Jump to content

Obulesh - Friday Estories


obulesh

Recommended Posts

Erou naku telisina oka manchi bumchik bum story DB kosam.... "5guru ammailtho"

 

Idi na friend gadi raaasa leelalu... vadu oka manchi peru unna teacher koduku...

 

Panditha puthraha parama neechaha... type.

 

Marikoddi sepatlooooo.....  (Manchi attendence ragane start cheddam)

 

Gamanika : Story narration koncham slow ga untundi.. 

 

 

Full Story

Papa1 - 
Ma friend inti pakkana oka aunty. Chinna vayasulo pelli chesesaru with old uncle. 25 yrs age gap. Uncle government employee, avg looking, borra untadi. Aunty choodataniki chala baguntundi chala kalagolupu family girl. Mastaru family ante bagaa respect.. pandagalaki pabbalaki okari vantakalu okaru share cheskovatam antha usual. Ma vadu 8th lo unnapudu jarigindi eee vichitra bumchik bum. Uncle government employ apudapudutours ki velle vadu. intlo okkate unnapudu todu kosam ma vadu valla chelli velli aunty tho padukone varu. aunty ki apudu 26 age apudu. General ga padukunnapudu aunty chelleni, vadini cheroka pakka padukobettukuni kadalu, kaburlu cheppukone varu before sleep. ala its pretty common. ma vadiki emi bumchik knowledge leni rojulu avi..
 
Ma vadiki nidralo kallu vese alavatu undedhata… Thodu padukunnarpudu morning ma vadi kallu chethulu ekkada undevo vadike teliyadu ata. Aunty morning cheppede kani its not a biggie annattu. Ala vadiki apudapudu konni suthi methani places tagilevata… kani no feeligns vadiki.. Kani twist lo aunty ki uncle nundi peddaga sukha prapthi lekunda povatam estarted. musali gunde kada oka vela initiate chesina 5 mins lo subham card. So aunty fully disappointed with uncle. Uncle monthly oka sari outdoor vellinapudu ma vadu nidralo apudapudu nidralo saradaga chilipi aatalu adevadu. vadiki em teliyaka poina… adedo saradaga anipinchedi ata. Aunty kuda peddaga object chesdedi kadata.. paiaga pakkana valla chellelu undedhi… So ala ma vadiki teliyakundane aunty tho sarasal ade vadu night.

emundi aunty nighty lo balls tho adukunte, aunty ki tickling chesthu.. ekkada padithey akkada touchings chesthu... Ikkada aunty no objection but no cooperation cause chellemma is other side. Aunty valla chelle vaipu tirigi padukunnapudu ma vadu venakanundi... veedi vaipu tirigi napudu mundu nundi raka rakal ga touchings annattu. appdu aunty breath lo eagerness ma vadu gamaninchadu... vadu kuda somthing something feel avvatam start ayindi... ika mellaga aunty kuda muddulata modalettindi... kinda innocnet play anukondi.... ala lip kissulu, aa kisslu, english kissulu,, touchings ayyevi night.... valla chellaki no idea idantha..
ala ma vadu, aunty rojuko line datukuntu velthunnaru… mellaga aunty summer time ukkapostundi ani ma vadi shirt teseyyatam… aunty night pain konni hooks teseyyatam… tarvata mid night time lo iddaru muddulu, touchings, vedi nitturpulu common. ma vadu baga excite ayyevadata mani vadiki final stage ento teliyadu… Aunty matram tanaki ekkada nokkinchukovalni unte akkada vadi chetulni guide chesi mari enjoy chesindata. oka roju night aunty vadi chetulu bra lopala pettindata.. ma vadu pandaga chesukunnadata… and tarvata venaka butt meda… ala kani no access to fook annattu..
Aunty mornings ma vaditho “evaraina ammailu baguntara me class lo”, “ee girl ante istam? enduku istam?” lanti questions adigedata.. okaroju ma vadi chellelu valla relatives intiki vellindi. Uncle outdoor poyaru. thoduki ma vadu okkade enduku ani valla amma anaga, aunty parledu vadu pillade kada ani pampamandi… Aroju ma vadu “Nidra Aata” ki baga ready ayyadu.
Aroju night ma vadu routine ga.. muddulatho modalettii... aunty balls tho adukuntu... aunty ki nache places lo touch, pisukuthu enjoy chesudu start chesaru. oka half hour tarvata aunty b*a tesesindata... apudu ma vadu vatini first time choosi shock and shake ayyadata... buddodu busalu start ata. aunty vadini vatho adukommani... kavalsinapudu muddulu pettamani adigi mari enjoy chesindata.. tarvata ma vadini kindi ki pampi potta meda, nadumu meda, boddu meda baga adinchindta... 1 hour tarvata baga excite ayna aunty vadi chethini pattukuni fook medaki guide chesindata... ma vadiki ardam kaka... danni kuda gokatam chestunte... "Chiragga... gomuga... Ala kaduuu...." ani ela cheyalo vadi figners ki training ichindata........

Ma vadu aunty response ki shock lo undi poyadu.. aunty matram vadini aa gattiga pattukoni chala muddulu pettindiata... every one hour ki fook meda vaditho veena mogipinchindata... vadi hand mottam wet ata... vadiki koncham thedaga anipinchindata.. but enjoyed... aroju almost morning 3am daga ala ne "Nidra aata" adarata... next day morning ki bed meda konni marakalu unnayata. aunty kangaruga bed sheet ventane marchesindata... evariki "Night aata" gurinchi cheppoddu ani promise cheinchukundi aunty. Next 4 weeks uncle intlo unde ata... ma vadiki "Night aata" adalu anipistu undedhata... but no access to aunty... ala eduru choostundata... Uncle finally went to out dooor after one and half month.. apudu ma vadu akali meda unna puli la aunty daggaraki velladu.
Ala uncle outdoor vellina ventane ma vadu cheddi eskoni aunty daggarki went. Vadu intiki vellagane aunty kamamtho unna rakshashi la waiting ata. ma vadni ventane bed meda push chesa meda ekkindata... paina b*a tesesi ma vadni ukkiri bikkiri chesindata... he suffocated ata... ma vadu chetha cheyinchunna favor mottam return chesindata.. vadiki baga massage and kisses and touchings. ma vadi thammuuduu bussssooo bussss ata... ma vadi underwear lo cheyi petti thammunni massge chesindata... tarvata.. ma vadu aunty ni kinda vesi mundu nerpinchina paatalu malli chesadata... esari aunty ventaneee climax vachesindta... bugga meda muddu petti... eroju ki chalu repu night extra underwear and white baloon adukovadaniki (Condom) tesukuni ra ani cheppindata.... ma vadu a white baloon (condom) usage teliyadu.. vadu edo kotta atemo anukuni sare annadu.

Enter the Dragon:
Aunty cheppinattu ga ma vadu oka white baloon, and extra underwear eskoni velladu.. Telisina paatalu anni iddaru review cheskoni.. baga excite ayna tarvata aunty ma vadi battal mottam ippesindata... Thammudiiki massage chesi mellaga c*nd*m todigindata.... Aunty battal tesesi ma vadiki signal ichindata.. ma vadu verri choopulu choostunteee... tane finger place lo thammunni vadu ani cheppindata... bulb veligina ma vadu... aunty ni kinda padesi lopatiki pettaneeki try chesina ma vadi kastam choodalekaaa aunty help chesindata... anthe ma vadu swargapu anchula daka velladata..
 
Ala first time ma vadi virginity ni aunty docheskundata.... kani first time ma vadiki 1 min lo burst. Aunty malli dairyam cheppi malli 2 hors inko round vesukunnarata... Chivarlo nuvvu samanyudivi kadu ani complement ichindata... 
Ala padaka innings start chesina ma friend veelu dorikinappudalla autho tho bumchik bumchik bum bum... bumchik bumchk bum bum... Aunty kuda thanu sukha paduthu... vadini sukah peduthu... enjoy chesindi... ma vadini baga training inchindata..
 
Konnaluu aa dengulata tarvata okaroju aunty ika "Cheekati yavvaralu" kudaravu ani cheppindi. Why ante ame talli kabothondi ani cheppindi... ma vadu tension paddadu.. But aa kadupu Uncle valla vachindi ani telusukuni santhinchadu...
 
Ala aunty door close aypoindi... 

Papa2:
 
Ma vadu ala ammai ruchi marigi 10th daka vachadu. valla nanna teacher kavatamtho veediki koncham following ekkuva. 10th lo telusu kada ammailu appudey letha letha ga vikashistu untaru. veedi kallu valla meda padindi... Andulo oka ammai dull student. veedu aa ammaiki studies lo help ani daggara ayyadu. ammai ki love kovvu ani inkoncham daggarayyadu. 
AA ammai mudhuga slim ga amaikamga undedhi... veedu, aa ammai school ki early ga ravatam, late ga vellatam estart chesiru. aa ammai studies lo bagane help chesadu. Final exams vachesariki babu school lo late night studies ekkuva ayyay students andarki. ala night study hours madyalo recess time lo oka 8-9pm velliddaru separate ga vellevaru. manodu cheekatlo unnapudalla papani touch chesi rechagottevadu. muddulu avi petti amelo kamanni penchadu. 

papa2 muddulu varaku okay but gaddalu inkemaina private parts ki touch cheste vaddu anedi. Manodi fook meda cheyaveyagane calm aypoyedata. love matra vadi papani akkada touchngs esi enjoy chesadu. school ki back ground undedhi.. akkada night everu undaru... sarigga exams ki inko month undi anaga papani aa ground lo docheskunnadu ma vadu. 

Study hours break lo oka 5 mins iddaru masaka masaka cheekatilo School goda venakala mapatela kaluskoooooooooooooooooooooooooooooniiii "Amma Nanna aaata" adukunnaru. ala exams time lo relax avtu baga chadivi kasta paduthu exams finish chesaru. Iddariki manchi marks vachaiii obvious babu ki ekkuva marks. Babu paisal ekkuva unnai kabatti.. holidays lo trips ki velladu.. appatlo mobile phones anthaga andubatulo lekapovatam tho papatho contact bothiga ledu.. danitho papa babu meda aligindi...

mana hero venakki vachaka papa2 babu ki fook ledu M ledu 10gei annadi.. babu malli maya matalu cheppi love kovvu kaburlu cheppi, gifts konichii malli line pettukunnadu. Intermediate lo iddaru malli okate college. istam vachinattu chetta pattalu eskoni tirigaru. hero gari parents intlo lenapudu hero gari intlo, papa2 intlo everu lenapudu vallintlo istam vachinattu 10kovatam chesevaru... ikkada hero garu papa2 ni thana korika teerchukuntunande kani vadiki ame meda pedda feelings emi lev.. papaki mellaga doubt ravatam estarted.

Intermediate first year mottam lo manodiki papa meda almost interest poindi.. Paapa epudaiana sarasarlaku no chepthe kopamtho thittatam and matladakapovatam chesadu. danitho papa ki anumanam ekkuvaindi.. Alanti ayomayam lo hero gari parents pelli ki pakkuru povalsi vachindi. final exams daggara padutundatamtho hero garini intlo vadili poyaru. papa tho matladi vallintlo friend daggara unta ani cheppinchi night mottam book chesukunnadu. Chala gap ravatamtho night mottam ade paniga dhana dhan dhana dhan 10gtune unnadu. papa entha varinchina 3 times without protection chesesadu... ala enjoy chesaka papa ki bayam pattukundi vedu vadukuni thana jeevithani nasanam chestademo ani... oka 2 months fook bundh chesi only breakfast ichindi. vadi premani test cheddamani decide ayyi after 2 months papa babu ni ontariga pilichi thana monthly periods tappai ani abaddam cheppindi kavalani. Manodiki pichal pack ayya. vadiki Chitram movie gurthu vachindi but manodu hero kadu kada.. papani 1 week asal kalavaledu hero garu. papa vadi intiki vaste "go for abortion" or good  ani cheppadu hero garu. papa edchi gola chesina hero garu alage undatam tho vadi nija swaroopam papaki ardam ayndi.
Ventane papa2 vadiki nijam cheppi vadni pichi boothu 10gi, nashanam aipotav ani shapam petti break up chskundi papa2. hero garu entho try chesaru papa2 ni line lo pettukovataniki kani papa2 ne biskts nenu catch cheyalenu ani cheepi dukanam bandh chesindi..
 
Deenitho hero gari papa2 door close aypoindi...

Papa 3 
Ma vadi 2nd door close aypoyaka EAMCET rayatam, andulo avg rank ravtam jarigay. Vadu ika parents unna ollo kakunda vere oollo dukanam pedadham ani hyd lo univ join ayyadu. First year andaru kotta kottaga amaikamga undey rojullo... Ragging lo bagamga oka sernior punyamani... oka ammaiki propose chayamannadu... ma vadu ammaini choosaka flat.. manodu seriousga kallallao kallu petti mari propose chesadu.. 
 
Pothey aaa ammai naku kuda telusu.. modatlo aa ammai chala silent, reserved, super structure kani avg looking. pongulu matram ekkada emundalo avi untu undalsina size kante koncham ekkuva maintain chesedi.. okkamatalo cheppali ante choodagane nokkesi tokkeyali anipistundi... 
 
Propose chayagane aa ammai edchi nana hangama chesi seniors ki manchi time pass ichindi. Principal ki complaint kuda chesindi... Kani tarvata rojullo seniors aa ammai and ma vadini kalipi ragging chestu vadi chetha mummaith khan danculu, shakila danceulu veyincharu.. apudu aa ammai baga navvindi.. at the same time jali kuda kaligindi.. intiki vellepudu paricham peringindi ma vaditho.. propose chesindi evari vallo nijam telusukuni  cheppindi... ala iddaru manchi friends ayyaru.

1 yr mottam manodu aa pilla bus lone velle varu. mana hyd buses gurinchi evariki telidu... raskoni pooskoni povatame.. Papa koncham amaikuralu, paiga ameki sparsha (the touch) gnanam takkuva.. ante touchings peddaga em pattinchukodu anamata. manodu parichayam perigaka papa tho roju bus lo college ki kalisi povatam estarted. adrustam bagunna roju papa venake nunchuni break vesinappudalla vad tammuni papa venaka rasukunte trupti ponde vadu. mari bus rush unte almost molest chesevadu.. okkosari papa bus lo seat lenapudu pole pattukoni oka angle lo nunchunedi... manodu rush avvagane aa angle ni baga enjoy chesadu. tammudu lechi papa3 ni ruddukunna aame amaikathvam valla emi anedi kadu... ila undaga First year final exams lo papa3 vi 2 subjects poyay. anaga fail ayndi...
papa baga dissppointed. manodu papa ni kalvataniki vellagane "naku kastam vaste neke cheppu kuntanu. naku nuvve best friend" ani edustu badha padindhi. manodu papani daggarki teskoni dairyanch cheppadu. Supplemantary lo kummedam ani ametho kurchuni baaga coaching ichadu... danitho papa pass aypoindi... ika manodante papa full istam vachesindi... Ika campus lo ekkada choosina veellee, ekkada matladukunna veella frienship gurniche... chanuvu chooskoni manodu bus lo venaka tammunni ruddatam, bujala meda kissing korakatam estarted. Idhi gamaninchina kontha mandi friends vella gurnichi galleej ga matladatam start cheste manodu bike konesadu... So ipudu papa and babu bike meda school ki restaurants ki, parks ki vellatam full enjoyed as friends... Papa amaikuralu avvatam tho ame b**bs ni vadiki venaka aaninchi, hugs istu baga comfort ichedi bike meda.. okaroju bike meda veltundaga papa vadi face ki ame face aninchi matladuthuga suddenga lips tagili chinna kisisng ayindi... apudu babu ki patha gnapakalu bussuuu mani lechai... papa meda komam + prema + abhimanam perigaiii..
aa chinna kissing scene ki papa feel ayyii nuvvu ila chestav anukoledu annadi. Manodu daniki ninnu muddu pettukovali anipinchindi, nen tappa evaru pedataru kissulu ani samdanam ichadu. Papa kopamga choosi vaditho maladatam apesindi… Babu vadi frinds tho papaki rayabaram pampevadu… vadu tagi chedipotunnadu, nuvvu lekunda undalekapotunnadu, nuvvu ante pichi, kovvu ani msgs pampevadu. papa vadni kalavagane manodu baga gaddam penchi, pichodila ay, bakkaga ayyadu.. enduku ila chestunnav mamulga undochuga ante. Nuvvu leni na jeevitham ilante untundi naku annadu… Papa ventane vadiki kiss chesindii hug cheskoni… oka 5 mins maodu ekkuva proceed kakunda kissing chesukunnaru. Repu matladudham ani papa, please normal ga undu annadi papa.. Next day meeting Lumbini park.
Manodu nxt day evening trim ga tayarayyi full hangama ga velladu. papa chala casual ga vachindi.. manodu romantic ga ame kallalo ke choostu matladadu aroju. Iddaru manchi friends gane unnam but neku teliyani nijam nuvvu lekunda nenu lenu, hum aapke koun, mansatha nuvve ani ametho manchi poems, cinema diaglogs cheppadu.. papa impress ayyindi. Naku nuvvante istam kani naku prema meda nammakam ledu ani chppindi. elagaithe manodu ameni pogidi manchi stories cheppi I love you too anela chesadu.. inka cheekati padatam tho bike daggarki vellaru. manodu papani daggariki teskoni muddulatho munchettadu. you are my angel ani mokam mottam muddeletti kallalo choostu cheppi, inti daggara drop chesadu… intiki vellaka night 12 ki papa call… I miss you, ninnu choodalani undi… ani… Music istarted “Apudoo ipudoo epudooo kalagannane cheliiiii”
manodu first rendu papal ni laga kakunda koncham love lone unnadu papa3 tho. modati sari love.. so epudu ameni panda bedadham ani kakunda ela impress cheddam, ela happy ga unchudam ani concentrate chesevadu. papa kuda manodu ante full pichi la tayaraindi... veedi kosam vantalu cheyatam, valla parents daggara pogadatam, bangaram, bujji, laddu, boddu lanti muddu muddu perlatho pilavatam. ontlo bagoka pothey upavasam cheyatam chesedi.. iddaru chala deep love lo paddaru... Lumbini park daggara first time muddu petina heroni, malli enduku kiss cheyaledu ani night calls lo papa adagaga, nuvvu istapadi iche kiss kosam waiting ani cheppevadu ma hero garu... alanti time lo valliddari modathi Valentines day Feb 14 vachindi... babu mundugane one week nundi papani puvvullo pettukoni choosukunnadu . asalu roju rane vachindi.. 
Hero grau ame college bench daggara manchi gift pack (fancy watch) & 2 second show movie tickets with a rose and her fav chocolate pettadu.. manodu venaka bench.. ame avi choosukoni murisipoi venakki tirigi heroine la oka smile ichindi… evening 7 ki romantic restaurant lo surprise dinner ki tesukelladu… aroju mottam amse ni oka devatha la poojinchadu… papa cloud 9 lone undi poindi… ame boddhuga undi kasta vadi peremaki bandage ubbi poindi… Vadi kosam ame T-shirt techi ichindi restaurant lo. adi todigi kotta prema janta movie ki bayalderaru… papa movie ki veele darilo babu ni gattiga hug chesukuni kruchundi… finally into the movie.. movie name “nuvvostanante menu vaddantana”… Movie choostunnantha sepu iddaru chetulu pattukuni koorchunnaru. papa babu bujam meda tala valchi movie choostundi… APudu movie lo hero karam annam thinnapudu kissing scene undi kadaaaa… apudu papa manodi vaipu tirigi ado rakamga choosindataaa… (love starings annattu)… manodu kuda choosiii… smile ichii… I love you too ani cheppi movie choodatam suru chesadu.. apdu papa gichi petti Moddhu ani thittindi..
manodiki vishayam ardam ayna manasulo navvukuni clam ga movie choostunnadu.. apudu oka song ragane mellaga manodi neck meda lips sparsha (The touch) ayndi. papa ika ila kadu ani estart chesindi. Lucky ga hall lo peddaga janal leru (release ay chala rojulu ayindi). papa mellaga neck meda kissing pedtune undi.. manodu ame vaipu choodagane daggarki lageskoni lips meda kissing estart… ma vadu eyes closed. iddaru kissig chesukuntu svargam anchula daaaka ellipoyaru… papa asal taggaledu… appati daka dachukunna prema mottam vadi meda kuripinchindi… debbaki song kuda aypoindi.. papa matram flow miss kakundaaa vadi right hand ni pattukuni b**bs medaki tesukuellindi… Manodu shock and shake… inka one year padtundemo anukunnadu vadu.. ika manoduuu poonakam vachina bala krishna laga…. Dhabidi dhidibeyyyy… nokki padesadu… avesamga manodu chetini kindaki tesukelthuntee tapi mani oka debba kottindi papa chethi meda… nirasaga manodu ade chetini b**bs ki tesukelliii movie ending varakuuu papathooo sayyatalu adadu..
papa manodu movie lo kuripinchina premaki pongi poindi.. movie aypoindi.. bike meda intiki veltundaga papa manodini rechagoduthu kisses and touchings chestuu... teasings chesindi.. manodu inti daggara drop chesadu.. evaru choodakundaaaa manodiki 4head meda kiss petti papa arojuni muginchindi... malli late night ki call.. "Eroju chala bagundi ani". hero gariki confusion foreplay bagunda leda whole day bagunda ani... apukoleka adigithe... Eroju chala bagundi... movie lo sarasam inka bagundiiiii chala chala bagundi andi samadanam inchidii...
College friends punyamani hero gariki cigar kuda alavatu aindi... alage mandu kuda bagane alavatu weekly once out ayye daka veyatam common manodiki. Valentines day tarvata ekkada choosna valle. Papa valla parents tho parichayam and intiki vachi potundatam. Ila undaga papa birth day vachindi... Friends andarini pilichi party ichindi.. man hero garu papa birth day sandarbamga 20 ppl ki annadanam cheyinchadu.. valla parents ki mana hero gari athi baga nachindi.. vallintlo okadu aypoyadu ika. Puttina roju ending lo manodu papani em gift kavali neku ante... "Nuvvu mandu, cigar maney" ani korindi... Daniki manodu "Maneyali ante karchu avtundi" annadu. Papa vichitram ga choodaga.. chevilo... "naku na devatha ni topless ga choodalani undi" ani cheppadu. Papa vadni siggu paduthu tanni tarimesindi... malli late night call loooo "Chooopistey nijamga manestava??" ani adigindi... Vadu god promise chesadu.. Papa, aithey repu evening ma apartments paina water tank daggariki ra ani papa cheepi phone pettesindi....
Manodu epudepudu evening avtunda ani eagerly waited... mundu jagrathaga oka C*nd*m kuda konukkuni pettuni, water tank daggariki velladu. papa nightly lo vachiiii epudu late vache tamaru eee karyakramalki matram corrust time ki vastaru andi. manodu ipppu ipppuuu ani tondara chesadu... papa baga siggu paduthu wait ani cheppi, papa light baga dim ayyaka hero ni pakkaki tippi paina buttons tesesi vadiki naked b**bs choopistuu sigguga akkade ninchundi... manoduuuki fuselu egiripoye andam... alane korukku tinela choostu undipoyadu.. chalu ika ani dukanam sardapotunte babu pleaseeeee ani daggarki teesukoni choostunnattu natinchi sudden ga vatini mokamtho ruddukuntu gattiga patteskunnadu. papa paripovataniki try cheste tank wall ki ame ni petti b**bs ni rub chesesi muddultho munchettadu.. appati daka varistunna papa control ika tappi vadiki dasoham aypoindi... ika hero garu nps ni korikestuu vatini kollagodutune papa istam ga muddulu pettindi.. papa signal ichindi ani hero garu ika nadumu pattukuni tammunndi fook meda nokkesadu... papa bayamthooo vadduuu ani vadni nettesiiii paina kappesindi.... water tank pakkana papa kurchoga hero garu fav toy kolpoina pilla kay la ame pakkana kurchuni.. I want you, roju night nuv chala ibbandi pedtunnav, nidra pattatledu... papa manodi badhani choosi tattukoleka... nuv mandu, cigarette manesav ani nammakam vachina roju nene me intiki vachi neku kavalsina antha sepu istanu ani promise chesindi... Hero garu elagaina papa ni engalani Manduni, cigarettes ni maneyatam istarted.
hero garu gym start chesaru.. manduni, cigarettes ni mellaga tagginchadu.. Bayata kalusukovataniki friends, family tho ibbandiga undatam, mari ekkuvaga kalisi tirugutu andari kallalo padatam istam leka babu single room apartment lo digadu. danitho papa anandaniki vadulu lev. enchakka intlone hang out avtu. prema tattukolenapudu alla foleplay chesukuntu happy ga unnaru. hero garu magadi touchings ni muddulni baga alavatu chesadu. entha ga ante papa ki koncham korika pudithey babu daggariki vachesi 1 hr sukapadi velledi (no access to fook tho). panilo manodu papa ni brathimali fook ni touch cheyatam varaku tesukochadu.. elopu mandu, cigarrete poorthiga manesadu hero garu. Papa ki nammakam vachina kavalani inka time podiginchindi... Hero gari punyamani vadi birthday vachindi... birthday celebrations friends tho celebrate chesukunnaru. andaru gifts icharu gani, papa matram gift em ivvale. babu koncham feel ayyadu. almost 8 ki dinner party ayyaka friends ki   cheppaka papa.. happy aa ani babu vanka choosindi.. babu yeah ani dissappointed ga cheppadu.. ok repu kaluddam ani vellabothu restroom ki vellindi papa. babu almost frustrated. apudu bath room door terchukuni papa naked ga vachi ninchundi... babu kallu okkasariga veligipoyaya. apudu papa gift ivvaledani feel avtunnava??? ide nenu neku special gift andi. Manodu papani amantham ettukelli bed meda esi... ekkada padithey akkada muddulu estarted. papa "oy nenu ekkadiki vellanu avi ekkadiki paripovu, mellaga" andi... babu toes daggarnundi start chesi body mottam nokkestu muddulu pettestu papani mood loki tesukelladu.
papa siggu paduthu akkade vadni choostu padukundi. manodu battalu tesesi tammunni papa chetilo pettadu. papa telisi teliyanattu rubbed. Thammudu full length ayyaka babu papa meda ekki crushing... papa please dont hurt me ani bayapaduthu asked. manodu papaki its my gift ani cheppi, papa b**bs ni kasiga nokki jurrukunnadu... mellaga right hand tho papa fook meda ruddadu.. papa kallalo mattu knipinchdi babu ki. kinda chetto gattiga ruddaga papa melikalu thiruguthu hips paiki lepindi. babu ade forcetho inka gattiga ruddaga melikalu tiruguthu babu neck meda oka puppy ichindi. babu signal andukuni legs spread chesi fook ni cheeto kummi padesadu... papa thattukoleka lechi koorchoni.. please vaddu andi. babu mari na birth day gift anaganeee??? calm ga padukundi.
babu mellaga b**bs ni kollagotti onti ninda puppylu pettukuntu kindi daka velthu boddu daggara korakagane "vaddu" ani moaning papa... inkoncham kindaki potunteee.. please vadduuu nannu vailey ani mellaga varinchindi... manodu agakunda akkadiki velli oka kiss petti oka french kiss ichadu downstairs lo. papa meda chuttu kaaallu vesi nokkeskundi... babuki papa wet ayindi ani anipnchaka paiki vachi meda padi thammuditho teasing estarted kinda... papa melikalu tiruguthu.. neku ivannai ela telusu ani oka erri question vesindi... babu nijam cheppakunda... aaab aaaab abbbbbb.... porn knowlege ani cheppi tappinchukunadu. papa baga tight undatam vala babu ki sagam dooram lone konni oopulake burst aypoyadu....(c*nd*m undi). papa musi musi navvulu navvukuntuuu.... ayyyoooo papam ani kiss chesindi... manodu jack pot just miss ayna vadila feel ayyadu... appatike late avtundatam tho papa ventane battaleskoniii happy birthday wishes cheppi vellipoindi..
Birth day gift ichaka papa babu meda possessiveness ekkuvaindi.. phone voice lo bass and garalu ekkuva ayyay... babutho phone lo kante kalisi matladataniki preference ichedi... Birth day roju full meals ivvananduku jali padi aa next week oka roju babu room ki velli babu baga alisipoye daka daggarundi samastham samarpinchukundi papa. ponu ponu babu ni rechagottataniki panty or b*a eskoni roju babu chevilo teasing chesedi... manodini oka banishala marchesesindi... denitho ma vadiki lokam mottam aa ammae laga maripoyadu... chaduvu kastah chanaka naki poindi... 2 yr last ki vache sariki 5 subjects undi poyay... ayna papaki babu ante chachentha istam. babu ki pape pranam. Idi ila undaga papa oka sari chinna accident ayyi leg fracture ayndi... 1 months bed rest chepparu doctors. babu ki kastalu and worries. papa ki valla parents kante ekkuva seva chesadu... roju gudiki povatam papa kosam. Mottaniki papa 2 months lo almost kolukundi.... appatike aa paniki chala gap vachesindi. babu chala desperate ga unna papa ki bagokapovatam to beating tho saripettukunnadu... Roju phone lo babu I miss you so muchhhhh ani cheppevadu.

babu thana ooriki velladu papa kolukune time lo. babu kosam phone cheste 2 or 3 mins kante ekkuva matladakpovatam. papa pichidi aypoindi... babu mottaniki ooru nundi ragane papaki msg pettadu. ayna collge pani meda busy ga unde.. papa tana chuttu tirige vadu daggara lekapovatam tho baaaga miss ayindi... oka roju evening 5 ki babu ki call cheste gym lo dorikadu... 
Papa: Em chestunnav?
Babu: gym lo unna ra.
Papa: emaipoyav sad voice?
Babu: ooru vella busy unde ra.
Papa: room lo evaraina unnara? (voice lo garaaalu vinipinchay.)
Babu: evaru leru. why? (babu ki scene ardam ayindi)
Papa: I miss you.
Babu: me too ra. 
Papa: 8 ki room lo untava?
Babu: yeah (musi musi navvulu navvukuntu)
Papa: ninnu kalavocha 8ki? 
Babu: Ofcourse babe, ne illu adi.
Papa: Happy ga sare vachestunna 8ki. 
 
Ended phone. 
 
 
babu baga gym chesi manchi food thini intiki velladu... corrustga 7:55pm ki door bell mogindi..
Door teyagane papa siggu paduthu.. namaste sir ani kanipinchindi.. babu kuda siggupaduthu lopalki velladu. room door lock cheskoni dining table meda kurchuni musi musi navvulu navvukuntunnaru iddaru. babu papa kallalo kasiga choosi navvithey papa mottam pink color lo ki aypoindi. Babu entha time undi ani adigithey papa siggu paduthu deniki time andi. babu tarvata nuv undav kada ani sad face pettadu. papa awwww ani antuuu.. velli ollo koorchoniii kiss chestu... 12 ki vere ammai friend daggara nundi dad pick chesukuntaru ani cheppindi.. Manodu... night mottam undatam kudarada? papani kissing chestuuu tummy rub chestuu adigithey papa... abba unna time use chesukovayyaaaaa ani gattiga hug chesukundi... anthe babu time waste cheyakunda body mottam muddulu estarted.

babu shirt lopalaki chetulu poninchi banthata aduthunte papa vatini mokam meda vesi "nannu miss ayyava" ani adiginid... entha miss ayyav ani top tesesesindi... babu clam ga b**bs ni korrukunni thintu jurrukunnadu. babu papa b**bs tho adukunte papaki chala istam. babu koncham sepu adukunnaka papaki ettukuni bed daggarki tesukelladu. papa siggupaduthu... tinesela unnav kada ani teasing. babu battalanni tesesiiii dirct fook daggarki poi akali meda unna puli la muddulu, licking lu, sucking lu knichesadu downstairs lo. papa appatike wet ga undatam tho vadini gattiga pattukuni premaga pilustondi... vadu paiki raka povatamtho.. bujalatho paiki lagi position set chesi pettindi papa... kannukotti signal ichi vadilindi.. manodu unna 3 hrs ni apudapudu gap istu "entha sukam idi manoharaaaa" ani kummadu.... 11:30 ki almost exhausted bayyaaa... papa korika teeraka... friend intlo diga betti velipoyadu... cut chesteee college lo malli kalisaru... 
avidamga evaru evarni miss ayana room lo bed ni iddaru kalisi ibbandi peduthu... engineering 3rd year kuda aypoindi... papa anni subjects pass.. babu ki 7 subjects migili suspension lo unnadu... babu subjects clear chesukune pani chooddammanna already chanka naki poina chaduvuni emi sari cheyalekapoyadu.. Elopu papa class topper gaditho chanuvuga untondi ani akashavani vartha hero gari chevuna padindi... Hero garu papani adigithey, Topper chaduvulo help chestunnadani, hero garu manchiga chadivi unte thanatho patu topper tho coaching tesukone vadani punch vesindi... hero ki kalina... calm ga unnadu... Inthalo late night calls taggipoyay... okaroju hero garu papa call history chooste topper tho night calls, msgs tho matladutunnattu ardam ayindi.. ventane niladesadu hero garu.. Doubt vachi call chesa ani cheppina... msgs lo konni personal msgs undatamtho babu kopam ga argue chesadu.. papa "na istam dont enter into my privacy" ani thitti 10gindi.. chaduvu chanka naki avara gadu avvatam tho papa parents kuda babu ni ignoring. Hero gariki mellaga insecurity feel ayyaru.. papa tho muddulu muchatlu, bed sukalu anni mellaga poyay... 4th year 1st sem lo campus selections lo papa selected with the help of topper. Topper ki friends kiparty ichi hero garini invite cheyaledu... kopam pichi peaks ekkina hero garu baga thittesadu... "vaditho 10chukuntunnava roju?" na meda moju poinda LanMund antu abuse chesadu.. papa 10gei ani bada padindhi...

ala gap perigi perigi 4yr second semester ki chiri chatantha ayyii chaappantha ayindi... Thana girl friend thanaku dooram aypotundi ani thattukoleka hero garu... Topper ki call chesi... aa pori nadi.. ametho aaa aaa ee ee uu uuu lu anni chsesesa ani... nuvvu anavasaram ga ma madyalo vastunnav ani class 10garu... Topper kasta papa chevilo oodhaduu... papa poonakam vachina ammor thalli laa Boothulu ettukuni... nannu topper mundu bajar danni chestava ani kummi BREAK up ani PACK up chesindi... manodu malli mandu modalettiiii aa matthulo papa ki msgs petti torture chestuuu... inti mundu godava chestuuuu... pichi pune la behave chesadu.... papa veedi gola thattukoleka... police case petti veedi jeevitham nasanam cheyaleka.... GRE rasi MS kosam USA 10gesindi... 
 
CUT chesteeee... Manodu engineering lo migili poina subjets chaduvukuntu pichi pune aypoyadu... Papa US ki vellipoi second innings start chesindi...
 
Evaru gelicharu evaru oodipoyaroo kuda ardam kada hero garu dissappointment lo undi poyaru..
 
Deentho door 3 close aypoindi....

Papa3 gone to usa.. ontari ayoyadu hero. vadiki jeevitham meda virakthi puttindhi... almost bikari la tayarayyadu... mandu kottuduu... friends tho tiruguduuu... Chaduvudam ante emi rakapovatam... aa room lo papa3 tho gadipina madura kshanalu (Both bed and romantic scenes) vadini baaaaga badistuu ventadutunnee unnay... personality kasatha 10gipoindi.... ipudu hero just enduku paniki rani oka verrii puvvuuu... 
 
Vadi parents vadi avataram choodaleka enno classes peekaru badha paddaru... ala 6 months M gudisi poyaka... vadu dairyam techukuniii jeevithanni bagu chesukovalani decided.
 
vadi goals engineering poorthi cheyaliii anduku 7 subjects. job sampadinchi life lo set kavali... tagudu tirugudu maneyyali
 
Room lo unna gnapakalu teseyyadaniki manodu illu change ayyadu... Change kosam oka family kompalo pai portion lo single bed room unna portion tesukunnadu..
 
Ownere kinda untaru... hero garu paina single bedroom... veedi bed room ki anukoni oka guest room untundi... 

Owner valla family oka bramhin kutumbam. Chala kattubatlu.. madi kattukuni vanta cheyali.. roju poojalu cheyali types... aunty 50s, uncle almost late 60s. vallaki iddaru ammailu... oka ammai mentally disorder. Ma vadu bramhin kakapotam tho vadini peddaga palakarinche varu kadu.. ma vadi single bed room pakkana guest room lo evaru undaru.. so ma vadu vichala vidiga pedda sounds tho movie, songs choosevadu... 
 
chaduvukonepudu disturbance lekunda building paiki velli oka moola chair vesukuni chduvukune vadu. Night Chaduvukovadaniki paina oka moola light pettukunnadu. So setup over all.. intlo fun time paina study time annattu... modatlo ma vaduuu gaddam tho thagubothu body tho chiragga kanipinche vadu...
 
Ippati varaku hero garu oka looser ani ammaila joliki pokudadhu ani feel avtu guttuga brathukutunnadu.... time passing... routine life started...


Owners tho matladatme kani valla iddari ammailni epdu choodaledu matladaledu ma vadu.. Sare kotta intlo join ayyi anni set chesukuni routine life start ayna 15 days tarvata.. oka fine day morning study kosam chair pattukoni paiki velladu hero garu... akkada appatikey oka ammai chettu needalo koornchoni chaduvukuntondi... ma vadu rowdy avataram choosi aa pilla chala chiraggaa... "evar nuvvu, ikkadem pani" andi... 
 
Hero: nenu kinda portion lo untanu... Chaduvukundam ani paiki vacha..
Papa4: ne room lo chadukokudadha?? 
Hero: Naku open place ante istam chaduvukovataniki... mimmalni disturb cheyanu.
Papa4: chiragga.. back to studies...
 
ma vadu inkoka moola koorhconi chduvukuntunnadu... elopu mentallay disorder pilla paiki vachiiii paina godava chestu ma daggariki vachii godava chesindi... Papa4 aa pillani teskoni kindaki vellipoinid..
 
Papa4 chala chakkaga undi.. koncham aged la anipinchindi...but abbailni purugula choostundi... ika ame andalu matram one range... bramhins ante clean ga paddathiga untaru kada... hero garu papa4 tho koncham jagrathaga undali lekapothey kummestundi ani bayapaddadu...

Drinking water kosam kinda ki velli nalla lo water pattukuni vellali. Andariki laga 7 - 8am matrame drinking vastay. ma vadu water techukovadaniki kindiki velthey papa4 akkada undi... ma vadu enduku vachina godava ani vere vaipu choostu unnadu.. Elopu dhadel ani binde padina sound. choostey papa binde paiki ettabothu water mottam meda posukundi.. nighty mottam thadichipoindi... ame andalu mottam... baga vindulu chesaiiii hero gariki... korikesela unnay... apudu ame b**bs entha peddavo hero garu gamanicharu... 
Hero garu ayyayoo antu binde ettii.. nenu patti istanu water ani.. water patti ame vaipu tirigi binde paiki ettadu... ame tesukunepudu kavalani kindiki choosaduuu.. malli paiki chooste em kanipistey papa godava chestundoo ani... papa binde teskoniii... babu manchitananiki tanaki ichina gouvravaniki smile ichii... thanks cheppi ellipoindi...
 
Appati nundi... papa4, hero water nalla daggara good morning lu, chaduvula gurinchi, hyd vishalu matladukune varu..

hero gari letha vayasu aaaye... paina evaru undaru kabattiii hero garu porn kuda sound pettukuni choosevadu...
Papa4 = Anushka
Next okaroju morning time lo hero garu paina chduvukuntunnaru... Papa4 paiki vachindi... Hero choodakapovatamtho busy ga chadivesukuntunnadu.. Anuska endu mirapakayalu sun lo pettadneeki vachindi... Anushkaa hero mundu vangi mirapakayalu parustuntee hero amevaipu choodakunda calm ga chaduvukunnadu.. papa hero daggariki vachindi..
 
Anu: enti antha busyga chadivestunnav. 
hero: vidhi ratha chadavaka thappadu. already one year 10gipoindi.
Anu: endukalaga?
Hero: long story. Enti e madya chadvatledu paina?
Anu: guest room undi ga andulo chduvutunna..
Hero: aabb abbbb aaaaa... epudu vastuntav guest room ki..
Anu: musi musi navvulu navvuthu.. apudapudu... 
Hero: (vammo idi porn sounds vini untadi ani doubt)
Hero: Em chaduvutunnav nuv?
Anu: Degree aypoindi... after 5 year gap vachindi... ipudu MCA 3 yr.
Hero:  ne age entha?
Anu: Nuv entha anukuntunnav?
Hero: 21+ ani clever ga answered.
Anu: pongi pothu ledu 27+ andi.. 
Hero: ala kanipinchav nuvvu...
Anu: I knowww sare  malli kaluddam.
 
Next meeting night studies lo.

veela friendship baga balapadindhi.. babu manchiga undatam time ki rent ichestuu apudapudu owners ki help chestu vachadu.
Next meeting night koncham sepu ayyaka iddaru matladudu shuru... Hero garu Anush silent anukunnadu kani noru vippithey vaguthune untadi ani ardam ayindi.. Hero garini emi adagkundane tana gurinchi mottam chesppesukuntu poyedi... hero garu why 5 yrs gap enduku vachindi ani adigadu.. 
Anushka: Ma intlo nannu chadivinchatam istam undadhu.. Degree lo undaga chala mandi abbailu nannu ibbandi pettevaru. ma inti daggara nenu epudu bayataki vastana ani eduru choosevaru. na venake vachi comments and manmadha banalu vesevaru. chala ibbandi anipinchedi.. ma college lo kuda ento mandi propse chesaru. nenu ma paretns tho matladu ani cheppedanni.. evaraina boy classmates matladali anna intiki rammani piliche danni... (Hero, vammo idi natakalu 10gestandi anukunnadu)... Ivanni choosi ammai ki tvaraga pelli cheseddam ani degree tarvata apesaru. house arrest. Enno pelli sambandalu choosaru kani bramhin sambandalu oka pattana kudaravu. so anni canceled. narakam choosanu 5 yrs intlone undi.. (almost crying). 
 
Hero garu friendly touch icharu back meda. 
 
vayasu meda padutundi... bayataki velthey banduvulu antha inka pelli kaleda neku ani questions... maga todu ledu ani benga.. apudu anipinchediii kaneesam oka affair pettukunna life intha bore undedhi kademo ani...
 
ma vadu shocked... 
 
finishing touch lo ammaiki 22 dataka oka maga thodu kavali... vallaki chakkaga pelli kavali... chakkaga sukha samsaram undali (ma vadu gutakalu minging)... kani naku anni post pone ayyay...
 
Ma vadu.. its okay nuv chala manchi ammaivi... neku anni manche jaruguthay.. manchiga pelli ayyiii happy ga untav ani cheppadu.
 
Anushka... Thanks ani smile ichi... nuv first lo anukunantha boochodivi kadu... ani tease chesindi.. tears tuduchukuntu...
 
ala aa night aypoindi... iddaru emotionally daggara ayyaru. Anu veelu dorikinapudalla hero garitho muchatlu pettedi... epudu choosina pelli pelli samsaram ani vadi burrani thini 10gedi.... 
 
ala muchatlalo hero gari kallu manasu apudapudu Anushka B**bs lo irukkuni lokam marchipoyevadu... Anushkaaaa choosina siggupadedh kani vaarinchedi kadu... 
 
Oka roju Anushka kotta battalu veskoniii hero daggariki vachi... ela undi na dress ani adigindi...dress kindiki laguthu..
 
Dress baga tight undatamtho anushka andalu mottam baga bayataki vachi kanipistunnay hero mottam choosiii.. chala bagunnayyyyyy... sexy asal annadu...
 
Anu: what??? andi... apudu lokam loki vachiii chala bagundi.... annadu..
 
Anu erupekkina buggaltho veelipoindi... 

Papa babu ki roju roju ki close avtondi... Owners intlo lenapudu tana intlo bojanam pettedi.. babu papa vantalni baga mechukune vadu. apudapudu babu vantalu chestunte vachi helping chesedi.. Oka roju babu room lo vanta chestunadaga vachindi papa. maatalloo papa nannu akka ani enduku pilavavu nuvvu ani adigindi... babu erri choopu okati choosi.. nenu friends ni akka chelli ani pilavanu ani cheppadu... tarvata babu personal matters adagatam modalettindi papa. babu navi anni lafoot stories. neku nachav ani cheppadu... ayna papa vadalledu. parledu cheppu vinta ani daggarki vachidni... babu sare ne karma ani Aunty, papa2 and papa3 stories cheppesadu.... 
 
Hero garu enduku devdas la maradu. endu ee intlo digadu... em cheyali anukuntunnadu anni cheppesadu... 
 
papa4 ammo mugguritho enjoy chesava?? nuvvu samanyudivi kadu ani teased. undabattaleka papa4 questions started. ikkada nundi papa babu vaipu special interest modalaindi... 
 
Papa4: Nijamgane mugguritho affair unda?
Hero: yeah unfortunately. 
Papa4: modati sari ela anipinchidi...
Hero: verri choopu choosadu.
Papa4: please cheppava... naku telusukoavli ani undi..
Hero: naku aunty anni daggarundi nerpinchindi... chala trilling ga anipinchindi....
 
papa mari deep questions adugudu estarted
 
Papa4: papa3 virgin annav kada mari ameki noppi veyaleda opening ceremony lo (siggu paduthu)
Babu: yeah time pattindi oka smooth flow ay ame enjoy cheyataniki, but aa tightness ki naku tondaraga aypoyedi.
Papa4: aypoyedi ante?
Babu: Me brahmins antha ilane untara pappu suddalla?
Papa4: please cheppu
Babu: emundi pettina koncham sepatikeee kaaripoyedi... 
papa4: hehehe... mari neku ela anipinchedi sex chestunnapudu... (Kallalo choostu adigindi)
babu: ela ante em cheptam.. lol
Papa4: kallalo alane choostu undi...
Babu: swargam lo unnattu anipinchedi...
Papa4: ee madyalo evarinaina gokava?
Babu: ledu. papa3 episode tarvata evari joliki pokudadhu ani decided.
Papa4. why... anni alanti bad memories avvakapovachu kada... 
Babu: papa3 valla evaritho relationship loki vellodanukunna.. kani I miss sex tho ani cheppesadu...
Papa4: navvuthu... andukenaaa porn choostuntav...
Babu: hmmmm anukunna nuvvu vinesi untav ani.... 

Hero: Nuvvu evaritho anna sex chesava?
Papa4: ledu (sad face)
Hero: manchi ammaivi anamata.. good for you.
Papa: sadly...
Hero: bayam gaa mari mood vastey??
Papa: Congress party gurthu ani siggu padindhi..
 
Mottaniki ma vadiki papa opening ceremony kosam eagerly waiting ani vishayam ardam ayindi... papa nighty meda choostey nips bayataki poduchukuni vachi unnay. kompateesi maatallo wet aypoindemo anukunnadu hero garu. 

Next day, roju evening etu potav ani papa question... Manodiki roju evening 2 hrs net cafe ki velli chexchatting chesudu alavatu.. telusu kadaa andariki yahoo chat...
 
Manodu papaki.. internet lo konni study ki sambandinchina materials download chestukuntaaa ani cheppadu. Papa naku kuda internet tho pani undi evening nenu kuda vasta.. babu okay ani tesukelladu... 
papa pani meda Internet lo papaki oka gmail account and naukari.com lo account create chesadu... ame pani ayyindi anagane... hero gari patha contacts lonchi okaru sexy msg kottaru. manodu kangaruga close chesadu..
 
Hyd internet lu closed cubes telusu kada..
 
Papa4: entaaadi.
Babu: edo msg from friend. (elopu malli inko contact nundi sexy msg)
Papa4: che che entadiii.... elanti msgs vastunnay.
Babu: embarrassed... aaab abbb aaaa mmm... mare maremo anni door lu moosukupoyay kada kani oka sari ruchi marigaka sex kavali kavali anipistundi...
Papa4: avuna... aithey?
Babu: ante ammaila joliki povoddu anukunna kada sooo nenu internet lo boothu chat lu chestuntaaa ani nijam kakkesadu....
Papa4: che che... edi ela chestavo naku kuda choopinchu..
Babu: vaddu please. I am already embarrassed.
Papa4: em kadule.. nene kada.. kanivvu..
Babu: idedo work out ayyela undi ani.. papa mundu tana online sex mates tho kummi dengaduuu babu..
Papa4: babu arms pattukuni intersting ga eager ga choostondi... madya madyalo chee ewww,, che che lanti sounds chestuu..
 babu create chesina hot vibe ki papa almost control tappindi..
papa mellaga babu daggaraga jarigi kurnchuni vadi arms ni pattukuni nimuruthu choostondi akkada jarigey chexchat ni...
 
Adi gamanichina hero dose penchiii wild ga msgs pampudu estarted..
 
papa translo ki vellipoindi.. b88bs babu bujalaki tagultunna pattinchukokunda daggariki jarigipoindi..
 
babu ki nips hard ga ay bujalki taguldu gamaninchadu.. papa vaipu choosadu... papa sexy navvu visirindi..
 
babu malli chatting continue chesadu... papa thattukoleka vadi bujanni salla madyalo hugs chesukoni kurchunidiiii.. babu thammuduuuu busuu bussuu mani busalukottadu..
 
Papa mellaga: Ivananni nijamga chesukuntara.... ? (sexy voice tho)
Babu: anni oke roju cheyakapoinaa edokaroju okkoti chesukuntaru.
Papa : mmm okay. (Voice baga sexyga maripoindi appatikey)
Babu : esmiled.
Papa : anni baga nerchukunnav.. chesesava ivanni?
Babu : anni kadu konni..
Papa : you are a bad boy !!!
 
Babu emi advantage teesukokundaaa.. internet work poorthi chesukonii intiki bayalderaru..
papa bike ekki babu ki thana talent choopinchindi..
 
Babu cheppina papa3 story tho baga inspire ayyii... venakanundi b**bs aninchesi gattiga hugs cheskunidi ila
Manodiki ivanni alavate kabatti mamulga drive chesukuntu potunnadu.. madyalo papa babu thighs meda ruddu estarted. Thammudu ignited fire...
 
Intiki vachaka evari illaki vallu vellipoyaruu.. Babu ika l pattaka ibbandi pading. papani guest room lo 10gala, thana room lo engala, leda outdoor teesukelli engala ani okate sketches...

Next day nundi.. papa modulation changed... nalla daggara water pattukunepudu nightly lo andalu kanipinchella chesi hero garini pichi vadini chesindi.. building paina chaduvukonepudu vangi mari andalu choopinchdudu.. vodiyalu, mirapakalyu aarabeduthu thana G ni thighs ni choopinchedi... kallalo choosi sexy ga navvudu... hero gariki nidra patakka papa maya lokam lo oogipotunnadu... beating tho pani kaka pichi vadaipoyadu.. 
 
Ala two days rechagottaka... papa sexy ga ready ay evening time lo babu room ki vachindi... babu vanta chesukuntunnadu... 
Papa: em vandutunnav?
Babu: Blahh blahh..
Papa: Help kavala?
Babu: yes. 
Papa: help chestu siggupaduthu babu ni ibbandi pedthondi..
Babu: korikesela ameni coostunnadu..
Papa: (babu attention ni enjoy chestondi...) Emantunnaru ne internet papalu?
Babu: ee 2 days vellaledu.
Papa: why
Babu: kallalo choostu. vellali anipinchaledu.
papa: endukoooooooo.... 
Babu: nijam cheppana abaddam cheppana?
Papa: Nijam cheppu
Babu: oka ammai disturb chestondi roju... nijdar ranivvadam ledu.
Papa: anumanamga.. sad ga.. evaru?
Babu: na kalala rani... epudu na yada meda vastundo ani vechi unna..
Papa: kallalo choostuu sad ga evaru ?
 
Babu: Papa daggaraiki jarigin hips pattukuni fook meda Thammunni aninchadu.
Papa: eavaro cheppu please
Babu: Nuvveeee ani oka nokku nookadu kinda..
Papa: kallu vikasinchaiii... Thanu kuda taggakunda nokkesindi.
 
Iddaru kissing istarted... kitchen lone babu papani kissesto, touchings tho kummesadu.. 

Punnami nagulla allukupoyaru iddaru. babu apudu papatho...  Naku elanti relationship loki vellali ani ledu... kani nuvvu kavali ipudu annadu..
Papa repu matladukundam and babu ni kiss chesindi... Ika babu late cheyakunda Dhana dhan dhana dhan modalettadu... batting.

 
Kitchen lo battalu teyakundane batting annattu..

Papa chala interesting ga exciting ga babu ki baga cooperate chestuu... ekkada vanaki taggakunda babu ki poti ga yuddam cheyasagindi...
Kitchen lo ibbandiga feel ayyi... papani nadumu tho paiki lepi bed room vaipu hero garu tesukellaru.

Papa excitement choosi muchata vesindi babu ki. thanaki manchi experience ivvalani... anni battalu slowly ga one by one tesestuu kavalsinanatha time petti mari rechagottatu papa ni. Papa peak ki vellaka bottom dress tesesadu. appatike rochu rochu ayna fook ni chetto touch chestu marintha rochu chesadu... papa entho istam ga hips hands tho patu rythamic ga oopudu istarted... ala papa fook ni bujjaginchi... babu sayyataki ready ayyadu.. meda ekkagane big smile tho papa welcome cheppindi...

Papa ki premaga kissings peduthu face mottam, downstairs lo grinds started hero garu. papa siggutho smilings istondi... chevilo.. antha peddaga undi lopalki veltundantava ani question... Hero garu vellakapothey velle daka toyyatame ani thammuduni fook meda ruddudu istarted. papa kallu maikam kammai... ika maatallev mattadukovatallev annatuu kallu sagam mosesindin... excitement antha that hips kadalikalatho babu ki signal ichindi... babu mellaga papa legs vedalpu chesi mellaga thammunni loniki tosaduuu.. Papa badha + excitement + trupthi tho koodina expression tho gattiga allukupoindi babu ni

Babu thana pratapam mottam choopinchi bayapettakunda... Beginners ni encourage chesinattu missionary position lo b**bs tho kasiga adukuntu smooth ga 10gadu hero garu... kani papa aaa debbalaki oggi poiiii... keech keech mantu moolguthuuuuuuuu....thanalo unna thammudiki abhishekam chesesindi..... babu thammunni nokkesi papa vanka choodagane apudey vikashinchinaaa puvvu laaa papa goram ga siggupadipoindiii.... babu apeyyana ante... neku cheyali anipistey continue ani medaki lakkundi papa... babu happy ga papani meri koncham sepu koriki koriki thintuu maja chesukunnadu.

Papani baga kaminchaka hero garu vadilipettaru.. battaleskunnantha sepu venakanundi kissulu pedthune unnadu... papa abba ika chaluuu antune papa baga enjoy chesindi.. antha ayyaka papa chinna kiss petti thanks cheppi vellipoindi... babu night ki malli thammudu ibbandi pettudu shuru ayndi.. malli epudo anukuntu padukunnadu... next day balkani ki velli papa epudu bayataki vastunda ani waiting chestunnadu babu... oka papani first time 10gaka next day kallalo choosinapudu aa pill pade siggu enni kotlu ichina konalenidi ani hero gari peeling.... papa kanipinchakapoye sariki kindaki nalla lo water kosam velladu babu. akkada papa vachedaka wait chesadu... papa vayyaralu tiruguthu vachindi.. babu ni choosii ekkada leni siggantha padindi... babu ki ventane tammudu dance eyyatam istart... 
Papa: eroju em chestunnav?
Babu: College ki vellali pani undi.
Papa: nenu vastanu tesukelthava?
Babu: ok annadu.
Papa: kani nuvvu nannu ma parents mundu akka, ani pilavali
Babu: chal 10gei
Papa: please ala aithey intlo anumanam radu and nannu netho vellanistaru.. (sad face)
Babu: sare annadu.
 
Hero garu owners ki college function ani cheppi permission teskoni papa ni venta pettukuni college ki bike meda estarted...

papa sexy ga tayarai babu bike ekki bayalderaru.. papa venakanudi b**bs tho hugs cheskoni... babu ni teasing chesindi.. buggal meda neck meda kisses pettindi... 
Babu: ela undi ninna.
Papa: siggupadthu... mmm bagane undi..
Babu: bayapaddava?
Papa: ledu. kani nuvvu matram vaddu anna 3sari chesesav... antha nachana... ear ni lick chestu adigindi.
Babu: Eppatinundoo rechagoduthu chetiki dorikithey vadili pedatara?
 
Babu malli relationship topic etti.. naku ippudu malli love relationship lantivi istam ledu annadu... papa naku kuda alativi vaddu... Ma intlo etu mana pelliki oppukoru.. kalisunnantha kalam premaga undam tarvata vadileddam andi...
Babu, next malli epudu karunistav? 
papa: epudu kavali enti?
Babu: eroju night...
Papa: apudey.. kudardu chooddam epudu veelavtundo..
 
ala sarasalu adukuntu oka understand ki vacharu papa4 babu... babu papa ni malli panda bettalani entho korikaga eduruchoostunadu.

2nd chance kosam pilli la eduru choostunna hero roju papani brathimale vadu... Vadi gola tattukoleka papa paina vadiyalu pette time lo 10 mins teesi babu ki ketainchindi... guest room lonchi back door open chesi babu room ki veelindi.. Babu unna aa 10 mins lo papa ki 2 times kaaaripoyela 10gadu... Papa idem quickie ra babu anukuntuuu vellipoindi... sarigga 2 weeks daka papa busy aypoindi... owners pelli sambandalu chala fast ga choodatam.. pelli choopulaki janalu ravatam ma vadu gamaninchadu... 2 weeks tarvata papa darshanam ayindi.. vishayam adigithey pelli set ayyela undi ani shocking news ichindi... Hero gariki avesam kattalu tenchukundi...
News vinna tarvata koncham dissappoint ayyadu hero garu..
Papa kuda 6 years lo kudarani sambandam neku daggaraina 3 weeks lo set ayindi.. vidhi ratha ani philosophy cheppindi..
 
Nuvvu matram naku maga todu ichina vadila epudu special ga gurthu untav ani cheppindi... Pelliki inko 4 months undi... 
 
Babu sarle thi anukuni vadi exams pani lo paddadu.. apudapudu papani kalisi tanani entha miss avtunnado cheppevadu... jaali padindhe kani fook matram ivvaledu...
 
Frustrate avvatam tappa emi cheyalekapoyadu hero garu.
 
Mottaniki babu migilipoina subjets poorthi chesi eng complete chesadu... overall 1 year egastra chadivadu ma vadu.
 
Ika job vetalo paddadu... Pelli daggariki vachindiii... manodu kaliga undatamtho pelli panullo ma vadini kuda owners vadeskunnaru...
 
appuuduuuu.....


Papa4 pelliki inka 3 weeks undi. APuduuuu... social network punyamaniii papa3 profile visit chesadu hero garu.. akkada papa3 baga posh ga tayarayyiii picture teesi uploading...
Dani meda sollu batch comments veyatam.. babu aa comments ni papa3 profile ni visit chestuu unnadu... okasari papa3 my boy friend ani oka abbaitho close ga unna photos pettindi... 
 
hero gariki ekkadoooo pulla petti kelikinatuu anipinchindi... Chala badha ga feel ayyadu.. Enthaina vadi ex... suddenga vere vaditho relationship ki poye sariki tattukolekapoyadu..
 
pelli panullo papa4 kantlo paddadu dull ga edupu mkam vesukoni... aa time lo owners subha lekalu ivvadaniki vellaru. Intiki sunnam vese panulu unte papa4 ki hero ki appagincharu.
 
Papa4: emaindi dull ga unnav?
Babu: emi ledu (sad face).
Papa4: emaindo cheppu nuvvu dull ga unnav.
Babu: burst ayyiiii papa3 vere vaditho going ani edchadu..
Papa4: aithey nekem badha..
Babu: IDK I feel so lost. nakevaru leru.. nuvu kuda vellipotunnav (edupu estarted)
Papa4: ayyooo ala feel avvaku... nuvvante naku ippatiki istame.. ani sardi cheppaboindi..
Babu: ledu nakevaru leru ani crying.. I hate papa3 and .. ani aravatam istared.
Papa4: daggarki teeskoniii.its okay.. ani bujjaginchaboindi..
Babu: alage rage avtune unnadu frustration lo.
 
babu ki warm hug ichii.. odarchaboyindi.. appatiki control kakapoye sariki... paapa4 oka chinna lips kiss ichindi..
 
Babu aravatam apina... still crying saying... nakevaru leru.. I hate papa3 and  ani.
 
Papa4 jaaali padii... I still care for you and french kiss ichindi... babu mellaga nadumumeda cheyi vesadu... papa mallaga adugulo adugu vesukuntu kiss ni disturb cheyakunda tana room ki teesukellindi... babu ventane tane shirt tesesii.. avesamga paapa3 top ippesadu... 
 
Papa ponle ani emi vaarinchaledu... ventane b*a ni chinchi padesadu.. b**bs ni gattiga nokkesi korakatam estarted... papa kangaru padindhi.. vatini nalipi koriki padesadu...
bed meda amantham bend chesi... tanani niluvu addam lo kanipinchela position set chesukunnadu... vadi pant papa pant ippesi... panty pakkaki tosesi thammunni amantham lopatiki tosesadu... 
 
Papa gavu keka pettindi..
 
nadumu pattukuniii kopam ga 10gatam start chesaduuu hero garu... istam vachinattu pachadi pachadi kinda 10gaduu..
 
papa kangaruga nooo pleasee ani varistuntee.. juttu patuukuni gattiga lagii... kukkani 10ginnattu 10gaduu..
 
Mirror lo papani choostu... parti debbaki baba b**bs oogatam choostu vichala vidiga wild ga anubhavichatam estarted..
 
Papa4 ni 10gutunna mirror lo vadiki papa3 kanipinchindi... 
 
babu dhadiki papa4 edvatam estarted.. babu matram panty ni chinchi padesi papa fook ni pichi kukka 10ginattu 10gadu..
 
Papa4 ki mellaga chexchat lo veedu chesina chex msgs gurthochaii..
 
 tarvata papa ni flip chesi missionary lo legs spreads chesi moratodu 10ginattu 10gadu... b**bs crushed... ala 15 mins papa4 ki chukkal choopinchi rakshashudila behave chesadu.... 
 
papa4 edustunee undi veedi moratu tanananiki... mottaki 15 mins lo papaki 2 times babu ki 1 time kaaripoindi... ventane papa veedni tosi padesi edustuuu restroom parigettindi...
 
babu ee lokam loki vachi... silent ga vadi room ki poyadu... appati nundi papa4 ki babu ki maatallev, maattadukovatallev... pelli panullo kuda papa4 babu ni tappinchuku tirigindi... 
 
Mottaniki papa4 ki pelli aypoindi....

Pelliki 3 weeks mundu odarchalani anukunna papa4 ni istanu saram ga kaaminchi... tanalo unna papa3 meda dveshanni vellgakkadu hero garu.
 
Papa4 patla mrugam ga pravarthinchinanduku badha paddadu...  cheppali ani entho try chesadu... kani thana prayatnalu anni vruda ayyay..
 
Papa4 hyd lone kapuram ayna veedini dekatam manesindi.. vedu ichina gift ni kuda tesukoledu...
 
Kotha janta puttintiki vachinaaa velli palakarinchataniki hero gariki mokam chella ledu.
 
Jarigipoindi edo jarigi poindi ani ala kalam meda baram vesi munduku potunnadu herogaru... 
 
alanti samayam lo Papa4 MCA certificates urgent ga valla college nundi tesukovalsi vachindi... Owners musali vallu, kotha pelli koduku busy ga undatamthoooo... em cheyalo ardam kaledu.
 
Apudu inti paina unna mana priyatama official thammunni tesukuni vellu ani papa4 parents chepparu..
 
Vaddu... vellanu antune... avasaram koddi vellaka tappaledu... visukkuntune hero gari bike meda papa4 kurnchundiiiiii...
Bike meda hero gariki touch kakunda jagratha padindi papa4. Babu ki entha tvaraga aipothey antha manchidi.. ani anukunnadu..
 
College ki vellaru... bike park chestundaga babu kosam agakunda papa vellipoindi college administration builing loki. akkada lunch time kavatamtho 1 hr wait cheyamannaru.
 
Elopu babu bayata wait chestunnadu... papa em matladakunda cafeteria ki vellipoindi... babu calm ga follow ayyadu... papa oka table daggara okkate koornchuni kottaga konichina phone ni gelkuthu undi... babu disturb cheyakunda atu itu tirigadu... babu ki akalli vesii 2 plate dosa konnadu.. papa venaka gunda vachi ame plate ameki ichi vere table daggara kurchunnadu... 
 
lunch ayyaka.. water bottle koni papa4 ichinpaudu chey touch avabothune mana hero hand tappinchadu... papa4 kopamaga "nenemi antaranni kadu" ani bottle lakkuni adminstration building ki vellindi.. 
 
Hero garu papa4 certificates techuknna daga wait chesadu... malli papa babu ni pattinchukonkunda parking lot ki went... babu followed.
 
Bike mellaga testundagaa...
 
Babu: Nannu kshamincha galava?
Papa4: No sound.
Babu: Ne kallalo ki kuda choodalekapothunna... please emaina matladu..
Papa4: No sound.
Babu: Ne silence, na jeevithantham ventadutune untndii ani berikina voice tho annadu..
Papa4: kallalo choosindi kopamga..
Babu: kinda ki choosadu..
Papa4: Nannu oka bajar dannila treat chesav aniiii gonthu vippindi...

Babu: I am . aroju nenu manishila lenu... Ala jaruguthundani anukoledu..
Papa4: ledu nenante nee feeling ade... Pelliki 3 weeks pettukuni netho bed room ki vachinanduku nannu lnja la anukunnav alane 10gav.
Babu: Ninnu epudu ala feel kaledu... nuvvante naku chala istam...(voice chala low)
Papa4: Do you have any idea how special you are to me?
Babu: shock thini papa vanaka choostunnadu.
Papa4: Jeevitham meda interest leka, virakthi puttinapudu ne parichayam tho manishini ayya... pelli pelli ani eduruchoopule kani okkasari kooda feelings kani bed kani share cheskune vallu leka ontariga unan... Nuvvu vachav... manchi friend vi ayyav...Daggarayyav... na cheta tappulu choopinchav... nalo adathananni rechagottav...
Babu : noru terichi choostunnadu.
Papa4: na kanna chinna vayasulone... Neku jaragalsina muchatluu baga jarigay.. naku oka chinna korika kuda teera ledu.. aa eershalo.. elagaina neku daggarai entho sukam panchukovalanipinchi... kavalani netho tiriganu...
 
Oka aada pilla thanani first time bed panchukunna vadniiii jeevithantham gurtupettukuntundi... Kani naku nelati vadu dorikaduuu andulo modati sukameee baga choopinchav... anduku naku teliyakunda neku oka banisha aypoyanu... 
 
Babu: garvamga pongipothu... papa vaipu istamga choosadu

Papa4: Pelli avtundi anna santhosam kanna netho sukam ekkada miss avtano ani entho feel ayyanu... Aroju nuvvu edustu unte thattukoleka ne kallalo anandam choodam ani gadi loki tesukellanuu.. Kani nuvvu........
Babu: sad factho i am ...
 
Papa4: Kani nuvvu nannu 10guthu Papa3 ni kalavarichav.... ani boruna edchindiii...
 
Babu: dimma tirigindiii (really???? anukunnadu)... em cheyalo ardam kaledu..
 
Papa4: naku siggu ledu.. nuvvu papa3 peru cheppaka kuda alane nekosam ne avesam challare daka alane unna... Ipudu kuda nuvvu na mundu unte ne heart beat entha gattiga undo telusaaaa.... malli boruna edchindi.... But  ani edustune undi...
 
Babu: papa ni daggariki tesukuniii... oka chinna kiss lip meda ettadu aaa parking lot lone.... warm hug ichi... Nenu oka pinjari edavani...
Aa relationship lekunda.... oka pori tho sukam dorikindi ani sambara paddanu... kani ne manasu ardam chesukolkaponaynuu.. (Sad voice)
 
Babu: avesamga ipudu ee kshanam lo ninnu pelli chesukovalani undi.... ninnu na rani la choosukovalani undi.... nu ooo ante ekkadikaina ipude tesukellipothaa...
 
Papa4: Nenu ala cheyalenu... manam munde anukunnam kalisi unnantha kalam happy ga undam ani... Ipudu nenu oka pelli ayna aada pillani... badyatalu unna pillani... manam mana teepi gurhtulatho ila vidipovalsinde... (kannellu tuduchukuntu cheppindii)
 
Babu: tears thooo.... I love you... I will miss you...
 
Papa4: Nenu ma ayanathoooo Delhi vellipotunna inko two days loo... 
 
Babu: sad gaaaaa silent ga undi poyadu... teepi gurthu tho vidipodam anukunnamm kani neku bayanaka gurthu ni ichi velthunna... 
 
Papa4: smiled. parledu unna teepi gurthulu chalu le.. kissed cheek meda... intiki podam... Phone number adigi tesukundi papa4.
 
Babu: badhaniii diga mingiiii intiki tesukuni vachesadu...
 
 
Aroju night babu baruvaina gundetho nidrapoyadu...

Tarvata one day tarvata... babu ki oka unknown number nundi phone vachindi...
 
Babu: evaru?
Papa4: Nene....
Babu: Oh enti vellipoyava Delhi ?
Papa4: ledu repu night 9PM ki... 
Babu: oh happy journey? all the best in life...
 
Papa4: Thanks... (sunnithamaina voice tho) ma intiki ragalava eroju evening.
 
Babu: No, Nuvu velthunte nenu choodalenu.. ipudey cheppestunna good  anuko..
 
Papa4: Nannu train daggara dinchataniki thodu kavali...
 
Babu: Adentiiii me husbyyyand?
 
Papa4: urgent pani ani ninne vellipoyadu Delhi... (navvuthu)
 
Babu: mari aunty, uncle?
 
Papa4: vallatho already cheppesa... ninnu drop cheyamani adiga ani..
 
Babu: mmmmhhhhhhhmm... 
 
Papa4: sexy smile...
 
Babu: soooooo
 
Papa4: Teepi gurthu tho vidipovatle ani badha paddav kada monna.... 
 
Babu: ee time ki ranu.
 
Papa4: after 6.
 
Babu: Vachestunna...
 
 
Hero garu lunch ki baga dhittamga tinesiiii evening snanam chesesi ks deodorant kottesii... 6 ki papa daggarki vellipoyadu...
 
Door bell kottagane... papa4 door teesi... endukochav? ani teased...
 
Papani loniki tosiii... door pettesadu hero garu... cheptha pada annadu...

Iddaru kasiga oka round eskunnakaaa alisipoiii...  dinner chesarannattu... movie chooostu okari vaipu okaru choosukunnapudu alla kallalo kaamam utti padutondi...
 
Papa kavalani rechagottindiii babu ni.... 
Papa babu kosam papu, charu, manchi vepudu, perugannam, sweets chesi pettindi... babu papa ne kasiga choosthu bojanam chesadu... 
Bojanam ayyaka papa babu oollo koorchundi...
 
Babu: Malli epudu kalustanoo...
Papa: mmm... ne santagi entiii next?
Babu: emo telidu... B**b ni busy ga nalipestu..
Papa: Na lanti ammaini malli padatava?
Babu: hmmm ika vaddu... pelli chesukunta..
Papa: Elanti ammaini chesukuntav?
Babu: hugs cheskoni muddulestukunu touchings chesestuu.... baaaaaaaaaaga pedda peddaa ************* ani joke vesadu..
Papa: che che... siggu ledu..
Babu: akkade papa ni kamatho nalipesadu... 
 
 
 papa ma vadiki oka shock ichindi aa last night... 
ma vadu olloo unna papani tana vaipu tipu kuni... face to face kissing licking jeskuntunnaru..aa position ante papaki chala istam.
 
babu papa leniki thammunni tosesiii b**bs tho adukuntuntee papa cow girl laaaa eeeeeehhaaaaaa antu gurranni swari chesindi... 
 
babu papa rythm ni match chesukuntu papani peaks lone undettu chesadu...


ala papani ollone cowgirl ride cheyistuu... okkasariii lopatiki thosiii grind cheyaganeee.. papa thatuukoleka thummudiki abhishekam chesesindiii poonakam tho shake aypothu..
babu ni nallini nalipinattu nalipesindi... abhishekam ayyaka... papa paiki lechiii babu chei pattukuniiii bed room loki tesuku poindi... bed meda valipoiii.. babu papa medaki ekkabothuntee... ila kaduu.... ani babu ni oka vichitramaina korika korindhi.... babu kangaru paddadu... 



Papa: Aroju moratuga chesinattu chey
Babu: Shock thini... che no.
Papa: Naku ala kavali..
Babu: pichekkinda... 
Papa: ledu... ani babu ni medaki lakkuni fook tho babu thammunni rechagottindi.
Babu: Emaindi neku eroju
Papa: Aroju papa3 peru cheppi 10gav. kani eroju nanu matrame sukahpettu... nannu pichi danni chey.. na peru pilustu wild ga 10gu antuuu babu butt meda oka spank esindi papa..
Babu: Dhadell antuuu papa loki doosukelladu... kani avesam matram ledu. babu ki premaga 10gali ani undi.
Papa: please naku alane kavali.
Babu: Aroju papa3 meda kopam valla ala chesanu...
Papa: oh avuna.... Papa3 ipatiki kotta bf tho enjoy chesesi untadi kadu... (kallalo kopamga choostu)
Babu: stop it.. venakki lagestunte...
Papa: malli lopalki lageskuntu... ne kanna kotta bf baga nachi untadu.
Babu: pallu korukuthu... shut upp...
Papa: neku chethakadu.. ani rechagottindi...
Babu: avesam kattalu tenchukuniiiiii papa hips pattukuni Dhana Dhan Dhana dhan antu pichi 10gulu 10gadu.


 
papa babu oopulaki maikamlo ki velli babu kavalsina sukahlni eduru istu... tanu sukapadindhi..
Babu papa4 ni kasi ga wild ga 10gutunna... ee sari matram papa4 kosame 10guthu.. papa4 peru pilustuuu pichi pichi ga 10gadu.
 
papa ee lokanni vadilii alane hero gariki thana fook ni appagichi... swargam anchula daka vellindi.
 
babu papani venakki thippi alane moratuga thammunni tosesii.. gattiga 10gudu estarted. papa venakki tirigi kasiga kopamga kamamga oka soop choosindi..
 
ventane juttu pattukuni venaki lagi oka lnjani 10ginattu 10gadu. iddari rasaltho bedsheet mottam kampu kampua ayindi..
 
babu ki aa sayyatalo 2 time abhishekam chesindi papa4.. ala oka half hour wild ga chesukunnaka goramga alisipoyinda hero bed meda padipoyadu..
 
papa babu ni gattiga hug chesukunii... kallalo choostuuu.... nene ma kulam lo puttaka poi unte ninne pelli chesukune danni ani 4head meda kiss pettindi..
 
babu emi anakunda silent ga undi poyadu.
 
papa babu cuddle chesukuni nidra loki jaaripoyaru..
 
babu aroju 1 hr ki okasari melkuva techukuni papa medaki ekki papani enjoy chestuuu papaki sukanni istuuu madhuramga gadipesaru...
 
morning lechesariki bed shieet mottam attalu kattesii undtam choosi iddaru navvukunnaru.. papa aithey siggutho chachipoindi...
 
anukunna time ki babu train ekkinchadu...
 
Tarvata malli epudu papa4 ni hero kalava ledu... ponu ponu contact kuda poindi...
 
ala oka teepi gurthu tho papa4 door close ayindi..



Papa5 
Papa4 delhi ellipoindi.. manodu elagola engineering complete chesadu... job prayatnalu shuru chesindu... eng aithey elagola velagabettaduuu job ki interviews ki talent kavalaeyeee.. 10galekapoyadu..
 
1.5 yrs no job... Elagola hyd lo oka consultancy tho pake exp avi ivi choopinchiii... oka pithre company lo developer position lo join ayindu...
 
Devudaaa nana kastal padi ee job dorikindi... emi rani nannu nuvve kapadali Job lo join ayyadu...  Team ki parichayam chestune manodu pedda turumu thopu ani manager build up ichadu… hero gariki tension estarted. 
 
Manodi desk pakka cube lo oka North indian girl… Delhi nundi (same pinch anukunnadu)… full posh ga untadii.. full talented. Pakka cube avatam tho papa evariho phone matladutundiii evaritho sollu 10gutundi anni manodiki koncham vinapadeviii… papa5 oka thoka pendu undedhii… vallidaru epudu edokati gusa gusal adukuni navvuku chastune undevaru… 
 
Papa baga chexy ga undatamtho focus pettadu manodu… oppice lo survive avadaniki team lo okanni baga close chesukunnadu… vaditho manodi bagotham mottam cheppesukunnadu… 

Papa5 gokudam ani manodu...
Hero: Delhi lo naku telisinaaa manchiiiiii pend undi  (vachi rani english lo manodu trying)
Papa5: oka erri navvu navvindi.
Hero: Chaaaaala closseee pend... 
Papa5: so what?
Hero: (vammo endi deni cutting) Delhi lo blah blah area telusa?
Papa5: yeah. Inthaki endukochav?
Hero: ade kotta kadaaa proj gurinchi  koncham cheptav ani...
Papa5: team wiki lo docs untay chaduvuko 
Hero: alage....
 
Papa5 ki tech ekkuva ani ardam aindi babu ki kani team lo papa5 tappa help chese vallu dorakalevu babu ki. vere vallu antha vere modules annattu. Idila undaga hero garu technical doubts adagtaniki vellaru.
Hero: iventivi...
Papa5: unit tests....
Hero: ante enti??
Papa5: adi kuda telida? blah blah blah explained... 
Hero: oh nice.. nenu ee Junit tests ni C lo raddam anukuntunna... 
Papa5: pai nundi kinda daka choosi... Java vacha neku?
Hero: yeah expert andulo.
Papa5: avunaaa... mari Junit tests C lo rayatam kudardu ani telidya....
Hero: aabbbb abbbb.. ante ipudu ala kuda rastunnaru anamaata...
 
Ilaaa manodu pichi pakodi questions adigi papa5 ki manodu pedda boku ani prove cheseskunnadu...
Papa5 ki manodni choostene... 10geiiii ani peddaga arvatam modalettindi...
 
 
Papa5 cheta chivatlu tinnaka okaroju papa5 dani chelikatthetho muchatlu adutundaga hero ki vinipinchay...
 
Papa5: (hindi lo) abba eee sollu gadu unnadeee potta kosteh em ledu.. ela recruit chesarooo... chava 10ging ani hero garini pichi puvvu ni cheseskoni navveskunnaru..
 
Papa5 puruguni choosinattu choostunte thattukolekaa vadi colleague tho thana badha cheppukunnadu hero garu.
Apudu koncham dairyam cheppadu.. Evari jolikaina po kani aa papa5 joliki poku. daniki south indians ante padadhu.. baaaaga pogaru talented and beautiful ani.
Dani chuttu oppice lo chala mandi padataru ayna evarni dekadhu... Delhi culture papa lo chala unnay... pubs ki vellatam, cigarettes tagatam (secret ga), mandhu kottadam alavaate...
 
kabatti ne survival koncham katam aa papatho pettukunte ani suggest chesadu..
 
Vishayam ardam ayna hero garu papa joliki povatam tagginchadu... edo telisina coding ni koncham koncham chestuuu mellaga kalam gaduputunnadu... 

Entha kadannaaa team lo unna oka chexy gunta ni kaminchakunda undatam kastame... papa5 apudapudu skirts lo, tight jeans lo andalu pradarshistuuu bagane kavvinchedi janalni..
 
avi choosi hero garu enno ratrulu nidra lekunda chethiki pani cheppevadu... hero gariki gatti nammakam papa5 mokam chooste baga fast and kaneesam oka 4 or 5 eeethalu aypoyi untay anii.. kani naku matram anni darlu close aypoyay ani feel ayyadu... papa friend ga kadu, oka dumb colleague la treat chestudni... 
 
oka sari team outing vellinapudu... random pair dance ani... oka song ki team lonchi oka ammai abbai ni random ga pick chesii adukuntunnaru... apudu papa5 ni hero ni select chesaru... apudu babu decent ga professional ga dance chesi thappinchukunndu.. ala aa outing lo games and fun events lo koncham papa5 tho parichayam perigindiii babu ki... 
 
Tech doubts tho vishiginchaka povatamtho papa5 and babu madyalo oka Hi... .... colleague relationship tayaraindi...
 
papa5 babu ki hindi asal radu ani anukunediii but babu ki chala mandi town boys la hindi ardam avtundi kani speakaa leru...
 
aa advantage tho babu papa5 chelikatthetho matlade secrets vinese vadu... Ala papa5 ex-bf stories pub lo jarige chexy scenes vinesadu... papa5 ame chelikattheltho achu siggu leni abbila la boothulu matladedhi... 

Ala vinna secrets prakaram.. papa5 already 2 bfs tho bumchik bumchik ayindi… apudapudu pubs lo kiss buss lu kanichedi… recent ga hyd lo kuda okaditho physical breakfast lu ayyay… ivi vinna hero gariki rakatham jivvuna lagesay…. papa meda moju perigipoindi… 
 
Idila undaga team lo work perigipovatam papa full busy ay enjoyment lekunda poindi… work pressure frustration lo ukkiri bikkiri ayindi… alanti time lo new year rabothondi..
 
apudu papa5 dani friend tho “jeevitham chala chiragga undi… relax ayyi chala rojulaindi.. ee last year mottam anni kastalu and frustration.. new year matram enjoy cheyali… Jan1 ki kummestaaaa.. pichi pichi ga enjoy chesta ani” discuss chestondi..
 
adi vinna hero garu idi em chesiddo ani excitement lo unnadu… Dec31 night oka pub ki povalani papa5 and dani friend decide ayyaru… babu kuda dec 31st night papa5 vellina pub ki velladu… papa5 ni gamanistuuuu adi pub lo lea enjoy chestado ani ashakthiga choostunnadu.

Babu oka gumpulo hang avutu papa5 meda oka kannu vesadu.... Papa5 chexy ga tayarayyiii high heels tho heroine la tayarayyiii oka aada ladies batch lo sandadhadi chestondi... mellaga tequila shots estu enjoy chestuu... evado abbai dance floor ki piliste elli dancing.... ala papa 11:30 kalla oka 5 shots and full ooguthu enjoy chestondi.... babu hi chepdamani velli Hi ante... 10geiii annattuga choosaru aa papalu iddaru... babu mooskonii malli patha gumpulo ki vellipoyadu... elopu papa5 friend ni evado abbai tagulkunnaru.. almost mid night ki iddaru chero abbai tho separate aypoiiii dancing, shots kottukuntuuu full enjoy chestunnaru.. aaa danclu lo aa abbaillu papalni ekkada padithey akkada nokkestu unte papalu navvukuntu enjoy chestunnaru.. light dim ga untundi kabatti dance floor lo evari gola lo vallu unnaru... corrust ga 11:45 tayaniki papa5 dani dance partner tho ekkadiki mayam ayyindi...
 
babu kangaruga vethukuntunnduu.. babu thammudu already busalu kodutu ibbandi ga unnadu… suddenga 11:57 time ki navvukuntu siggupaduthu dance floor lki vachesindi dani partner tho… dani siggu choosi hero garu edo cheseskunnaru ani chala feel aypoyadu… ika 12 ayye sariki lip kissulu petteskuntu nakeskuntu happy new year ani dance mottam pichi kukkalla dancelu modalu…  Papa matram maikamlo aa partner ganiki sarvasvam samarpincheskuntondi…. adi choosi hero garu jealous feel ayyaru

papa5 control tappi is tam vachinattu dance chestondi.. maikam lo evaritho dance chestundo kuda teliyatledu… 
vallu ika shots contest ani tequila shots istam avchinattu tagesaru. elopu papatho vachina friend out aipoiii dani dance partner tho ekkadiko chekkesindi… papa5 alane enjoy chestu undi poindi..
 
apudu papa5 dance partner ma intiki podam ante papa5 no cheppindi… vadu chei pattukuni pads ante.. 10gei ani nettesindi…. vadu sarle ani dobbesaru… papa alane inko shot vesiii tarvata dance chestuuu padipoindi… apdu papa ni pakkaki tesukelliii enquire cheste papa ki telisina vallu evaru lekunde… Apudu party aypoyaka evaraina unnara ani annoucne cheyaga….. mana hero garu.. .nenunnane nayanammaaa antuu shirt chinchukuntu vachaduu….
 
nenu papa ki colleague ani cheppi ID choopinchduu ika papa valla intlo dinchutha ani akkadi nundi tesukochesadu…. kani babu ki papa valla illu teliyaduu.. papa wasted akkada.. em cheyalo teliyakaaaa babu papani oka hotel lo room ki tesukelladuu….
 
 papa5 ni nadumu chuttu chetulu vesi gattiga pattukuni nana kastalu padi room daka tesuku velladu hero garu. elopu papa5 thana baralanni babu ki antinchindi..
 
hero gari thamuuduu puri vippi natyam cheyasagadu.... papani ala mattulo choostunte thattukolunda unnnadu hero garu. elagaithey ne papani bed daka tesukello padukobettadu... 
 
ala bed paina papa "ra ra na raaja" ane position lo padipoi undi.. hero garu gutakalu minguthu andalanni korikela choostunnadu.. kani ekkado oka moola hero gari manchi tanam ala teliyakunda seelanni docheyya kudadhu ani apestondi.... thammudu matrammm common gusa gusa ani tondara pedtunnadu.. appatikey 2:30am aipoindi..
 
ila kadu ani papa ni bed meda padukobetti thanu sofa meda padukunnadu... madyalo papa vaipu choodaga papa skirt koncham paiki lechindi.... Thammudiki chala ibbandiga anipinchindi...
 
thanani entho happy ga unche thana thammudi kosam nenem chesanu ani hero garu thanani thane prasninchukunnadu... ventane sofa medi nundi lechi bed daggara ki velladu

 babu bed daggariki velli somasilli padipoina papani choostunnadu.. mundu jagrathaki lights apesi just bed light matrame unchadu.
Mellaga papani tadimi lepataniki try chesadu... mike test annattu...
 
papa levakapovatam tho mellaga papani touch chestu daggarki jarigi papani hug chesukuni kamam tho vila vila ladi poyadu hero garu.

papa alage kadalakunda response lekunda undi.. babu mellaga skirt paiki lagi fook meda veena moginchadu... papa koncham kadilindi but not much response.. alage fook ni rudduthu papa salla meda face tho ruddukunnadu hero garu.. papa medaki ekki mellaga top ni tesesthu lips ni kiss lu petteskunnadu. lips kiss chesepudu papa koncham respond ayindi.. babu kangaruga veena moginchudu aapi break ichadu... malli mellaga kiss pedithey no response malli veena mogistu papa top tho bra kuda vippi padesadu hero garu...

papa b**bs soosi hero gariki mathi poyindi... nijame papaki antha pogaru undatam lo thappu ledu anukunnadu manasulo... rentini amantham nalipesthu baga koriki koriki aaragistuu enjoy chesadu hero garu.. papa chinnaga kadilindi... 
 
babu koncham gap ichiii malli nalukatho nips ni kelikadu.. no response.. apudu rentini gatiga pattukuni suck chestu kummi padesaru hero garu... debbaki papa shiver ayindi... babu mellaga kindaki velli nadumuni, bodduni baga kisses peduthu papani ranjipa chesadu.. papa nadumu shakira la oopindi... apudu nadumu pattukuni kisses la varsham kurpistu korikku tinnadu hero garu


papa b**bs ni migatha expose ayna body ni baga kamichaka.. babu ki fook choodali anipinchindi....
 
mellaga skirt paiki ettadu... apudu panty ni choosi shock tinnadu hero garu..
 
aa panty meda sp*rm marakalu... apudu babu ki ardam ayindi party madyalo dance partner tho 10 mins kumminchukundi ani... hero ki avesam vachesindi..
 
panty ni pakkaki lagesiii muddula varasham kuripinchaduuu hero... papa nundi sunnithamaina moolugulu vinipinchay..


papa G kinda pillow petti panty tesi avatala padesadu hero garu.
papa fook ni kamatho choostu alage undi poyadu koncham sepu.
terukuni fook ni kisses chestu mellaga veelatho ruddudu start chesadu.. apdu papa hips lo rythm modalaindi..
fingers ni mellaga fook loki tosadu hero garu... papa moolugu.. 
fook ni nakuthu fingering rendu okesari chestundaga.. papa chetulu babu head meda paddai..
 
kangaruga babu apesadu... apudu papa revers papa hips ni rythm ga oopesindi babu fingers and face meda... 
papa babu juttu pattukuni nimuruthu fook ni oopestuntee babu ki scene ardam ayyii ika full fledged meals begin pettadu..
 
ala koncham sepu sucking fingerign cheyaga papa burst aypoyi peddaga moolgindiiii...

papani alane meda ekkesi babu 10gudu istarted... papa choopinchina avamanalu anni gurthochay.. apudu manaslulo emaina pogaru unna porini 10gutunte aa sukame verabba ani anukunnadu... papa legs vedalpu chesi Dhana Dhan dhana dhan papa malli burst ayye daka kummadu hero garu... 
 
alage koncham rest teskoni malli third round modalettadu. papa aapatikey machinga coopertate chesudu modalettindi... moodo round lo manodu apakunda doggy style lo kummi padesadu.. papa burst ayna apakunda esesadu.. ala papa ollu mottam hoonam chesii... 6 ki babu pani aypoindi.

Morning malli papa kanta padithey danger anukoni.. munde lechi hero garu jump jilani...
 
aa tondarlo hero garu thana hand kerchief marchipoyi poyaru... kani alantivi marokti undatamto hero garu ki realize kaledu..
 
aa marusati roju oppice ki bayam bayam ga velladu hero garu... exact ga lunch time lo papa5 friedn tho gusa gusal estarted. Heor garu gunta nakkala vinnadu.
 
Friend: emaipoyav jan1st roju phone teeyale?
Papa: baga late ayindi leche sariki.. full hangover. vichitramga hotel lo unna leche sariki... party lo emaipoyav patha lev
Friend: nenu 1 ki jump vaditho... 
Papa: emaina bumchik bum ayinda?
Friend: ledu. Hotel annav evaritho vellav?
Papa: Emo. nenu dance vesina vaditho anukuntunna.. naku gurhtu ledu. (hero gari musi musi navvulu)
Friend: marem jarigindoo??
Papa: Vadevado kani night mottam chukkal chopinchadu... I didnt even know how many times. maikam lo evado kuda choodaledu... morning leche sariki hangover and teepi badhalu.
Friend: lol manchiga enjoy chesav kada.. 
 
ala iddaru valla dengulatalu chppukuni vellipoyaru...
 
Tarvata meeting lo hero garu papa pakana kurchunnaru... apudu vadi daggarnundi vachina perfume smell ekkado baga familiar la anipinchindi.. tarvata hero garu thana hand kerchief tesi vadatam choosii... same pinch aniiii hotel dorikina hand kercheif gurthochindi papa ki.... 
 
desk daggara papa baga alochisteee aa dance partner gaditho chivarlo godava padi 10gei anatam gurthochindi... ventane papaki fuse lu egiray... kompateessii vedu 10gada ani anumanam vachindi... final test annattuga hero gariki hi cheppataniki vellindi papa..
 
babu hi chppintarvata.. babu full hands paiki anukune daka edoka sollu mataldindi.. babu hand ki unna bracelet choosi confirm chesukundiiii jan 1st night 10gindi hero ne ani..

Taravata papa babu ni coffee ki teeskapoiiii niladeesi adigindiii... 
 
 
Papa: aroju nannu hotel ki tesukellindi nuvvena?
Babu: silent ga unnadu.. kangaruga..
Papa: Parledu cheppu... nenemi ananu.
babu: yes. nuvvu tagi padipothey tesukellanu. ne illu ekkadu teliyaka hotel ki tesukellanu.
Papa: okay. Aroju emaindi? naku asalu gurthu ledu.. Hotel lo natho patu nuvvu kuda unnava?
Babu: ledu nenu hotel lo drop chesi vellipoyanu..
papa: kopam ga. are you serious?
Babu: yeah
Papa: hand kercheif ichi.. Tagunnantha matrana antha erri danila kanipistunnana... aroju morning daka nathone unnav ani naku telusu... nijam cheppaka pothey police complaint ista
Babu: silent ga I am . sorry... nenu tondara paddanu.
Papa: kopam ga choostune undi.
Babu: Nenu chesindi pedda tappe. but na meda case lantivi pettodhu please... muslali kanneeru karchadu babu.
Papa: ala maikamlo unna ammaini 10daniki siggu ledu?
Babu: I am  sorry.... crying.
Papa: ee vishayam evarikaina cheppava?
Babu: ledu.
Papa: cheppaku. ee vishayam bayata cheppi na life spoil cheyaku.. chesteee ne life nenu end chesta... 
Babu: ok... ee vishayam ikkade marchi podam...
 
Coffee tagesi etu vallu atu 10gesaru

ga tarvataaa papa babu koncham jagrathaga unnaru... papa koncham help chestu manchi friends la unnaru evarni evaru chinna choopu choosukokunda..
 
papa ki panilo late aynatpudu babu bike meda inti daggara drop chese vadu... chinna chinna pickups droppings chese vadu.. apudapudu friends tho patu movies ki povatam, dinners,,,,
 
Papa mellaga babu tho saannihityam chanuvu penchindi.... oka roju papa babutho... naku bore kodtondi... mandu kottali ani undi.. company istava ani adigindii..
 
babu sare annadu... oka friday night babu bottles eskoniii papa daggarki velladu...
 
mandu kodthu valla manager meda jokes vestukuntuu enjoy chesaru..... papa excite avtu ekuva tagestundi.. 
 
Babu: please nuv ekkuva tagaku.. malli emaina avochu..
Papa: emaavtundi.
Babu: adey jan 1st roju story.
Papa: avthey avvani... ayna neko nijam cheppana... aroju nenu baga enjoy chesanu... gattiga navvuthu chppindi.
Babu: telusu ani musi musi navvulu navvadu.
Papa: how? doubt ga adigindi.
Babu: naku hindi ardam avtundi... mataldalenu
Papa: fuses egiray... so?
Babu: nuvvu ne friend tho aa night em jarigindani cheppavo anni vinesa...
Papa: WTF nuvvu manishivena... 
Babu: navvuthu... ee matranikena... inka ne secrets chala telsu..
papa: kompaga... ninnuu antuuuu vadi meda ekki chilipiga koduthundi..
Babu: tapinchukuntu jovial ga thatnnukuntunnaru..
 
Suddenga papa chei jari telugu cinema lo la papa chala daggaragaaa... okari swasa okariki tagilela okari kallalo okaru choosukuntu unnaru.... anteee malli kissing estarted... 
 
 papa advanced ga babu ni bed meda padesi meda ekki tokka sagindi... 
 
Babu: namileshe la unnav ga
Papa: shut up
Babu: neku aroju baga gurthunda...
papa: yeah almost.
Babu: nenu nammanu.. proof kavali...
Papa: oka chesi chopedathanu...
 
ani papa aroju babu ki chesina type lo battalippi vadi nips ni kelkuthu... baga rechagottindi...
papa thana talent choopistuuu babu pant ippi thammunni bayataki teesindi... mellaga lollypop antu lips tho thammunni tease chesindi..
 
babu: thatutuko leka papa notloki tosesadu..
Babu: South Indians ante nachadu kadaa neku.. mari enti idi ante grinding chesadu papa notlo...
Papa: kasiga choosthu... aroju nuvvu choopettina sukahniki ne meda manasu paddanu ra..
babu; avuna... 
 
antu papa ni bed meda esi...battalippi pichi 10gulu 10gadu... 
 
2 rounds tharvata iddaru alisipoyaruuu.. apudu papa... South Indians ante nachakapovadaniki oka reason undi ani tana estory start chesindi

Papa: Na 2nd bf south Indian from hyd. Vaditho 2 yrs relationship lo unna...naku idi varaku inko bf unnadu ani vadiki munde cheppanu... anni telise relationship lo ki vellam. pelli chesukundam ani decide ayyam. ma parents ni oppinchandu entho kastam meda. vadu kuda valla parents ni oppincha annadu... kani ma parents vallintiki vellaka katha addam tirigindi... valla parents ma parents ni mistreat chesaru. avamanincharu.. aa time lo na bf intlo ledu... 
 
matter nenu vadiki cheppanu.. vadu parents daggariki velladu...  vadu valla parents matalu vini vachi.. vallu oppukovatledu lets break up annadu..
 
naku kopam vachindi.. reason adigithey... naku past relationship, south indian, character ledu ani answer cheppadu... 
 
na vishayam teliya kundane love lo padadaaa ani kopam vachi 10gulu pettanu.. vadu nannu mosam chesado leda valla parents cheppina matala valla maripoyado teliyadu... kani naku matram barichalenantha kopam avamanam jarigay.. andukey naku south indians ante kopam
 
babu jarigindiniki  cheppi... andaru ala undaru ani cheppukochadu... ala aroju gadichipoindi.


Konnallaki babu oka 2 weeks babu leave teskoni thana town ki velli vachadu..
 
papa aa 2 weeks lo pubs ki vellindi... aa secrets malli thana friend tho share chesukuntunte manodu vinnadu...
 
papa malli evarno tagulkundi north vadni pub lo... vaditho kuda bumchik bum chesesindi...
 
Babu: kopam ga. Evaditho padithe vaditho 10gichukuntava?
Papa: em matladutunnav?
Babu: pub lo malli evadno tagulkunnav ata
papa: mind your tongue.
Babu: endukila chesav.
Papa: na istam... nuvu elago vadu anthe.. nenu netho relationship lo lenu kada..
Babu: che nuvu adapilla vena?
Papa: hello ee yugam lo unnav? Its my life. ne salahalu naku akkarledu... ani pogaruga cheppindi..
Babu: veditho agav kada.. malli evadno tagulkuntav moju teeraka..
Papa: pogaruga. YES ani cheppindi.
Babu: Devvdaaaaaa, ammailu ila kuda untara anukunnadu...
 
babu shock tini shake ayyi akkadi nundi 10gesadu... aa godavaki papa malli babu ki chance ivvaledu...
 
ala ma vadi 5th door close aypoindi... 

Link to comment
Share on other sites

Wakey Papa1... infact papa kadu vadi first experience oka aunty.

 

Ma vadu oka perunna teacher koduku.. baagane untadu choodataniki... smart kid... koncham rich kuda...

 

Script under construction:

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...