Jump to content

BEST CHILD HOOD MEMORY


sudigaali

Recommended Posts

[quote author=patriot link=topic=237359.msg2958854#msg2958854 date=1316040520]
9th lo chala imp cricket match vundi.. nenu attend avvali ela ina... maaku hostel batch ki..

sunday adi... velthuntee....  mom vaddu andi... edi ina chesta amma.. nannu vellanivvu please .. ani adigaa ... sare vella  raa antla vedavaa. .eppudu cricket ee kavali andi....

ide chance anukuni.. nenu flow jump koduthunte... maa akka madhya lo aapi.. ee roju pani aame ralee kada... veedithoo antlu thominchu.. edi ina chesta antunnadu kada andi...

nenu flow lo... akkada match kosam kadigeesi velli poyaa.... inka emi chepthaaroo anukuni....

evening intiki vachi... kurchune sariki.. intloo chuttaalu.. andariki cheppesindi maa ammaa....  vachina maa pinni emoo.. ee raa cricket kosam antlu thomaavu anta kadaa ani adigindi... nenu mokham ekkada pettukovaloo ardam kaalee

nenu velthunna ani chepithe inka emi cheptharoo ani... jump kottesi evening vachaaa....
[/quote] CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y

u antla cleaned  fellow annamata  CITI_c$y

Link to comment
Share on other sites

  • Replies 560
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • k2s

    80

  • sudigaali

    53

  • ammulu

    48

  • jamesbond

    47

Top Posters In This Topic

[quote author=k2s link=topic=237359.msg2958862#msg2958862 date=1316040653]
CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y

u antla cleaned  fellow annamata  CITI_c$y
[/quote]

[img]http://lh5.ggpht.com/-UhN_P-Mqee0/TehrgFSPvwI/AAAAAAAAARU/-IKAJUDcZmA/BTmoviez.com_Naaga.DVDRip.X264%252520%2525281%252529.gif[/img] nenu appatikee noo annaa... kaani maa akkaa hint ichee sariki ma ammaa.. do it andi

Link to comment
Share on other sites

[quote author=patriot link=topic=237359.msg2958871#msg2958871 date=1316040920]
[img]http://lh5.ggpht.com/-UhN_P-Mqee0/TehrgFSPvwI/AAAAAAAAARU/-IKAJUDcZmA/BTmoviez.com_Naaga.DVDRip.X264%252520%2525281%252529.gif[/img] nenu appatikee noo annaa... kaani maa akkaa hint ichee sariki ma ammaa.. do it andi
[/quote]

anthey anthey......we can do anything for cricket  #~`

Link to comment
Share on other sites

[img]http://www.desigifs.com/sites/default/files/bemrol.gif?1291144581[/img][quote author=k2s link=topic=237359.msg2958879#msg2958879 date=1316041025]
anthey anthey......we can do anything for cricket  #~`
[/quote]

Link to comment
Share on other sites

[quote author=ChittiNaidu link=topic=237359.msg2958883#msg2958883 date=1316041082]
nenu sesindi malli tyoe seyyalante kashtam...

mickey oka sari edo taadu vesadu andulo raasa......vetukutunna a taadu copy paste kosam....  *u( *u( *u(
[/quote]u baddakist

Link to comment
Share on other sites

[quote author=ChittiNaidu link=topic=237359.msg2958891#msg2958891 date=1316041163]

[/quote]

ee teddu link pm pettu..... naavi kooda unnatunaayi andulo

Link to comment
Share on other sites

[quote author=ChittiNaidu link=topic=237359.msg2958891#msg2958891 date=1316041163]
dorkesindi...



nenu ma frend gadu chinnapud u....

edo saradaga matadukun tunnam... nenu 3rd vadu 4th class ana mata.....

so oka roju full ga varsham padindi.. ....so... india lo terrace meeda vi neelu baita podaniki pipes pedtaru kada...

yeah....s o memu emanukune vallam ante...aa pipe lo nunchi pade neela kinda snanam cheste 100yrs bratukuta mu...tond arga pedda valllam aipotam ani... :)

kaani...a roju varsham lo baitaki ranivvale du intlo iddariki. ..

so next day varsham kosam waiting.. .kaani adi hand ichchindi ...

but antalo..p ipe lo nunchi water kaaradam start ayyindi oka building. .meeda nunchi... deggarilo ..

so are...dev udu mana kosame aa water ni pampincha du ra...mall i velli potai pada veldam ani...vel li talalu tadipe lopu aa neelu aagipoyay i...sarle edo dorkindi kada...an i inka intloki vellam...

tala tudchukun tunte.... ma mummy endi ra nee talalo smell ani adigaru.. ..so nenu emi ledu baita holy water undi snanm chesam ani cheppa...
adem water ra ani adigite.. .chupinch a....

appudu ma mummy.... avi water kaadu ra....

a building paina kukka kattesi untadi... adi posina uchcha ani..... :) (nijamgane akkada kukka katti undedi pedda German sheperd)
[/quote]



sFun_duh sFun_duh sFun_duh sFun_duh sFun_duh sFun_duh



nevvu mari antha buddu va sitti

Link to comment
Share on other sites

[quote author=ChittiNaidu link=topic=237359.msg2958891#msg2958891 date=1316041163]
dorkesindi...



nenu ma frend gadu chinnapud u....

edo saradaga matadukun tunnam... nenu 3rd vadu 4th class ana mata.....

so oka roju full ga varsham padindi.. ....so... india lo terrace meeda vi neelu baita podaniki pipes pedtaru kada...

yeah....s o memu emanukune vallam ante...aa pipe lo nunchi pade neela kinda snanam cheste 100yrs bratukuta mu...tond arga pedda valllam aipotam ani... :)

kaani...a roju varsham lo baitaki ranivvale du intlo iddariki. ..

so next day varsham kosam waiting.. .kaani adi hand ichchindi ...

but antalo..p ipe lo nunchi water kaaradam start ayyindi oka building. .meeda nunchi... deggarilo ..

so are...dev udu mana kosame aa water ni pampincha du ra...mall i velli potai pada veldam ani...vel li talalu tadipe lopu aa neelu aagipoyay i...sarle edo dorkindi kada...an i inka intloki vellam...

tala tudchukun tunte.... ma mummy endi ra nee talalo smell ani adigaru.. ..so nenu emi ledu baita holy water undi snanm chesam ani cheppa...
adem water ra ani adigite.. .chupinch a....

appudu ma mummy.... avi water kaadu ra....

a building paina kukka kattesi untadi... adi posina uchcha ani..... :) (nijamgane akkada kukka katti undedi pedda German sheperd)
[/quote] F@!n F@!n sFun_duh sFun_duh  CITI_c$y CITI_c$y

Link to comment
Share on other sites

[quote author=ChittiNaidu link=topic=237359.msg2958906#msg2958906 date=1316041344]
inkoti...  @3$% @3$% @3$% @3$% @3$%


hmm...

memu chinnapud u....Crab s ammadanik i vachevaru city lo....so avi tintaru kada general ga...

so ma intlo koncham ekkuva ana mata tinedi... .

oka sari alage emaindi ante...ok ati konnapudu ...daani ki pagala godite pillalu vachai andulo nunchi chiinna vii...

adi padesaru. .vande mundu....

nenu ma frend gadu em chesam ante...aa chippa tisukelli ...maa terrace paina totti lo vesam...

pillalu vastayemo ani....so aa totti general ga use chesevall a kaadu...s o obvious ga chinna chinna purugulu lantivi vastai kada...ta dpoles shape...l o...

so ave crab pillalu emo anukoni.. ..nenu ma frend gadu..vat ini ammudam ani plan vesi..

ma 10 mandi frends ni school nunchi tisukochi ...avi... okkoti 5rs ki ammesam.. .

tarvata telsindi avi purugulu ani....inka nenu ma frend jumf  @3$% @3$% @3$% @3$% @3$%...
[/quote]

u became crab salesman ........oh my bad

Link to comment
Share on other sites

[quote author=ChittiNaidu link=topic=237359.msg2958906#msg2958906 date=1316041344]
inkoti...  @3$% @3$% @3$% @3$% @3$%


hmm...

memu chinnapud u....Crab s ammadanik i vachevaru city lo....so avi tintaru kada general ga...

so ma intlo koncham ekkuva ana mata tinedi... .

oka sari alage emaindi ante...ok ati konnapudu ...daani ki pagala godite pillalu vachai andulo nunchi chiinna vii...

adi padesaru. .vande mundu....

nenu ma frend gadu em chesam ante...aa chippa tisukelli ...maa terrace paina totti lo vesam...

pillalu vastayemo ani....so aa totti general ga use chesevall a kaadu...s o obvious ga chinna chinna purugulu lantivi vastai kada...ta dpoles shape...l o...

so ave crab pillalu emo anukoni.. ..nenu ma frend gadu..vat ini ammudam ani plan vesi..

ma 10 mandi frends ni school nunchi tisukochi ...avi... okkoti 5rs ki ammesam.. .

tarvata telsindi avi purugulu ani....inka nenu ma frend jumf  @3$% @3$% @3$% @3$% @3$%...
[/quote] LoL.1q LoL.1q

Link to comment
Share on other sites

Sivarathri roju .. vaalla room lo TV ledhu ani .. night jaagaaram chesetapudu moVs chuudochu ani ma intlo ki ochi na pakkana padukunte .. night kalavarinthalo pillow laageesi .. mancham miidha nunchi kindha ki thooseesaanu anta  F@!n F@!n

asale musalaavida .. andhuloonu gundu thana ki  F@!n F@!n

Link to comment
Share on other sites

[quote author=Silence..Please link=topic=237359.msg2958955#msg2958955 date=1316042214]
Sivarathri roju .. vaalla room lo TV ledhu ani .. night jaagaaram chesetapudu moVs chuudochu ani ma intlo ki ochi na pakkana padukunte .. night kalavarinthalo pillow laageesi .. kindha ki thooseesaanu anta  F@!n F@!n

asale musalaavida .. andhuloonu gundu thana ki  F@!n F@!n
[/quote] @3$%

Link to comment
Share on other sites

[quote author=Silence..Please link=topic=237359.msg2958955#msg2958955 date=1316042214]
Sivarathri roju .. vaalla room lo TV ledhu ani .. night jaagaaram chesetapudu moVs chuudochu ani ma intlo ki ochi na pakkana padukunte .. night kalavarinthalo pillow laageesi .. mancham miidha nunchi kindha ki thooseesaanu anta  F@!n F@!n

asale musalaavida .. andhuloonu gundu thana ki  F@!n F@!n
[/quote] CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y

Link to comment
Share on other sites

UKG lo undaga.. nenu thechukunna Tiffin Box lo items ni aaya thineesthunte.. koopam tho Donga M ani thittesa  sSa_j@il ma mom ni pilichi complaint isthe.. chithakottindhi ma mom  sSa_j@il

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...