Jump to content

Chicago D/w Udyogulu


SrinivasL

Recommended Posts

evarana chicago downtown lo pani sesevallu unnara? unte meku monday selava kaadha? ma aapice vallu entha kakurthi kakapothe monday koda vachi pani seyamantanara vayya. pack authondi ravalante. ivvale godava godava ga undi veedulanni aapice daggara. chi deenemma jeevitham :3D_Smiles_38: :3D_Smiles_216:

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Idly Vishwanatham' timestamp='1337349236' post='1301819621']
Naku Telisina vallu antha WFH ee 2-3days..
[/quote]


makeyaledu baa.. malla monday koda ravalante.
off adigithe review undi kudardhu po annadu ma manager gadu.. podhuna vasthunte edo protest jaruthude.. choosthu choosthu ne oka cop gadu okati peekadu.. vammo

Link to comment
Share on other sites

chicago downtown lo nato summit jaruthundi baa ivala nundi monday varuku... anni desala presidents inka protesters janalu vastharanta. konchum hadavidi chesthunaru protesters. anni aapiculaki wfh or holiday icharu d/w lo vatiki.. ma daniki thappa :3D_Smiles_216: cry@fl paiga train lo povale aapice ki.. security checklu ani savagoduthunaru

Link to comment
Share on other sites

[quote name='SrinivasL' timestamp='1337350608' post='1301819762']


makeyaledu baa.. malla monday koda ravalante.
off adigithe review undi kudardhu po annadu ma manager gadu.. podhuna vasthunte edo protest jaruthude.. choosthu choosthu ne oka cop gadu okati peekadu.. vammo
[/quote]

chicago lo protests very common kada.aa hilton hotel mundu eppudu avuthuney untayi. ee roju ekkada jaruguthundi protest?

Link to comment
Share on other sites

[quote name='SrinivasL' timestamp='1337350730' post='1301819773']
chicago downtown lo nato summit jaruthundi baa ivala nundi monday varuku... anni desala presidents inka protesters janalu vastharanta. konchum hadavidi chesthunaru protesters. anni aapiculaki wfh or holiday icharu d/w lo vatiki.. ma daniki thappa :3D_Smiles_216: cry@fl paiga train lo povale aapice ki.. security checklu ani savagoduthunaru
[/quote]

mccormik place lo kada ayyedhi??? where do u stay?

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...