Jump to content

Telugu Ammayilu Ila Kuda Untara?


uttarakumara

Recommended Posts

ma office lo okadu F1 to H1 converted. Vaadu kotha so memu expereinced ani vadini koncham adukune vallam. Ivvala vaadu peel ayyi vaadu entha potugado ani vadiki jarigina story cheppadu. Story goes like this.

Ma vaadu IL lo oka Univ lo chadivevadu. Akkaade oka Gas station lo pani chese vaadu anta. He was happy for six months. Ala ala gadusthunna oka time lo late night kontha mandi desi ammayilu and abbayilu Cigs and booze kosam vacharu anta. Andaru konukkoni vellipoyina tarvatha oka Ammayi vachi oka 20 cig pack adigindi anta. ma vadu intha ani chepithe na daggara antha levu oka 10$ takkuva unnayi ani cheppindi. tharvatha ishtanu ante ma vaadu already nannu chala mandi bisket chesaru lite teesuko mannadu anta. ame konchem convince cheyyadaniki try chesindi anta. ma vaadu edo chirakulo dobbey and nallagallu ilanti vatiki kosam B**Bs flash chestharu, try out any other place like that ani dialogue kotti lopala edo pani chesukovadaniki vellaboyadu anta.

Then she immediately fcuk off ani cheppi velli poyindi anta. next weekend ma vaadu pani chesukuntunadaga aa amayi tho inko ammayi kuda vachindi anta. kotha ammayi northi laga bavundi ani manodu koncham ammayiki site veyyadaniki try chesadu anta. they almost 100$ booze, cigs etc etc konnaru anta. billing ki vachi 50$ ee vunayi migathavi later isthamu annaru anta. maa vaadu lite teesuko mante kotha ammayi last time flash cheste isthanu annavu anta kada ippudu isthava ani adigindi anta. maa vadiki 1000Volts shock tagilindi antha. Konchem terukoni cheyyi chooddam annadu anta. next momemt aa kotha ammayi manodiki tana B**Bs flash chesindi anta. manodu ala choosthu undagane tanu teesukunna booze teesukoni velli poyindi anta. ma vadiki fuse out ayyindi anta.

aa scene lo nunchi bayataki ravadaniki oka month pattindi anta. oka 2months tarvatha malli aa ammayi vachindi anta. mana vadu aa ammayini choodagane gurthu patti full prepare ayyadu anta. aa ammayi vachi buddiga bill katti dobbesindi anta. ma vadu disappoint ayyi velli aa ammayi adugudamu ane lopala malla aa ammaye vachi telugu lo matladatam start chesinidi anta.

Ala ala parichayam chesukoni ma vaadu aa ammayitho bamchik bamchik chese vaadu anta. aa ammayi full fast fwd thinking and obivously she didnt marry him. Shez married and happily settled. Story Ends.

Obivoulsy we didnt belive his story. But na doubt enti ante mana telugu ammayi nijamgane intha fast untara (if this story is 1% true). evarikanna ilanti experiences jarigaya .

Comments plzzzz.

Bo0bs flashing telugu porilu impossible ani na manasu chepthundi.. But mast mandi poril flashing chesirru thella nalla makku guntalu so manollu cheyyatam possible emo pawan-kalyan-trivikram-laugh-gif.gif
Link to comment
Share on other sites

bokka ley vayya....flashing is common ikkadollaki mana vallu ala emi cheyyaru...first thing ala cheyyalsina avasaram undadu.....mana desi boys naake vallu chaala mandi untaaru evaro okkalu koni pedathaaru.....suppose vallu ABCD ayyithey parents mana desi pillalaki ekkuva isthaaru pocket money compared to others....lite mee vaadu meeku poddunney bisket vesaadu...

+1 abt desi boys pawan-kalyan-trivikram-laugh-gif.gif
Link to comment
Share on other sites

  • 2 months later...
  • 3 months later...
×
×
  • Create New...