Jump to content

Andharu Min C Ki Taggatledhu Ga.. Devvvvvvvvuda


Hyderabad_Nawab

Recommended Posts

cheppinnaga ne puttuka na dairy lo unthadi ,, google lo unte enka yevadu chesinna tappo nuvu naku telidhu ithe

pawan-kalyan-trivikram-laugh-gif.gif

anthe anthe.. intha sefu only manushule anukunna.. andhari puttuka kuda nee laane undhi ane brama kuda start ayindhi anna maata.. vuuuu..pawan-kalyan-trivikram-laugh-gif.gif

Link to comment
Share on other sites

  • Replies 672
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • Hyderabad_Nawab

    217

  • citizenofIND

    186

  • donganaaK

    99

  • xxxmen

    37

Top Posters In This Topic

neeku unna IQ level ki nenu neeku quote cheyatame ekkuva .. nee gurinchi ekkuva oohinchukoku ... u r just like a rabid dog to me pawan-kalyan-trivikram-laugh-gif.gif

 

avvunu ra gajji kukka gadiki neku anthaku minchi telivi edusthadi anukovatam na tappe

pawan-kalyan-trivikram-laugh-gif.gif

Link to comment
Share on other sites

neeku unna IQ level ki nenu neeku quote cheyatame ekkuva .. nee gurinchi ekkuva oohinchukoku ... u r just like a rabid dog to me pawan-kalyan-trivikram-laugh-gif.gif

Papam Dog Breed..Paruvu poyindhi asalu.pawan-kalyan-trivikram-laugh-gif.gif

Link to comment
Share on other sites

avvunu ra gajji kukka gadiki neku anthaku minchi telivi edusthadi anukovatam na tappe

pawan-kalyan-trivikram-laugh-gif.gif

 

gajji kukka evado poll pettu .. unanimous answer dorukuthadi neeku .. picha howley ga .. pawan-kalyan-trivikram-laugh-gif.gifpawan-kalyan-trivikram-laugh-gif.gif

Link to comment
Share on other sites

gajji kukka evado poll pettu .. unanimous answer dorukuthadi neeku .. picha howley ga .. pawan-kalyan-trivikram-laugh-gif.gifpawan-kalyan-trivikram-laugh-gif.gif

 

cheppakadhara me minds DP and id chusi caste ani decide chese dagare agipoyyindhi gajji kukka a

pawan-kalyan-trivikram-laugh-gif.gif

Link to comment
Share on other sites

cheppakadhara me minds DP and id chusi caste ani decide chese dagare agipoyyindhi gajji kukka a

pawan-kalyan-trivikram-laugh-gif.gif

 

BP tho kukka la meeda padi kariselaa unnav ga  ... go and lick balayyas feet man .. atleast nee janma ki oka meaning dorukuthadi pawan-kalyan-trivikram-laugh-gif.gifpawan-kalyan-trivikram-laugh-gif.gif

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...