Jump to content

ACTION, THRILLER, TRAGEDY, COMEDY LOVE STORY


canny surya

Recommended Posts

[quote author=bantrothu bullabbai link=topic=105114.msg1117508#msg1117508 date=1286155424]
nannu bullabbai antaru andi.. basic ga nenu bantrothu ni...[img]http://lh4.ggpht.com/_8xtfDMugwRY/TJKthmrDWuI/AAAAAAAAAHo/5EqhZ_s2nH4/B8.gif[/img]
[/quote]
[img width=186 height=106]http://www.bewarsetalk.net/discus/movieanimated6/bemmi.mandu.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

  • Replies 163
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • canny surya

    53

  • manjunath455

    23

  • keko__keka

    20

  • Rising star

    14

Top Posters In This Topic

[quote author=KINDAL link=topic=105114.msg1117585#msg1117585 date=1286156680]
Lori thaagu boothu soori gaa endi edi thrillu action love na chanti lo Venki gadivi anukunnanu nee gurinchi. Neeku money lo khan dada flash back vundi anukoole
[/quote]

edo nee abhimanam ipudu CHANTI NE ... @3$% @3$% @3$%

Link to comment
Share on other sites

[quote author=canny surya link=topic=105114.msg1117590#msg1117590 date=1286156796]
in the mean time andaram ma illaki phone cheyaisi vachindhi

andaru father lu thalo area SI CI DSP latho phone cheyinchadam valla station antha calls tho nindi poyindhi

SI visigipoyadu ....

e lopala enter the dragon ammayi valla babu

kathalo ANUHYAMAINA twist MAKU EDURU AINDHI entante ......

ammayi peru suneetha kadhu sunnetha reddy ..babu peru edo reddy ...kaani a area lo aina SAMARA SIMHA REDDY ani ....

direct vachi SI tho kooda matladatledhu ma deggarki vachi akram evadu ra annadu ...
collar pattukunnadu kotta poyadu SI calm chesadu kurrallu sir ani

lopalaki theesuku velladu ...

akada valla babu ... ammayalani chaduvukonivarera ani pedda pedda dialogue lu

a ammayi memu thelledhu ani cheppindanta ..ido comedy kani valla babu mathram direct ga akram aevadu ra ntu vachesadu ... @3$% @3$% @3$% @3$%

rajakeeyam anukunnamu andaramu ....
[/quote]aa situation kuda rajakeeyam la anipinchinda naayana neeku... goppodivi.. sFun_duh sFun_duh

Link to comment
Share on other sites

[quote author=canny surya link=topic=105114.msg1117590#msg1117590 date=1286156796]
in the mean time andaram ma illaki phone cheyaisi vachindhi

andaru father lu thalo area SI CI DSP latho phone cheyinchadam valla station antha calls tho nindi poyindhi

SI visigipoyadu ....

e lopala enter the dragon ammayi valla babu

kathalo ANUHYAMAINA twist MAKU EDURU AINDHI entante ......

ammayi peru suneetha kadhu sunnetha reddy ..babu peru edo reddy ...kaani a area lo aina SAMARA SIMHA REDDY ani ....

direct vachi SI tho kooda matladatledhu ma deggarki vachi akram evadu ra annadu ...
collar pattukunnadu kotta poyadu SI calm chesadu kurrallu sir ani

lopalaki theesuku velladu ...

akada valla babu ... ammayalani chaduvukonivarera ani pedda pedda dialogue lu

a ammayi memu thelledhu ani cheppindanta ..ido comedy kani valla babu mathram direct ga akram aevadu ra ntu vachesadu ... @3$% @3$% @3$% @3$%

rajakeeyam anukunnamu andaramu ....
[/quote]

common mama....continue  #~` #~`

Link to comment
Share on other sites

[quote author=karshap link=topic=105114.msg1117597#msg1117597 date=1286156927]
baa super vundi baa nee story....plzzz continue cheyi..... LoL.1q LoL.1q
[/quote] super vundi story ani pagalabadi navvuthunnaavu endi raa ayyaa ante soori gadi tagesi story alluthunnadu anaa ne uddesham sFi_boink3 Dr@w@

Link to comment
Share on other sites

e lopala nite and mid nite avuthondhi station lo ...coating kooda ekkuva avuthondhi ..

maaku testacles vanuku ekkuva aindhi ...

then enter another dragon akram gadi valla dad and co (uncles)...ainani memu muddu hiter ani piluchukuntamu antha chanda sasanudu ...

direct ga entered and 2 lempakayas to akram andaramu set ....

SI ni pakkaki theesuku velli edo seppadu ...

akram gadini theesuku vellipodamu anukunnadu money icharu ant amaku tharuvatha thelisindhi ....

kani SI ..theesuku velthe andarini theesuku vellali ledante lite annadu ....

so andari dad's gurinchi wait ..

e lopala edo manage chesaru valla dad vallu ...

so SI andaraki coating ivatam start chesadu kurralam kadha inka epudaina thappu sesthara ani 4 members thalo debba veyyagane memu room ceiling ki egiri padela keka lu

baboii ammoyiiiiii ani ..so kangaru paddadu SI ...mammalini vadilesadu ....

AKRAM gadini thagulu kunnadu ..nuve ra asalu culprit vi inka epudaina ilanti panulu sesthava ...

a ammayi joliki vasthava ani debbeseadu

raanu ani seppu annadu ....

variety AKRAM gadu ....mondi ga emanukunnado ..ledho sincere love ooh i dont know neu emi thappu seyaledhu premichatam thappa annadu ...

naku aithe literal ga mama lu 2 testicles phant lo jari kinda padipoyayi

set inka life lo bayataku vache scene ledhu ani fix ayipoaya .....

akram gadinikoduthunnadu kani vadu emi thagatledhu ..

Link to comment
Share on other sites

[quote author=KINDAL link=topic=105114.msg1117608#msg1117608 date=1286157243]
super vundi story ani pagalabadi navvuthunnaavu endi raa ayyaa ante soori gadi tagesi story alluthunnadu anaa ne uddesham sFi_boink3 Dr@w@
[/quote]


adi kadu police station ane sariki oka incident gurtuku vachindi.....nothing to do wid his story.....baa story continue cheyi.....

Link to comment
Share on other sites

[quote author=KINDAL link=topic=105114.msg1117608#msg1117608 date=1286157243]
super vundi story ani pagalabadi navvuthunnaavu endi raa ayyaa ante soori gadi tagesi story alluthunnadu anaa ne uddesham sFi_boink3 Dr@w@
[/quote]

allatam enti ra babu  sAng_banghead2 sAng_banghead2 ..kavalante 2000 lo tadepelligudem church lobomb scene searc chesukondi a tharuvtha asalu ISI agents kooda dorikaru ....

intha story UK time 2p ki allatam adi mandesi antha edavani kadhu baa kindal....

Link to comment
Share on other sites

kaani akram gadi valla babu ...i mean dad ..ichina dabbulu valla emo ...

SI edo manage chedamu le anukunnatu ....

ammayi valla babu ki kooda edo seppadu ...so aina vellipoyadu ...

SI ma degaraki vachi students kakapoyi unte mee jeevitham tho foot ball adukune vadini ani seppadu ....

CHADUVUKUNE VALLANTE ENTHA PREMA RA NEEKU ANI MANASULO REND ANANDA BASPALU RALCHA NENU ....

malli reu ravalsi untundhi station ki vishayam peddadaindi kabbati chinna case untundhi kani students kabati vella perlu vellu kakunda vere vallani set chesthanu ani cheppi dabbulu theesukunnadu akram gadi valla bau deggar nunchi ....i mean lancham

apudu nenu manasulo serious ga camera unte foto theesi veedini ACB ki patinche vadini anukunna....

Link to comment
Share on other sites

[quote author=canny surya link=topic=105114.msg1117615#msg1117615 date=1286157398]
e lopala nite and mid nite avuthondhi station lo ...coating kooda ekkuva avuthondhi ..

maaku testacles vanuku ekkuva aindhi ...

then enter another dragon akram gadi valla dad and co (uncles)...ainani memu muddu hiter ani piluchukuntamu antha chanda sasanudu ...

direct ga entered and 2 lempakayas to akram andaramu set ....

SI ni pakkaki theesuku velli edo seppadu ...

akram gadini theesuku vellipodamu anukunnadu money icharu ant amaku tharuvatha thelisindhi ....

kani SI ..theesuku velthe andarini theesuku vellali ledante lite annadu ....

so andari dad's gurinchi wait ..

e lopala edo manage chesaru valla dad vallu ...

so SI andaraki coating ivatam start chesadu kurralam kadha inka epudaina thappu sesthara ani 4 members thalo debba veyyagane memu room ceiling ki egiri padela keka lu

baboii ammoyiiiiii ani ..so kangaru paddadu SI ...mammalini vadilesadu ....

AKRAM gadini thagulu kunnadu ..nuve ra asalu culprit vi inka epudaina ilanti panulu sesthava ...

a ammayi joliki vasthava ani debbeseadu

raanu ani seppu annadu ....

variety AKRAM gadu ....mondi ga emanukunnado ..ledho sincere love ooh i dont know neu emi thappu seyaledhu premichatam thappa annadu ...

naku aithe literal ga mama lu 2 testicles phant lo jari kinda padipoyayi

set inka life lo bayataku vache scene ledhu ani fix ayipoaya .....

akram gadinikoduthunnadu kani vadu emi thagatledhu ..


[/quote]

first lo akram kosam nuvvu vadulu kovatam nacha ledu...
kani ee episode tarwata... vadulu kovatam lo tappu ledu anipinchindi....
keep going...

Link to comment
Share on other sites

[quote author=canny surya link=topic=105114.msg1117634#msg1117634 date=1286158016]
kaani akram gadi valla babu ...i mean dad ..ichina dabbulu valla emo ...

SI edo manage chedamu le anukunnatu ....

ammayi valla babu ki kooda edo seppadu ...so aina vellipoyadu ...

SI ma degaraki vachi students kakapoyi unte mee jeevitham tho foot ball adukune vadini ani seppadu ....

CHADUVUKUNE VALLANTE ENTHA PREMA RA NEEKU ANI MANASULO REND ANANDA BASPALU RALCHA NENU ....

malli reu ravalsi untundhi station ki vishayam peddadaindi kabbati chinna case untundhi kani students kabati vella perlu vellu kakunda vere vallani set chesthanu ani cheppi dabbulu theesukunnadu akram gadi valla bau deggar nunchi ....i mean lancham

apudu nenu manasulo serious ga camera unte foto theesi veedini ACB ki patinche vadini anukunna....
[/quote]
@3$% @3$% @3$% @3$%

Link to comment
Share on other sites

so ala midnight cherina ma story

AKRAM gadi valla babu ..ma co vadini theesuku vellipoyaru ..

repu meeru kachitham ga vachi theerali ikadiki lekunte ani warning ichi....kani ma vadu matuku ade athma viswasam nenu emi thappu cheyaledhu ani


inthalo e tragedy action thriller ..sentiment lo ki vellindhi actual ga okadike senti ..migatha maku picha picha comedy ...


SUNDAR gadi valla babu vachadu station ki ....

ma dad and inko 2 fathers raaledhu ...

sundar gadu valla babu ni chooda gane nanna antu parigethukuntu edusukuntu velli chaka ekkesadu valla babu vadini gattiga pattukuni iddaru edupu

NAYAN SITTI ANUKUNTU vadi nick name ade.....

memu side ki thirgi padi padi navvukunnamu ..kurathanam.....

valla babu vaditho patu mammalini theesuku velladu ...abhimanam tho kaadhu

MALLI MEMU RAKAPOTHE VALLA KODUKIKI EMAVUTHUNDHO ANNA BAYAM THO...

Link to comment
Share on other sites

[quote author=canny surya link=topic=105114.msg1117644#msg1117644 date=1286158479]
so ala midnight cherina ma story

AKRAM gadi valla babu ..ma co vadini theesuku vellipoyaru ..

repu meeru kachitham ga vachi theerali ikadiki lekunte ani warning ichi....kani ma vadu matuku ade athma viswasam nenu emi thappu cheyaledhu ani


inthalo e tragedy action thriller ..sentiment lo ki vellindhi actual ga okadike senti ..migatha maku picha picha comedy ...


SUNDAR gadi valla babu vachadu station ki ....

ma dad and inko 2 fathers raaledhu ...

sundar gadu valla babu ni chooda gane nanna antu parigethukuntu edusukuntu velli chaka ekkesadu valla babu vadini gattiga pattukuni iddaru edupu

NAYAN SITTI ANUKUNTU vadi nick name ade.....

memu side ki thirgi padi padi navvukunnamu ..kurathanam.....

valla babu vaditho patu mammalini theesuku velladu ...abhimanam tho kaadhu

MALLI MEMU RAKAPOTHE VALLA KODUKIKI EMAVUTHUNDHO ANNA BAYAM THO...
[/quote] LoL.1q LoL.1q

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...