Jump to content

maddy gaadi madatha love story..........


pratigadu

Recommended Posts

maddy mama story


***************************

nenu enginnering 2nd year madhya  lo unnapudu holidays lo shiridi velamuu. ma family ma pinni vala family . ma pinni valu khamam lo unataruuu. vala inti pakkaney ee amamy vallu undey vallu ... tanu hyd lo engg anamata .. tanu kuda holidays ki intiki vachindhi

so valla family vallu ee ammayini ma pinni valla tho pampincharu...



continuee...

khamam lo nenu aa ammayini chudaledhuuu nenu car lo ney kurchunna tanu ma pinni vala car lo undiii

hyderabad lo halt chesi  and ma annnaya valla intlo tiffin tinadaniki diginappudu chusa tananiiiii

manusu whistle yesini mams  nijam gaaaaa yeavruuu ra ee ammyee anukunnaaaaaa  antey ma chelli ni adigaaa ma pinni vala kuturu

tanu chepindhi spandana reddy ani ... nenu caste yendhuku chepanu antey memu chowdaries mamsss (intercast ) kada ani  .. oka nimusham agaaa next anukunna lite yedhi aithey ayyindhi aniii

next ma chelli inko twist ichindhi valla dad cpm party lo manchi leader aniiii... aina hope vadaledhuuuu


hairyam chesi matladudam anukunna ma amma pakkaney undi bagodhu ani musukunna ... ma pinni devtha laga sudden ga andi orey spandana kuda engineering chestundhi ra .. apudu nenu inka chelaregipoyaaaaa

hi ani palakarinchaaaaa tanu kuda hi andi .. inka start normal ga yela matladutam yem course ani adiga ece ani chepindhii nenu IT ani cheppa  ... colleges gurunchi matladukunamuuu ..after tiffin ma chelliki cheppa ma car lo raaaaa .. ma chelli maha penkidhi

adhi pattukunda rabbit ki 3 legs ye antundhi yem chesindhi adhi gola chesi nannu valla car loki tesukupoyindhi



first 1 hr pedaga yemi matladledhu yendhuku antey ma chelli daiyam adhey motam matladutundhiii nenu matalu vinali ani chustuntey idhi gususa matladutundhi ledhu antey movie pedutundhi ...ila kadu aniii daniki cheppeysaaaaa chavuloooo naku ammayi antey pranam anii inka help cheyi lekha pothey nenu digi deggra lo station chusukuni intiki potanu aniii
ma chelliki nenu antey baga istam na kosam yemina chestundhiii .....

yevaru apamana apaduuuu dani vagudu nakosam apindhiiiii...

inka nenu nemadhi ga studies gurunchi adagatam modalau petta ... tanu adigina daniki tappa inkem chepedhi kadhu nannu yemi adigey kadhu


nenu chinappudu na note book medha cover undey dhi mama dani medha oka ammayi keka dress vesukuni undeydhiiii

nenu anukunna na kaboye wife aa dress vedamu ani iiiii yekkada una konniiii spandana ni chudaganey aa uuhalalooo spandana a dress lo kanipinchidhiii

anthey filametaluu poyayiiiiii fix ayyanu taney inka ani


hmmm ala ala kocham kocham taruvtha frnds topic vachiii frnds topic vachindhiii

nenu naku chal mandhi frnds annna ventaney ma chelli daiyammmm ma anna ki chala mandhi girlfrnds kuda andi ... anteyy




antey tanu kocha serious ga moham petindhi nenu inka lite tesukuni kocham sepu movie chusam  na favourite movie murari...

inka next antha chepukodaga incidents yemi jaragledhuuu nenu alochistu unna yela impress cheyali yela impress cheyali aniiii

irst basara (saraswati temple ki) vellamu akkada que lo unnamu anamata na mundhu ma cheli undi tana mundhu spandana undii ..

ma cheli sudden ga mundhuku vellindhi nenu chusukoledhu nenu venaka tirigi ma ammama tho matladutunanu .

ma ammama mundhuku jarugu line kadulutundhi anna nenu ventaney ee dunna kadali kadha ani ma cheli anukuni chudakunda spandani tosa mundhukiii adye ma first touch 


ventaney chusi sorry cheppa .. inka adhey chanuvu ga oka 20 -30 times  cheppi unta sorry niiii

inka modalu annayeee tippalu  yem chesina yedho okati jarutu untundhiii

taruvatha  verey state enter ayyamu adhey yedho oru mama pandurangadu gudiki vellamu  aa gudilo na kalu tokka chuda kundaaa



aurangabad tajmahal ki vellamuu akkada akkada tana camera ichi photo teyami ma cheliki ichindhi nenu pedha phose kottu nenu baga testanu ani cheppa

2 photolu tesaaaa tanani alaney chustu undipoyaa sudden ga ma chelli cam lako boyindhi adhi kinda padindhiii antey fatt camera

na samirangaaa chusukooo tanakupicha picha kopam vachindhiiiiii


nenu cheppa badha padakuu na camera tesukooo aniii

vadhu ley andhiii kanii nenu orukuntana na camera lo tana photos ey tesaaaaa

tanaki taruvtha aina mail chedam ani 

and ma dad ki cheppa camera padipoyindh ianiii

dad verey koni idam annaruuu

shiridi lo 3 days unnamuuu ma madhyana kochem chemsitry start ayyindh iani anukunna

rojuuu gdmrng chepukovatammm yekkadiki velina kalisi velatam antey ma chelli kuda undi anukondiii

tiffin ma gang antey nenu ma chelli spandan kalisi tinatam okatey tabel deggara ila anamataa


hmmm tirigi vachey tappudu yadagiri gutta velamuu tanu gudiloki ranuu andi nenu yedho anukunna taruvatha telsiindhi valla problem anii so nenu kuda velli natey velli malli venakey vacheysaaa andharuuu nenu gudloki velanu anukunaruuu

nenu vachi car lo kurchunna tanatho patuuu adigindhi nuvvu yendhuku vellal edhu aniii .. nenu vellakudadu ani joke chesaaaa

kopam ga chusindhiiii
ventaney annan just joke chesaaa spl darsanma line chala pedha ga undiii na valla kadhu ani vacheysa ani cheppa

kochem jokes vesthuuuu

naa navvu naku inak gurthuuuu kaltho navindhiiii

i still rememberrrr


appudu dairyam chesiiii mail id adi gaaaaa

yahoo id chepindhii na deggara pen ledhu rasukundam antey yethukutunety adigindhi yem vetukutunavu ani pen anna

ventaney navvi ne deggara phone undi kada danilo store chesukoo andhiii

chusara ammayee deggara untey assalu mind kuda pani cheyadhuuuu


ma pinni vallu hyd nunchi direct ga khamam velli poyaruu memu ma place ki vacheysamuuuu

tanu inka na thoney undi anukuney anthaga nanu yedhochisndhiiii ..aa yedho naku teledhu boss...

taruvatha intiki velli ventaney. appudu ma intlo net ledhu evening roju bayata net ki velli offl ine vadiley vadinii tana mail id ki

no repliesss

oka roju dairyam chesi ma chelliki phone chesiii cell val intloki tesuku vellu ani cheppaaa appudu chepindhi tanu mundhu roju nite hyd vellipoyindhi aniiii


nenu enggg college ki vacheysaaa class lo unna na manasuu yekkada unnatuuuuu pichi pichi kalalu vacheyviiii

3 weeks taruvtha ma chelli na phone chesindhiiii

"anna spandana ... mari spandana yemo" ani chepey sarakalla naku pichi yekki gattiga aricha cheppu ani appudu chepindhi spandana mobile tesukundiii idhi tana mumber aniiiii


inkem undi number tesukunna ventaney call chesa tanu lift chesindhiiislow ga yeavru ani agidindhi nenu ani cheppa
tanu ventaney cut chesi txt pampinchi

iam at lib call u later aniii


nite 11.10 ki call chesindhii hmm cheppu andiii

yem chepanu anna na numebr yela telisndhi andi nenu build up ga naku network undi annanu ...

tanu navvi chaaa neney priya (ma sis) ki ichanu neeku istadi ani naku telusu ani cheppa

anthey inka chusuko na sami rangaaaaaaaaaaa

ee prapancham lo na antha happy ga yevaruu undaru yemo ani pinchindhiii


inka rojuu chatting phone lo gantalu tarabadiii

nenu inka na subjects chadavatam manesiii ece valla course test books avi chudatam modalu petta

yendhukantey tanu madyalo yedho topic lo tana subjects gurunchi chepeydhi

andhukaniii nenu ece text books and main heading chudatam modalu petta


mamas meeku gurthu undoo ledhuuu inthaka maa tv lo idea no 1 aney show vacheydhiiii "jhanavii" anchor gaa

a program lo oka sofa set gelichanuuuu so  tesukovataniki vallu hyd ramanaruuu prize tesukovataniki so ma dad nannu velamanaru

inka a nite ki nite resrevation cheyinchukuni rac lo hyd vella .... gift tesukovataniki kadhu tanani kalavataniki

tanaki cheppa


hyd lo khan latif khan estates aney building lo gift istunaru annaru nenu tanaki cheppa

tanukuda akkadiki vachindhiii tana frnd thoooo

gift tesukunnaka nenu tanatho cheppaa bayataki veldama ani first na frnd undi ani chepindhi taruvatha kochem concince chesaka tana frnd ki yendho chepi pampinchindiii

memu lakidikapool lo fishland hotel ki bojanam chesamuuu


next neclace road ki eldam anna tanu no andi nenu anna eeroju nite ki nenu velipotunanu pls anna

yela golaga opinchaaaaa  .. akkadiki vellaka kocham dairyam techukuniiiii chepeysa mamaluuuuuu

" i love u "  aniiii  manam pelli chesukundam ani cheppaaaa


tanu inka aa roju antha silent ga undiii naku yemi artham kaledhuuu nenu bus yekki vacheysaaaaa

bus lo unda call chesa tanaki cell swith off ani vachindhiii

naku nidra padatam ledhuu
sudden ga text message vachindhiii

" nenu neeku okati chepalii :-)" ani vachidnhiiii

ventaney next message vachindhii " naku nuvvu antey chala chal istam ani chepindhiiii"

ventaney call chesaaa tana first dialouges yento telusaaa mams " nuvvu chala fast anukunna " nenu yenti anna

tanu andhi chala late chesavu ga andiiii ... manasulo bharam motham digipoyindhiiii



inka yemundii mamaa pichaa lite ayyippyindhi life yentoooo i am at peak of my life anipichindhiiii

rojulu ala ala gadisipotunayiii

3 rd year holidays lo hyd vella  telusu kada manam andhram coachings ani ivi aniii veltamu kada

nenu na bike pulsar ni kuda train lo vesi hyd tesuku vachaaaa


hmm inkem undiii na first plan chilukuruuu

nenu yemo sr nagar tanu yemooo narayanaguda lo undeydhi womens hostel lo...

tanana yekkunchukuni chilukuru vellanuuu jd chakarvarthy gadi song undi meghalalo telepomanandhii aney song manusulo vesukuni i
pichi yekinchaaa


mams meeru chepandi first time yevarina lover ni yekkuchukuni bike medha velithey yela utundhi meeku yela untundho yemo gani naku aitheyyyyy devudaaaa ee lifeeee inka chalu anipinchindhiii



nijam chebutunanu naku first kiss antey nenu kuratanam lo ney jarigayiii aviii inka yeppudinaaa motham chebutha

na love story lo matram na first kiss nenu marachipolenu boss

nenu phone lo yeppudu yedhovidam ga adigey vadiniiii tanu avoid chesey dhii

chepedhi nenu happy ga unnapudu sure ga nuvvu adgakapoyinaaa pedatanu ani chepindhiiii

nenu danigurunchi marachipoyi

chilukur nunchiii vachiiii tana hostel mundhu veeilo dimpaaa digindhiii nenu helmet tesaaaa bye ani chebutunnna
tanu vachi bugga medha yedho undi ani chepin cheyi petti tudhi sudden ga mudhu petti parigettindhiiiii

currect shock tagilidhi mamaluuuuu


life saradaga sagutundhiiii anukunnaaaa  yentra babu inka badhalu modalu avvaledhuuu aniiii

na gurunchi full ga cheppa na chinapati nundiiii frnds boys and girls  chala clear ga cheppa

inka taruvtha nundiiii nemadhi nemadhi chinna chinna mis understandingsss chala vatilini clear chesukunamuuuu



nenu aney vadiniii be positive ma fmily taruvatha nuvvey anii sarey aneydhi malli 2 days taruvthaaaaaa

malli modaluuuu

be positive antey ...aneydhiii ma frnds andharu antaru nenu positive ani kani nee vishyam lo nenu positive ga unda lekhapotunanuuuu antundhi mamasss


nenu yedhina satire vestey navvey dhi ippudu nenu yemina antey first adhi serious ga tesukuntundhiiii


for example mama

tanu nannu oakti cheyamandhii nenu anna yenti black mail ani antey inka phone cut chesindhiiii

chinna word ki almost yentha radantham ayyindh iantey almost 4 days matladukoledhuuuu


kopam chala vastadi mama kaniii tana medha prema kuda chala undiii adi dominate chestundhiiii sooo oka sleep vesey malli normal gaaaaa  untaaaaaa .. tanu chala manchidi mams

i almost stopped talking with frnds from child hood (girls) 

stilll tanaki doubtt 


tanaki promise lu antey namakam naku yemooo pedha patindhukonuuuu

tana kosam promise kuda vesaaa

promise vesethey antundhiiii nuvvu yela gu break chestavu ga antundhi

inkem chebutam cheppu

acham ga godavapettukovadaikiii phone chestundhiiii mamss



nenu already ma ammaki cheppa ammama naku oka ammyi natey istam kakpothey tanu reddy's aniii

ma mummy ki chepali anyet kocham alochistunanu nenu job vachakachebudamu aniii

tanu malli shuntinggg mama


just misunderstandings mama

na fault ooo tana fault oo teledhu kaniii cinemalooo

jarugutudhii kalla mundey jarugutayii yevadiki yemi teleyanattuuu

chiliki chiliki peda vana ayyi adhi ippudu toofan ayyindhi mama


mamas naku telisi mandahri life loo yeppudu oka appudu love  starting baguntundhi mama

kaniii taruvtha taruvtha yemi avutundhoo teledhu kaniiii yentha kalisi undamuuu anukunnnaaaaa gap perigipotuu untundiiii

some times i curse my self like why ?? why all this shit ??? happens to mee


ee godavalooo okasri tan bday inka 2 days anga pedha godava jarigindhiii nenu aa roju nite job ki vella pedhaga dates gurthu undavu nakuuu sudden ga mrnd vachaka gurthu vachindhi phone sesa whish chedamu aniiiii

phone life chesi yedchindhi bosssssss 

na kallalo neelu tirigayiiiiii

wish chesaaa ka amana boothulu titindhiii
antey boothulu antey valal level lo

vallaki almost afternoon ayyidnhiii

tanu chepindhi nina nite nunchi yevari phone lift cheyaledhuuu aniii
na phone kosm wait chestunanu aniiiii




1 week nundiiii jarugutundhi war ee roejy new year gift ani cheppi peteysaaa

will wait for her calll

call chesthey sari lekhapothey..
lekhapothey neney cheyaliinkem chestam sardukupotham


eeee story chadinavallu anthaaaa [img]http://www.imageping.com/out.php/i11967_Assam.gif[/img][img]http://www.imageping.com/out.php/i11967_Assam.gif[/img] already memu antha assam loneee vunnam inka meee kosamey waiting ekkada.........

Link to comment
Share on other sites

Anni Love stories or Relationships alage untayi mama!!! they always have some rough patches , aa time cross chesi if you are still inlove...happy ga untaru later...

All the best Maddy!!!

Link to comment
Share on other sites

Guest rakesh35791

[quote author=imsirish link=topic=29215.msg192183#msg192183 date=1262263476]
prema antey anta basu ... padukunna gadidani leypi tanninchu kunnatu ... so debbalu tappavu  dance1w
[/quote]
nuvvu satires tho kummuthunnavu gaaaa.
you rock you rock you rock

Link to comment
Share on other sites

[quote author=Mr. Perfect link=topic=29215.msg192326#msg192326 date=1262267654]
naa lovestory aarya type..one side love................
[/quote]
avunaaa ayitey repu night anthaaaaaa[img]http://www.imageping.com/out.php/i11967_Assam.gif[/img][img]http://www.imageping.com/out.php/i11967_Assam.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

Guest rakesh35791

[quote author=pratap link=topic=29215.msg192437#msg192437 date=1262270487]
avunaaa ayitey repu night anthaaaaaa[img]http://www.imageping.com/out.php/i11967_Assam.gif[/img][img]http://www.imageping.com/out.php/i11967_Assam.gif[/img]
[/quote]
pratap mama.. nijam chepthunna... nuvvu chaala over publicity ichukunnav nee love story gurunchi.. memu entho expect chesavu.. nuvvu maa andarini chaala dissapoint chesavu..
35 pages discussion ante entho expect chesamu... but ...

Link to comment
Share on other sites

[quote author=rakesh35791 link=topic=29215.msg192440#msg192440 date=1262270606]
pratap mama.. nijam chepthunna... nuvvu chaala over publicity ichukunnav nee love story gurunchi.. memu entho expect chesavu.. nuvvu maa andarini chaala dissapoint chesavu..
35 pages discussion ante entho expect chesamu... but ...
[/quote]
soory mama nenu mundey cheppa naadi length yekkuva ani n naaku cheppatam kudarledu but dnt worry remaing part matram aripistha...................... cheers12w cheers12w cheers12w

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...