Jump to content

Asal Meek 10Th La Entochhinai : D


dappusubhani

Recommended Posts

  • Replies 520
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • dappusubhani

    140

  • Yuvatha

    38

  • superted

    34

  • puli_keka

    20

GP bl@st @3$%

paper lo 500 vachina vala andari photos vesaru ma skl vallu

nadi 1 mark to miss aindi , dnemma jivitam 1 mark to paper lo photo miss ayya  bye1

Link to comment
Share on other sites

paper lo 500 vachina vala andari photos vesaru ma skl vallu
nadi 1 mark to miss aindi , dnemma jivitam 1 mark to paper lo photo miss ayya bye1


Ma class lo Naku, inko ammai ki 500 above vachhai. Pamphlets meeda print padindhi.. full happies aa time lo @3$%
Link to comment
Share on other sites

Ma class lo Naku, inko ammai ki 500 above vachhai. Pamphlets meeda print padindhi.. full happies aa time lo @3$%

panilo pani ga aa ammay ni padesaava

Link to comment
Share on other sites

Na marks ni evado net center Vaadu phone chesi cheppaad. Ma school master net center lo undi anni kanukkuntunnad . Social lo 95 aithe, Hindi lo 95 ani cheppaad.. ma princy teaching subject Hindi,so pongipoyi oka hugging ichhi, competitive school ki phone chesi maa student ki Hindi lo 95 ani goppaga tolded. Tarvatha nijam telisi.. evariana adigithe Hindi 95 ane cheppu ani Naku tolded.. @3$%

Link to comment
Share on other sites

Na marks ni evado net center Vaadu phone chesi cheppaad. Ma school master net center lo undi anni kanukkuntunnad . Social lo 95 aithe, Hindi lo 95 ani cheppaad.. ma princy teaching subject Hindi,so pongipoyi oka hugging ichhi, competitive school ki phone chesi maa student ki Hindi lo 95 ani goppaga tolded. Tarvatha nijam telisi.. evariana adigithe Hindi 95 ane cheppu ani Naku tolded.. @3$%

Maths n Science lo enno cheppu...thokkalo hindi lo enni oste endi inter lo teskune sanskrt gurinchi ali+venu+madhav+gif+%25282%2529.gif

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...