Jump to content

Oka Incident Life Lo.. Ma Nanna Tho Ila Jarigindhi..


chinni005

Recommended Posts

[quote name='loser' timestamp='1369340099' post='1303789026']
i am lucky no father no memories
[/quote]
nee dhed gaa..
em doing long weekend ?

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Sastrygaru' timestamp='1369338272' post='1303788845']
Basic ga neeku anni samakuurcharu ga mee parents.. andhukanee .. neek vollu balup.... sammaga.. bus ekki poora.. ante.. teliseedhi..
[/quote]
hyd laa vunte telisedii bus lo ekki povadam enthaa narakamoooo

aa guntur lo any stop 2 rs

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Chinni_' timestamp='1369338122' post='1303788830']
inkonni unnayi nenu chesina vedha panulu.. nanu apudu ma siblings u sabhash sadist ane vallu.. CITI_c$y
[/quote]


+1

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Sastrygaru' timestamp='1369340518' post='1303789048']
neenu oka ezzample ichanu anthe.. it dont matter whether its father or mother man.sare neek prema tho konichindhi ee gaa.. atla cheyyodhu ani..manm telika tappulu chesthaam.. neenu bhi masthu bhada pettanu maa ammani.. naa 9-10th la.. I still regret that.. taruvaatha masthu repent ayyanu.. aa vishayam maa amma ki bhi telusu..baaganee chadiveevaadini gaani.. intlo chala strict ga untunnar ani.. 2 years maatladatam maanesaa.. I was waiting for an opprtunity to have a quarrrel all the time..em lee neenu gelavaali.. ani..no specific reason.. baaga kopam undeedhi.. oka mistake valla inko.. konni vishayyaalu bhi affect avuthaay.. learning from it and not repeating them helps..
[/quote]
tuu galeez sas3 ratna coaching center kakundaa ninnu prashantinikentan lo esaru ani kopam haaaaaaa

jaffa vankul

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Chinni_' timestamp='1369337247' post='1303788723']
ma nanni ki nenu inter lo unappudu scooter undedhi... nenu appudappudu cricket aadadaniki adhi theskelle vadni.. frnds mundhi and gals mundhu sho off ki gola chesi byk konipinchukunna...ayithe one fine day nenu bayatakelthunna frn ni meet avvadaniki adhe tym lo ma dady rey nanu drop chymani adigaru nenu same route kadha ni ok anna manasulo kastapaduthu.. ayithe on the way ma daddy ki edho call ochindhi.. urgent ra nenu byk theskeltha ninu drop chestha ani annaru.. naaku kopam peaks ki ellindhi endhuko thelidhu.. aa roju road medhane indhuke nenu epudu ninu drop cheyyani ani antaanu ani adhi idhi vaagesa.. baccha ganni naake antha unte ma nanni entha untadhi.. nanu ikkada dhimpey ra ani serious ga road madhyalo aapinchi digesadu.. nenu po vayya po ankunta velli poya.. ala koncham dhooram vellagaane varsham start ayindhi.. nenu ma frnds daggariki velli poyi sollleskuntunnam.. sare climate baundhi kadha ani road medha colors chuddham byks theyyandra ani cheppi thiragadaniki bayaldheram thirigi thirigi ala ma daddy ni drop chesina place vayipu ga ocham.. akkada oka tea stall untadhi famous dhi.. na venaka frnd rey me daddy ra ani annadu.. chusa.. aa varsham lo tea kottu antha busy ga undhi.. ma daddy akkada thoskuntu thadavakunda undadaaniki try chesthu nunchuni wait chesthunnadu... naaku okka sari mind and hear evado patti pisikinattu anipinchi.. na medha naake virakthi puttundhi.. ma frnds ni vere byk medha vellipomani cheppi.. ma daddy dagarki velli kanukunna enti inka ikkade unnav ani.. frnd ki call chesaa varsham thaggagane osthannadu ani cheppadu.. mari urgent pani annaru ani annanu.. nuv chesina ghanakaryaniki ika em pani le annaru.. naaku edho theliyani feeling :( ika ma nanna ni drop chesa nene velli.. $s@d
[size=4]P.S : endhuko gurthochindhi vay.. bye1[/size]

[size=4]meeku ilanti memorable incidents unte cheppadi :)[/size]
[/quote]

pindesav vuncle..

Link to comment
Share on other sites

[img]http://lh6.ggpht.com/-wpVRCtWO9EU/UU0hvE08WcI/AAAAAAAAK3k/niOlWDWDGwo/s150/Brahmi-2.gif[/img] sinni long weekend time lo ilaantivi enti cheppu

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Chinni_' timestamp='1369337247' post='1303788723']
ma nanni ki nenu inter lo unappudu scooter undedhi... nenu appudappudu cricket aadadaniki adhi theskelle vadni.. frnds mundhi and gals mundhu sho off ki gola chesi byk konipinchukunna...ayithe one fine day nenu bayatakelthunna frn ni meet avvadaniki adhe tym lo ma dady rey nanu drop chymani adigaru nenu same route kadha ni ok anna manasulo kastapaduthu.. ayithe on the way ma daddy ki edho call ochindhi.. urgent ra nenu byk theskeltha ninu drop chestha ani annaru.. naaku kopam peaks ki ellindhi endhuko thelidhu.. aa roju road medhane indhuke nenu epudu ninu drop cheyyani ani antaanu ani adhi idhi vaagesa.. baccha ganni naake antha unte ma nanni entha untadhi.. nanu ikkada dhimpey ra ani serious ga road madhyalo aapinchi digesadu.. nenu po vayya po ankunta velli poya.. ala koncham dhooram vellagaane varsham start ayindhi.. nenu ma frnds daggariki velli poyi sollleskuntunnam.. sare climate baundhi kadha ani road medha colors chuddham byks theyyandra ani cheppi thiragadaniki bayaldheram thirigi thirigi ala ma daddy ni drop chesina place vayipu ga ocham.. akkada oka tea stall untadhi famous dhi.. na venaka frnd rey me daddy ra ani annadu.. chusa.. aa varsham lo tea kottu antha busy ga undhi.. ma daddy akkada thoskuntu thadavakunda undadaaniki try chesthu nunchuni wait chesthunnadu... naaku okka sari mind and hear evado patti pisikinattu anipinchi.. na medha naake virakthi puttundhi.. ma frnds ni vere byk medha vellipomani cheppi.. ma daddy dagarki velli kanukunna enti inka ikkade unnav ani.. frnd ki call chesaa varsham thaggagane osthannadu ani cheppadu.. mari urgent pani annaru ani annanu.. nuv chesina ghanakaryaniki ika em pani le annaru.. naaku edho theliyani feeling :( ika ma nanna ni drop chesa nene velli.. $s@d
P.S : endhuko gurthochindhi vay.. bye1

meeku ilanti memorable incidents unte cheppadi :)
[/quote]

S%Hi

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Alexander' timestamp='1369343782' post='1303789284']
[img]http://lh6.ggpht.com/-wpVRCtWO9EU/UU0hvE08WcI/AAAAAAAAK3k/niOlWDWDGwo/s150/Brahmi-2.gif[/img] sinni long weekend time lo ilaantivi enti cheppu
[/quote]

chinni ki puvvulni, ammailni chupinchu vuncle relax ayithadu... [img]http://lh6.ggpht.com/-wpVRCtWO9EU/UU0hvE08WcI/AAAAAAAAK3k/niOlWDWDGwo/s150/Brahmi-2.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Chinni_' timestamp='1369337247' post='1303788723']
ma nanni ki nenu inter lo unappudu scooter undedhi... nenu appudappudu cricket aadadaniki adhi theskelle vadni.. frnds mundhi and gals mundhu sho off ki gola chesi byk konipinchukunna...ayithe one fine day nenu bayatakelthunna frn ni meet avvadaniki adhe tym lo ma dady rey nanu drop chymani adigaru nenu same route kadha ni ok anna manasulo kastapaduthu.. ayithe on the way ma daddy ki edho call ochindhi.. urgent ra nenu byk theskeltha ninu drop chestha ani annaru.. [size=5]naaku kopam peaks ki ellindhi endhuko thelidhu.. aa roju road medhane indhuke nenu epudu ninu drop cheyyani ani antaanu ani adhi idhi vaagesa..[/size] baccha ganni naake antha unte ma nanni entha untadhi.. nanu ikkada dhimpey ra ani serious ga road madhyalo aapinchi digesadu.. nenu po vayya po ankunta velli poya.. ala koncham dhooram vellagaane varsham start ayindhi.. nenu ma frnds daggariki velli poyi sollleskuntunnam.. sare climate baundhi kadha ani road medha colors chuddham byks theyyandra ani cheppi thiragadaniki bayaldheram thirigi thirigi ala ma daddy ni drop chesina place vayipu ga ocham.. akkada oka tea stall untadhi famous dhi.. na venaka frnd rey me daddy ra ani annadu.. chusa.. aa varsham lo tea kottu antha busy ga undhi.. ma daddy akkada thoskuntu thadavakunda undadaaniki try chesthu nunchuni wait chesthunnadu... naaku okka sari mind and hear evado patti pisikinattu anipinchi.. na medha naake virakthi puttundhi.. ma frnds ni vere byk medha vellipomani cheppi.. ma daddy dagarki velli kanukunna enti inka ikkade unnav ani.. frnd ki call chesaa varsham thaggagane osthannadu ani cheppadu.. mari urgent pani annaru ani annanu.. nuv chesina ghanakaryaniki ika em pani le annaru.. naaku edho theliyani feeling :( ika ma nanna ni drop chesa nene velli.. $s@d
[size=4]P.S : endhuko gurthochindhi vay.. bye1[/size]

[size=4]meeku ilanti memorable incidents unte cheppadi :)[/size]
[/quote]

Daddy ni atla antava [img]http://www.desigifs.com/sites/default/files/2013/BalaKrj3.gif?1368798161[/img]

Link to comment
Share on other sites

[quote name='kevkekaa' timestamp='1369343992' post='1303789298']
chinni ki puvvulni, ammailni chupinchu vuncle relax ayithadu... [img]http://lh6.ggpht.com/-wpVRCtWO9EU/UU0hvE08WcI/AAAAAAAAK3k/niOlWDWDGwo/s150/Brahmi-2.gif[/img]
[/quote]
gym ki pampithey relax aithaadu chinnu [img]http://lh6.ggpht.com/-wpVRCtWO9EU/UU0hvE08WcI/AAAAAAAAK3k/niOlWDWDGwo/s150/Brahmi-2.gif[/img] pumping iron

Link to comment
Share on other sites

[quote name='ReddyGaru' timestamp='1369344756' post='1303789341']

Daddy ni atla antava [img]http://www.desigifs.com/sites/default/files/2013/BalaKrj3.gif?1368798161[/img]
[/quote]

:o

Link to comment
Share on other sites

[quote name='crazyhorse' timestamp='1369338129' post='1303788833']
neekemochindi munda??? india laney sachinav ga.... @3$%
[/quote][img]http://www.desigifs.com/sites/default/files/i73369_ththbrahmi106.gif?1290172759[/img]
[quote name='Chinni_' timestamp='1369338527' post='1303788881']
aa age endhi gauge endhi.. vucnle sSc_hidingsofa
[/quote]
[quote name='paampachak' timestamp='1369338592' post='1303788887']
uncle kada vayya father age vacchestondi mari :D
[/quote][img]http://www.desigifs.com/sites/default/files/2mplbuu.gif?1336243797[/img]
[quote name='Chinni_' timestamp='1369338675' post='1303788899']
vuncle ippati manishi kadhu vayya.. epuo bhomi puttunappati manishi.. @3$%
[/quote][img]http://www.desigifs.com/sites/default/files/rt%201%20%281%29.gif?1289984792[/img]

Link to comment
Share on other sites

enduku baaa gurtuchestavuu..... nenu maa dad nii epudu badhaapetaleduu but okaa amieee kosamm dad nii first time badhapetaaa adiiii inkaaa marchiipooleduu :3D_Smiles_216:....... and last 4 days back nenu elta padthey gatalla money spend chesutannn aniii maa dad nanu saving route loo petaduu.... first time my dad asked me to send money... asaluuu 4 days nidraaa leduu sarigaa.... asluu dad nanu adagatam emii ani.....nina ratrii mom chpindii edii okaa scheme ani....

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...