Jump to content

Oka Incident Life Lo.. Ma Nanna Tho Ila Jarigindhi..


chinni005

Recommended Posts

ma nanni ki nenu inter lo unappudu scooter undedhi... nenu appudappudu cricket aadadaniki adhi theskelle vadni.. frnds mundhi and gals mundhu sho off ki gola chesi byk konipinchukunna...ayithe one fine day nenu bayatakelthunna frn ni meet avvadaniki adhe tym lo ma dady rey nanu drop chymani adigaru nenu same route kadha ni ok anna manasulo kastapaduthu.. ayithe on the way ma daddy ki edho call ochindhi.. urgent ra nenu byk theskeltha ninu drop chestha ani annaru.. naaku kopam peaks ki ellindhi endhuko thelidhu.. aa roju road medhane indhuke nenu epudu ninu drop cheyyani ani antaanu ani adhi idhi vaagesa.. baccha ganni naake antha unte ma nanni entha untadhi.. nanu ikkada dhimpey ra ani serious ga road madhyalo aapinchi digesadu.. nenu po vayya po ankunta velli poya.. ala koncham dhooram vellagaane varsham start ayindhi.. nenu ma frnds daggariki velli poyi sollleskuntunnam.. sare climate baundhi kadha ani road medha colors chuddham byks theyyandra ani cheppi thiragadaniki bayaldheram thirigi thirigi ala ma daddy ni drop chesina place vayipu ga ocham.. akkada oka tea stall untadhi famous dhi.. na venaka frnd rey me daddy ra ani annadu.. chusa.. aa varsham lo tea kottu antha busy ga undhi.. ma daddy akkada thoskuntu thadavakunda undadaaniki try chesthu nunchuni wait chesthunnadu... naaku okka sari mind and hear evado patti pisikinattu anipinchi.. na medha naake virakthi puttundhi.. ma frnds ni vere byk medha vellipomani cheppi.. ma daddy dagarki velli kanukunna enti inka ikkade unnav ani.. frnd ki call chesaa varsham thaggagane osthannadu ani cheppadu.. mari urgent pani annaru ani annanu.. nuv chesina ghanakaryaniki ika em pani le annaru.. naaku edho theliyani feeling :( ika ma nanna ni drop chesa nene velli.. $s@d
[size=4]P.S : endhuko gurthochindhi vay.. bye1[/size]

[size=4]meeku ilanti memorable incidents unte cheppadi :)[/size]

  • Upvote 1
Link to comment
Share on other sites

[quote name='sigsegv' timestamp='1369337421' post='1303788740']
atleast nuvvu relize ayaavu bhayya that is good for you and nice post.
[/quote]
ninna navkunnam phn lo andhuke gurthochindhi.. @3$%[size=4] [/size]

Link to comment
Share on other sites

[quote name='paampachak' timestamp='1369337507' post='1303788747']
vaddu le ba gurthu seyyaku.. ne US ki vacchaka maa parents ki unna patience chusi naku mathipoyindi !
[/quote]


Sarcasm kaadu...But please Elaborate...

Link to comment
Share on other sites

[quote name='paampachak' timestamp='1369337507' post='1303788747']
vaddu le ba gurthu seyyaku.. ne US ki vacchaka maa parents ki unna patience chusi naku mathipoyindi !
[/quote]
nenu ipudu idhe situation lo unna bro.. same peeling naaku.. dhenamma parents anthe inthemo $^^E[size=4] [/size]

Link to comment
Share on other sites

finally u realized
good
[img]http://lh6.ggpht.com/-wpVRCtWO9EU/UU0hvE08WcI/AAAAAAAAK3k/niOlWDWDGwo/s150/Brahmi-2.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Tatichettu_Tingarodu' timestamp='1369337672' post='1303788769']
$s@d $s@d $s@d $s@d
[/quote]
intlo pani chepthe assalu chesevallam kadhu ga a rojullo.. andharu e gif esevallu..[img]http://www.andhrafriends.com/uploads/gallery/album_13/gallery_24383_13_123829.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

[quote name='chinthakayalaravi' timestamp='1369337568' post='1303788759']



Sarcasm kaadu...But please Elaborate...
[/quote]

em cheppamantav bhayya intlo almost money aipoyina lekapoyina roju OT chesi naa fees, monthly expenses kattaru MS kosam.. higher studies cheyyinchali ani vallaki ishtam.. maa nannagari naku pedda conversation undadu mutual understanding untndi anthe.. ikkadaki vacchaka open ga matladatam start chesa, 1-2 times edchesa intha pressure handle cheylenu ani, opika pattu course complete chey ani cheppe varu. deenemma prapancham lo inni valuable suggestions evaru iyyaru anipinchedi

Link to comment
Share on other sites

[quote name='jbourne' timestamp='1369337720' post='1303788774']
nuvvu ilantodivi ani anukolee vaaa galeez ganivaa intaaaaa :3D_Smiles_216: :3D_Smiles_216:
[/quote]
[size=4] aa rroju na medha naak same peeling ochindhi le CITI_c$y[/size]

Link to comment
Share on other sites

nenu bhi maa parents ni mastuu matalu anna em chestam naram leni nalukaa mukku meeda ne kopam vuntadii

but maa parents ne kada annadi bayatodu ante [img]http://2.bp.blogspot.com/-cg4FAWezjGs/UZobDIRgsvI/AAAAAAAAFl8/rWz3fqyYLiA/s1600/RV8.gif[/img]

  • Upvote 1
Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...