Jump to content

why girls r so possesiveee.....


chillin.maddy

Recommended Posts

[quote author=chillin.maddy link=topic=29180.msg191832#msg191832 date=1262254626]
aurangabad tajmahal ki vellamuu akkada akkada tana camera ichi photo teyami ma cheliki ichindhi nenu pedha phose kottu nenu baga testanu ani cheppa

2 photolu tesaaaa tanani alaney chustu undipoyaa sudden ga ma chelli cam lako boyindhi adhi kinda padindhiii antey fatt camera

na samirangaaa chusukooo tanakupicha picha kopam vachindhiiiiii
[/quote]

nenu cheppa badha padakuu na camera tesukooo aniii

vadhu ley andhiii kanii nenu orukuntana na camera lo tana photos ey tesaaaaa

tanaki taruvtha aina mail chedam ani  

and ma dad ki cheppa camera padipoyindh ianiii

dad verey koni idam annaruuu

shiridi lo 3 days unnamuuu ma madhyana kochem chemsitry start ayyindh iani anukunna

rojuuu gdmrng chepukovatammm yekkadiki velina kalisi velatam antey ma chelli kuda undi anukondiii

tiffin ma gang antey nenu ma chelli spandan kalisi tinatam okatey tabel deggara ila anamataa

Link to comment
Share on other sites

  • Replies 356
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • bitterkai

    68

  • chillin.maddy

    64

  • pratigadu

    43

  • Ghajini

    37

Top Posters In This Topic

Guest rakesh35791

[quote author=naidubava link=topic=29180.msg191829#msg191829 date=1262254519]
Meeru enduku ala kottukuntunnaro anku ithey ardham kavatam ledu..
Kani Maddy mama... Cheptha Vinu.. Ammayi Possessive ga undatam lo tappu ledu..
Ninne nammi netho vastundi.. Nuvvu kadu ante ekkadiki veltaadi.. Aa ammayi ala chesthe appudu nuvvu ela alochistaavu..Nee sangathi naku telidu kani 99% abbilu alane alochitaaru.. Possesiveness annadi both sides.. Naadi 5 years love story..Naku telusu aa pain.. 1 min call waiting vachina either of them cant tolerate..Vellu aa ammiyiki expalin cheyyu..

Tell her the situation.. Kurchoni matladukondi..Ila bazaar ki ekkithe okkodu okka salaha istaaru..

Final ga maku ikkada entertainment neeku maatram emi migaladu...

Decide...
[/quote]
naidubava nee answers tho andarini touch chesthunavu... nee love story meedha expectations ekkuva avuthunnayi.... sunday roju nee love story kosam waiting

Link to comment
Share on other sites

[quote author=chillin.maddy link=topic=29180.msg191840#msg191840 date=1262254885]
thank you andiiiii

sir kochem chepukuntey badha taggudhi ani

iam also remembering my memories  kocham  haee ga undiii
[/quote]


ee memories anni nee mind ni marcehsi malli aa amayitho hayigaa undali ani korukutnuna.. face the problem.. explainig seyi.. vakey.. bee happy.. be good!!!

Link to comment
Share on other sites

[quote author=chillin.maddy link=topic=29180.msg191840#msg191840 date=1262254885]
thank you andiiiii

sir kochem chepukuntey badha taggudhi ani

iam also remembering my memories  kocham  haee ga undiii
[/quote]
thokkeym kaadu poyieeeeeeeee yedanna vangoooooooooooooo[img]http://i33.tinypic.com/11m7srm.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

[quote author=bitterkai link=topic=29180.msg191851#msg191851 date=1262255292]

ee memories anni nee mind ni marcehsi malli aa amayitho hayigaa undali ani korukutnuna.. face the problem.. explainig seyi.. vakey.. bee happy.. be good!!!
[/quote]

naa vanthu gaa nenu devudiki dandam pettukunta mama... mad mama problem solve aipoi iddaru 100 years happy ga kalisi bratakali ani...

Link to comment
Share on other sites

Guest rakesh35791

[quote author=master123 link=topic=29180.msg191854#msg191854 date=1262255370]
good morning dudes
hw was ur day,

[/quote]
em pedha anna office ki vachinave?
me getting ready to go to office

Link to comment
Share on other sites

[quote author=chillin.maddy link=topic=29180.msg191849#msg191849 date=1262255163]
nenu cheppa badha padakuu na camera tesukooo aniii

vadhu ley andhiii kanii nenu orukuntana na camera lo tana photos ey tesaaaaa

tanaki taruvtha aina mail chedam ani  

and ma dad ki cheppa camera padipoyindh ianiii

dad verey koni idam annaruuu

shiridi lo 3 days unnamuuu ma madhyana kochem chemsitry start ayyindh iani anukunna

rojuuu gdmrng chepukovatammm yekkadiki velina kalisi velatam antey ma chelli kuda undi anukondiii

tiffin ma gang antey nenu ma chelli spandan kalisi tinatam okatey tabel deggara ila anamataa
[/quote]

hmmm tirigi vachey tappudu yadagiri gutta velamuu tanu gudiloki ranuu andi nenu yedho anukunna taruvatha telsiindhi valla problem anii so nenu kuda velli natey velli malli venakey vacheysaaa andharuuu nenu gudloki velanu anukunaruuu

nenu vachi car lo kurchunna tanatho patuuu adigindhi nuvvu yendhuku vellal edhu aniii .. nenu vellakudadu ani joke chesaaaa

kopam ga chusindhiiii
ventaney annan just joke chesaaa spl darsanma line chala pedha ga undiii na valla kadhu ani vacheysa ani cheppa

kochem jokes vesthuuuu

naa navvu naku inak gurthuuuu kaltho navindhiiii

i still rememberrrr

Link to comment
Share on other sites

[quote author=rakesh35791 link=topic=29180.msg191857#msg191857 date=1262255475]
em pedha anna office ki vachinave?
me getting ready to go to office
[/quote]
ya dude appees ki vachi chala sepu ayendhi nina night konchem work incomplete unde adi ippude complete chesa inka coffee kuda padaledu, andaru 31 njoy chesthu unte ma team ni matram thella na kodukullu denguthunaru

Link to comment
Share on other sites

[quote author=master123 link=topic=29180.msg191854#msg191854 date=1262255370]
good morning dudes
hw was ur day,

[/quote]

goodmorning,,lechi levaganey DB maddy story septhunnadu..inka brush kuda seyyaledu,,hungry  !q#  !q#

manodemo slow ga septhunnadu..

Link to comment
Share on other sites

[quote author=chillin.maddy link=topic=29180.msg191849#msg191849 date=1262255163]
nenu cheppa badha padakuu na camera tesukooo aniii

vadhu ley andhiii kanii nenu orukuntana na camera lo tana photos ey tesaaaaa

tanaki taruvtha aina mail chedam ani  

and ma dad ki cheppa camera padipoyindh ianiii

dad verey koni idam annaruuu

shiridi lo 3 days unnamuuu ma madhyana kochem chemsitry start ayyindh iani anukunna

rojuuu gdmrng chepukovatammm yekkadiki velina kalisi velatam antey ma chelli kuda undi anukondiii

tiffin ma gang antey nenu ma chelli spandan kalisi tinatam okatey tabel deggara ila anamataa
[/quote]


chemistry aaa!!! endi ee word!!! deniki chalaa meanings unaayi... baa nuvvu konchem susi typing seyaraade dance1w dance1w

Link to comment
Share on other sites

[quote author=pratap link=topic=29180.msg191853#msg191853 date=1262255337]
thokkeym kaadu poyieeeeeeeee yedanna vangoooooooooooooo[img]http://i33.tinypic.com/11m7srm.gif[/img]
[/quote]

endi vayaa nee badha.. aadi edo story septunadu kada.a...

Link to comment
Share on other sites

[quote author=master123 link=topic=29180.msg191854#msg191854 date=1262255370]
good morning dudes
hw was ur day,

[/quote]

good morning master maams!!! endi appes ki pole inka!!!

Link to comment
Share on other sites

[quote author=chillin.maddy link=topic=29180.msg191859#msg191859 date=1262255515]
hmmm tirigi vachey tappudu yadagiri gutta velamuu tanu gudiloki ranuu andi nenu yedho anukunna taruvatha telsiindhi valla problem anii so nenu kuda velli natey velli malli venakey vacheysaaa andharuuu nenu gudloki velanu anukunaruuu

nenu vachi car lo kurchunna tanatho patuuu adigindhi nuvvu yendhuku vellal edhu aniii .. nenu vellakudadu ani joke chesaaaa

kopam ga chusindhiiii
ventaney annan just joke chesaaa spl darsanma line chala pedha ga undiii na valla kadhu ani vacheysa ani cheppa

kochem jokes vesthuuuu

n[size=1[color=pink][/color]0pt][b]aa navvu naku inak gurthuuuu kaltho navindhiiii

i still rememberrrr
[/b][/size]

[/quote]


touch chesav mad mama... nee narration adirindi... kallaki kattinattu cheptunnav

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...