Jump to content

Balayya the great love story... andharu raaavaliiii


rambabu007

Recommended Posts

  • Replies 157
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • balayya the great

    27

  • psycopk

    15

  • youngtiger

    15

  • mettastar

    12

Top Posters In This Topic

nenu only son chinnapiti nundi baga allari chese vadivini anduke always hostel lo unchevaru nannu inter varku co education gurinche teliyadu girls to matladalante ante chala bayam and siggu nenu schooling anta chala strict school cattamanchi school peru vine vuntaru kurnool lo chala strict... nenu baga chaduvuta alane games ante inka mari top player ni hockey and cricket lo...

ala schooling aipoindi inka inter vachesarki narayana jr college days choler  daniki todu co education bi/pc chera first 6 months anta girls ni chuda tanike sari poindi kani matlade dhiryam ledu.... ma friends andaru cheppe vallu emina highlight ite andari drustilo padatanani so 1 year exams rasanu college lo third vachanu.. kani labam ledu evaru anta ga pattinchu koledu...

Sadive Vaadini evadu pattinchukuntaadu bhayya.. ... kannalu vese vallake manchi popularity

Link to comment
Share on other sites

ma dad contractor so bagane poket money iche vallu kani em labam kurnool lo kada anta ga karchu pette avasaram raledu... manchi marks vachai ani bike adiganu... ma father sare konista annadu sare ani college kada pulser bike konichadu adi appude market loki vachindi... inka chudu college ki bike andari drustilo paddanu... so mella mellaga class girls to matladatam start chesanu... ado feeling vallu intiki phone chestunte bagundedi kani e anamdam yekkuva rojulu ledu...

nenu class lo lecture vinakunda allari chestunte ma physics lecturer lepi tittadu appudu uduku raktam piga dad unnadu ani nammakam so nenu eduru cheppanu ni pani nuvvu chusko memu fees kaditene meku jobs undedi kabatti meru moskondi ani anna... inkem undi kottadu champa challu  andi... naku kopam chala yekkuva andari mundu kottesarki chala feel ayyanu ma dad ki cheppanu nannu chala nechamga matladanani... dadki na meda chala prema so dad vachi sir warning icharu class lo ma vadini emina annavo patalu cheppavu ani.....

so andariki especially girls na meda bad impression padindi baga... inka matladalante bayam nato ala na second year gadichindi ipe score baga vachindi kani emcet dobbindi...  

Link to comment
Share on other sites

@balayya the great...chala ekkuva chesav mama....papam professor...ninu aayana place lo oohinchuko..

enti psyco emadhya paper padatla DB lo sariga??

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...