Jump to content

Obulesh - Friday Estories


obulesh

Recommended Posts

Wakey Papa1... infact papa kadu vadi first experience oka aunty.

 

Ma vadu oka perunna teacher koduku.. baagane untadu choodataniki... smart kid... koncham rich kuda...

 

Script under construction:

 

oohinchi rasthunnava? gurthu thechukuni rasthunnava?

Link to comment
Share on other sites

Papa1 -  Post1:

Ma friend inti pakkana oka aunty. Chinna vayasulo pelli chesesaru with old uncle. 25 yrs age gap. Uncle government employee, avg looking, borra untadi. Aunty choodataniki chala baguntundi chala kalagolupu family girl. Mastaru family ante bagaa respect.. pandagalaki pabbalaki okari vantakalu okaru share cheskovatam antha usual. Ma vadu 8th lo unnapudu jarigindi eee vichitra bumchik bum. Uncle government employ apudapudutours ki velle vadu. intlo okkate unnapudu todu kosam ma vadu valla chelli velli aunty tho padukone varu. aunty ki apudu 26 age apudu. General ga padukunnapudu aunty chelleni, vadini cheroka pakka padukobettukuni kadalu, kaburlu cheppukone varu before sleep. ala its pretty common. ma vadiki emi bumchik knowledge leni rojulu avi..

Link to comment
Share on other sites

Papa1 - post2: 

 

Ma vadiki nidralo kallu vese alavatu undedhata… Thodu padukunnarpudu morning ma vadi kallu chethulu ekkada undevo vadike teliyadu ata. Aunty morning cheppede kani its not a biggie annattu. Ala vadiki apudapudu konni suthi methani places tagilevata… kani no feeligns vadiki.. Kani twist lo aunty ki uncle nundi peddaga sukha prapthi lekunda povatam estarted. musali gunde kada oka vela initiate chesina 5 mins lo subham card. So aunty fully disappointed with uncle. Uncle monthly oka sari outdoor vellinapudu ma vadu nidralo apudapudu nidralo saradaga chilipi aatalu adevadu. vadiki em teliyaka poina… adedo saradaga anipinchedi ata. Aunty kuda peddaga object chesdedi kadata.. paiaga pakkana valla chellelu undedhi… So ala ma vadiki teliyakundane aunty tho sarasal ade vadu night.

Link to comment
Share on other sites

okk...baga gurthu cheskuni rayi..

 

 

Vuncle unnava ... story manchi exciting ga undi next next next .....

 

Lol ee protsahame naku kavali... kummeddam eroju...

Link to comment
Share on other sites

Papa1 - post2: 

 

Ma vadiki nidralo kallu vese alavatu undedhata… Thodu padukunnarpudu morning ma vadi kallu chethulu ekkada undevo vadike teliyadu ata. Aunty morning cheppede kani its not a biggie annattu. Ala vadiki apudapudu konni suthi methani places tagilevata… kani no feeligns vadiki.. Kani twist lo aunty ki uncle nundi peddaga sukha prapthi lekunda povatam estarted. musali gunde kada oka vela initiate chesina 5 mins lo subham card. So aunty fully disappointed with uncle. Uncle monthly oka sari outdoor vellinapudu ma vadu nidralo apudapudu nidralo saradaga chilipi aatalu adevadu. vadiki em teliyaka poina… adedo saradaga anipinchedi ata. Aunty kuda peddaga object chesdedi kadata.. paiaga pakkana valla chellelu undedhi… So ala ma vadiki teliyakundane aunty tho sarasal ade vadu night.

 

describe man

Link to comment
Share on other sites

describe man

 

enti myan adi kuda explain ante how? B grade movies choodale?

 

emundi aunty nighty lo balls tho adukunte, aunty ki tickling chesthu.. ekkada padithey akkada touchings chesthu... Ikkada aunty no objection but no cooperation cause chellemma is other side. Aunty valla chelle vaipu tirigi padukunnapudu ma vadu venakanundi... veedi vaipu tirigi napudu mundu nundi raka rakal ga touchings annattu. appdu aunty breath lo eagerness ma vadu gamaninchadu... vadu kuda somthing something feel avvatam start ayindi... ika mellaga aunty kuda muddulata modalettindi... kinda innocnet play anukondi.... ala lip kissulu, aa kisslu, english kissulu,, touchings ayyevi night.... valla chellaki no idea idantha..

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...