Jump to content

Idi Story Kadhu Nijam


KOTC

Recommended Posts

kani papa emo serious love antundi.mana vadiki pack avtundi sare love chedam ani decide ayadu manchi ga papa tho enjoying appudu appudu briyani point la tesukoni povadam ala jargutunde.inka papa baga serious ayindi ani ardham ayindi ma vadiki mornig good morning,good night lu vatiki reply evvaka pothe class peektalu.

Link to comment
Share on other sites

inka oka roju call chesi ma intlo evaru leru vachai annadi inka ma vadu sare-gama-padani ani veladu.akkada illu chuste pichalu pack ayyai andram byata unnaru aunty uncle vareity looks,papa call chestnemo em kadhu nuv etu chuda kunda direct ga vachai door open ga undi ani,oka side emo dorkite matram aroju modda pagulundi ani ardham ayindi a area chuste,sare ayina papa ramantundi povaka povtam enti ani veladu lopaliki vella ganiki try chestu unte twist echindi papa




any guess twist entoo?

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Hava5' timestamp='1351722237' post='1302719828']
[img]https://lh3.googleusercontent.com/-7b15iI4zmYg/TWAgXprYLuI/AAAAAAAAB-I/VqgHZZeu-mA/s150/brahmi%2520laugh.gif[/img] 1st nyt bed ready ga undha enti?
[/quote]

eppudu sare-gama-padani e na,papa whisper use chestundi vaya..ippudu whisper ante endi adgaku

Link to comment
Share on other sites

[quote name='KOTC' timestamp='1351722389' post='1302719840']

eppudu sare-gama-padani e na,papa whisper use chestundi vaya..ippudu whisper ante endi adgaku
[/quote]
:3D_Smiles:

Link to comment
Share on other sites

inka mana vadu sare sare-gama-padani elago kastam inka vachinduku edo okati cheyali ani papa tho fultoo romance chesadu,inka papa birthday next week annamata.papa emo i want to spend whole day with you antam,inka sare annadu mana vadu.kani next day twist annamata.my family tho nenu vere ooru veltuna na birthday akkade kani nenu okadane vasta madhya mana enjoy chedam annadi papa.inka mana vadiki fultoo kush ayyadu.papa ooru ki velindi.mana vadu already oka papa tho sare-gama-padani chesadu kadhu dani tho chating started,adigindi enti sangthulu ani appudu chepad ila papa love adi idi ani,kani adi ne mohaniki love antha ledhu kani a pori koncham teda la ga undi ani chepindi mana vadiki enti chepu a ammayi neku munde telusa ani adgidau appudu a papa..

Link to comment
Share on other sites

naku a ammayi teliyadgu kani na friend gadu mutual friend unadu vadu koncham ado type gadu vadi list lo undi ante something fishy ani adigi cheptha neku kavali ante a ammayi ela untido ani chepindi,sare le kanuko ani chepadu.sare cheptha le ani chepi jump papa,malli ekada gokutado ani.akada ooru nuchi text lu calls papa nuchi nenu eroju vastuna ani cheptundi mana vadiki emo em cheyalo ardham avtam ledhu.

Link to comment
Share on other sites

inka papa birthday vachindi mana vadu 12ki call chesi wish chesadu,appudu papa chepindi nenu vastuna 2 days nuv ekadiki velaku ok ok velanu ani chepadu,inka vere papa nuchi em reply raledhu.

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...