Jump to content

Lolbob Fan Love Story Thread


powerstar02

Recommended Posts

  • Replies 104
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • Mahesh_Fan

    32

  • powerstar02

    27

  • arshad

    16

  • Mastanvali

    9

Top Posters In This Topic

Japan workpermit ki applied...approved within 3 weeks...anthaa ready...

Hyd lo nenu undey house owner ki cheppesaa...dobbesthunna ra ani...

2012,March 12th ki flight tickets booked...Tokyo lo already accommodation booked for my stay...ma frnds chesaaru :)

prayaanam maroka 2 weeks undi anagaa nenu Vizag poyaanu...

na frnd gaditho kalisi beach ki poyi muri mixture thinnaanu...kaliasagiri kuda visited....arati kaaya bajji lu ante naku mahaa preethi...iragakummaanu oka dozen...

 

 

VUU

Link to comment
Share on other sites

"andaroo US or Australia (appatlo Infy lo ekkuvga andaroo avey poyevaru) pothunte nuv Japan pothunnav ra variety ga" annaadu ma anna :)

nenu vizag lo 3 days vundi Hyd ki returned...inka 10 days ey undi appatiki....naku vipareethamaina tension started...night nidrapattedi kadu....

neneppudoo AP dati poledu (excpet for Infy Mysore training)...but direct ga japan pothunte vipareethamaina alajadi started manasu lo...

Tarak...nuvu japan elipothunnav mammalni vadilesi ani andaroo anatam start chesaaru office lo ma teammates (kondaru comedy...kondaru serious)

Link to comment
Share on other sites

"andaroo US or Australia (appatlo Infy lo ekkuvga andaroo avey poyevaru) pothunte nuv Japan pothunnav ra variety ga" annaadu ma anna :)

nenu vizag lo 3 days vundi Hyd ki returned...inka 10 days ey undi appatiki....naku vipareethamaina tension started...night nidrapattedi kadu....

neneppudoo AP dati poledu (excpet for Infy Mysore training)...but direct ga japan pothunte vipareethamaina alajadi started manasu lo...

Tarak...nuvu japan elipothunnav mammalni vadilesi ani andaroo anatam start chesaaru office lo ma teammates (kondaru comedy...kondaru serious)

 

Lol Bob Fan

Link to comment
Share on other sites

ma anna vizag nundi vacchaadu naku send-off ivvaneeki...appatiki inka just 2 days ey undi...all shopping done...

naku literally nidra pattaledu...naku flight journey ani thalchukoganey vipareethamaina bhayam anpinchindi....

appatiki Infy lo na experience 4 years...ma teammates face lu  ala chusthuntey chala baadha vesindi...andulo naku baaga close frns kuda unnaaru...oka moodu rojula tarvatha veellu manaki kanabadaru ra ani ankunna....nenu vacchesthunna ani na frnd Tokyo lo already vegetables purchase chesaadu first week ki saripadaa (nenu saakhaahaari ni)

Link to comment
Share on other sites

2012, March 11th...11 AM...na prayaanaaniki maroka 32 hours matrame migili undi :O

 

my mind was racing like anything....nenu phone lo edo matladthunna....antha lo parigettukoni vacchaadu ma team lead (my close frnd)

 

frnd: orey...orey....ghoram jarigipoyindi

me: (naku gundello dhada started)...emaindi ? :O

frnd: anthaa aipendi....inka kshtame

me: emaindi ra? :O tvaragaa cheppu...tension tho chacchipothunnaa.

frnd: desk daggaraki pada. chepthaa

Link to comment
Share on other sites

ma anna vizag nundi vacchaadu naku send-off ivvaneeki...appatiki inka just 2 days ey undi...all shopping done...

naku literally nidra pattaledu...naku flight journey ani thalchukoganey vipareethamaina bhayam anpinchindi....

appatiki Infy lo na experience 4 years...ma teammates face lu  ala chusthuntey chala baadha vesindi...andulo naku baaga close frns kuda unnaaru...oka moodu rojula tarvatha veellu manaki kanabadaru ra ani ankunna....nenu vacchesthunna ani na frnd Tokyo lo already vegetables purchase chesaadu first week ki saripadaa (nenu saakhaahaari ni)

 

 

VUU

 

COME ON

 

harinath-12.gif

Link to comment
Share on other sites

2012, March 11th...11 AM...na prayaanaaniki maroka 32 hours matrame migili undi :o

 

my mind was racing like anything....nenu phone lo edo matladthunna....antha lo parigettukoni vacchaadu ma team lead (my close frnd)

 

frnd: orey...orey....ghoram jarigipoyindi

me: (naku gundello dhada started)...emaindi ? :o

frnd: anthaa aipendi....inka kshtame

me: emaindi ra? :o tvaragaa cheppu...tension tho chacchipothunnaa.

frnd: desk daggaraki pada. chepthaa

cheppu tension tattukolepotunna :P

Link to comment
Share on other sites

desk daggaraki poyaa.....

andaroo "www.japantimes.co.jp/ " website chusthunnaaru...

 

japan lo atyantha bhankaramaina bhukampam...9.1 magnitude...and subsequent Tsunami...news scrolling...:O

 

manager na vaipu chusaadu....tem mates andaroo na vaipey chuthunnaaru...andari face lu atyantha aascharyaaniki lonai unnaai...

news lo aa devastation chusthuntey picchal pack ainayi naku manager ki and teammates ki....

 

 

Link to comment
Share on other sites

desk daggaraki poyaa.....

andaroo "www.japantimes.co.jp/ " website chusthunnaaru...

 

japan lo atyantha bhankaramaina bhukampam...9.1 magnitude...and subsequent Tsunami...news scrolling... :o

 

manager na vaipu chusaadu....tem mates andaroo na vaipey chuthunnaaru...andari face lu atyantha aascharyaaniki lonai unnaai...

news lo aa devastation chusthuntey picchal pack ainayi naku manager ki and teammates ki....

ante aa earth quake affected place lone nee jobaa??

Link to comment
Share on other sites

desk daggaraki poyaa.....

andaroo "www.japantimes.co.jp/ " website chusthunnaaru...

 

japan lo atyantha bhankaramaina bhukampam...9.1 magnitude...and subsequent Tsunami...news scrolling... :o

 

manager na vaipu chusaadu....tem mates andaroo na vaipey chuthunnaaru...andari face lu atyantha aascharyaaniki lonai unnaai...

news lo aa devastation chusthuntey picchal pack ainayi naku manager ki and teammates ki....

 

:3D_Smiles_216:

 

 

j01_RTR2JTXO.jpg

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...