Jump to content

Pellam lekunda manam undalema?


FrustratedVuncle

Recommended Posts

4 hours ago, FrustratedVuncle said:

Thappatle akkai,

Last 3yrs lo dear mother-in-law 2yrs (left last month) usa lone undi. Amma kuthurlu tallo pelu chooskuntu, serials choosukuntu, na meda padi edustu fully enjoyed. 2nd kid ni ma parents intha varaku choodaledu.

India trip podam ma intlo ekkuva time undam ani proposed. 48days trip plan cheste I asked for 30days in my home town with kids. 10days vastarata. };_. Kids ni teskoni nenu unta ante vallani vadili undalenu ata, edo oo vallaki padi padi sevalu chesedi la. Family ante valla amma ayya thappa in-laws ki chance ivvara? 

  

Job emana chesi earn chesthada leka just intlo kali ga untada? 
entha katnam eecharu? 

Link to comment
Share on other sites

5 hours ago, FrustratedVuncle said:

sFun_duh2 Enduku myan intlo koorchoni torture mingutaru na royya. };_

Mogudu edaina plan/suggestion chepthe first thing they do is complete opposite matladataru. No logics only oppose cheyale sofa lo kurchoni psycho lu. 

Vantalu handle cheyaleru, car drive cheyaleru, pillalni sarigga choodaleru, Visa appointments choodarleru, No bjs Denkikandi veellu..

telugu-frustrated.gif

India trip ki pothe aa kodi brain Mother-in-law daggara cheri tallo pelu choosukuntaru kani mana kompaki raru. Mana parents ikkadiki vaste chukkalu choopistaru.

naku-interest-poindhi-frustration.gif

India trip plan cheddam ante, 1week vastarata ma parents intiki. sare elago saavu pillalni nen teskoni ma kompalo 30days unta ante kudardu ata. Sare ikkade usa lo saavu nen prasanthaga India poi vasta ante ala kuda kudardu ata. Dikkunna sota cheppuko po ani naku okkadike ticket book cheskunna. 

aa chivari dialogue edaithe vundo....daani consequence kuda post sei ba

 

BRAHMANANDAM-KICK-wife-beaten.gif

Link to comment
Share on other sites

6 hours ago, FrustratedVuncle said:

sFun_duh2 Enduku myan intlo koorchoni torture mingutaru na royya. };_

Mogudu edaina plan/suggestion chepthe first thing they do is complete opposite matladataru. No logics only oppose cheyale sofa lo kurchoni psycho lu. 

Vantalu handle cheyaleru, car drive cheyaleru, pillalni sarigga choodaleru, Visa appointments choodarleru, No bjs Denkikandi veellu..

telugu-frustrated.gif

India trip ki pothe aa kodi brain Mother-in-law daggara cheri tallo pelu choosukuntaru kani mana kompaki raru. Mana parents ikkadiki vaste chukkalu choopistaru.

naku-interest-poindhi-frustration.gif

India trip plan cheddam ante, 1week vastarata ma parents intiki. sare elago saavu pillalni nen teskoni ma kompalo 30days unta ante kudardu ata. Sare ikkade usa lo saavu nen prasanthaga India poi vasta ante ala kuda kudardu ata. Dikkunna sota cheppuko po ani naku okkadike ticket book cheskunna. 

Ranbir Kapoor kooda ade antadu animal movie lo.. andari paristiti Ade .. conquering wife's ane daniki manaki power ivvaledhu ... Devudu... 

Link to comment
Share on other sites

4 hours ago, quest said:

1. chempapatti naalugu peekude

adi cheyyalekapote oka tellapillatho affair start chey, neetho manahshanti ledu ani cheppu

rendu options extreme and can't do it. Nenu kuda silent torture modalettali.

etaina 3months 10gesi prasanthanga chill chesi ravali. Podduna lechina daggarnundi lov da lo sodhi.

India move aipothe daridram potundi, pani manishini pettukuni chll cheyochu.

Link to comment
Share on other sites

3 hours ago, vaakel_saab said:

Kids ni nuvv manage cheyagaligithe mee intlo pettuko..appudu vasthadi sachinattu..

nuvv Mogodivi

ma intiki teskelthe easy ga maintain chesestha. 

forceful ga teskelthe edupulu pabbalu might leave impact on kids. $s@d

Link to comment
Share on other sites

35 minutes ago, kittaya said:

Ranbir Kapoor kooda ade antadu animal movie lo.. andari paristiti Ade .. conquering wife's ane daniki manaki power ivvaledhu ... Devudu... 

Manaki power ivvakarledu vaa, vallaki koncham brain isthe saripiyedi };_

  • Haha 2
Link to comment
Share on other sites

7 hours ago, FrustratedVuncle said:

sFun_duh2 Enduku myan intlo koorchoni torture mingutaru na royya. };_

Mogudu edaina plan/suggestion chepthe first thing they do is complete opposite matladataru. No logics only oppose cheyale sofa lo kurchoni psycho lu. 

Vantalu handle cheyaleru, car drive cheyaleru, pillalni sarigga choodaleru, Visa appointments choodarleru, No bjs Denkikandi veellu..

telugu-frustrated.gif

India trip ki pothe aa kodi brain Mother-in-law daggara cheri tallo pelu choosukuntaru kani mana kompaki raru. Mana parents ikkadiki vaste chukkalu choopistaru.

naku-interest-poindhi-frustration.gif

India trip plan cheddam ante, 1week vastarata ma parents intiki. sare elago saavu pillalni nen teskoni ma kompalo 30days unta ante kudardu ata. Sare ikkade usa lo saavu nen prasanthaga India poi vasta ante ala kuda kudardu ata. Dikkunna sota cheppuko po ani naku okkadike ticket book cheskunna. 

Edhi truth chala mandhi paristhithi almost enthe

my suggestion. Allocate some time for yourself every day or at least every week for your own passion. Lekapothe kashtam e stress 

Link to comment
Share on other sites

47 minutes ago, Konebhar6 said:

@FrustratedVuncle You need to assess your situation and figure out how to get "Balance of Power" to middle with out much damage. Maree frustration lo unnatlunnav. 

You treat your m-i-l the same way as she treats your mom. What's stopping u from getting u r parents here? You are giving in too easily. That's the problem. 

Nee meeda raayi padithe, return visaradam nerchuko, leda ointment rasuko ... ante gaani friday DB lo thread vesi maa paata gayalani bayataki teeyaku ani  experienced uncles @perugu_vada ,@BattalaSathi discussions during tea today.

COVID and health issues valla USA ki raledu na parents. 

Tega tegakunda tried so far. Okasari tegithe kani dariloki vachela leru Amma kuthurlu. 

Solo India trip tho problems solve avvali leda tega Anna tegutundi.

Link to comment
Share on other sites

29 minutes ago, FrustratedVuncle said:

COVID and health issues valla USA ki raledu na parents. 

Tega tegakunda tried so far. Okasari tegithe kani dariloki vachela leru Amma kuthurlu. 

Solo India trip tho problems solve avvali leda tega Anna tegutundi.

Nuvvu kasta gettiga untee valle darlokostaru 

Danito paatu nuvvemanna wrong chestunnavo Oka sari analyze chesko 

Link to comment
Share on other sites

1 hour ago, FrustratedVuncle said:

No dowry, on H4Ead job

Em benefit ra ayya , neeku marrying her ??okka Dowry ledu and aaa H4 EAD kuda nuve sponsor. Enjoy cheyadaniki kanisam BJ kuda eevadu.  You made a wrong decision man. I am sorry for you. 

Link to comment
Share on other sites

9 minutes ago, Tellugodu said:

Em benefit ra ayya , neeku marrying her ??okka Dowry ledu and aaa H4 EAD kuda nuve sponsor. Enjoy cheyadaniki kanisam BJ kuda eevadu.  You made a wrong decision man. I am sorry for you. 

Oka 5cr isthe dowry ichinattu, anything below is just peruki matrame.

Neku pellai pillalu unnara Anna?

Link to comment
Share on other sites

8 hours ago, FrustratedVuncle said:

sFun_duh2 Enduku myan intlo koorchoni torture mingutaru na royya. };_

Mogudu edaina plan/suggestion chepthe first thing they do is complete opposite matladataru. No logics only oppose cheyale sofa lo kurchoni psycho lu. 

Vantalu handle cheyaleru, car drive cheyaleru, pillalni sarigga choodaleru, Visa appointments choodarleru, No bjs Denkikandi veellu..

telugu-frustrated.gif

India trip ki pothe aa kodi brain Mother-in-law daggara cheri tallo pelu choosukuntaru kani mana kompaki raru. Mana parents ikkadiki vaste chukkalu choopistaru.

naku-interest-poindhi-frustration.gif

India trip plan cheddam ante, 1week vastarata ma parents intiki. sare elago saavu pillalni nen teskoni ma kompalo 30days unta ante kudardu ata. Sare ikkade usa lo saavu nen prasanthaga India poi vasta ante ala kuda kudardu ata. Dikkunna sota cheppuko po ani naku okkadike ticket book cheskunna. 

Nee frustration lo nyayam undi

uncle

 

keep calm and sip a beergiphy.gif

Link to comment
Share on other sites

Join the conversation

You can post now and register later. If you have an account, sign in now to post with your account.

Guest
Reply to this topic...

×   Pasted as rich text.   Paste as plain text instead

  Only 75 emoji are allowed.

×   Your link has been automatically embedded.   Display as a link instead

×   Your previous content has been restored.   Clear editor

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

×
×
  • Create New...