Jump to content

Tg Vallaku Vunnantha Verpatu Gajji Inka Yevariki Ledu


HECTOR08

Recommended Posts

  • Replies 152
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • HECTOR08

    25

  • sam86

    21

  • kounterthosampestha

    16

  • posaanisam

    11

Link to comment
Share on other sites

annay needi em dochukunnaro cheppu luv da lo sodi vaddu meeru vote vesina politicians kadaa 

 

Link to comment
Share on other sites

annay needi em dochukunnaro cheppu luv da lo sodi vaddu meeru vote vesina politicians kadaa 

 

 

tammudu ade choopinchedi neeku...

 

artham kaledaa.... chaduko telustadi...

 

ikkada nadi kaadu maadi...naadi okadide doochukunte em ayyedi kadu tammudu telangana lo andardi dochukunnaru me andhra kodukulu... 

 

elli me jagan ni adugu em dochukunnado elli me rajagopal ni adugu em dochukunnado elli me kvp ni adugu em dochukunnado...

 

nannu kadu

Link to comment
Share on other sites

lol mee TG pappaliki ade nerpinchindu mee dora

 

tammudu ade choopinchedi neeku...

 

artham kaledaa.... chaduko telustadi...

 

ikkada nadi kaadu maadi...naadi okadide doochukunte em ayyedi kadu tammudu telangana lo andardi dochukunnaru me andhra kodukulu... 

 

elli me jagan ni adugu em dochukunnado elli me rajagopal ni adugu em dochukunnado elli me kvp ni adugu em dochukunnado...

 

nannu kadu

 

Link to comment
Share on other sites

lol mee TG pappaliki ade nerpinchindu mee dora

 

 

ma dora evadu ledu tammudu.. adi nijam.. meeku digest avvadi adi meeku pole kada emi..

 

 

okadini influence cheste anukovochu motham telangana ni ela influence chestadu evaraina...

 

ayna ah tagubothodu ma dora kadu... adi telusuko telangana kavali anukune prati okadu KCR fan kadu...

 

ma daggara nundi nuvvu personal ga dochukoledu kani danivalla telikunda nuvvu labhapaddav

 

ippudu vidipoindi kada telustadi le em dochukunnaro

Link to comment
Share on other sites

apendeheeeeeeeeeeeeee

 

ee thread vesindi mettarix gadi kosam vadu TG vadu kadu aa musugu lo tirigi certain caste nd party ni tittandiki vacharu...

 

vadini dengadaniki ee thread veste miru miru madhyalo vachi drawers chimpukuntunnaru... 

 

SA ledu TG ledu apendehes burra lenollu , half brain gallu ante ante k.. miru kuda ee panikimalina disco enduku

Link to comment
Share on other sites

lol ade annay anedi TG raaka mundu emi undu ippudu ade undi naa daggara antha drastic change kooda ledhu

nee life lo emaina changes vachayi antey cheppu nammutha.. nuvvu evaro nalugu business and politicians ni pattukuni andarni generlize cheyyaku mee daggara janalu entha kashta paduthunnaro SA lo kooda alane unnaru.. okkasari srikakulam alanti palletoorlaki vachi choodu telustundi neeku kooda

ma dora evadu ledu tammudu.. adi nijam.. meeku digest avvadi adi meeku pole kada emi..

 

 

okadini influence cheste anukovochu motham telangana ni ela influence chestadu evaraina...

 

ayna ah tagubothodu ma dora kadu... adi telusuko telangana kavali anukune prati okadu KCR fan kadu...

 

ma daggara nundi nuvvu personal ga dochukoledu kani danivalla telikunda nuvvu labhapaddav

 

ippudu vidipoindi kada telustadi le em dochukunnaro

 

Link to comment
Share on other sites

uncle nenu TG ni emi anale andhrollu ani generalize cheyyadani chepthunna 

apendeheeeeeeeeeeeeee

 

ee thread vesindi mettarix gadi kosam vadu TG vadu kadu aa musugu lo tirigi certain caste nd party ni tittandiki vacharu...

 

vadini dengadaniki ee thread veste miru miru madhyalo vachi drawers chimpukuntunnaru... 

 

SA ledu TG ledu apendehes burra lenollu , half brain gallu ante ante k.. miru kuda ee panikimalina disco enduku

 

Link to comment
Share on other sites

 

 

 

 

 

 

apendeheeeeeeeeeeeeee

 

ee thread vesindi mettarix gadi kosam vadu TG vadu kadu aa musugu lo tirigi certain caste nd party ni tittandiki vacharu...

 

vadini dengadaniki ee thread veste miru miru madhyalo vachi drawers chimpukuntunnaru... 

 

SA ledu TG ledu apendehes burra lenollu , half brain gallu ante ante k.. miru kuda ee panikimalina disco enduku

Link to comment
Share on other sites

uncle nenu TG ni emi anale andhrollu ani generalize cheyyadani chepthunna 

lite lelo.... nuv ipudu start cheste evado oakdu fake id to vachi petrol posi potadu ... dnt care

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...