Jump to content

Sodhi Thread


Pournami1

Recommended Posts

America craze mana telugu vallaki eppadiki podu.. ippudu inka doller peaks lo undi andharu ikakde vasthunnaru...

 

maa frnds andharu india lo unna ammailane chesukunanru.. software chese ammai aithe max US MS match e chustahru,,

 

MS pampisthe chadipinchali malli ammai dooramga okkati untadi ani max pelli chesi pampistharu abbai chusukuntadu ani..

ade kada...parents ila alochistunnaru kabatte..ivi anni...kontha abbai la parents ma abbai omerica unnadu...ikkada veedu chesedi...gas station lo...ento sky ki earth ki middle unnattu feel avuthu untaru...too much kontha mandi janalu...

Link to comment
Share on other sites

America craze mana telugu vallaki eppadiki podu.. ippudu inka doller peaks lo undi andharu ikakde vasthunnaru...

 

maa frnds andharu india lo unna ammailane chesukunanru.. software chese ammai aithe max US MS match e chustahru,,

 

MS pampisthe chadipinchali malli ammai dooramga okkati untadi ani max pelli chesi pampistharu abbai chusukuntadu ani..

ide pedda mistake, evaro teliyani abbay ammayni baga chuskuntadani guarantee ledu ga…ade MS cheyinchaka MS abbaykichi pelli cheste  manchiga untadi….max ammaylu h4 mida vachi kaali ga undi mind disturb cheskuntaru, daniki todu abbay sarpotadu….munde abbaylu  full demanding, inka wife kaali ekuvayi irritate cheydam start chestadi…temper potadi abbayki …chivarki godavalu, divorce lu

Link to comment
Share on other sites

ade kada...parents ila alochistunnaru kabatte..ivi anni...kontha abbai la parents ma abbai omerica unnadu...ikkada veedu chesedi...gas station lo...ento sky ki earth ki middle unnattu feel avuthu untaru...too much kontha mandi janalu...

 

gas station lo student laga unnapudu andharu pani chestaru. nothing wrong in it.. gas chesina edi chesina he is self employed kada.. pelli time ki andharu manchi job lo untaru max..

Link to comment
Share on other sites

ade kada...parents ila alochistunnaru kabatte..ivi anni...kontha abbai la parents ma abbai omerica unnadu...ikkada veedu chesedi...gas station lo...ento sky ki earth ki middle unnattu feel avuthu untaru...too much kontha mandi janalu...

yup…also i observed enti ante, back in india e parents ki proper assets kuda undav, edo loan appu chesi pampistaru e abbey ni US ki…then pelli vishayamlo full demanding ga behave chestaru edo karkhana maintain chestunattu..ilantollu chala dangerous, pelllayyaka kuda son salary mida domination veellade untadi , kodalni accept cheyaru …..matladte ma abbey america ani abbo vestaru veshalu anni inni kadu

Link to comment
Share on other sites

inthaki final conclusion enti em decide chesaru db aada jathi antha kalisi brahmi19.gif?1369595063

 

Aada jathi decide chesedi emundi.. ee post padaka munde vallu decide ayyaru asalu abbaile waste ani.. bye1 bye1

Link to comment
Share on other sites

nenu oka 10 members tho phone lo matlada.. 4 people tho video chat chesa..  nuvvu?

only one video chat :D aa debbaki malli e ammai tho matladalanna bayam ithundi .

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...