Jump to content

Tri-lovestory


NaniMAN

Recommended Posts

[quote name='charygaru' timestamp='1318216391' post='2965572']
tri ani naluguru ferlu esav endi baa [img]http://i45.tinypic.com/dh7gv5.jpg[/img]
[/quote]


ninnu kuda add chesa le ba

  • Upvote 1
Link to comment
Share on other sites

[quote name='Bondu_Babu' timestamp='1318216376' post='2965571']
ee week ayina chepthava malli next week antava........ :3D_Smiles_38: :3D_Smiles_38: :3D_Smiles_38:
[/quote]
cheptanu dude.... maa prendu kuda dobbestondi

  • Upvote 1
Link to comment
Share on other sites

[quote name='NaniMAN' timestamp='1318216500' post='2965581']


ninnu kuda add chesa le ba
[/quote]


[img]http://img231.imageshack.us/img231/2443/brahmi1.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

[img]http://lh5.ggpht.com/-7DCQYGYbeZM/ThD4sqd6LmI/AAAAAAAADHI/HcPB8KLIr5Q/Brahmi-4.gif[/img] [img]http://lh5.ggpht.com/-7DCQYGYbeZM/ThD4sqd6LmI/AAAAAAAADHI/HcPB8KLIr5Q/Brahmi-4.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

Once upon a time nenu school lo vunnappudu ma class lo kotta ammayi join ayyindi.... kadapa nundi vachhindi.... valla school lo class topper ani talk vachhindi.... valla tandri garu pedda thopu anta.... faction pamily anta.... ayite yevadiki yekkuva Nanigadu local ani nenu peel ayyanu.... ma class lo ammayilaki abbayila ki pedda ga padedi kadu.... naku mukhyam ga ammayi ante padedi kadu.... a pidugu lanti ammayi peru PRIYA REDDY

tanaki naku chaduvu lo.... games lo.... school activities lo annitillo poti vundedi....

prathi year class lo leader ni choosukovadaniki voting pette vallu.... abbayilu yekkuva kabatti.... obviously nene vundevadini.... ammayilu lite tesukune vallu... e ammayi vachina taravata ma class teacher ni adigindi.... voting correct kadu studies kuda consider cheyyali ani....

first sliptest lo yevariki first valle class leader ani cheppindi ma CT, nenu ma friend kasta padi chadivam,cooperate chesukovadam valla naku first vachhindi.... anduku nannu CL chesaru.... ammayiki na kante 3 marks takkuva vachhayi (a 3 marks nenu cheat chesi techukunna)....

akkada ammayi first ego debba tindi.... valla orulo tanu cheppindi vedam annattu nadichindi.... ikkadiki vachesariki kata addam tiragadam tho hurt ayyindi... vinayaka chavithi holidays ki intiki vellindi.... ammayini pick chesukovadaniki 3 sumos janalu vachharu..... maku claymore mine tho football start chesam ani anipinchindi.... but abbyilam kada.... payiga local malli... baya padite cheap ayyipotam ani biuldup ichham

taravata nundi start ayyindi bhayya.... chooste tittukune vallam.... kanapadite kottukune vallam....

class lo indirect ga jokulu.... kadapa faction meeda comedy chese vallam.... ammayiki BP raise ayyedi.... valla father MLA anta doola terchese vallam comedian ni chesi.... ammayi ma english meeda... chaduvulu meeda comment chesedi.... migilina ammayilu andaru silent ga vunde vallu....

oka sari tanaki telisi poyindi memu copy kotti marks techukuntunnam ani ma Correspondent ki info ichhindi... ma class vallu andarini oka roju morning pilichadu.... ma class lo weak fellow ki maths lo 26/30 vachhini... vallani pichha kottudu kottadu.... kottinandu ku memu peel avvaledu.... amamyilu mundu kottinanudku peel ayyam..... copy yevarevaru kottaru maryadaga cheppandi anandu.... nenu ooo peeda thopu laga nenu kottanu ani first oppesukunnanu.... nenu school activities lo active ani manchi impression.... nannu tittalo ledu ani confuse ayyadiu..... migilina vallani both gls and boys titti vadilesadu....

anadaram classs ki vellam.... ma class teacher vachhi breaking news cheppindi.... ma class ki kotta teacher a Priya
ma andariiki pichukalu yegiriniyi.....
boys andaru mass bunk kotti half yrly ki prep ayyam.... nenu first vachina ma madam nannu CL cheyya ledu....
mugudu poyina ammayi laga memu andaram class lo silent ga vunde vallam.... oka 2 months taravata sports day vachhindi.... inka ma time vachindi ani rechipoyam mostly annitilo ammayini yekkada negganivva ledu....

over all the idi anta group is to group govadala vunna.... boys group ni nenu lead chesevadini.... girls group ni Priya lead chesedi....
konni sarlu cheppali ante kottu kovadam kosame vishayanni pedda di chesi penta chese vallam....

choosta choosta 1 year ayyipoyindi.... summer holidays....

kotta year e year nannu SPL chesaru.... CL kuda ammayi asst CL ayyindi.... holidays nundi vachaka yenduko ammayi andam ga kanipinchadam modalu pettindi.... sarle consider cheddam.... ooo topu kakapoyina ma class lo vunna okkaganokka figure ani ...school lo final year kada godavalu vaddu happy ga chaduvu kundam ani annanu.... attitude choopinchindi.... ammayilo naku nachhindi a pogare..... asale naku ammayilu ante chiraku appatlo.... troture pettali ani fix ayyanu..... intlo over ga chadivevadini .... class lo full bindass chesevadini.... cheetiki matiki ammayini comment chese vadini....
ammayi oo mani reactionlu ichhedi.... inka rechipoyevallam....
focus anta ammayi mede...




vunnattu vundi ammayi naku twistlu ivvadam modalu pettindiii.....

  • Upvote 1
Link to comment
Share on other sites

[quote name='charygaru' timestamp='1318217630' post='2965690']
ayyina sunday night cheppudu endi nee GUNDU
[/quote]
nidra vaste velli pddunna chaduvu kondi.... kavali ante mekku malli chepta repu ... :P

  • Upvote 1
Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...