Jump to content

వై.ఎస్.విజయ లక్ష్మి ఎం.పి గా పోటీ - విశాఖ ప్రజలకు పట్టిన దౌర్భాగ్యం!


solman

Recommended Posts

  • Replies 35
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • Baadshah_Afdb

    10

  • dotnetrockz

    6

  • sam86

    6

  • amsuraj

    4

Popular Days

Top Posters In This Topic

iM82ao.gif vizag ni Washington DC chestundhi anta Vijayamma CITI_c$y

 

No Man... Vizag ni Vatican City chestanu ani antaru repu publicity lo...  iM82ao.gif

Link to comment
Share on other sites

 

26] ఏలూరు, బాపట్ల, చిత్తూరు, తిరుపతి లాంటి సీట్లకు ఐ.ఎ.ఎస్ లను పెట్టి విశాఖ కు 10 వ తరగతి విజేమ్మను పెడతారా! ఎంత ప్రేమ రా బాబు మీకు విశాఖ అంటే!

 

 

CITI_c$y 

 

 

 

Inter 2 times fail ina NTR gadu CM avvaga leni 10th class pass ina vijaymma MP ga nunchunte tappu em undi ley bro....

Link to comment
Share on other sites

Inter 2 times fail ina NTR gadu CM avvaga leni 10th class pass ina vijaymma MP ga nunchunte tappu em undi ley bro....


lol gajji peaks ki poindhi CITI_C$Y

iM82ao.gif
Link to comment
Share on other sites

lol gajji peaks ki poindhi CITI_C$Y

iM82ao.gif

 Ne gajji mundu edi yentha....ne gajji kakunda okka reason chepu nuvu enduku jagan meda padi edustav prathi post lo

 

hahahahaha gajji na kodukulake pakkanodi gajji kanipsitadi

Link to comment
Share on other sites

Ne gajji mundu edi yentha....ne gajji kakunda okka reason chepu nuvu enduku jagan meda padi edustav prathi post lo

hahahahaha gajji na kodukulake pakkanodi gajji kanipsitadi


Jagan gadi pempudu kukka vi kadha gajji matram vuntadhi le neku loliM82ao.gif
Link to comment
Share on other sites

Jagan gadi pempudu kukka vi kadha gajji matram vuntadhi le neku loliM82ao.gif

haha nuvu total nandamuri pandi pillala pempudu nakka vi kada...neku aa matram gajji common ley...

 

me frustation common ley...tandri chetulo ipudu koduki chetilo pamchick.....so me gajji galla edupu covering pakka nollaki gajji anatam

Link to comment
Share on other sites

haha nuvu total nandamuri pandi pillala pempudu nakka vi kada...neku aa matram gajji common ley...

me frustation common ley...tandri chetulo ipudu koduki chetilo pamchick.....so me gajji galla edupu covering pakka nollaki gajji anatam


Gajji babai inka rest tesuko em vagutunavo artham kavatla frustration lo vunatluv andaru gajji jagan ni engutunte lol iM82ao.gif
Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...