Jump to content

medical certificates adigaru


Paidithalli

Recommended Posts

recent gaa oka andhra sambandham chusaru.. ammai CTS lo job india lo..

mundhu bane matladaru.. babu nuvvu katnam expecting aa annadu.. adhem ledhandi.. ma nana garu kuda meeru adiginapude chepparata kadha.. mem katnam theeskom ani annanu..

Ala ela untadhi babu. Katnam ivvakunte Ma chuttalo em cheppukovali.. Ma alludu america lo job chesthu katnam theeskoledhante .. M tho navvutharu Ma  urlo.. entha kavalo cheppu ? ani adigadu..

meeku nacchindhi mee ammai ki pettukondi .. Meeku nacchina figure mee relatives ki cheppukondi parledhu annanu..

Drink chesthava ani adigadu.. chesthnau ani cheppanu.. ?

Smoking... No annnu

Sare babu.. okasari hospital ki velli medical check cheyinchukoni ..certificates pampu anndu... 

nenem frequent gaa em thaganu sir.. edho fridays anthe .. annanu

Kadhu babu.. Monne maa inti dhaggarlo oka abbai dubai ki poyi AIDS thecchukunnadu.. anneetiki dhuram ga undi em kakkurthi padtharo.. 

Medical reports pampinchu ..nenu mee nana garitho matladthanu.. vallaki ee vishayam direct ga chepthe bagodhane neeku chepthunna annadu 

Link to comment
Share on other sites

1 minute ago, Paidithalli said:

recent gaa oka andhra sambandham chusaru.. ammai CTS lo job india lo..

mundhu bane matladaru.. babu nuvvu katnam expecting aa annadu.. adhem ledhandi.. ma nana garu kuda meeru adiginapude chepparata kadha.. mem katnam theeskom ani annanu..

Ala ela untadhi babu. Katnam ivvakunte Ma chuttalo em cheppukovali.. Ma alludu america lo job chesthu katnam theeskoledhante .. M tho navvutharu Ma  urlo.. entha kavalo cheppu ? ani adigadu..

meeku nacchindhi mee ammai ki pettukondi .. Meeku nacchina figure mee relatives ki cheppukondi parledhu annanu..

Drink chesthava ani adigadu.. chesthnau ani cheppanu.. ?

Smoking... No annnu

Sare babu.. okasari hospital ki velli medical check cheyinchukoni ..certificates pampu anndu... 

nenem frequent gaa em thaganu sir.. edho fridays anthe .. annanu

Kadhu babu.. Monne maa inti dhaggarlo oka abbai dubai ki poyi AIDS thecchukunnadu.. anneetiki dhuram ga undi em kakkurthi padtharo.. 

Medical reports pampinchu ..nenu mee nana garitho matladthanu.. vallaki ee vishayam direct ga chepthe bagodhane neeku chepthunna annadu 

wts surprising in this...nannu kuda adigyara....ful medical chekup...

 

Link to comment
Share on other sites

Just now, Rushabhi said:

Nothing wrong. Ask her also to get medical certificate.

virginity test kuda cheyinchukoni pampamani adugudham ankuntunna.. endhukante NO endhuku chepthantunnav ani intlo asking... so elago cheskom.. annee adigi.. vallu kuda hurt ayyela chesi .. apudu inkoti chustha

  • Thanks 1
Link to comment
Share on other sites

Just now, Paidithalli said:

virginity test kuda cheyinchukoni pampamani adugudham ankuntunna.. endhukante NO endhuku chepthantunnav ani intlo asking... so elago cheskom.. annee adigi.. vallu kuda hurt ayyela chesi .. apudu inkoti chustha

be a man bro....dont do this cheap things...be a man

Link to comment
Share on other sites

Just now, AFDB__REBEL said:

be a man bro....dont do this cheap things...be a man

medical certificates adigina vadu kuda be a father.. be a man ankovali kadha..

Whats wrong in that.. 

Evadi req vadidhi.. ammai ki sriramudu kavali ankunte naku kuda seethane kavali 

Link to comment
Share on other sites

Just now, Paidithalli said:

ammai tho matladi unte edho okati anevanni.. valla babu.. 

mee parents ki cheppei.. etla adiginru.. manam kuda adugudham ani..  

mee intlo vaallani ammai ni adamani cheppu..+-  u don't ask.. 

Link to comment
Share on other sites

Just now, Paidithalli said:

virginity test kuda cheyinchukoni pampamani adugudham ankuntunna.. endhukante NO endhuku chepthantunnav ani intlo asking... so elago cheskom.. annee adigi.. vallu kuda hurt ayyela chesi .. apudu inkoti chustha

Neeku virgin kavalisthe adugu. But aayana adigindi ninnu kinchaparichinatlu anukoku. Evaro mukku moham teleeni abbayi isthante savalaksha aalochistharu.

Link to comment
Share on other sites

Just now, Paidithalli said:

medical certificates adigina vadu kuda be a father.. be a man ankovali kadha..

Whats wrong in that.. 

Evadi req vadidhi.. ammai ki sriramudu kavali ankunte naku kuda seethane kavali 

nee levels enduku degrading man just for a girl adhi kuda nuvvu not marrrying

Link to comment
Share on other sites

Just now, Manthrii said:

mee parents ki cheppei.. etla adiginru.. manam kuda adugudham ani..  

mee intlo vaallani ammai ni adamani cheppu..+-  u don't ask.. 

ammai tho elantivi adagadam.. alanti topic theeyadam kuda naku ishtam ledhu

marriage anedhi nammakam paina jaragali

vellu kakunte inkokaru kani.. 

ilanti bewakoof question adigi hurt cheyyalenu.. So andhuke silent ayipoyaa

Link to comment
Share on other sites

Join the conversation

You can post now and register later. If you have an account, sign in now to post with your account.

Guest
Reply to this topic...

×   Pasted as rich text.   Paste as plain text instead

  Only 75 emoji are allowed.

×   Your link has been automatically embedded.   Display as a link instead

×   Your previous content has been restored.   Clear editor

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

×
×
  • Create New...