Jump to content

BEST CHILD HOOD MEMORY


sudigaali

Recommended Posts

[quote author=k2s link=topic=237359.msg2959034#msg2959034 date=1316043376]
nenu chinnappudu pre-k, LKG lo unnapudu ... A,B,C,D lu palaka meeda diddu ani balpam istey adi side ways lo width wise ga 2 -3 times rasey sariki chala sarlu diddinattu anipichedi....... amma ki elli chupichi ....... diddesa ani cheppi J@#D ....... adukovataniki jump .

amma confuse ayyevaru....intha twaraga ela diddadu ani....... oka sari chusi........ badudey badudu.......... monna amma gurthu chesi navvudey navvudu  H&T@
[/quote]

CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y  chinapude antha intoo na nuvvu

Link to comment
Share on other sites

  • Replies 560
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • k2s

    80

  • sudigaali

    53

  • ammulu

    48

  • jamesbond

    47

Top Posters In This Topic

[quote author=ammulu link=topic=237359.msg2959043#msg2959043 date=1316043555]
nenu 2nd class lo unde appudu..

Self government day ki participate chestha ante ma principal intha chinna pilla teachers laga cheyyaleru vadhu ani cheppadu..elago ala ma mom ni dad ni pattukelli gola gola chesi contestants lo peru add chepinchukunna

Class theesukovali...UKG vallaki...ma tuition amayi book theesukunna..class cheppesa..book kuda return ichesa

DEO oka ammayi vachindhi 9th or 10th class amayi... Vachi questions adagandi ani cheppindhi...

nenu ameni questions adagalemo anukunna  s%H# s%H# s%H#

Book ma tuition ammayi daggaranundi malli theesukuntunte:

DEO:  Meeru Book thechukoledha ani annadhi

ME :Okka roju kosam nenu book konukkovala

DEO: adhi kadhandi meeru teacher kadha mee book undali kadha mee daggara

Me: kadhu ee okka roju ke nenu teacher ni

ameki, judges ki, ma principal ki emanalo theliyaka navvesukoni ellipoyaru  F@!n F@!n F@!n F@!n
[/quote]

@3$% @3$% @3$%

u 1 day LKG  teacher

Link to comment
Share on other sites

!': $%^ !':
[quote author=maya link=topic=237359.msg2959049#msg2959049 date=1316043662]
CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y  chinapude antha intoo na nuvvu
[/quote][quote author=ammulu link=topic=237359.msg2959047#msg2959047 date=1316043592]
@3$% @3$% @3$% @3$%
[/quote]

endi iddaru oke sari oodi paddaru

Link to comment
Share on other sites

Child hood memories aaaaa  H&T@ H&T@ H&T@

School lo kottani teacher ledu..Knee Down cheyyani place ledu..kani entha kottina thittina maa Social teacher ante  #:~..infact School lo abbaialndariki crush undedi..okadaithe proposed kuda...alaanti Social teacher nannu oka roju thana bike meeda ekkinchukuni lift ichhindi....aa bika ekki kullukune aa mokhaalu chusine roju  CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y Cant Forget that day
School lo unnappude pelli kuda aipoindi... cry@fl cry@fl cry@fl

Link to comment
Share on other sites

[quote author=Little Star link=topic=237359.msg2959058#msg2959058 date=1316043753]
Child hood memories aaaaa  H&T@ H&T@ H&T@

School lo kottani teacher ledu..Knee Down cheyyani place ledu..kani entha kottina thittina maa Social teacher ante  #:~..infact School lo abbaialndariki crush undedi..okadaithe proposed kuda...alaanti Social teacher nannu oka roju thana bike meeda ekkinchukuni lift ichhindi....aa bika ekki kullukune aa mokhaalu chusine roju  CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y Cant Forget that day
School lo unnappude pelli kuda aipoindi... cry@fl cry@fl cry@fl
[/quote] H&T@ H&T@ H&T@ H&T@ CITI_$D#

Link to comment
Share on other sites

Oka rojemo ma daddy pencil sharpener konisthe..sharpener visirikottesi naku blade kavali..blade tho sharp chesukunta pencil ani adiga

ma daddy ma mummy pichi thittlu thittaru..blade koniche dhaka annam thinanu ani cheppi kurchuna

chachinattu ma pani abbayitho theppicharu...vadu thechi direct ga nake ichadu

naku ela vadalo theliyaka eda peda vadesi pedavi kosesukunna...

inkanthey ma mummy pichi uthukudu uthiki paresindhi  s%H# s%H# s%H#

Link to comment
Share on other sites

[quote author=Little Star link=topic=237359.msg2959058#msg2959058 date=1316043753]
Child hood memories aaaaa  H&T@ H&T@ H&T@

School lo kottani teacher ledu..Knee Down cheyyani place ledu..kani entha kottina thittina maa Social teacher ante  #:~..infact School lo abbaialndariki crush undedi..okadaithe proposed kuda...alaanti Social teacher nannu oka roju thana bike meeda ekkinchukuni lift ichhindi....aa bika ekki kullukune aa mokhaalu chusine roju  CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y Cant Forget that day
School lo unnappude pelli kuda aipoindi... cry@fl cry@fl cry@fl
[/quote]

CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y

Link to comment
Share on other sites

[quote author=ammulu link=topic=237359.msg2959070#msg2959070 date=1316043901]
Oka rojemo ma daddy pencil sharpener konisthe..sharpener visirikottesi naku blade kavali..blade tho sharp chesukunta pencil ani adiga

ma daddy ma mummy pichi thittlu thittaru..blade koniche dhaka annam thinanu ani cheppi kurchuna

chachinattu ma pani abbayitho theppicharu...vadu thechi direct ga nake ichadu

naku ela vadalo theliyaka eda peda vadesi pedavi kosesukunna...

inkanthey ma mummy pichi uthukudu uthiki paresindhi  s%H# s%H# s%H#
[/quote]pencil notlo petti sharp cheskunnava  LoL.1q LoL.1q LoL.1q

Link to comment
Share on other sites

[quote author=Little Star link=topic=237359.msg2959076#msg2959076 date=1316043965]
pencil notlo petti sharp cheskunnava  LoL.1q LoL.1q LoL.1q
[/quote]

ledhu blade ni eda peda thippesa  F@!n F@!n F@!n F@!n

Link to comment
Share on other sites

[quote author=ammulu link=topic=237359.msg2959070#msg2959070 date=1316043901]
Oka rojemo ma daddy pencil sharpener konisthe..sharpener visirikottesi naku blade kavali..blade tho sharp chesukunta pencil ani adiga

ma daddy ma mummy pichi thittlu thittaru..blade koniche dhaka annam thinanu ani cheppi kurchuna

chachinattu ma pani abbayitho theppicharu...vadu thechi direct ga nake ichadu

naku ela vadalo theliyaka eda peda vadesi pedavi kosesukunna...

inkanthey ma mummy pichi uthukudu uthiki paresindhi  s%H# s%H# s%H#
[/quote]


CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y

Link to comment
Share on other sites

nenu UKG lo unappudu....ma chelli LKG and ma thammudu 2 yrs...vaadi bday unde aa roju 2nd bday...ma mum nd dad office ki vellipoyaru....aa roju holiday....inka nenu ma chelli motham colony ki velli...eeroju ma thammudi bday...meerandaru ravali ani motham colony okarni ni kuda vadalakunda andariki cheppesam....ma mum and dad ma mugguriki battalu theesukoni, cake theesukoni..intiki vacharu....intlo appatike full janam...bday party anukoni........ma chelli bday appudu miligina color papers and balloons tho decorate kuda chesesam nenu ma chelli  CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y.....ma mum and dad shock thini..okakari face okaru chusukoni....ippude vastham ani guests ki cheppi jump...30 mins lo motham party kavalsinavi and catering ki cheppesaru CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y....vachi ma thammudi tho cut cheyincharu..janalu andaru aa shock lone unde....nenu mathram velli ma dad di office table meediki ekki...cake thinadam thelsu kaani..bday song padadam thelida ani gattiga aricha CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y..anduke pilicham mimlanni paata padadniki..ani ..andaru padadam modalu pettaru ika CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...