Jump to content

Love Estory Help


Still_Bachelor

Recommended Posts

papam aa ammay [URL=http://s1170.photobucket.com/user/ram406/media/334hh1d.gif.html][IMG]http://i1170.photobucket.com/albums/r537/ram406/334hh1d.gif[/IMG][/URL]

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Still_Bachelor' timestamp='1370048603' post='1303811565']
engg ipoyaaka nenu almost vaalla tho matladaledu... vaallu kuda naaku phone kuda chese vaallu kaadu.. nenu lite teeskunaa.. oka roju aa ammayi vaalla dad ma intiki vachi.. vaadi gurinchi enquiry chesaru... intiki ravaddani chepu.. bayata kuda kalusthunadu.. vaddu ani chepu.. ne frd kadaa vintadu ani naaku cheparu... nenu uncle ki chepanu... vaadu manchodu... manchi family... ante uncle nannu kuda thitadu... nenu sare nenu mataldtha ani chepanu.. but nenu call chesthe lift kuda cheyaledu eddaru... nenu lite teeskunaa.. vaalla istam ani... naaku us visa vachindi... soo andariki party esdam ani pilichaanuu.. na school, inter and engg frds andirini.... pedda party arrange chesaru ma dad... nenu drink party arrange chesaa.. soo andaru vacharu.. vaallu eddaru kuda vacharu... aa ammayi intlo ma akka tho dinner ki vellindi.. nenu ma frd tho drinking andaram inti painaa.. baaga ekkindi andariki..... soo alaa alaa matalu ekkuka ayi... aa ammayi gurinchi topic vachindi.... almost mid night appudu... vaadu aa ammayini _____ _____ ani chepadu... nenu thittanu... but vaadu vinaledu.. andaru frds kuda baaga ekkuva ayi... proof chupi ani aristhe vaadu pics chupinchadu... aa ammayi ni kissing and half nude pics chupinchadu... naaku kopam vachi aa phone ni painundi kindaki visiresanu... andarini toraga thaagi tini vellipomani chepinaa... next day chaalaa mandi frds call chesi sorry ani cheparu nenu lite teeskondi ani chepi pettesanu...
[/quote]

Vadi aa amayini ________ ani pettav
Meaning enti _____ lo Em pattukovali

Link to comment
Share on other sites

vaadu matram call cheyaledu... nenu US visa vachaka ekkadiki vachesanu... chaalaa change ayyanu... ekkada frds kuda ekkuva ayyaru... ammayilu kuda chaalaa close ga matlade vaallu... chaalaa trips and parties... life was very happy... almost vaallanu marchipoyaanu... 1 year tarvata india ki vellanu.... parents and frds tho had a great time... eddariki call try chesanu but lift cheyaledu... nenu kuda lite teeskuna... US ki back vache 1 week mundu vaadu call chesadu... sorry chepadu... nenu shock inaa.. enni days cheyakunda eppudu enduku chesada ani... sooo next day kaluddam annadu.. nenu kuda ok ani oka snooker parlour lo kaluddam ani chepaa... kalisamu... chaalaa dull ga unnadu... job ledu... em ledu.. US ki vaddam anukuntunaa.. adi edi ani chepadu.. nenu kuda help chestha.. ma univ ki apply chey.. nenu I20 epistha ani chepa... soo in 6 months he is in US... ma univ lo... nenu matram ekkuva lenience evvaledu... vaadu as it is... andirini flirt chesevaadu... naaku akkada ammayilandaru telsu... baaga close... soo nannu adige vaallu.. vaadi gurinchi.. nenu lover undi india lo na frd ee ani chepaa...

Link to comment
Share on other sites

na MS ipoyindi... OPT lo job vachindi 1 month back... soo MS frds chaalaa mandi kalisaru NYC lo... vaadini kuda pilichaanu.. vachadu.... party lo oka ammayi naaku propose chesindi... nenu shock ayyanu... chaalaa manchi ammayi... nenu aalochinchukovaali ani chepa... vinaledu... aa night 2-3 varaku mottam frds andaru... enduku enduku ani samparu.. but i need time ani chepi thapichukunna... na frd kuda happy gane unnadu... but naaku propose chesina ammayi ki vaadu 2-3 months back propose chesadu ani vere ammayi naaku chepindi... nenu shock ayya... vaadini separate ga bayataku teeskoni velli adiganu... india lo ammayini vadilesanu... character manchidi kaadu adi edi ani chaalaa annadu... naaku propose chesina ammayini love chesthunaa.. nuvve help cheyali ani edchaadu... nenu kopam vachi chaalaa thittanu.... aaa kopam lo vellii.. morning 5 ki andarini lepi... ma inti pakkana unna ground ki teeskoni velli naaku propose chesina ammayiki ok chepanu andari mundu... vaadiki baaga kopam vachi vellipoyaadu akkadi nundi.... nenu matram em feel avvaledu... alaa inaa vaadu malli aa ammayiki daggara avuthadu ani anukunaa...

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Still_Bachelor' timestamp='1370049971' post='1303811596']
na MS ipoyindi... OPT lo job vachindi 1 month back... soo MS frds chaalaa mandi kalisaru NYC lo... vaadini kuda pilichaanu.. vachadu.... party lo oka ammayi naaku propose chesindi... nenu shock ayyanu... chaalaa manchi ammayi... nenu aalochinchukovaali ani chepa... vinaledu... aa night 2-3 varaku mottam frds andaru... enduku enduku ani samparu.. but i need time ani chepi thapichukunna... na frd kuda happy gane unnadu... but naaku propose chesina ammayi ki vaadu 2-3 months back propose chesadu ani vere ammayi naaku chepindi... nenu shock ayya... vaadini separate ga bayataku teeskoni velli adiganu... india lo ammayini vadilesanu... character manchidi kaadu adi edi ani chaalaa annadu... naaku propose chesina ammayini love chesthunaa.. nuvve help cheyali ani edchaadu... nenu kopam vachi chaalaa thittanu.... aaa kopam lo vellii.. morning 5 ki andarini lepi... ma inti pakkana unna ground ki teeskoni velli naaku propose chesina ammayiki ok chepanu andari mundu... vaadiki baaga kopam vachi vellipoyaadu akkadi nundi.... nenu matram em feel avvaledu... alaa inaa vaadu malli aa ammayiki daggara avuthadu ani anukunaa...
[/quote]


nuvvu ippudu ok kada...

  • Upvote 1
Link to comment
Share on other sites

nenu kopam lo yes chepanu.. kaanii... aa ammayi chaala sincere... chaalaa baaga matladedi... aa ammayiki job vachindi 10 days back.. soo long week trip veldam ani... florida vellam frds andaram... aa ammayi chaalaa care teeskunedi.... i fell in love with her during that 3 days... nenu kuda convince ayya.... week end ipogaaney nenu ma intlo pics chupinchi love matter chepesaa... vaallu kuda happy.... adi jarigina next day india lo unna ammayi naaku mesg chesindi fb lo.... need to talk to you... call me ani.... nenu chesaa... appudu full edchindi... nenu em ayindi chepu i will solve it ani convince chesaa... appudu chepindi.... ma frd us nundi call chesiii aa ammayini full thittadu antaa... nee valle naaku em manchi jaragadam ledu ani.. adedo thittadu antaa.. aa maatala madhyaloo nenu aa ammayini love chesina sangathi kuda chepesadu.. antaa.... soo ammayi chaaalaa edchindi... nenu enduku munde chepaledu... ani... soo nenu chaalaa try chesa aa ammayini cool cheyadaaniki.... vinaledu... naa life bagundedi ninnu love chesintee.. i missed it... ani full edchindi.... nenu em matladaledu... kopam vachi vaadiki phone chesi banda boothulu thitta... alaanti ammayini mosam chesinanduku.... adi 2 days back jarigindi... ninna morning naaku ma dad call chesadu... skype ki rammani... nenu vellanu.. office ki work from home ani chepi... day mottam matladdam ani full josh ga vella online ki... chusthe... aa ammayi vaalla father unnadu ma dad pakkanaa....

  • Upvote 1
Link to comment
Share on other sites

[quote name='psycopk' timestamp='1370051757' post='1303811629']
aboo... mee friend oka verri puvvu nuvvu oka pitchi puvvu continue...
[/quote]

+1

reported

Link to comment
Share on other sites

[quote name='loser' timestamp='1370051792' post='1303811631']

+1

reported
[/quote] ippudu neeku oka puvvu ivala. [img]http://lh3.ggpht.com/-5YfGALcYGLk/UPjvZSyR8nI/AAAAAAAAJTc/VbuDTMd944o/s120/Brahmi-10.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

[quote name='psycopk' timestamp='1370051757' post='1303811629']
aboo... mee friend oka verri puvvu nuvvu oka pitchi puvvu continue...
[/quote]
Enduku vayya tidutav sincere ga pillodu story cheptuntey

[img]https://lh3.googleusercontent.com/-vHK8MvBtB2s/TaUAMQwU5-I/AAAAAAAACDg/blfwnvUXVJM/s150/NTR-1.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...