Jump to content

Conversation Leaked: Chandrababu Naidu - Nandamuri family at the dinner table


anticastepolicy

Recommended Posts

Chandrababu Naidu invites Nandamuri family. Here's the conversation

CBN: bava naku bayam esthundhi bava, chiranjeevi party pettesthey naku gochi kuda migaldhu emo

Balakrishna: innallu cinefield lo naku sukkallu chupinchadu ippudu neeku chupisthadu pedda theda ledhu

CBN: eti bava jokes esthunnav, ikkada naku tension tho ittadhi aipothuntey

Balakrishna: ori pitcha ni erri bava, na bathukey pedda joke aipoindhi ehe,aina naku jarigina dantho polisthey neku jaragapoyedhi entha cheppu

CBN: harikrishna bava nuvvaina edaina plan cheppochu ga

Harikrishna: nuvvu undehe ma buddodni(NTR) kuda pilichav ga lunch ki, vadu ekkada vachi nannu daddyyyy etthukova anesthademo ani BACK SEAT Pack aipotundhi naku ikkada

ZOO NTR: Nanna garu nenu ippudu pedda weight lenandi monney kerala lo kovvu kosi chethilo pettaru ippudu just 50 kgs anthey easy ga ettukovachu nannu

CBN: nenu mimmalni lunch ki pilipinchindhi okkalni okallu ettukuntaru ani kadhu ehe

ZOO: sarley gani inthaki lunch ki pilichav endhi matter, annam lo edaina kalipi ma babai ni ma thatha daggarki pampinchali plan esava

CBN: antha ledhu ley alludu aina me babai ni champithey poision bottle karchu bokka tappa em undadhu naku

Balakrishna enti na meeda jokes eskuntunnara ,fans ki telusteeeee.......

Harikrishna: veeedu okadu, joke ki sattire ki difference teliadhu, neney anukuntey nakantey errodu

Balakrishna 30 thirty years industry ikkada , naku teliadha joke edho sattire edho,kanti choopothu cheppagalanu kidney kalchestha

ZOO NTR: nuvvu eppudaithey intlo bellam gadni shoot chesi dorikipoyavo,appudey mana bathukulu comedy aipoyay, ippuud kottaga ayyedemundhi ley babai

Kalyanram: enti ikkada nannu evaru pattinchukora ,aithey nenu ellipotha anthey

Harikrishna: asalu mana iddarni lunch ki pilavatamey chaala ekkuva, nuvvu oooooooo avesapadi langalu chincheskomaka

ZOO NTR:era kalyan ram annayya ela unnav

Kalyanram:nannu annayya ani pilavamku naaaaannoiiiiiiiii veeedu choodu nannu annay anesthunnadu

Harikrishna:nenunna kabatti nuvvu naku cheppukunnav, vadu nannu daddyy ani pilustnnadu mari nenevadiki cheppukovali na badha

Zoo NTR:adhi sarley gani daddy , na cinema KANTRI songs innava

Harikrishna: vinna ra baganey unnay ley

Zoo NTR: edhi oka Song paaaadu

Harikrishna:Tappadhaaaa

Zoo NTR: em raaadha

Harikrishna:ante adhi adhi mari sarley try chestha

1 2 3 one two THRI

ma buddodi cinema peru kanTRI

ma ayya idhivaraku mukhyamanTRI

ma bava gadu pedda jagathkanTRI

nenu kaboye ardhika shaka manTHRI

janalni kalchaka monna ma tammudu cherindhi KIMS aaasupaTHRI

idantha chustunna CBN expression:

nenu veellani pilichina daniki reason endhi, veeellu chestunna lolli endhi

ento naa karma... veelledo vuddaristhaaru anukunte naa ke bokka pettetlu vunnaaru.........

EDITED BY MOD

Link to comment
Share on other sites

1 question to chiru fans ippudu yee site chiru fans daa caste feeling websitaaaaaaa,

meeru siru threads pedithey evaru raakoodadhu meeru matram ballaya ni nandamuri family ni thittochu

varevaa mee badha choosthunetey meeku lopala kullu bagggaaaa perigipoindhi anipisthundhi but any ways enjoyyyyyy

Link to comment
Share on other sites

vaammoo...vaammoooo....yemanna  talent  aaaaaaaaaa......lolli  lolli....

^^" ^^"

mama  edi  yevaranna  MIMICRY vallaki evvu......enka  keekaaaaaaa  untadi.......

you  rock....... you rock

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...