Jump to content

Oka Incident Life Lo.. Ma Nanna Tho Ila Jarigindhi..


chinni005

Recommended Posts

[quote name='Chinni_' timestamp='1369337247' post='1303788723']
ma nanni ki nenu inter lo unappudu scooter undedhi... nenu appudappudu cricket aadadaniki adhi theskelle vadni.. frnds mundhi and gals mundhu sho off ki gola chesi byk konipinchukunna...ayithe one fine day nenu bayatakelthunna frn ni meet avvadaniki adhe tym lo ma dady rey nanu drop chymani adigaru nenu same route kadha ni ok anna manasulo kastapaduthu.. ayithe on the way ma daddy ki edho call ochindhi.. urgent ra nenu byk theskeltha ninu drop chestha ani annaru.. naaku kopam peaks ki ellindhi endhuko thelidhu.. aa roju road medhane indhuke nenu epudu ninu drop cheyyani ani antaanu ani adhi idhi vaagesa.. baccha ganni naake antha unte ma nanni entha untadhi.. nanu ikkada dhimpey ra ani serious ga road madhyalo aapinchi digesadu.. nenu po vayya po ankunta velli poya.. ala koncham dhooram vellagaane varsham start ayindhi.. nenu ma frnds daggariki velli poyi sollleskuntunnam.. sare climate baundhi kadha ani road medha colors chuddham byks theyyandra ani cheppi thiragadaniki bayaldheram thirigi thirigi ala ma daddy ni drop chesina place vayipu ga ocham.. akkada oka tea stall untadhi famous dhi.. na venaka frnd rey me daddy ra ani annadu.. chusa.. aa varsham lo tea kottu antha busy ga undhi.. ma daddy akkada thoskuntu thadavakunda undadaaniki try chesthu nunchuni wait chesthunnadu... naaku okka sari mind and hear evado patti pisikinattu anipinchi.. na medha naake virakthi puttundhi.. ma frnds ni vere byk medha vellipomani cheppi.. ma daddy dagarki velli kanukunna enti inka ikkade unnav ani.. frnd ki call chesaa varsham thaggagane osthannadu ani cheppadu.. mari urgent pani annaru ani annanu.. nuv chesina ghanakaryaniki ika em pani le annaru.. naaku edho theliyani feeling :( ika ma nanna ni drop chesa nene velli.. $s@d
[size=4]P.S : endhuko gurthochindhi vay.. bye1[/size]

[size=4]meeku ilanti memorable incidents unte cheppadi :)[/size]
[/quote]


Teenage lo mamule le... a vishayam parents ki kuda telusu so don't worry.

Link to comment
Share on other sites

saridhidhukuney avakaashaanni sadhviniyogam chesukovadam adhrustam........ $s@d

Link to comment
Share on other sites

[quote name='BathiBottleBisket' timestamp='1369340527' post='1303789050']
nee dhed gaa..
em doing long weekend ?
[/quote]

bro pittsbrug going sunday detroit & strip clubs.......

monday laundry and gym

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Chinni_' timestamp='1369337247' post='1303788723']
ma nanni ki nenu inter lo unappudu scooter undedhi... nenu appudappudu cricket aadadaniki adhi theskelle vadni.. frnds mundhi and gals mundhu sho off ki gola chesi byk konipinchukunna...ayithe one fine day nenu bayatakelthunna frn ni meet avvadaniki adhe tym lo ma dady rey nanu drop chymani adigaru nenu same route kadha ni ok anna manasulo kastapaduthu.. ayithe on the way ma daddy ki edho call ochindhi.. urgent ra nenu byk theskeltha ninu drop chestha ani annaru.. naaku kopam peaks ki ellindhi endhuko thelidhu.. aa roju road medhane indhuke nenu epudu ninu drop cheyyani ani antaanu ani adhi idhi vaagesa.. baccha ganni naake antha unte ma nanni entha untadhi.. nanu ikkada dhimpey ra ani serious ga road madhyalo aapinchi digesadu.. nenu po vayya po ankunta velli poya.. ala koncham dhooram vellagaane varsham start ayindhi.. nenu ma frnds daggariki velli poyi sollleskuntunnam.. sare climate baundhi kadha ani road medha colors chuddham byks theyyandra ani cheppi thiragadaniki bayaldheram thirigi thirigi ala ma daddy ni drop chesina place vayipu ga ocham.. akkada oka tea stall untadhi famous dhi.. na venaka frnd rey me daddy ra ani annadu.. chusa.. aa varsham lo tea kottu antha busy ga undhi.. ma daddy akkada thoskuntu thadavakunda undadaaniki try chesthu nunchuni wait chesthunnadu... naaku okka sari mind and hear evado patti pisikinattu anipinchi.. na medha naake virakthi puttundhi.. ma frnds ni vere byk medha vellipomani cheppi.. ma daddy dagarki velli kanukunna enti inka ikkade unnav ani.. frnd ki call chesaa varsham thaggagane osthannadu ani cheppadu.. mari urgent pani annaru ani annanu.. nuv chesina ghanakaryaniki ika em pani le annaru.. naaku edho theliyani feeling :( ika ma nanna ni drop chesa nene velli..
[size=4]P.S : endhuko gurthochindhi vay.. bye1[/size]

[size=4]meeku ilanti memorable incidents unte cheppadi :)[/size]
[/quote]


Ma relatives oka sari over action chesaru ani ma nanna matalo ardam ayyindi oka roju matladutunte eminda ani kanukkunte pedda vadu ani kuda chudakunda 6 kms dooram lo unna vadini pick cheskokunda ekkadiko vachi wait cheyyi annaranta baga hurt ayyadu endukante vallandariki hard times lo money adjust chesadu ma dad. Naku kuda pich kopam vachi ade night ma bava ki money pampi back door inkoka 50k katti swift tepicha next day.

Link to comment
Share on other sites

idi chaduthunte ma dr friend gadu cheppina oka incident gurtochindi....

apatlo ma friend gadu oka health center lo job chesthunna rojulu.....
okanni police lu hospital ki patukocharata....medico legal case....
thaagi vere vallani kottadu ani.....thaagado ledo....dr certificate kosam...

actual ga vaadu oka party candidate..local mla ki close follower...
road meeda valla vehicle ki addam vacharu ani two wheeler meeda 7yrs kodukutho velthunna
oka middle age athanni godava padi kottarata.....matter police station ki akkadi nunchi hospital ki shift aindi...
so police lu vadini thagado ledo ani dr opinion kosam.....debbalu thinna athanni treatment kosam teeskocharu.
ma friend gadu duty lo unadu.....aa gully leader gadi silly followers kuda vacharata hospital ki....
so ma friend gadu formalities complete chesetanthalo....
[size=4]aa gully leader gadiki mla...eetela raajender nunchi phone....vadu phone theesi...ma anna tho matladu ani[/size]
[size=4]ma friend gadiki ichadata....actually ma freind gadiki akkada job ravadanki help chesindi aa mla ne...[/size]
[size=4]veedu entha close ante....veedi peru kuda telsu raajender ki...."manolle ....edo kopam lo chesaremo....[/size]
[size=4]antha manchigane [/size][size=4]undani raayi..."" ani inkededo cheppadata...[/size]
appudu ma friend gadu..." meerante naku respect undi....vere situation lo aithe meeru cheppinatlu chesevadinemo
kani.....oka 7yrs pillodiki ee lokam lo hero ante valla dady ne....alanti athannii..aa pillodi munde veellu kottaru...
akkada athaniki injuries unnay...ikkada veella dagara mandu kampu vasthundi...aina kuda athanki favour
jaragaledante...aa pillodiki ee incident life long gurtundi pothundi..nenu aaa pani cheyalenu.." ani pettesadata...

enduko oka roju edo sollestunte ma friend gadu ee matter cheppadu...masth anipichindi.

Link to comment
Share on other sites

Awesome bayyya., Mee frnd gadu keka...

[quote name='puthareku' timestamp='1369352775' post='1303789726']
idi chaduthunte ma dr friend gadu cheppina oka incident gurtochindi....

apatlo ma friend gadu oka health center lo job chesthunna rojulu.....
okanni police lu hospital ki patukocharata....medico legal case....
thaagi vere vallani kottadu ani.....thaagado ledo....dr certificate kosam...

actual ga vaadu oka party candidate..local mla ki close follower...
road meeda valla vehicle ki addam vacharu ani two wheeler meeda 7yrs kodukutho velthunna
oka middle age athanni godava padi kottarata.....matter police station ki akkadi nunchi hospital ki shift aindi...
so police lu vadini thagado ledo ani dr opinion kosam.....debbalu thinna athanni treatment kosam teeskocharu.
ma friend gadu duty lo unadu.....aa gully leader gadi silly followers kuda vacharata hospital ki....
so ma friend gadu formalities complete chesetanthalo....
[size=4]aa gully leader gadiki mla...eetela raajender nunchi phone....vadu phone theesi...ma anna tho matladu ani[/size]
[size=4]ma friend gadiki ichadata....actually ma freind gadiki akkada job ravadanki help chesindi aa mla ne...[/size]
[size=4]veedu entha close ante....veedi peru kuda telsu raajender ki...."manolle ....edo kopam lo chesaremo....[/size]
[size=4]antha manchigane [/size][size=4]undani raayi..."" ani inkededo cheppadata...[/size]
appudu ma friend gadu..." meerante naku respect undi....vere situation lo aithe meeru cheppinatlu chesevadinemo
kani.....oka 7yrs pillodiki ee lokam lo hero ante valla dady ne....alanti athannii..aa pillodi munde veellu kottaru...
akkada athaniki injuries unnay...ikkada veella dagara mandu kampu vasthundi...aina kuda athanki favour
jaragaledante...aa pillodiki ee incident life long gurtundi pothundi..nenu aaa pani cheyalenu.." ani pettesadata...

enduko oka roju edo sollestunte ma friend gadu ee matter cheppadu...masth anipichindi.
[/quote]

Link to comment
Share on other sites

Nadhi oka Incident bayya., Basic ga manam chala Yedhava panulu chesam.

4 yrs Btech frnds tho full timepass chesa, Campuslu rale. 2 yrs peddaga em cheyalo teliyayala. bewarse anamta, frnds tho tiragatam, night eppudo 1-2 ki intiki ravatm. Asala responsibilities em teliyala. So ala 2 yrs gadipesa. Appudapudu jobs try chesa, kani edhi workout avvala., Chivariki naa medha nake confidence pothunna time lo Once incident changed my life.

Vizag Steel plan lo Engineer traniee ki Postlu paddayi, so applied for that. next roju exam anaga, mundu roju night Bus ticket book chesukoni start ayya. Dad dimpataniki came, veltha veltha Oka mata annadu " Naku nee medha chala confidence vundhi ra, job late ayina parledhu, but edho oka roju nuvvu Sadisthavu annadu " That's it bayya, asala completely changed. Velakosam edo okati cheyalanipinchidhi. Exam rasa, kani 2nd round lo interview lo select cheyataniki Bribe adigadu., sorry chepesi, IT job try chesa., Ippudu last 3 Yrs nundi US lo Job cheshutnna, manchiga settled bayya, 2-3 yrs lo back velipoyyi Inka parents ni chusukundam ani fix ayya., :)

Okate anipinchidhi, mananlni parents love chesinantha inka evaru cheyaru cheyaleru anipinchidhi bayya., Lucky to be born in INDIA, to have all the beuatiful relationships., and thanks for reminding me one more this incident.

Link to comment
Share on other sites

[quote name='roome6' timestamp='1369355214' post='1303789801']
Awesome bayyya., Mee frnd gadu keka...
[/quote]
avnu bhayya...aa incident tho ma friend gadu nijjanga hero anipichindu....

Link to comment
Share on other sites

  • 2 years later...

idi chaduthunte ma dr friend gadu cheppina oka incident gurtochindi....

apatlo ma friend gadu oka health center lo job chesthunna rojulu.....
okanni police lu hospital ki patukocharata....medico legal case....
thaagi vere vallani kottadu ani.....thaagado ledo....dr certificate kosam...

actual ga vaadu oka party candidate..local mla ki close follower...
road meeda valla vehicle ki addam vacharu ani two wheeler meeda 7yrs kodukutho velthunna
oka middle age athanni godava padi kottarata.....matter police station ki akkadi nunchi hospital ki shift aindi...
so police lu vadini thagado ledo ani dr opinion kosam.....debbalu thinna athanni treatment kosam teeskocharu.
ma friend gadu duty lo unadu.....aa gully leader gadi silly followers kuda vacharata hospital ki....
so ma friend gadu formalities complete chesetanthalo....
aa gully leader gadiki mla...eetela raajender nunchi phone....vadu phone theesi...ma anna tho matladu ani
ma friend gadiki ichadata....actually ma freind gadiki akkada job ravadanki help chesindi aa mla ne...
veedu entha close ante....veedi peru kuda telsu raajender ki...."manolle ....edo kopam lo chesaremo....
antha manchigane undani raayi..."" ani inkededo cheppadata...
appudu ma friend gadu..." meerante naku respect undi....vere situation lo aithe meeru cheppinatlu chesevadinemo
kani.....oka 7yrs pillodiki ee lokam lo hero ante valla dady ne....alanti athannii..aa pillodi munde veellu kottaru...
akkada athaniki injuries unnay...ikkada veella dagara mandu kampu vasthundi...aina kuda athanki favour
jaragaledante...aa pillodiki ee incident life long gurtundi pothundi..nenu aaa pani cheyalenu.." ani pettesadata...

enduko oka roju edo sollestunte ma friend gadu ee matter cheppadu...masth anipichindi.

gallery_12949_2_409701.gif

Link to comment
Share on other sites

Nenu bike meeda frnds party ki veltunna...signal deggara naa pakkana oka bike lo iddaru muslims skull caps tho unnaru....okkadu naa Enfield pakkane pan ummesaadu...Naaku Tikka 10engindi kaani lite teeskoni. Aa nasty fellows ni observe chestu unna....Vala pakkana bike lo oka 7th-8th class untademo chinna pilla vala father tho undi....Athanu munduku chustunadu....ee lamdikodukulu auto horn kotinatu Hand signals istunaru aa ammayini chustu.

Naaku BP raise iyyi...Uttaro Mader*** ani full raise iyya...traffic constable unde.

Aa turkas shock iyyaru...kya hua Miya kaikyu chillarey ani act chesaru...lucky gaa aa papa vala father ki chepindi hand signals icharu ani.

Constable gaadu vala keys teeskoni SI degagrki teeskeladu.

I felt so happy that day.

Link to comment
Share on other sites

maa ayya nenu oka sari edho pani meedha bayataki veldham ani  dad byk reverse chesthuntey oka mass gadu phone lo matladukunta chusukokunda nadusthuntey vadiki tagilindhi.. memu appudey sorry cheppam..   inka maa dad helmet kooda pettukoley I was holding it.. vaadu edho  boothu tittadu..  naa temper lechindhi helmet lechindhi.. valla kulapollani pilichi racha chesi.. police camed.

 

 

intiki vochaka maa ayya.. manaki telisina network undhi kabatti and nenu unna kabatti eeroju bayataki vochav.. kopam control ani ottu veyyinchukunnadu.. appati nunchi jebulo janthikalu BP vochinappudu allaRV8.gif

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...