Jump to content

\m/ Bottu Seenu Comedy Story Revamped! \m/


charygaru

Recommended Posts

Mamas....entha mandiki nacchindho ledho telyadhu kani...as it ease ga unnadhi chepthunna so meeku bore kotocchu...but one thing for sure.......ika nunchi katha antha comedyne......police stations....daggaranunchi.....
vijaywada rail station lo sex workers varaku chala....kathalunnay.........
nenu post chesthune unta.......if any one of u gets bored let me know ventane apestha......edo time pass le ani start chesa janalaki bore kottiddham ani kadhu

any ways comments chesina andariki thank you so much
Ala 10th holidays....start ayyayi.....inke nenu teja gadu roju...beach.....akkada jogging chese ammayilu......ika ala time pass chesthunna rojullo oka roju nenu bava gari scooter teesuku vaccha beach ki ventane teja gadiki oka idea vacchindhi.........mama manam enjoy cheddhama annadu....cheppu ra em cheddham anna.......

Link to comment
Share on other sites

nenu chepinattu ponivvu annadu sare anna.....ala ponisthunte beach lo jogging chesthunna oka danini ekkado manodu touch chesadu....naku appatiki ardham ayyindhi enjoy chesedhi veedu risk naku ani...ventane.... shock nunchi teerukuni......fast ga poniccha...bale unnay mama e sari needhi chance annadu.........vere road ki vellamu
naku tension vesindhi rendu sarlu vedu ammayila .... pakkanunchi ponicchadu kani.....veedu gatha charitra gurthukocchi nannekkada book chesthado ani bhayam tho em cheyyaledhu......ala first day happy gane ayyindhi......

Link to comment
Share on other sites

kani second day ne shock appude bandi nerchukunna naku................
teja gadu okammayini kottina ventane.......raise cheyyboyi chethak koncham duram velli agipoyindhi..............
paripolenu.....bandi nene teccha kani ma vadiki a badhal levuga........
digi oke jump ayyadu.........

Link to comment
Share on other sites

Naku em cheyyalo.....teliyaka........
kick kodthunna atu nunchi ma vadu kottina ammayi running na vipu piccha tension....
life lo a position lo undhi 10 seconds egane e rojuki adhi...oka 10 mins laga anipisthundi........
kick kotta bandi start.....asalu malli venakki chudale....okate speed ala ....velli ma vadini ekkinchukuni...iddaram kalipi jump......ala oka 5 kms vellaka apanu bandi.....
thanks ra annadu vadu era....ala parigetthav....nannu vadilesi anna.....mama kangarocchindhi ra annadu...ponile....anukunna.........
na bandi kabatti dengesav ne bandi aythe ala velthava anna.....sare mama annav kabatti repu ma ayya bandi testha....nuvvu venaka undi ne istam untattu chesuko.....nenu chusukunta annadu......ok anna vaditho

Link to comment
Share on other sites

next vadi...bandi nadhi back seat rendu sarlu cheyyi vellindhi kani bhayam tho agipoya...inka il akadhu maya elagina....e sari........touch chestha ra anna...sare ani inko road ki vellam.........
manaodu okavidani chupinchi idhe ne chance annadu sare ani diryam cheddham ani decide ayya..............
ok daggaraku vacchamu.......naku tension diryam chesi ala touch chesi cheyyanattu muttukunna adhi okate arupulu.....
ma vadu......fast ga turning tippadu a road nunchi akkade tagilindhi maku life lo peddha shock..........

Link to comment
Share on other sites

ala side road nunchi main road ki tippina ventane......akkade unnaru babayilu.....license kosam check chesthu......
memu vere side nunchi vaccham......kani itu nunchi bayataku velocchani karuthitho ma vadu itu tippadu bandi......
inkem vadu cheyyi adupettadu.....e lopu...venaka nunchi avida kuda apandi andi vadu apadu mammalani.......
aha chudali ma mohalu........okadi moham okadu....adhi vacchindhi venaka nunchi cherokati lagi vesindhi....
inka ntikocchina buthulu start chesindhi.......police vadu danini api.........matter entamma annadu.......
inthalo adhi......... e dinga nakodukulu na medalo chain lageddham anukunnaru sir dorakaledhu kabatti nenu bathikipoya.....lekapothe na suthralu lagukuni poyevallu just miss andhi...........
maku inko peddha shock......

Link to comment
Share on other sites

em cheyyalo ardham kale vadu kuda cherokati peekadu...peeki pakkana undandi SI vasthadu annadu.......a ammayini kuda undamma complaint idduv kani annadu.....maku tension....
dongathanam ani oppukunte veedu kummesthadu......
ledhu sir danini akkada touch cheddham anukunna sir ani chepthe....adhi kummuddhi vadu kummuthadu...dani ayana kuda kummuthadu......... em cheyyalo teliyani....tension naku picchal pack..........
inthalo velli intlo unna valla ayanaku pakkane unna STD booth nunchi call kottindhi..........inko 5-10 mins lo vadu vacchesthadu....maku ikkada alochanalakanna tensions ekkuva ayyayi

Link to comment
Share on other sites

[quote name='charygaru' timestamp='1349880923' post='1302604747']
pattu mani p[adi lines kuda sadive opika lenodivi neeku story enudku thread enudku following enduku [img]http://i53.tinypic.com/33crpkx.gif[/img]
[/quote]


sorry mastaru, manchi mood lo unde...ni RECAP ane post skip chesi, 2nd post ki poyina....manasulu thitukona
[img]https://lh4.googleusercontent.com/-X6wP8UhdoIY/TEDn2TQqFGI/AAAAAAAAAkc/O-Gs_ydba_0/s250/804402_s.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Lee_King' timestamp='1349881299' post='1302604798']


sorry mastaru, manchi mood lo unde...ni RECAP ane post skip chesi, 2nd post ki poyina....manasulu thitukona
[img]https://lh4.googleusercontent.com/-X6wP8UhdoIY/TEDn2TQqFGI/AAAAAAAAAkc/O-Gs_ydba_0/s250/804402_s.gif[/img]
[/quote]

recap anedi skip chestharemo ani ala andariki ardham ayyi kanipinchela RED lo pettina adi kuda miss aythe em chesthar vayya

Link to comment
Share on other sites

ala valla babuki call chesina edokati bayatapade vallam mama.......nenu anna cheyyi lepithe tagilindhi ani chepdham ra anna.....ma vadu namamru ra...em cheppin annadu.....so em cheddham ra ante........nenu cheptha nuvu vinu anthe annadu.......sare ani diryam chsukuni orey inka irikinchav ga anna......ledhu mama ani ma vadu modalettadu.....

Link to comment
Share on other sites

sir actual ga em jarigindhante sir.......ma vodu nenu beack lo ilage nadusthunte ninna...evado ma vadi medalo unna chain lagesadu...sir intlo chepthe...kodtharani em cheyyalo teliyaka......ila chesadusir annadu.......naku shock......e nakodukenti....ila irikinchesadu....nijam gane dingathanam antakattadu....em ardham kale...........konstable maya ....lagi okkati peeki kathalu chepthunnaru ra....golosu pothe maku cheppali kani....edava natakaladakunda...kurchondi annadu.......

chivaraku a conversation lo ayyindento ardham ayyindhiga....ma vadu lawyer lekundane nannu.....dongani chesesadu.....mamas.....appu chudali na tension.....

Link to comment
Share on other sites

Inthalo SI vacchadu......time ki dani mogudu kuda vacchadu.......em cheyyalo ardham kale vadu arusthunnadu....
SI adigadu matter enti ani.....ma vadu malli same story cheppadu..........SI nijamena anandu...kompa teesi nammuthunnademo ani avunu sir....chain poyindhi...intlo kodtharani ala chesa tappindhi sir anna.......
vadu.......danini complaint rayamani......pampesadu...
mammalani akkade unchi.......me inti phone number cheppu ra annadu.........naku picchal pack enduku sir vaddhu sir..........kavalante intikelli dabbulu testham sir annadu ma vadu......SI gadiki ekkado kali.....numbers ivvandi annadu.......ma vadu......nenu iddharam iccham...........
Vadu velli phones chesi vacchadu........
e lopu orey Teja intlo vallu kummutharu ra...chi nakodaka cheyyi cheyyi ani nannu ila irikinchav enti bey anna....vadu....em avvadhu nenu chusukunta annadu........inka a time lo intha chesina vadu tappa naku inko dikku kanabadaledhu

Link to comment
Share on other sites

Inthalo ma bava vacchadu......SI ma bavani me vadi golusupoyindhanta annadu......
daniki ma bava ventane ....nenu golousu poyindani comp-laint icchanmeo anukuni...ledandi asalu ma vadi medalo goluse ledhu ....era golusu poyindhani enduku cheppav annadu.....
ori ne nijayathini ganagalo tola....baga pettavga anukunna......
e lopu SI gadu matter antha ma bavaki cheppadu...........
ma bava dengulu start intlo vallu isthundhi chaladha......na kodaka dongathanm siggu ledhu annadu....
manusulo anukunna...."kama turanam na bhayam na lajja" ....adhi kadhu bava anna.....
Inthalo SI gadu.......ma bava edo matladukuni......mammalni pampesaru.....
velletappudu SI pilichi inko sari chusthe....iraga teestha annadu.................
ma bava dengulu pedthundhaga..............
era Teja me intlo vallu raldenti ra anna...daniki vadicchina answer naku....ekkado kalipoyela chesindhi................

Link to comment
Share on other sites

Answer ento telusa mamas....vadu ma school mess phone number icchadanta...summer lo akkada evvaru undarani......
nakodaka anukunna....ma bava kukkadengulu pedthu.......intiki teesukelladu.......elopu ma bavaki jarigindhanta cheppa...siggesindhi......
naku......ma bava chusina chupu ink naku gurthe......
sarele anukuni...akkaki cheppaku anna chepthe...nake siggu annadu...sarele anukunna.......
kompakellaka teja gadu phone mama....all set a ani....dengey bey anna......vadu sorry ra me bava kurrodu ra...rendu dengi vadulthadu ma ayya......navy ra kummesthadu ra...anduke ala chesa annadu sare le anna.....
sare next malli kaluddham ani phone pettesa........ala summer lo oka varam ayyindhi.........

Ala summer ki ma bava nannu uruki pampesadu.......sare ani uru vaccha.........inka ikkada ma ayya torcher start naku.........

Link to comment
Share on other sites

oka roju udayanne vacchi em chesthunnav ra annadu
em ledhu nanna kalie....anna......
oka pani cheptha chesthava annadu....holidays enjoy cheyyadaniki pani cheyyadaniki kadhu dobbey annanu.....
ma nanna silent ga velli...dabbulu istha annadu.....ento cheppu aythe chestha annanu...
manakunna 2 ekarala kobbari thotalo unna anni chetluki padhulu veyyali annadu.....na valla kadhu anna
vesthe okokka chettuki 50rupees istha annadu.....wowo anukuni
mottham 200 minimum untay manam atleast 10000 dobbeyocchu anukunna.......
next day nundi sramadanam level lo oka 10 days.....kastapadi anni padulu vesa.....
nannu dabbulu anna....deniki ra annadu......denikemundhi.....
padhulu vesa kadha ante....
idhi ne asthe kadhara...ne polam lo paniki ne kevadu dabbu isthadu dobbey annadu.....kavalante nuvvu chesina padulanni
nuvve....teesey annadu......emi peekaleka oka 2 days matladaledhu......

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...