Jump to content

Sodhi Thread


Pournami1

Recommended Posts

ala emi ledu.. ammai parents ki USA pampali ani chala ishtam untadi...  for example naku enni matches vacheyo US ani untee

telisina vallu ithe no prob....teliyani vallu ante bayapaduthunnaru...

Link to comment
Share on other sites

ala emi ledu.. ammai parents ki USA pampali ani chala ishtam untadi...  for example naku enni matches vacheyo US ani untee

India lo godavalu ayna parents untaru deviate cheydaniki , sardi cheppadaniki

 

ade america lo godava easy divorce ey ga

 

parents emankuntaru ante kuturu ela undo india lo chudochu…ade americalo kuturu em ibbandi padtundo ela telustadi…paiga pade pade america parents raleru 

Link to comment
Share on other sites

kontha mandi mari goram ga unnaru....ilanti vallani kalchi padeyali... a pilla ikkde police case pedithe....adress lekunda poye vadu...

Indian girls case lu pettaru..vadu kottina tittina paduntaru endukante they respect marriage

Link to comment
Share on other sites

telisina vallu ithe no prob....teliyani vallu ante bayapaduthunnaru...

 

emo naku vachina matches asal maku vallaku sambadham kuda ledu.. vere districts inka..

 

valla anna tammudu evaro okaru untaru kabatti parents kuda dhairyanga pamputahru

Link to comment
Share on other sites

emo naku vachina matches asal maku vallaku sambadham kuda ledu.. vere districts inka..

 

valla anna tammudu evaro okaru untaru kabatti parents kuda dhairyanga pamputahru

ma orilo ivvaru ala...intha varaku evarini ivvaledu...nenu ikkade unta..ma pedanna ikkade untaru..ma mama lu ikkade untaru...so many cousins untaru...still ma relatives bayapaduthunnaru ikkada abbai ante...

Link to comment
Share on other sites

India lo godavalu ayna parents untaru deviate cheydaniki , sardi cheppadaniki

 

ade america lo godava easy divorce ey ga

 

parents emankuntaru ante kuturu ela undo india lo chudochu…ade americalo kuturu em ibbandi padtundo ela telustadi…paiga pade pade america parents raleru 

 

yeah anni telise kada pelli chestahru... vallaku kuda manam for good india ante ishtam undadu... konni kavali ante konni vadileyali.. everyone wants there grandkids to be happy and rich..

 

vallaku kuthuru america lo undi anandi imp ela unnadanikante..
 

Link to comment
Share on other sites

yeah anni telise kada pelli chestahru... vallaku kuda manam for good india ante ishtam undadu... konni kavali ante konni vadileyali.. everyone wants there grandkids to be happy and rich..

 

vallaku kuthuru america lo undi anandi imp ela unnadanikante..
 

okappudu omeria ante craze undedi not now....ma ori lo ippudu prathi inti vallu omerica lo unnaru....parents enduku  alochistaru ardam kadu...a dowry ichhi evado teliyani ichhe kanna..MS pampiste...better kada...antha craze unte omerica meeda

Link to comment
Share on other sites

okappudu omeria ante craze undedi not now....ma ori lo ippudu prathi inti vallu omerica lo unnaru....parents enduku alochistaru ardam kadu...a dowry ichhi evado teliyani ichhe vadikanna..MS pampiste...better kada...antha craze unte omerica meeda

 

America craze mana telugu vallaki eppadiki podu.. ippudu inka doller peaks lo undi andharu ikakde vasthunnaru...

 

maa frnds andharu india lo unna ammailane chesukunanru.. software chese ammai aithe max US MS match e chustahru,,

 

MS pampisthe chadipinchali malli ammai dooramga okkati untadi ani max pelli chesi pampistharu abbai chusukuntadu ani..

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...