Jump to content

Na Best Friend "love Story"


msnrchowdary

Recommended Posts

  • Replies 81
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • msnrchowdary

    22

  • aamerica_seenu

    20

  • crazyhorse

    13

  • biscuitRAJA000

    10

[color=#b22222][b]ee story na best friend ki jarigindhi... Nenenduku raasthunna anukuntunnara.. endukante ee story lo nenu kuda oka character play chesanu kabatti, I mean nenu live ga vaadi Love ni chusanu kabatti. Na friend vamsi na inter hostel friend. veedu na pakkana vunte eppudu bhada anedhi telisedhi kadu[/b][/color]
[color=#b22222][b]eppudu navvisthune vuntadu. Huge sense of humour veedi sontham. memiddharam kalisam ante inka navvu ki haddhu vundadhu. ma jokes matho vunna evariki ardham kuda kadhu. Btech verey colleges ayina kuda roju compulsory ga kalustham. kani oka veeshadham(Ammayi) ma vadini therukokunda chesindhi.[/b][/color]
[color=#b22222][b]Idhi jarigi 6yrs avthundhi. madhi btech ayipoyindhi kani ma vaadiki konni supply's vundatam valla appudappudu college ki velle vadu. vamsi lagane inka kontha mandhi vuntaru kada supply batch. vaallu vamsi ni baga yetthesevaru senior kada.. ma vaadu car lo velle vadu le. endukante city nichi 50kms vellali [/b][/color]
[color=#b22222][b]kabatti car lo velle vadu.[/b][/color]

Link to comment
Share on other sites

[quote name='missionxp' timestamp='1351845145' post='1302729803']
yet to pind a garl #/{-
[/quote]
book gundubabu ......[img]http://i56.tinypic.com/2w2r5gm.jpg[/img]

Link to comment
Share on other sites

naa shishyudu vachesadu story laki... ika katha ni memiddaram kalisi rakthi kattistham....[img]http://i56.tinypic.com/2w2r5gm.jpg[/img]

Link to comment
Share on other sites

[quote name='msnrchowdary' timestamp='1351845033' post='1302729800']
[color=#b22222][b]ee story na best friend ki jarigindhi... Nenenduku raasthunna anukuntunnara.. endukante ee story lo nenu kuda oka character play chesanu kabatti, I mean nenu live ga vaadi Love ni chusanu kabatti. Na friend vamsi na inter hostel friend. veedu na pakkana vunte eppudu bhada anedhi telisedhi kadu[/b][/color]
[color=#b22222][b]eppudu navvisthune vuntadu. Huge sense of humour veedi sontham. memiddharam kalisam ante inka navvu ki haddhu vundadhu. ma jokes matho vunna evariki ardham kuda kadhu. Btech verey colleges ayina kuda roju compulsory ga kalustham. kani oka veeshadham(Ammayi) ma vadini therukokunda chesindhi.[/b][/color]
[color=#b22222][b]Idhi jarigi 6yrs avthundhi. madhi btech ayipoyindhi kani ma vaadiki konni supply's vundatam valla appudappudu college ki velle vadu. vamsi lagane inka kontha mandhi vuntaru kada supply batch. vaallu vamsi ni baga yetthesevaru senior kada.. ma vaadu car lo velle vadu le. endukante city nichi 50kms vellali [/b][/color]
[color=#b22222][b]kabatti car lo velle vadu.[/b][/color]
[/quote]
CITI_$D#

Link to comment
Share on other sites

[color=#b22222][b]appudu veeditho vunna juniors oka ammayini chupincharu "anna aa ammayi peru jyothi(name changed) mi caste" a ani. vadu aa ammayini chudatam adhe modhati sari, aa ammayi vamsi ki super junior. inkemundhi ma vaadu ela approach avvalo teliyaka orkut open chesi college community open chesi [/b][/color]
[color=#b22222][b]aa branch community lo aa ammayi peru search chesadu. dorikindhi.. inkemundhu add req pampadu. andari ammayila lagane first add cheskoledhu kani oka roju offline msg pettadu respond ayyindhi. tarvatha add cheskundhi anukondi. ivanni naku roju cheppevadu oka stage varaku ee story lo na involvement kani na character kani vundadhu[/b][/color]
[color=#b22222][b]ala gtalk lo chat cheskovadam start chesaru. mob nums exchange ayipoyayi. one fine day manam meet avdham ani adigesadu ma vaadu.ventane ok anesindhi. ma vaadu appatiki love lo padaledhu kabatti peddha react avvaledhu aa ammayi meet avadaniki ok cheppindhani. sare ekkadiki veldham ani adigesariki movie ki veldham ani cheppindhi.[/b][/color]
[color=#b22222][b]sare ani pick up cheskovadaniki vaalla inti daggariki velladu. tshirt jeans veskoni varsham lo nadichi vasthundhi.. adhi chusi vadiki ***************** enti gundello trains bullet trains parigetthayi, akasam lo merupulu, chetla paininchi puvvulu, vaadu flat ayipoyadu ani routine ga vuhinchukokandi.. endukante vaadiki vomiting vachindhi[/b][/color]
[color=#b22222][b]aa dressing chusi. antha worst ga vundhi aa dress.[/b][/color]

Link to comment
Share on other sites

[quote name='crazyhorse' timestamp='1351845185' post='1302729805']
book gundubabu ......
[/quote]
nannu book sesukoni ninnu fuckk sesthadu[img]http://i56.tinypic.com/2w2r5gm.jpg[/img]

Link to comment
Share on other sites

[quote name='msnrchowdary' timestamp='1351845256' post='1302729809']

[color=#b22222][b]sare ani pick up cheskovadaniki vaalla inti daggariki velladu. tshirt jeans veskoni varsham lo nadichi vasthundhi.. adhi chusi vadiki ***************** enti gundello trains bullet trains parigetthayi, akasam lo merupulu, chetla paininchi puvvulu, vaadu flat ayipoyadu ani routine ga vuhinchukokandi.. endukante vaadiki vomiting vachindhi[/b][/color]
[color=#b22222][b]aa dressing chusi. antha worst ga vundhi aa dress.[/b][/color]
[/quote]
:3D_Smiles:

Link to comment
Share on other sites

[color=#b22222][b] vaalladhi koncham below middle class family. ok lets continue. vachi car lo kurchundhi, ma vaadu 'Hi' ani greet chesadu, thanu kuda chinna ga smile icchi 'Hi' anindhi malli ma vaadu cardiac arrest ki gurayyadu. endukante aa pallaki Kanche(clip) vundhanta. sare ani iddharu movie ki vellaru[/b][/color]
[color=#b22222][b]dinner chesaru, malli inti daggara drop chesadu antha happy after 1 week malli kalavadaniki muhurtham pettadu, eesari pick up cheskoni direct ga lifestyle ki teskelladu, veedu shopping chesthunademo anukundhi aa ammayi, kani ee ammayiki shopping chesadu anni western wear dresses konesadu. asusual andari ammayila lagane hey nakenduku ivanni[/b][/color]
[color=#b22222][b]nakoddhu enduku kontunnav ilanti routine dialogues a kottindhi kani car lo kurchunantha sepu aa cover ekkado marchipothundho annatlu inti varaku pattukone kurchundhi.dani inka phones chattings tho as usual gane busy anukondi. okaroju aa ammayi ph intlo marchipoyi bayitiki vellindhi(dont knw the fact) ammayilu edhayina marchipotharu kani ph [/b][/color]
[color=#b22222][b]matram marchiporu. vamsi gadu 1 hr lo oka 60 times call chesuntadu endukante nenu phone chesthunte cut chesthunadu kabatti telisindhi nenu 1 hr ninchi trying. atlast call rane vachindhi aa ammayi ninchi inka ma vadu burst in to tears ekkadiki vellipoyav entha kangaru paddano telusa ani senti ayipoyadu I think that moment he came to know that[/b][/color]
[color=#b22222][b]he was in love with jyothi.[/b][/color]

Link to comment
Share on other sites

[quote name='crazyhorse' timestamp='1351845224' post='1302729806']
naa shishyudu vachesadu story laki... ika katha ni memiddaram kalisi rakthi kattistham....[img]http://i56.tinypic.com/2w2r5gm.jpg[/img]
[/quote]


yay yay yay nenochesaaaa....

Link to comment
Share on other sites

[color=#B22222][font=helvetica, arial, sans-serif][b] enti gundello trains bullet trains parigetthayi, akasam lo merupulu, chetla paininchi puvvulu, vaadu flat ayipoyadu ani routine ga vuhinchukokandi..[size=6] endukante vaadiki vomiting vachindhi[/size][/b][/font][/color]
[size=6][color=#B22222][font=helvetica, arial, sans-serif][b]aa dressing chusi. antha worst ga vundhi aa dress.[/b][/font][/color][/size]

intelligent buoy.......[img]http://i56.tinypic.com/2w2r5gm.jpg[/img]

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...