Jump to content

Idi Story Kadhu Nijam


KOTC

Recommended Posts

intha lo ma dosthi vala akka ki marriage settled pelli antha sudden ga jargindi,kani vala akka,bava hyderbad lo untaru marriage ayaka,inka ma vadu fultoo kush maki intlo undi college ki potha ani mastu enjoy adi idi anukunadu.appati lo orkut pichi ma vadiki.college started edo oka 2 days poyadu college ki raging ani intlo undi orkut pyna padi kanipichina prathi pori ki add request lu pampadu,modda lo di okathi kuda add chesukole vani.inka mana vadu sex video chudtam start chesadu orkut lo.inka college ledhu em ledhu eppudu chudu orkut

Link to comment
Share on other sites

vala akka college enduku povtam ledhu ra ante ragging akka ani edo sodi chepe vadu,inka sagam roju bunk koti ma room ki vache vadu,ila 1st year ayindi anna ki subject unnai,vala ayya no naku results chupivu ante a enduku okati poindi ante.sare poyi results tesukoni ra annadu inka oka computer center poyi vani savadengi paint name change chesi vere vadi peru lo ma vadi peru peti valla ayya ki echadu.final ga namadu,sare a oka subject kuda supply lo teyi.ok dad don't worry ani chepadu.

Link to comment
Share on other sites

[b] 70 user(s) are reading this topic[/b]

15 members, 43 guests, 0 anonymous users

anandam2012, Vuthal_Bithal, criz, jackdaniel, yankees, silverspoon, TeluguWarrior, chiru_tiru, teddybunny, Facebook, KOTC, luckydude, chandu1987, Google, CheGuevara, missionxp, Pedal_to_the_metal

manch interesttoo vunnaru andaru...

Link to comment
Share on other sites

mana vadi orkut lo papa venta padtam matram appa ledhu inka last oka iddaru pori add chesukunaru vani,inka dani sava dengi number tesukunadu.appudu ma vadiki phone ledhu land line nuchi call chese vadu a pori ki ade kuda bane reply echide,inka mana vadu nyt antha chating lo kani dani face aithe chudale.

Link to comment
Share on other sites

sare okaroju papa tho kaludam ante.ammo enduku ilane bagundi adi ante inka ma vadu arey eni roju i tikku tikku chating let's meet up ani savdengadu dani .motaniki sare kaludam ekkada kaludam ante interent cafe ani chepadu daniki enti oka cube lo iddaram untam. enduku byata bakery lo kaludam ma vadu ehey bakery enduku chepu manchi ga internet lo aithe evaru chudaru adi idi ani dani opichi ok chesadu.inka aroju vachindii ma saley gadu a pori ki nuv cabin 4 lo undu nenu vasta nuv unna cabin lo ki ani chepadu.sare ok done repu college bunk and meet at 2 ani,motaniki dani tho internet cafe ki program.idi antha 2-1 lo

Link to comment
Share on other sites

katham poyadu internet cafe ki aroju dani chusi ma vadu enti idi ini roju lo chating chesindi,sare edo okati time pass chedam ani door close 2 hrs kavali ani chepu dani pakka kurchoni mana vadu oka mouse key board pressing inka okasari a papa ni pressing,a papa emo em chestunav ante em le pressing mari enduku internet cafe anna anukuna ani,mana vadu okate pressing lu.katham pani ayyaka daniki bye chepi saka room vachadu oka full bottle tesukoni mama eroju pori to gus gus gus raa ani story chepi full koti sleep

Link to comment
Share on other sites

[quote name='KOTC' timestamp='1351715892' post='1302719173']
katham poyadu internet cafe ki aroju dani chusi ma vadu enti idi ini roju lo chating chesindi,sare edo okati time pass chedam ani door close 2 hrs kavali ani chepu dani pakka kurchoni mana vadu oka mouse key board pressing inka okasari a papa ni pressing,a papa emo em chestunav ante em le pressing mari enduku internet cafe anna anukuna ani,mana vadu okate pressing lu.katham pani ayyaka daniki bye chepi saka room vachadu oka full bottle tesukoni mama eroju pori to gus gus gus raa ani story chepi full koti sleep
[/quote]
poy poyy...pressing pressing ..edem kaama katha neemoham manda....[img]http://i1170.photobucket.com/albums/r537/ram406/5jqs.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

inka mana vadu orkut meda ne unnadu oka pori add request ki respond ayi adigindi evaru nuv? naku telusu adi idi ani,teliyadu let's be friends ani dani set chesadu chating lu baga jargutunai.intha exams vachai,as usally ga ma vadu subject fails.e land line lu inka chating lu ksatam avtundi computer lo ani vala ayya ni mobile kavali ani adigadu,vala ayya malli kukka dengulu dengi edo oka phone konichadu inka phone vachindi,recent ga add chesukuna papa kuda mobile undi inka texting ayai ekkav ga ,adi already chepindi don't call me after 9pm nenu cheste em ayina unte ani.sare nuv eppudu chepte appude call chesta ani chating adi idi ani chesadu.e sari modda lo suprising lu vadhu ani pic adigadu papa pampindi papa not bad,inka ma vadu malli oka full bottle tho room ki vachadu.story start chesadu pic chupichadu.memu emo dengai bey fake ga.ippudu call chesi vinipivu voice appudu namutam.sare agu bey ani call chesadu phone ringing evaru answer cheyale malli chesadu mana vadu tagadu kadha already 10pm ayindi.last papa phone lift chesi.....

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Alexander' timestamp='1351714792' post='1302718988']
[color=#282828][font=helvetica, arial, sans-serif][img]http://i.imgur.com/y3Yxr.gif[/img][/font][/color][color=#282828][font=helvetica, arial, sans-serif] [/font][/color]
[/quote]
story ante saaalu.. [img]http://i1170.photobucket.com/albums/r537/ram406/5jqs.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

e time ki call cheyaku ante enduku chesav ani antundi appudu valla dad venaka nuchi evaru e nyt lo ante emo daddy teliyadu call chesi edo antunadu annadi,ma vadiki fuse lu blast endi idi anukoni appudu valla ayya phone tesukoni evaru kavali enti ani adigadu,ma vadiki picha lu pack phone petadu.appudu anukunadu idi e pori ila plate tipindi vala daddy ni chusi ani,inka next day kuda papa nuchi relpy ledhu mana vadu emo text lu calls ayina adi respond avale.

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...