Jump to content

Andamaina Ammayi......moratodu Abbayi....oka Prema Katha


chandra916

Recommended Posts

[quote name='Salividi' timestamp='1370624040' post='1303833340']
Adi 2008.....engineering lo join ayi appude 2 years ayipoyindhi.......3rd year lo entered......
Mana circle appudappude konchem perguthundi...... ALready decide chesesaru.....Evarevru boku batch oo...chduvukune batch oo ani...
Mana chala clear ga vunnam appatike....elagina boku batch thone vundali ani.....Endukante prapancham gurinchi telisedi a batch tho tirigetappude kada.....
memu total 15 members..... Ksni baga close ga vundedi mathram 7...... Daily meeting in dhabha.....
Class lo emina love matters discuss chesukovalantey dhabha ne maku adda..... Evadina evarnina dengithe ela dengado cheppadaniki ma adda dhabha okkate.
[/quote]
vuuuuuuuuuuuuuuuuu

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Salividi' timestamp='1370624561' post='1303833383']
Ma batch lo andharu average galle.....Ante andam lo.....Evadi assets adiki vundevi.....Roju cigeratte, mandhu, sollu thone saripoyedhi...... Evadi daggar nunchina emina info kavalante vadini dhabha ki tisukuvelli baga tinipinchi nijalu rabatte vallam.....chivarlo oka dialogue vesevallam..... enthina nuvvu ma fendu vi ra ani......vadu kuda baga sentimental ga tisukoni anni cheppesevadu.....
Ila rojulu gadusthunna smayamlo.....college lo oka topic running.....Ma class lo oka andamaina ammayi(ee estory loo heroine.... ee ammayi piki pathivrathala kanipinche pedda boku)....Idhi naku lkg nunchi classmate.....ee ammayi peru sravya.......chala sexy ga vuntadi.....but traditional dresses lone vasthadi......chala cute ga vuntadi......Ee ammayini chusthe edo manchi ammayi ani impression vasthadi andariki
[/quote]
[img]http://www.andhrafriends.com/uploads/gallery/album_15/gallery_24383_15_148596.gif[/img][img]http://www.andhrafriends.com/uploads/gallery/album_15/gallery_24383_15_148596.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Jambal_haat' timestamp='1370623955' post='1303833328']
appude chethilo pattukoni kurchunnava ?? opika pattu lolli
[/quote]

[img]http://4.bp.blogspot.com/-20POhIyVjws/UYZziFraUvI/AAAAAAAAEdg/CRg20s2qus4/s1600/howle.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

Ma class lo okadu daniki propose chesadu ani talk vachhindi......deeni gurinchi telisi kuda evadu propose chesada ani theliyaka chasthunnam..... eelopu daniki baga close ga vunde vadini dhabha ki tisukupoyi baga taagincham.....vadu aa anandam lo anni cheppesadu....Inthaki daniki propose chesindhi evado kadu ma batch lo ok red fruit gadu ani.....Vadu peru rajeev.......Idhi baga balisina party......Veedu sadaranaga maatho pedda ga kalavadu.... Kani ekkadikina velthunnam ante langa etthukoni mari vachhesthadu.....
Idu daniki asalu enduku propose chesado evadiki thelavadu.....Vadini memu daggara kurchopettukoni adigam asalu matter enti ani.....Vadu ika sodhi cheppadam modalu pettadu.....Adi ante naku chala ishtam.....Danini inni rojulu bike pi thippanu....phone konipettanu....Ivi chusina padipothadi ani anukunna......ani annadu.....
Inthalo ma batch lo venkanundi okadu "Inthaki padinda ledha ani adigadu....." aa ventane inkokadu "Aa eedu pedda mahesh babu mari i love you anagane pachi moham tho vacchi I love you too ani andaniki....Veedu veedi tyrelu"

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Salividi' timestamp='1370625162' post='1303833421']
Ma class lo okadu daniki propose chesadu ani talk vachhindi......deeni gurinchi telisi kuda evadu propose chesada ani theliyaka chasthunnam..... eelopu daniki baga close ga vunde vadini dhabha ki tisukupoyi baga taagincham.....vadu aa anandam lo anni cheppesadu....Inthaki daniki propose chesindhi evado kadu ma batch lo ok red fruit gadu ani.....Vadu peru rajeev.......Idhi baga balisina party......Veedu sadaranaga maatho pedda ga kalavadu.... Kani ekkadikina velthunnam ante langa etthukoni mari vachhesthadu.....
Idu daniki asalu enduku propose chesado evadiki thelavadu.....Vadini memu daggara kurchopettukoni adigam asalu matter enti ani.....Vadu ika sodhi cheppadam modalu pettadu.....Adi ante naku chala ishtam.....Danini inni rojulu bike pi thippanu....phone konipettanu....Ivi chusina padipothadi ani anukunna......ani annadu.....
Inthalo ma batch lo venkanundi okadu "Inthaki padinda ledha ani adigadu....." aa ventane inkokadu "Aa eedu pedda mahesh babu mari i love you anagane pachi moham tho vacchi I love you too ani andaniki....Veedu veedi tyrelu"
[/quote]
[img]http://i43.tinypic.com/212zm75.gif[/img]
[img]http://i43.tinypic.com/212zm75.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Salividi' timestamp='1370625162' post='1303833421']
Ma class lo okadu daniki propose chesadu ani talk vachhindi......deeni gurinchi telisi kuda evadu propose chesada ani theliyaka chasthunnam..... eelopu daniki baga close ga vunde vadini dhabha ki tisukupoyi baga taagincham.....vadu aa anandam lo anni cheppesadu....Inthaki daniki propose chesindhi evado kadu ma batch lo ok red fruit gadu ani.....Vadu peru rajeev.......Idhi baga balisina party......Veedu sadaranaga maatho pedda ga kalavadu.... Kani ekkadikina velthunnam ante langa etthukoni mari vachhesthadu.....
Idu daniki asalu enduku propose chesado evadiki thelavadu.....Vadini memu daggara kurchopettukoni adigam asalu matter enti ani.....Vadu ika sodhi cheppadam modalu pettadu.....Adi ante naku chala ishtam.....Danini inni rojulu bike pi thippanu....phone konipettanu....Ivi chusina padipothadi ani anukunna......ani annadu.....
Inthalo ma batch lo venkanundi okadu "Inthaki padinda ledha ani adigadu....." aa ventane inkokadu "Aa eedu pedda mahesh babu mari i love you anagane pachi moham tho vacchi I love you too ani andaniki....Veedu veedi tyrelu"
[/quote]Inka ma valla davilogule ki veedu Moham M@dda la pettadu.......inka veedu bharinchaleka.....She rejected me ra ani gattiga edchesthunnadu......Inka ooruko petti....dani gurinchi leni ponivi anni cheppi vadu manasunu divert cheyadaniki try chesam........
Ila days are passing...... Nenu chala desperate about girls.... Valla gurinchi evadina edina ante na chevulu nikka poduchukuntayi......ika ammayila gurinchi sexy talks aithe mari ekkuva.....
Meeru na first story follow aithe andulo oka character vuntadi Durga ani..... Vade ee estory lo Hero(eedu chala manchodu kani moratodu lo behave chesthadu). Veedu na best frnd......

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Salividi' timestamp='1370625614' post='1303833465']
Inka ma valla davilogule ki veedu Moham M@dda la pettadu.......inka veedu bharinchaleka.....She rejected me ra ani gattiga edchesthunnadu......Inka ooruko petti....dani gurinchi leni ponivi anni cheppi vadu manasunu divert cheyadaniki try chesam........
Ila days are passing...... Nenu chala desperate about girls.... Valla gurinchi evadina edina ante na chevulu nikka poduchukuntayi......ika ammayila gurinchi sexy talks aithe mari ekkuva.....
[b]Meeru na first story follow aithe andulo oka character vuntadi Durga ani[/b]..... Vade ee estory lo Hero(eedu chala manchodu kani moratodu lo behave chesthadu). Veedu na best frnd......
[/quote]
lnk plz

  • Upvote 1
Link to comment
Share on other sites

[quote name='Silver_mani' timestamp='1370625671' post='1303833470']
lnk plz
[/quote][url="http://www.andhrafriends.com/topic/411516-sarasaniki-raavaddu-plzz/page__st__150"]http://www.andhrafriends.com/topic/411516-sarasaniki-raavaddu-plzz/page__st__150[/url]

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Salividi' timestamp='1370624561' post='1303833383']
Ma batch lo andharu average galle.....Ante andam lo.....Evadi assets adiki vundevi.....Roju cigeratte, mandhu, sollu thone saripoyedhi...... Evadi daggar nunchina emina info kavalante vadini dhabha ki tisukuvelli baga tinipinchi nijalu rabatte vallam.....chivarlo oka dialogue vesevallam..... enthina nuvvu ma fendu vi ra ani......vadu kuda baga sentimental ga tisukoni anni cheppesevadu.....
Ila rojulu gadusthunna smayamlo.....college lo oka topic running.....Ma class lo oka andamaina ammayi(ee estory loo heroine.... ee ammayi piki pathivrathala kanipinche pedda boku)....Idhi naku lkg nunchi classmate.....ee ammayi peru sravya.......chala sexy ga vuntadi.....but traditional dresses lone vasthadi......chala cute ga vuntadi......Ee ammayini chusthe edo manchi ammayi ani impression vasthadi andariki
[/quote]

send me the girl details man....thankyou....

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...