Jump to content

Anaganaga Oka Sandhya ( Story In 1 Page )


nenesuperni

Recommended Posts

  • Replies 127
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • nenesuperni

    36

  • Terminator II

    10

  • Silver_mani

    6

  • amruta_valli

    6

[quote name='whatever' timestamp='1344305625' post='1302268299']
thanks ba.... sorry for the late reply...
[/quote]
intha china daniki sorry enduku le ba

Link to comment
Share on other sites

  • 2 months later...

[quote name='nenesuperni' timestamp='1344347589' post='1302269778']
[size=6]Ee story nadi kadu sriram1981 di [/size]
[/quote]


Interesting pani chesav gaani...

baaga kaali anukuntaaaa.... :P

Link to comment
Share on other sites

[quote name='nenesuperni' timestamp='1344165664' post='1302259206']
Nenu daily eppati lagane tution ki velle vadini. Kani aa ammai matram ravadam manesindi. na friend ni ithe pichi pichi ga tittesa. nee valla entha jarigindo chudu ani. Vadu ra ani annadu. 2 weeks taruvatha aa ammai tution ki ravadam start chesindi. Aa same jaffa friend gadu nee kosame vachindi mama ani annadu. Nenu inka nannu nijam gane love chestundi emo anukunna. Same day nannu chusi navvindi. Ade love anukunna. Anthe malli shuru ayyindi. manchi ga matladedi. sudden ga aa ammai tution ki ravadam manesindi. 1 month ipoindi tution ki raledu nenu chala feel ayyanu.
taruvatha telisindi valla dad ki transfer ayyi vere vuru velli poyaru ani. nenu kuda peddaga pattinchukoledu. end of the year kuda vachesindi. manchi marks vachayi. ichina maatla prakaram yamaha vachesindi. summer antha aa bike vesukoni. pichi pichi ga tirigesa. enni sarlu kinda paddano kuda teliyadu. bike meeda nunchi. Malli cricket modalu. daily cricket aadatam.

9th class start ayyindi. Manaki daggara vundi saduvu seppe vallu karuvu ayyaru. Na friends antha stuvatpuram batch gallu. nakante ghoram saduvulo. anthe year mottham manchi marks raledu. nenu 7th class lo kante ghoram ga chaduvu meeda sradda chubinche vadini. na life lo ee bike kuda join ayyindi kada.[color=#b22222][b] edo ala ala mukki muligi 9th ipoindi. ma nanna nuvvu ila vunte 10 th kastam ani cheppi nannu valla cousin valla daggara hyd lo chaduvo kmani cheppadau. nenu 2 days edcha nenu vellanu ani. kani evvaru vinledu. nee friends ninnu chedagodutunnaru ani cheppei hyd lo vadilesaru.[/b][/color]

Hyd idi pedda vuru maa atta ante ma nanna valla cousin. tanaki pilalu leru. nannu chala baga chsukunedi. Oka school lo teacher. Memu dilshuknagar lo vunde vallam. Nenu kuda maa atta tho roju school ki velle vadini. evening vachi school bus lo intiki vache vadini. memu vunde di pedda apartment. Akkada kuda manaki friends start ayyaru. Anthe malli cricket. Kaka pothe only sundays ade vallam.

Oka sunday nenu cricket adutunte ball velli pakkana vuna intlo padindi. chinnappudu rules telusuga evadu kodithe vade teesuku ravali ball. Ee sari na turn nenu bhayam bhayam ga aa intki velli bell kotta. [size=4][color=#FF0000][b]OKa ammai vachi door teesindi. nenu tala dinchukoni emandi mee intlo ball padindi istara ani adigesa. ithe silent ga emi matladaledu aa ammai. Aa ammai pakkana oka pedda avida. karra pattukoni. era meeku enni sarlu cheppali inka vere place lo adukovachu kada ani. Nenu tala etti chuste aa peddaviada pakkana sandhya vundi. Nenu shock tanu kuda shock oka chinna chiru navvu.[/b][/color][/size] Iddari face lo nenu ventane aunty inka eppdu ala cheyyam please ane request chesa.
Ball teesukoni match ki vachesa. inka anthe ave alochanalu. Sandhya tho matladali ani. Next day snadhya school ki velle time chusi matladudam anukunna. manaki skecth lu pedda ga telidu anduke fail ayya.
Malli sunday vachindi. same alage ball valla intlo kottesa. ee sari intlo aa peddavida ledu. sandhya door teesi ball ichi navvuthu vundi. ela vunnav. ikkada em chestunnav. na kosame ee sari ball ma intloki kotta kada ani anesindi. nenu kuda navvuthu avunu annau. ippudu em school ani adigindi. nenu anni details cheppesa. tanu kuda cheppesindi. okay malli matladudam ani vachesa
[/quote]


[quote name='nenesuperni' timestamp='1344165677' post='1302259207']
sojarigina ee matter mottam na balya mirulatho panchukunna. vallu andaru ma atta valla intiki calls meeda calls chesi. mama needi true love ra anduke devudu mee iddarini kalipadu ani chepparu.premadesam premakadha lanti cinemalu chusi ade love anukune rojulu avi. inka manaki emi telustadi edi true love edi love ani anthe blind ga fix ayyanu. aa ammaitho inka vadulu kokudadu ani. Ikkada na school lo vunna friends ki cheppi manchi sketch veddam ani plan chesam. sandhya intiki vache time lo matladali ani anukunna. kani tana school endo kuda telisu. malli sunday varu wait cheyyali. anthe sunday varaku roju days count chese vadini.Malli cricket ee sari afternoon kakunda morning 8 nunche adudam ani fix ayyanu. evvadu raledu ground lo nenu okkadine vunna. Malli intiki vellesi. afternoon vachanu. match started. concentration leka povadam valla emo okka shot kuda valla intlo padaledu. naku pichi ekkesindi. ventane maa vallatho high cathces adudama ni annanu.
vallu kuda idi edo kottaga vundi ani okay annaru. anthe inka mana pratapam modalindi. 1st ball ne valla intloki vesesa. vere vadu nenu velli ball testa anagane. neeku enduku rest teesuko nenu velta ani cheppi. bell kottesa. valla mummy anukunta enni sarlu cheppali ra meeku buddi leda ma kompa meedake enduku vestaru ra ani arvadam modalu pettindi. appudu sandhaya vachi mummy naku ee abbai telusu emi anaku ani cheppindi. valla amma neeku ela telsue ani adigithe manm narasaro pet lo vunnappudu na tution lo na friend ani cheppindi. valla amma kuda inka kopam tagginchukoni ball ichesindi. ippudu ekkada vuntunnav babu ani adigith ma atta valla name cheppesa. valla mummy ooo naku mee aunty telsusu babu ani cheppi anni aaralu teeyadam amodalu pettindi. naku emo siggu bhayam edo notiki vachindi cheppesa.
ma atta name cheppagane suryakantham lanti ame savitri laga maripoyi matladindi.

Next ma atta valla intlo varalkshmi vratam vundi aunty cheppina ventane. valla mummy naku telusu babu nenu tappa kunda vastanu ani cheppindi. Nuvvu ekada chaduvutunnav ani adigindi nenu ala amtalduthu vunda ga. Sadhya baga chaduvutundi aunty naku maths ravu ante. mee iddaru kalisi chaduvu kondi ani cheppindi. ma atta kuda techer kada emina doubts vaste chebutaru. mee intiki vastundi le annadi. ila matladutundaga mana batch lo okadu vache arei entha sepu ra ninnu emina kattesi kodutunnara ani adigadu peddaga. nenu inka velta aunty ani cheppesa. Ala bayataki velli ee roju ki match chalu naku repu exam vundi ani annanu vallu kuda okay annaru.
intiki velli ma atta ki ila cheppesa na chinnapati friend nenu kalisi chaduvu kuntam neku valla mom kuda telusu. vallani vrataniki piluvu ante. evaru ani adigindi. atta ki nenu ante istam valla sare buddi ga chaduvukondi ani cheppindi.
next week vratam ki andaru vacharu appudu snahdya green half saree lo vachindi nenu emo endaki kamili poyina tomato la vunna.vratam ipoye daka illu antha tirigi matladukunnam. eppatli lagene choclate ichi naku tution chebutava ani adiga. tanu navvuthu okay annaid.
antha inka daily ma intiki vachi chaduvu kone vallam. ala 6 months finsihed. Naku manchi marks vahcai. andaeu happy. nake manchi marks vaste inka sndya ki enni marks vastayo ardamayye vuntundi.
[color=#ff0000][b][size=4]Ma nanna sudden ga oka roju vachi nuvvu intiki vacheyyi ra annadu. enduku nanna ante vunna okka kodukuvi amma feel avuntudi ra annadu. nenu kuda tappaka intiki vellanu. Inter ki malli hyd vadduvu le ani annadu nenu kuda ela go malli vastam kada ani okay cheppi night intiki bayalu deramu.[/size][/b][/color]

Nenu hyd lo buddi ga chaduvu kuntune na friends ikkada narasarao pet lo pedda boku galla lekkana tayaru ayyaru. Manam vellina ventane andaru intiki vachi bayataku podam pada annaru. nenu eppati lagane cricket kit teesukoni mati veldama annau. vallu okay annaru. taruvatha oka friend intiki teesuku vellaru. appudu telisindi andaru kalisi beer kottidam ani fix ayyaru natho ani. Mee ayya police ra nuvvu emi chesina emi kadu. ani nannu recha gotti balavantham ganotlo posesaru. Manam kuda adi edo oka level laaga. tagesam 1st time kada kakkesa. dainiki todu jarada pan anta last ki. nenu anukunna veellaki dooram ga vundi chala manchi pani chesa ani.
[/quote][quote name='nenesuperni' timestamp='1344165690' post='1302259208']
Alage antha kadukkoni intki pothe ma nanna ready ga vunnadu. enti ra taagaru anta kada andaru kalisi annadu. nenu ledu nanna annanu. metter evadu leak chesado vadiki repu iddam anukunna. na friends lo okadu tagi nike ni auto ki guddeste adi police station daka poindi. akkada na name cheppdam valla ma nanna vadini vadilesadu. oka 2 days house arrest. bayataki ekkadiki ponivvala. assalu naki sandhya ithe assalu gurthu raledu. mallai shara mamulu ee sari chiranjeevi movie release ayyindi maa nanna tho gola petti ammatho cheppindi andariki ticket teppincha. hall ki velli gola gola cinema hit oka friend gadu beer veddama annadu nenu dandam pedatha ra vaddu annau. kani evvadu vinala last ki malli beer tho end ayyindi aa roju. evvaru drive chyyakunda auto ekkesi intiki poyam silent ga nidra poya intiki velli.

[color=#ff0000][size=4][b]Nenu cheisina rachalaki ma nanna inka life anthe aa vurilone fix cheasadu. inter ki akkede join ayyanu. ala teo years second class lo pass ayya. [/b][/size][/color]Cinem cricket beer. inter lo anni chusesa. ma amma ki anni telusu eppudu chebutu vundedi. ammailani edipinchaku ani. nenu eppudu evvarini edipinchevadini kadu. inter pass avvadam tho emcet. manaki vunna teliviki inka rank entha vachindo chebithe gunde aagi potundi. Hall ticket number tho equla anukunta. Ade time lo mana youth antha baga develop ayyaru inko step munduku vesi cig taagadam modalu pettaru. naluguritho patu narayana. manam kuda king laaga king tage vallam.[color=#ff0000][b][size=4] Emcet dobbindi. Maa nanna sampadinchina dabbu vundatam tho NRI seat ki dabbu katti bheemavaram lo engg join ayyanu.[/size][/b][/color]
Sontha vuru grandpa nanna akka si ga pani chesadu. inka manam edi chebithe adi chinnapati friends. chalamandi degree chestu vunde vallu. Aa time lo college lo chala loverbirds vundevi. Naku emo oka dakota batch dorikini ammai ante aamada aooram lo vunde vallu. anni alavatlu vundevi. Nannu evvadu ragging chese vadu kadu.[color=#ff0000][b][size=4] Ala 4 yrs engg finish ayyindi.[/size][/b][/color] Na dakota friends anadaru ammaini book cheddam ani annaru nenu vaddura ante. nuvve main maku emina aithe bayataki teesuku ravali kada annaru. nenu inka emi analeka okay annau. 8 mem oka galeez ammai. idi antha naa frnd room lo jarugutundi. aa inti owner police laki pohoe chesadu. doriki poyam anthe na life sanka naki poindi. chuste police station lo vunnam. ma grand pa vachi nannu okkadi teesukoni poyadu. neeku idem buddi ra ani adigadu. nenu jarigindi antha cheppesa. tatayya kada nijame cheppesa. ayana kuda adi nammesadu.

jarigindi antha chebutunna brothers. enduko meeku cheppukovali ani anipinchindi

tatayya natho aaroju chala free ga matlaadadu. nuvvu buddi ga vundali adi idi ani. naku chala badha vesindi. mana itnlo nuvvu okkadive varasuduvi. nuvvu foreign vellali annadu. naku vunna chaduvuku antha ledu ani chebithe oka prayatnam ivvadam lo tappu ledu ga anndu. [color=#ff0000][size=4][b]nenu bheemavaram lo vuntu ne us ki vaddam ani chala try chesa naku us visa raledu. UK ki masters ki vachi akkada job cheddam ani anukunna. UK velli masters chesanu. kani naku vunna alvatlu anthe nathone vunnai. ila 2 yrs fast ga ayyai nenu inka india vachesanu. Ma nannaki vunna paluku badi tho CTS lo ref valla job vachindi. ee 6yrs lo nenu eppudu sandhya gurinchi alochincha ledu. ma tatayya cheppina maatale naku gurthu vachevi. Antha baga work nerchukunnanu. 1.5 years taruvatha H1 meeda us ki vachanu.[/b][/size][/color]
Nenu us vachanu ante assalu nene namma ledu na past antha chusukunte anni rod le. manaki manchi name ekkada ledu intlo vallu full happy. nenu 1st us lo vunna place houston. akka naku dorikina rommates itam gallu oka uncle gadu oka noth indian oka tamil and nenu. daily office ki velli intiki vachi beer taagadam. Naku office lo chala mandi parichayam ayyaru. Nenu room lo vallatho peddaga touch lo vunde vadini kadu.
Time to time us life naku alavatu ayyindi. vachina money anthe partys weekend kosam eppudu eduru chuse vadini.
[/quote][quote name='nenesuperni' timestamp='1344165702' post='1302259209']
Ala naku parichayam ayyina valla andarini facebook lo add chesukovadam modalu petta. Oka roju na friend evvaro oka ammai photo ki comment pettadu. teera chsute aa ammai Sandhya. 7 yrs taruvata chusa. chala mari poindi. inka ma iddariki oka common friend vadu office lo naku parichayam. naku sandhya tho matladali anipinchindi. Kani inni rojula taruvatha ela ane vishayam lo koncham bhayam vesindi. Kani direct ga velli adigesa neeku ee ammai ela tesulu adi idi ani. vadu ventane tanu na ms friend ani cheppadu. ippudu dallas lo working ani annadu. So vadini ma intiki pilichi mandu tagudam ani adigesa. vadu okay annadu. Ala na parichyam mottam cheppesa vadu tana address and phone number ista annadu. So ala vundaga nenu sandhya address ki flower pampincha. Dani meeda oka greeting petti ila rasanu. Naku nuvvu telusu ani anukuntunna. Oka vela meeru teliyaka pothe parichayam penchukundam anukuntunna ani message pettina.
Na email and phone number vundi dani meeda. call chestundi emo anukunna but no response. Malli oka week aagi flowers pampincha. But no response.

Inka enni chesina response radu ani nenu tanaki call chesa. Kotta number vallano emo assalu answer cheyyaledu. Monday office velli naku details ichina friend number nunchi call chesa. She answered the call. Appudu nene flowers pampinchanu ani cheppanu. Nuvvu ante evaru ante inka anni cheppadam start chesa. Appudu adigindi nuvvu shankar va ani. Anuvu chebithe ela vunnav enti anni anni vishayalu matladam modalu pettindi. inni rojulu em chesav ani adagadam life ela vundi ane questions. Sare namuber ichi evening call cheyyi ani adiganu. Tanu okay annadi.

Ala evening velli tanaki nene call cheste. nenu cheddam anukuntunna office ipoinda ani adigindi. ya ippude intiki vachanu ani cheppi. fresh ayyi call chesta annanu. tanaki fresh ayyi call chesi na engg life ms life and us ela vachanu anni cheppesanu. tanu kuda us ki masters ki vachindi ani cheppindi. Nenu tanatho nee frnd fb lo ninnu chusi gurthu pattanu ani chebithe navvindi. so ala roju call chestu vunde vadini. tanu kuda intlo vallani miss avutunna ani cheppedi. ila life lo anni sarlu kalavadm malli vidi povadam ento nake ardam ayyedi kadu. Roju tanathone matladuthu vunde vadniki. Na cell answer cheyyaka pothe land line ki call chesi matladedi. Nenu lenappudu na room lo vunna dakota batch vallu answer chee vallu. Vallu naku ragane cheppe vallu. sandhya ane oka ammai call chesindi ani. nenu entane call chese vadini.
Oka long weekend vachindi so snadhya ni kaluddam ani adiganu, tanu kuda okay kaluddam chala years ayyindi kada ani annai. So rental car hire chesi dallas ki start ayyanu. na roommates kuda vunnaru vallu dallas chusta ani annaru. so andarm start ayyamu. Nenu tondaraga kalavali ani speed ga veltunte speeding ticket. Adi enti oka appriciation la feel ayyi. dallas reach ayyanu. Na rommates ni andarini motel lo dimpesi fresh ayyi sandhya ki call chesanu. tanu oka address cheppi kaluddam annadi.[color=#ff0000][size=4][b] Finally i met her after 7 yrs.[/b][/size][/color]
[/quote]

Tenth nunchi malli US lo kalise sariki 7 years ayindhi. @3$% @3$% ..Thread starter clarification Flzz.. @3$% @3$%

Link to comment
Share on other sites

[quote name='nenesuperni' timestamp='1344169880' post='1302259317']
db lo mech guys names telsa?
[/quote]


Iam 4m mechanical MS but shifted to software job.....

nice thread Chala bagundi.....i hope everyone will have some experience somewhere related.. ()>>

Link to comment
Share on other sites

  • 4 weeks later...
  • 1 year later...
  • 9 months later...
×
×
  • Create New...