Jump to content

\m/ Bottu Seenu Comedy Story Revamped! \m/


charygaru

Recommended Posts

baa continue baa, patha cinema aina, chaduvutunte malli interest vastundi

[img]http://www.andhrafriends.com/uploads/gallery/album_18/gallery_731_18_3122.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

entha kummina ma vadu nenem double meaning matladaledhu ani mondikeyyadam tho...ma past record telsina director...vellu
tappu chesthe oppukuntaru madam..mis understand ayiunthundi ani ma vadini vadilesadu(asalu matter enti ante...
ala vadlakapothe hindhi teacher ki humiliation ga unthundani vadilesadu anthe)..al ama vadu back ki vacchadu

ma vadini era enduku ra nenem cheyyale ani cheppav ante.....enduku mama na valla nuvvu debbalu tinatam....
annadu aha anandham tho gunde nindhindhi.....dosth mera dostha nukuntu....a roju ayyindhi

exactly after one week.....oka roju nenu scholl ki vellaledhu......
next day nenu velle sariki....(roju nenu ma teja gadu kitiki pakk seat kosam kottukuntam).....
rara antu naku kitiki seat icchadu..nammalekapoya enduku ra ante...ninna nuvvu rale kadha ra...ivvala nuvvu kurchole annadu.....
malli same snheithudante nuvvera anukunna.......manasulo
correct ga 20 mins taravta...class andaru vandemataram paduthundaga......
evaro oka lavu avida ante oka 100 kgs untadi....a *** koduke a *** koduke antu na vipu chupedthundhi
nakem ardham kaledhu ala tingari chupulu chusthunna......
e lopu ma prinicpal gadu...nannu bayataki teesukupoyadu.....

Link to comment
Share on other sites

em jaruguthundho nakem ardham akledhu.....deenam ga ma Sai gadi vipu chusthe....vellara babau lekapothe nannu kummutharu annadu

em ardham kaledhu ala malli sam back to director room......
e lopu a lavuga unna avida nannu okkati peekindhi.......
em chettham em ardham kale......emindhi sir anna ma principal gadu...chesin dantha chesi.....emayyindhi antava annadu
evvadu em cheppatle kani kummaru........vellemundhu avidha ila andhi.....
malli eppudina kitiki lonunchi na medhaku chok's visiravo e sari thata teestha donga nayala anukuntu vellindhi....
naku appudu ardhama yyindhi ninna veedu kelikadu e roju naku seat icchadu........
adhi nannu pekkindhi ani.......chi edava jeevitham anukuntu......class ki poya malli

Link to comment
Share on other sites

era mama asalu matter ento cheppara ante cheppadu.....
pakintlo unde a aunty...corridor lo battalu uthukovatam chusina ma edava gadu.....
last period bell kottina ventane......dani medhaku chocks visiri ila kanipinchi kanipinchanattu.....tappukuni andaritho
patu intiki dengesadu.....
next daya dhi vasthadi ani telsi nannu ,,,,a place lo kurchopettadu....
enduku ra ala ante mari monna...hindi teacher daggara nundi kpadaledha....annadu...
inkem antam.....cheyyani daniki em kapadav ara anna...sare godavantha akdhu mama.....sorry anandu...
vadu sorry chepthe malli nake badhanipinchindhi...adhe kadha amris friedn ship ante.....ala 9th ni kuda kaniccham

Link to comment
Share on other sites

Al tenth loki enter ayyamu...life antha chaduvu prathi okkadu chaduvukuntunnadu maku koncham adhi takkuva kadha....
so ala bevars ga tirige vallam......ala konni days ayyaka....
oka sari ma english teacher......valla ayyana apptlo UK lo undevadu.....
vadu india vacchadu ani..ma section andarini oka sundya dani intiki pilichndhi.....
nenu teja gadu andaritho patu ala vellam....baga tinnam antha bagane ayyindhi......
kani tirigi vellipoyetappudu.......ma vadu tinnaga undaka.....vallintlo inkevaro guests unte...kavalani veedi....sandals vadilesi neat ga manchiga unna....shoes vesukuni...nuvu try cheyyi mama annadu......edho dengeddham ani kakapoyina a vayasulo unde...upu untadhiga.....I mean like.....edipiddham anna feeling tho nenu oka jatha vesukuni raccho raccha dengesama akkad anundi
karma kali....meeku 3rd candidate gurthunnada??? bullu vadu morning ralekapoyinanduku evening....velladanta dani kompaki
adhi....teliviga...ivi evadi cheppulo telsa morning ikkada marchipoyaru ani adigindhanta....
ma vadu ava manoj vi madam......nenu vade kalisi konnam ani cheppa danta.......
mari ivi evarivi ani adgthe...telyadhu madam anandanta.....so back to rock
chesindhi iddaram kani....dorikindhi matram.......as usual...nene....
emundhi adhi next day school ki vachinappudu u come here andi....vellanu......
sigguledera andi.....ante anna...chi e roju nunchi nuvvu na class lo kanisithe urukonu andhi.....
ala asale telugu medium chinappudu tarvata peddgaa nerchukunnadhi ledhu....10th lo.....manaku no english class anamata...
endukante school mottaniki oke okka englsih madam.......

ala vadi valla......na jeevitham debbavthune undhi......KICK cinemalo raviteja type vadu.....

Link to comment
Share on other sites

ala english class dobbindhi.....

oka roju teja gadi kompaki poyam.......valla mummy papam evari dwarano manchi pingani.....dining set teppinchukunnaru....
ma vadu nenu intiki velle sariki avida papam...avi kadigi tuduchukuni.....arpedthunnaru
nenu vedu lopalakellam....vellaka vedikenduko......skating shoes kanipisthe......neku vacchera ani adganu
ya mama nakenduku radhu anandu nerpinchara ante...ippudu pattavemo ra.....annadu parledhu try cheyyi annanu
ma vadu edola irikinchi vesukuni oka round kotti second round ki jaari paddadu...padindi ekkado ayithe ok
velli velli pingani set medha paddadu....set set mottaham mukkale.....piece pice ayyayi.....
valla mummy emo pakkinta avidtho matladthunnaru........
vedemo.....tension em cheddham ra ante vadu nannu nuvvu vellu mundhu annadu.....sare ani jump ayya.....

Link to comment
Share on other sites

taravta oka roju valla intiki call chesthe valla mummy lift chesi...okate tittulu...nakem ardham kaka pettesa....
next day nedi ra idhi ani adgthe....pingani set nuvve pgalakotta ani cheppa....
nenu chesa ani chepthe........champesthadi ra amma anduke annadu...inkem chestham......ala vadtho rojuko gandam naku

Link to comment
Share on other sites

Ala ma jivitham saguthu undhi.........sare ani inka kontha mandhi back bench guys parichayam ayyaru roju cricket adatam.
classes ki vellatam....kompaki povatam idhe jivitham..........manaku english class kuda ledhaye....
inthalo....half yeraly exams ayyayi...manamu unna 90 memebers lo last 10 poistions lo unnam....manodu adhe teja gadu..
last nunchi 2 nd position lo unnadu.....
telsuga school lo edva rules pedtharu....meeru pre final lo manchi marks rakpothe hall ticket ivvam annaru
em chestham ma prinicipal gademo meeru daily 3 hours...hostlers tho patu night study hours ki rammannadu
sare anukunnam....ikkade oka important character vadu peru :ramesh....uru:orissa....chese pani: hostel warden
kani vadikunna righta matram almost....director e so first day vellam study hours ki.....

Link to comment
Share on other sites

vadu.....mammalani chusi ikkada nene king nenu cheppindhe meeru fallow avvali....annadu sare annam.......
study hours ammayilu and abbayilu andariki common gane undevi.....
oka varam ayyaka rajani ane oka north indian ammayi......edho answer cheppaledhani.....danini ma vadu.....
go and stand out side annadu.....adhi poyi correct ga door ki anukuni(class ki kanabadadhu)...nilabadi chaduvuthu undhi...
adhi nunchunna position elanthidi ante.....collector office lo bantrothu gadu nunchuntadu idea undha mamalu...
ala annamata.......
a roju edho manaku telsindhi adigadu.....manam ....cheppesam...you can go annadu....inkemundhi....
bag sardukuni.....ala bayataku velthu......vadiki...good night cheppi vellali andaru......
nenu daily alavatu unattu gane........door daggaraku velli....godani pattukuni good night and thank u sir ani gattiga arichanu...
vadu repeat naku vinipinchala annadu....nenu malli good night and thank u sir anna......
inthalo evaro edusthunna.....feel vacchi side ki chusa...appude tinna oka peddha jalak......

Link to comment
Share on other sites

nenu cheyyi vesindhi goda medha kadhu.....godaku anukune unna.....pilla medha....pillamedesina parledhu.....
pillaki pina unde private...area medha cheyyi vesi unna.........chuses sariki adhi okate edupu......
daniki opposite....ga danilagane punishments....teesukuntu nunchunna.....inkonatha mandi ammayilu
shock lo chusthunnaru.....nakem cheyyalo ardham kale....cheppaka cheppaka answer cheppi....intiki podham anukunte...dani
boobs medha cheyyesaventra anukuni nalo nene tittukuntu.....warden ki dorikithe na bathuku a rojuki bus stand e ani...oke jump....
ala a intiki vacchesa.......

Link to comment
Share on other sites

oka ganata ayyaka ma intiki teja gadu vacchadu.....emindhi ra anna.......
mama nuvvu out ra annadu......what happened rey anna......emundhi mama rajanini akakda nokkavanta kadha annadu...naku mallui shock
mama nenu cheyyesa anthe...nokkaledhu ra anna....emora adhi edusthu.....warden daggarakelli emi cheppakunda nunchunte....
daniki opposite ga punishment teesukuntuuna ammayilu nuvvu kavalani nokkavanai akkada chepparu ra annadu....
naku picchalu pack......em cheyyalo ardham kale......
akkaditho urukoka adhi call chesi valla ayyaku cheppadam valla ayya ma warden ni adagataam antha raccho raccha....

Link to comment
Share on other sites

next day manam school dumma kottam idea icchindhi ma teja gade sare ani school ni dumma kotta...
ala sunday tarvata monday vella...school ki same old story director pilichadu........
em chesav ra annadu...a ammyini pilichadu a ammayemo.....nannu chudagane edupu......
ma vadu start era neeku siggu ledha....saram ledha....ani dengulu kottatam ivanni cooman e anukunna
nenem cheyyaledhu sir annanu.....anukokunda ala touch chesa anna......vadu anukokunda chesthe mari 2 days school enduku ra
egadobbav and.....sorry kuda cheppakunda enduku study hours nunchi ...paripoyav ani adigadu manaku no answer
appudu anukunna orey teja ga nuvvem cheppina.....naku ila avthadentra anukunna......
inka full waring ma prinicipal gadu...idhera neku last chance inke e issue vacchina.....nuvvu school nunchi with out warning out annadu....
sare le elago bayata padda anukuni...intiki vaccha......

Link to comment
Share on other sites

oka post lo 4 to 10 lines ok kaani..................Ni dash...motham post chesavu enti

manchi flow meeda una, mood karab chesavy [img]https://lh5.googleusercontent.com/-NjOibY-yzA8/TDbppPOeQZI/AAAAAAAAAiY/SXH-wJjlnxY/s449/33e64vl.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

so manaku inka study hours lo....no chance....inka em chettham nenu ma teja gadu study hours manesi......elagola...
mana rollnumber 25 (bullu ) gadini chaduv cheppamannam...sare everyday evening randi anandu manodu school topper appatiki
ink matho patu ma last 2 benches....gang kuda chaduvu kotaniki vadi building ekkevallam roju......
idhi exactly....ma school ladies hostel ........ki opposite kompa vedhidhi.........
ma gang lo okadiki.....hostel lo love unde....so vadu roju chethulu oope vadu......ala oka 10-15 days ayyayi.....
oka roju....ma friend gadu raledhu.....so nenu teja gadu.....bullu gadu daba medha light pettukuni tega chaduvuthunnam
inthalo.....hostel nunchi okammayi cheyyi uputhundhi.......kani matter enti ante...ikkada dani boy friend ledu a roju....

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...