthday sandhya tho chesukovadam. manaki eppuducake cutting gatra vundavu.
Finally good time vachindi. tanu cake na notlo petti I LOVE YOU ani cheppindi

Nenu inka konni rojulu aagi chebudam anukunna. But i dont want to miss you again ani annadi. Tanani hug cheukoni nakante ee life lo evvadu lucky person vundadnu ani anukunna. Naa lanti vadiki ilanti ammai anukunna. Ala one hour matladutune vundi. Tnanani valla frneds daggara drop chesa. Next day manchi lunch paln chesa ma room lo vallatho. Andariki sndhyani parichayam chesa. Lunch ipoindi na roommate item gallu andaru intiki velli poyaru nenu sandhya movie ki vellamu. Sandhya tho nuvvu juda houston lo job chusko ani chebithe. tanu kuda happy ga feel ayyi nenu ade adugudam anukuntunna ani annadi.
2 days gone fastly. Na mobile ki raech avvani time lo intiki call cheyyadam. Ala matladutune vunde vallam office lo emi ayyindi ani cheppukovadam i love u ani roju cheppukovadam. Sandhya ki oka family friend vundedi us lo ani eppudu cheppedi. Tanaki hoston lo job vachindi ani cheppindi. So nenu kuda inka houston lo job chusukuntanu ani cheppindi. I felt very happy. Kani tanaki houston lo job ravadam kosam 2 months agalsi vachindi. Final ga she shifted to houston. Vall family friend thone vundedi.
Ala naku tana family friend tho kuda parichayam start ayyindi, Nenu valla intiki vellw vadini. Valla family friend too fast ikkadai culture baaga alavatu ina pilla

So prati roju valla intiki velladam edo okati matladukovadam. ala jarigipoyevei. Valla roomate ki driniking alavatu vundedi adi enti ante us lo vunnamu social drinikg ani cheppedi aa pilla. Nenu snadhya tho ane vadini ee pilla tho vunte kastam ani. Kani tanu emi kadu le ani cheppedi. Nenu kuda peddaga emi seroius ga teesukoledu. Oka weekend nenu valla intki velli nappudu valla family friend beer tagutundi. Nenu shock ayyanu. Naku kuda oka beer ichi taagu annadi. Nenu edo fromal ga taaganu. Valla family friend name srilatha. Ala matladutunna time lo latha oka vishyam cheppindi tanu inthaku mundu okaritho relation lo vundi breakup ayyindi ani. Adi kuda edo navvuthu cheppindi. Life lo anni serious ga teesukokudadu ani.
ilanti valla tho snadhya vunte bavundanu ani anukunna. NIjame kada evarikina tanu istapade ammai ilanti valla tho vunte kopam vastundi. nenu sndhya ni pilichi bayataku veldama ante. sare ani vachindi. Nenu snadhya tho mana vishyam nuvvu latha ki cheppesava ani adigithe inka cheppaledu annadi. Sare cheppaku i dont like her behavior ani cheppanu. So inka ala walking chesukuntu. Memu iddaram oka 2 hours matladukunnam.
nenu inka intiki vachina taruvatha sandhya naku call chesindi. Latha nanni ila adigindi: nuvvu tanani ista padutunnava ataniki asalu penchutunnavu adi idi ani cheppindi ani. Ithe nenu tana matalu emi pattinchukoku ani sardi cheppi paduko mannau. But tanu edchindi ma intlo vallu oppukoka pothe em cheddam ani annadi. Lechi poyi pelli chesukundam annau. Tanu ala vaddu manam iddram same community ne kda ani oppiddam ani annadi. Ee conversation mottam latha vinnadi

Link to comment
Share on other sites

Next day naku snadhya call chesi cheppindi night mottam questions vesi latha tanani chava gottindi ani. But she was crying, i dont want to miss you, im scared of her ani. Nenu ventane oka week aagu mee intlo vallatho maatladutha ni cheppi tanau edupu aapincha. Inka valla intiki veladam anukunna gani naku kudarini parisitithi. Akkada latha vuntundi. Inka phone lone maaltadukone vallam. Anavasaram ga sandhya ni houston pilichanu ippudu allasu kudaradam ledu kalavadam. Naku call cheyyali ante latha pakkane vundedi. Eppudu chebuthu vundedi aa kurrodiki nuvve asalu penchutunnav ani.
idi ila vundaga nenu ma intlo valla tho kuda maatladadam taggincha. Vallu naku calls meeda calls. Vallaki phone chestunna time lo sandhya calls ila pichi ekkedi.
Sudden ga oka night call vachindi ma nanna chani poyaru ani. Naxlites oka ci ni and oka constable ni chempesasru ani. Latha ki call cheddam nenu sudden ga india veltunna ani. tana phone swich off. ma room lo vallu kuda full tagutunnaru. vallaki aa vishaym cheppaleka anthe restroom ki velli edchukutu face wash cheukoni. bayataki vachi ticket book chesukunnanu. inka 4hrs lo flight vundi. Antha inka bayaludera. flight mottam edustune vunnanu. naa life lo adi marchipoleni roju. Nanna doorm ayyaru.

Airport lone office ki mail petti inka laptop off chesa emi chestunnano kuda ardam kaledu. Intiki velli chuese sariki kalla mundu savam la vunna na tandri. dahan samskaralu anni purti chesi inka 15 days india lo ne vunnanu. Antha hadavidi lo ammaki chelli dhiryam cheppadam nenu vunnau meeku. Tatyya ni 1st time edvadam chusanu. Tanaki vunna oke oka koduku. Na tandri family antha entha dukham lo vuntundo adram chesukondi. Akkade vuntu nenu inka emi pattinchukoledu evvaiki call cheyyaledu. Na family ki dhiryam chebutune vaunnanu. Malli oka 20 days taruvatha us bayalu deranu.
Ala us ragane room lo vallu nannu adigina question. innalu ekkadiki poyavu inka evarini ina mosam cheyyadaniki vellava ani. Naku emi ardam avvaledu. Antha item gallu maa room lo vallu. Nenu anthe na bag kinda padesi. Edustu vishayam cheppesa. Kani appatike matter antha ipoindi. Sandhya room ki vachindi edchindi ani. Tanaki call cheste. na phone answer cheyydam ledu. So na phone on chesi chuste mail box nindi poindi. Anni tana messages anthe.

Teera nenu vishayam mottam telusu kunta latha, sndhya valla intlo antha matter cheppesini. Na kosam edchi edchi emi tinka hospital lo vunte valla parents us vacharu ani. Appatike na meeda anni leni ponivi anni cheppi valla intlo nannu bad chesindi latha. Nenu sudden ga velldam valla sndhya kuda nenu edo mosam chesanu ani feel ayyindi. Evari breakup ki ina ilanti vallu chala mandi karanam avutaru. Ma room lo vunna item gallu sandhya call chesinappudu na meeda vunnavi lenivi anni cheppe vallu ani taruvatha telisindi. vallalo okadiki pelli ayyindi vadiki ina buddi vundali pelli ina taruvatha inkokari vih=shayalu vadiki enduko, inkokadiki gf vundi inko ammai parichyam kosam vere vallani bad cheyyakudadu ani kuda gnanam leni vedaval tho vunnann intha kalam ani anukunna.
Sandhya appudu intiki vachindi ani telisindi. tanaki call cheste latha phon answer chesi adgina 1st questiondid she promise you any thing ani. Naku emi cheppalo ardam avvaledu.
Na room lo item gallu chesina pani naku taruvatha telsisindi na land line chuste every day call cahesedi sandhya. vellu edo okati cheppe vallu ani. Nenu anni vipu la badha padutunte emindi ani adgithe na story mottam cheppanu. Appudu vallau anna maata if she reallay loves you tanu neeku confirm ga call chestundi. She will be yours. Ala matladutunnappudu snadhya nku call chesindi. Inka eppudu naku call chesyyaku mee dad vishyam lo sorry. But nee gurinchi and abbaila gurinchi baaga telusukunna ani.
Na room lo item gallu cheppina matalu anni cheppindi. Appudu naku kopam vachindi na agurinchi neeku aa maatram teliyada ante. Nuvvu 1st nunchi anthe kada ani annadi. Mari i love you cheppav ante adi antha oka attraction ani annadi.So entha marchestayo bayata vallu cheppina maatalu anukunna

Link to comment
Share on other sites

Nenu tanaki final ga cheppi matladudam ani flower pampiste tanu avi reject chesindi. Tanaki call chestunte valla dad phone teesi. Nuvu inka eppudu ma ammaiki call cheyyaku. Ne lanti vadiki na kuturni ichi pelli cheyyanu ani annadu. Nenu ade vishyam sandhya tho cheppinchandi annanu. Tanu kuda ade maata cheppindi.
So na life lo bad time start ayyindi. Nenu anni kolpoya. Without sandhya bad luck. My dad is no more. I need to take care of my family. So inka ala roju taguthu vunde vadini. Edo pichi pichi ga chestu vunde vadini. Ee vishayalu anni ma roomates sandhya ki cheppe vallu nenu peddaga care cheyyaledu. Sandhya india velli poindi. Nenu aa vishaym telisi shock ayyanu emi cheyyalo teliyadu. Ma room lo vallu cheppe daka telusukoleni paristithi loki vachanu. Inka edina final ga telchu kovali ani anukunna. Anthe nenukuda india vellanu. Naa Chinnapati frinds andirni teesukoni poyi valla intiki vellanu. akkada chuste tana pelli ki erpatlu chestunnaru. Valla nannai pilichi matldali anukunna. Valla nanna vachi mammalni teesuko poyi sandhyani pilichi matladincharu. Sandhya cheppindi nuvvante naku istam ledu nannu vadiley ani. Inka okka mata kuda matlada ledu. Kani valla nanna malli memu pelli lo edina godava chestam ani anukoni. Mammalni police laki pattinchadu.
Apptike latha ee matter antha valla relatives ki andariki cheppesindi. Pelli koduku vundedi india lo sandhya ki telisinavalle. Nenu entha Police koduku nu ina adi na tandri bratiki vunnappudu. Ippudu kadau kda na friends andariki one day vuncahru taruvatha ma tatayya vachi chebithe mammalini vadilesaru. Naa tatayya malli evatam chusanu. Appudu natho oka mata teesukunnadu inka lif ammai jokliki vellaku ani nenu kuda edustu sare annau.

Intiki velthe amma nuvvu ila cheste chelliki ela pelli avutundi ra ani adigindi. Nenu inka silent ga vunnanu. India lone vuntu company vallaki cheppanu ikkada nunchi work chesta ani. But akkada vunte sandhya ni kalavali ani pistundi. SO malli US vaddam ani anukunna. Ventane 10 days aagi US vachanu. Na room lo valla tho maatldadam manesa. Vallu kuda nannu edo oka purugu laga chudadm modalu pettaru naku avi nachaledu. Ippudu naku vunnadi inka life and na family okkate ani pinchindi. Anthe na manager tho matladi kotta place ki vllanu. I moved to Omaha Nebraska. Kotta life start ayyindi kani akkada vunna team lo vallaki kuda edo vidham ga na story telisindi. Na past nni nene marchi podam anukunna gani evvaru nannu vadilela leru.
Inka company change avudam ani fix ayyanu. 30 days gattiga tryc hesa. Eppudu intlo vallathone matlade vadini. vallaku cheppanu nannu inka past gurinchi adaga kandi ani. Vallu kuda na maata eppudu kadanaledu. Nenu kada inka intiki pedda dikku. Ma tatayya nalo vachina change chusi. Chala happy fell ayadu.
Nenu kotta american company ki H1 transfer pettukunnanu. Adi Seattle Akkadiki move ayyanu. Anthe na life fast ga move avvadam start ayyindi MS vallaki training istu calls teesukuntu. Nenu kottavi nerchukuntu. Cheti ninda dabbulu. Na life lo eppudu nenu sannaga avutanu ani anukoledu. oka 3 months lo 15lbs tagganu. Ala 2yrs fast ga ayyayi. Amma appudu naku call chesi nuvvu india ravali neeku match okati chusanu ani annadi. Naku istam ledu ani chebithe. Chelliki chyyali kada tatayya nee pelli mundu cheddam antunnaru ani annadu. Sare ani istam leka poina oppukunnanu

Link to comment
Share on other sites

Intiki velli ammaki tatayya ki antha cheppanu. Chelli ki pelli cheyyandi manchi abbaini chusi ani. Antha lo sandhya valla nanna naku call chesi babu divorce ippidddam anukuntunna annaru. Nenu meeru alochinchandi nenu chinnavadini naku emi teliydau. Okka sari sandhyani aadagani annau. Daniki inka aa rakshasudu vaddu babu ani annadu. Sandhya kuda de cheppindi. Nenu tatayya tho night mottam matladanu. Ela cheyyali emi chyyali tatayya ni. Ma tatayya court dwara divorce time padtutundi naku SP telusu manam matladudam ani annadu. Nenu ee vishayam. Sandhya valla nannaku chebithe sare annaru. Inka nenu naa chinnapati friends and tatayya tho kalisi SP daggariki vellanu. SP sandhya valla family and tana Husband vallani pilichi matldudam ani try cheste. Sandhya husband naku idi vaddu annadu. Anthe naku kopam perigipoindi. Vadini akkade kodadam anukunna. Kani adi sari ina time kadau. Akkade matter settle cheyinchi. Iddariki divorec papers meeda final chesaru. Valla pelli chatta baddam ga jarajaledu. SP kuda inkosari nuvvu life lo aa ammai joliki vaste ninnu encounter chesta ani sandhya husband ki warning ichadu.

Nenu sandhya valla family ni valla inti daggara drop chesi hyd lo vunna na frnds ki cheppanu jagratta chusukondi ani. Appudu valla nanna annamata ninnu nenu tappuga ardam chesukunna babu ani. Nenu oka chinna chirunavvu anthe. Ade vallaki samadhanam cheppindi. Intiki velli ammaki antha cheppanu chelli ni chesuko boye vaiki idi antha cheppi vadiki nachitene pelli cheddam annanu. Life lo godavalu vunte avi moggaluga vunna time lone teluchukovai. Nenu malli us ki bayalu dranu. Appudu nannu drop chesina na office frnd. Vadiki na story mottam cheppanu. Vadu na community vade vadiki inka pelli avvaledu. Manchi vadu drinking vundi kani limited ee rojullo ramudu dorakdam kastam. Ma chelli PIC chubinchi neeku istam ithe cheppu. Nenu ma intlo vallato mee intlo vallo matladutha. Ani opem ga annau. Ma nanna venakesina aasti chala vundi antha ma chellike istanu ante. Vadu vaddu naku nee lanti oka friends vunte chalu annadu. Naa friends list lo vunna valla andari kante veedu naku baga nachadu. Maa intlo vallaki veedi pic pampinchi. istamena adiganu vallaki istame chelli kuda istame. Nenu kuda ikkade vuntanu kada. Valla intlo vallatho maatladanu. Valliki okay inka na chelliki pelli cheddam ani fix ayyanu. Idi na life lo inkoka bhadhyatha. oka 20 days levae petti india velli dhoom dham ga pelli chesanu. ma chelli and bava nenu andaram oke time lo us vachhamu. They are happy. Amma happy. Tatayya happy. kani okkate lotu. Naku pelli kaledu ani.

Link to comment
Share on other sites

Ala happy ga vunna time lo malli silence start ayyindi na life lo andaru happy ga vunnaru. Nenu Sandhya tappa. Anthe tatayya ki call chesi nenu sandhya ni pelli chesukundam anukuntunna annanu. Amma assalu oppukoledu. Ide vishyam ma bava ki cheppanu. Ma bava kuda oppukoledu. Kani anadriki tappu nathone start ayyyindi. Nathone end avvali ani cheppanu. Andaru okay annaru. Ma amma matram tappaka oppukundi. Ide vishyam sadhya valla intlo kuda dugudam ani anukunna. Nenu adigithe bavundadu anukunna. Maa tatayya ni pampmi adigincha. Valla intlo ok. But appatike sandhya Pregnant ani telisindi. Kani anku adi emi pedda vishyam la anipinchaledu. Ma amma sase mira oppukoledu. Tananni oppinchadaniki chala time pattindi. Nenu inka life lo pelli chesukonu ani cheppanu.
Oka 2 months taruvatha bava chelli nenu india vellamu. Ammani oppinchamu. Iddari intlo okay. Inka sndhyani pelli chesukovadame. Pelli register marrige chesukundam ani cheppi oppincha.
Anthe oka manchi time chusi velli pelli chesukunna valla family na family and an friends. Valla nanna appudu na kallla meeda paddaru.Sandhya ki stamping ayye varaku india lo vundi tanani venta pettukoni US vachanu.
Na life lo nenu chesina tappulu anni ipoyyayi. Sandhya ki oka pillodu puttadu. Na sontha koduku laaga chusku kuntunna. Idi jarigi ippatiki 3 yrs. Naku inko iddaru pillu kuda puttaru. Sandhya daggara oka mata teesukunna nee past ni mana pillalaki teliyanivvaku ani.

Sandhya ni pelli chesukovadm nenu chesina manchi pani. Tanu eppdu chebutu vundedi oka baby chalu ani. Naku pillalu ante istam. Anuke Mottam ippdu maku mugguru pillalu we are happy. Ippudu tanu nagurinche alochistundi eppudu eppatiki eppatikina. ee storu ratunte kuda naku chala sarlu call chesindi. Tana istam meedane ee strory rastunna

Link to comment
Share on other sites

[b]Last lo nenu cheppedi okkate. Ammai ni ista padadam tappu ledu. Andaru ista padataru. Kani aa premani geluchukovadam goppa.

Abbailu meeku oka relation vundi, pelli ayyi kuda meere inkokari relation cheda gottakandi... Badha anedi ela vuntundo badha pade vallake telustundi. [/b]

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...