Jump to content

Varudu kaavalenu trailer


Battu123

Recommended Posts

3 minutes ago, manchineellu said:

telugu-funny.gif

Monna oka sangatana jarigindi ma cousin intiki velte pakkinti pillodu oka ammayi mundu uncle annaduRealSafeAmericanredsquirrel-max-1mb.gif..ventane gadini lopaliki pilichi Mc5ufP.gif

Link to comment
Share on other sites

1 minute ago, Battu123 said:

Monna oka sangatana jarigindi ma cousin intiki velte pakkinti pillodu oka ammayi mundu uncle annaduRealSafeAmericanredsquirrel-max-1mb.gif..ventane gadi lopaliki pilichi Mc5ufP.gif

kompa teesi kaalu pattukunnava ala pilavaku ani CITI_c$y UnfitPlaintiveEmeraldtreeskink.webp

Link to comment
Share on other sites

Just now, manchineellu said:

kompa teesi kaalu pattukunnava ala pilavaku ani CITI_c$y UnfitPlaintiveEmeraldtreeskink.webp

Ledu pirra gillanu aadu pagatho valla vedhi motham vinapadela nenu velletappudu uncle bye annadu RealSafeAmericanredsquirrel-max-1mb.gif

Link to comment
Share on other sites

Just now, manchineellu said:

next time mic lo antadu emo chusuko PlushWarmheartedIchidna-size_restricted.

Vadi gurinchi telusa ..vadiki 5years varaku asalu maatale vachevi kadu anta ma cousin vallu valla parents ki class peeki school lo padeyandi ante padesaru ..ippudu vaadi sodhi ki andari chevulu khel khatam images?q=tbn:ANd9GcQNh1yKvR56JJsStb26DE_

  • Haha 1
Link to comment
Share on other sites

3 minutes ago, Battu123 said:

Vadi gurinchi telusa ..vadiki 5years varaku asalu maatale vachevi kadu anta ma cousin vallu valla parents ki class peeki school lo padeyandi ante padesaru ..ippudu vaadi sodhi ki andari chevulu khel khatam images?q=tbn:ANd9GcQNh1yKvR56JJsStb26DE_

next event ide anipistundi sumi CITI_c$ySpiffyLongFritillarybutterfly.webp

Link to comment
Share on other sites

Just now, manchineellu said:

lol... aite next time ide avvutundi emo :P  SparseTartFlatfish-max-1mb.gif

Aadi introduction ela aindo telusa vere pillalani manam adugutham perenti ekkada chaduvutunnav ani ...Vadu na deggaraki vachi my name ani start chesadu name class school name school address principal name inka sachanu valla mummy lakoni poyindi ActualSatisfiedAmericanwirehair-size_res

Link to comment
Share on other sites

1 minute ago, Battu123 said:

Aadi introduction ela aindo telusa vere pillalani manam adugutham perenti ekkada chaduvutunnav ani ...Vadu na deggaraki vachi my name ani start chesadu name class school name school address principal name inka sachanu valla mummy lakoni poyindi ActualSatisfiedAmericanwirehair-size_res

chinna pillalu antha cute ga matladutunte pampinchesthava battugiphy.gif

Link to comment
Share on other sites

Join the conversation

You can post now and register later. If you have an account, sign in now to post with your account.

Guest
Reply to this topic...

×   Pasted as rich text.   Paste as plain text instead

  Only 75 emoji are allowed.

×   Your link has been automatically embedded.   Display as a link instead

×   Your previous content has been restored.   Clear editor

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

×
×
  • Create New...