Jump to content

Modhati Story (Ee Sari Clean U)


TigerTommy

Recommended Posts

Inka appatiki buses madhya lo shift avvadam manesa, direct podhunna thana stop ki velli ekkadam estart chesa.. edhana konchem mundhu vasthe thana inti dhaka velli wait cheyyadam thanatho kalisi stop ki ravadam lanti extras modhaletta.. thanu em anedhi kadhu endhuku ila vashtunnav adhi idhi ani.. ippudu bus routes maradam valla ma colombo kooda same bus.. parvati kooda.. mem naluguram same bus.. ma colombo gadu inko gunta ni theeskochi ma group lo kalipadu dhani peru Item.. dhanitho nenu ekkuva involve ayyevadni kadha.. sare back to gang bang.. ee sadharu snr gadu stop ki vachi entra nuvvu ninna extras chesav anadu.. gang tho vachadu em ledhu lite theesko ani bus ekkesa valu 4 unnaru valu kooda bus ekkeru.. raggin shuru.. ma colombo gadu bisuits vesesthunnadu.. manaki adhi chetha kadhu.. pata padu, dance cheyyi ilantivi chepthunnaru.. phone ledhu undi unte ma school snr ki call chesevadni.. vadu em cheppina nenu sarigga cheyyatledhu.. bus antha naku attitude anukuntunnaru.. nenu shirt pai buttion pettaledhu.. okadu vachi ammayilu unaru ani pose kottadaniki button pettaledhu, moosukuni button pettu anadu.. nenu moosukuni button pettesa(Vadidhi).. inka racha racha aipodhi ani ardham aipendhi.. kottadaniki ready aipoyi nuvvu ma bus loki padha ra ani next stop lo dhinchesaru.. naku support chesina snrs bus lo ekkinchi idhi veedu chesindhi ee roju jnr ammayilu mundhu snr paruvu theesthunnadu mee support undhi ani rechipothunnadu ani.. vadi dippa midha okati ichi ilanti yedhava panulu chesthe ma chethullone thagulthai neeku anadu.. vadiki sorry cheppesa.. inka na life loki involve kavodhu ani cheppesanu.. ma colombo gadiki dbt vachindhi nenu thanani love chesthunna ani adigadu alantidhem ledhu ananu.. oho ee okka ammayi thone matladathunna ani andhariki love anipishtundhi kadha ani ardham aindhi.. next day oka vyakthi bday.. idhe chance use cheskovali anukunna.. aa vyakthi evaro kadhu.... mana....

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Gautam_Nanda' timestamp='1374692064' post='1304005571']
Neeku dairy rasey alavatu unda??? intha detail-to-detail ela gurthunnayoo anukunna... naku Btech final year e chala blurred ga undi..
[/quote]

ha kontha kaalam kritham dhaka rasenu tharwatha manesa..

Link to comment
Share on other sites

Mana puvvu.. thana bday ani naku mundhe ela thelusu ante dhani ex BF valla.. vadu malli gokadaniki nannu pilichi arey cake koni isthanu neeku nuvvu theeskelli class lo cut cheyinchu anadu.. sare ananu.. nene ninnu bike lo drop chesthanu anadu idhi inka bagundhi okay ananu.. next day bus ekkaledhu cake pattukuni veedi bike midha vella.. adhi snrs chusaru.. class lo surprise antoo aa Puvvu bday ki nenu cake theeskella.. so sweet yeshalaki ding aipoye ladies batch automatic ga naku oh tommy wow ankuni frens ayaru inko batch kooda.. ala andharitho saradhaga matladevadni.. migathavalu veedu boys tho matladada asala anukunevaru.. appudappudu bike midha vade drop chesevadu snrs chusevalu.. natho godava padda snr inka na joliki ravadam manesadu.. ila undaga o roju colg function ki arrangements avthunnai weekends vachi evo tasks chudali anaru like decorations etc etc.. colg buses okato rendo vesaru. aa roju tuition nundi vellipothunte Anjali papa nannu na phone number adigindhi.. endhuku ante adhe repu prg decide chesi neeku nite ki call chesi cheptha anadhi.. ma intlo okate phone adhi kooda mobile undedhi.. sare ani icha.. antha mundhu inter lo o papa ni goke appudu o rendu sarlu thanu missed call ichindhe thappa appati dhaka na kosam female voice ye roju call cheyyaledhu... am excited.. 10 aindhi call raledhu 11 aindhi call raledhu 11 30 ki ma dady phone aapestharu night.. phone ravatledhu ani kangaru padathunte 11 20 ki vachindhayya edho number nundi call.. yethi ha Anjali cheppu ananu.. hey neekela thelusu nene ani anadhi.. abba thelusu cheppu ananu.. enti antha excite avthunnav anadhi exitement kakapothe inkenti nenu preminche ammayi naku 1st fone chesina ammayi okarthe aithe inkem kavali anukunna.. phn cut aipendhi thirigi chesa SHOCK....

Link to comment
Share on other sites

[quote name='TigerTommy' timestamp='1374692328' post='1304005622']
Inka appatiki buses madhya lo shift avvadam manesa, direct podhunna thana stop ki velli ekkadam estart chesa.. edhana konchem mundhu vasthe thana inti dhaka velli wait cheyyadam thanatho kalisi stop ki ravadam lanti extras modhaletta.. thanu em anedhi kadhu endhuku ila vashtunnav adhi idhi ani.. ippudu bus routes maradam valla ma colombo kooda same bus.. parvati kooda.. mem naluguram same bus.. ma colombo gadu inko gunta ni theeskochi ma group lo kalipadu dhani peru Item.. dhanitho nenu ekkuva involve ayyevadni kadha.. sare back to gang bang.. ee sadharu snr gadu stop ki vachi entra nuvvu ninna extras chesav anadu.. gang tho vachadu em ledhu lite theesko ani bus ekkesa valu 4 unnaru valu kooda bus ekkeru.. raggin shuru.. ma colombo gadu bisuits vesesthunnadu.. manaki adhi chetha kadhu.. pata padu, dance cheyyi ilantivi chepthunnaru.. phone ledhu undi unte ma school snr ki call chesevadni.. vadu em cheppina nenu sarigga cheyyatledhu.. bus antha naku attitude anukuntunnaru.. nenu shirt pai buttion pettaledhu.[color=#ff0000]. okadu vachi ammayilu unaru ani pose kottadaniki button pettaledhu, moosukuni button pettu anadu.. nenu moosukuni button pettesa(Vadidhi).. i[/color]nka racha racha aipodhi ani ardham aipendhi.. kottadaniki ready aipoyi nuvvu ma bus loki padha ra ani next stop lo dhinchesaru.. naku support chesina snrs bus lo ekkinchi idhi veedu chesindhi ee roju jnr ammayilu mundhu snr paruvu theesthunnadu mee support undhi ani rechipothunnadu ani.. vadi dippa midha okati ichi ilanti yedhava panulu chesthe ma chethullone thagulthai neeku anadu.. vadiki sorry cheppesa.. inka na life loki involve kavodhu ani cheppesanu.. ma colombo gadiki dbt vachindhi nenu thanani love chesthunna ani adigadu alantidhem ledhu ananu.. oho ee okka ammayi thone matladathunna ani andhariki love anipishtundhi kadha ani ardham aindhi.. next day oka vyakthi bday.. idhe chance use cheskovali anukunna.. aa vyakthi evaro kadhu.... mana....
[/quote]


Nee yavva... antha tension lo kuda comedy na? navvaleka sacha...
i like ur attitude mama... usual ga dabbunna vallaki untundi idi... or C's ki...
anyways.... kadha lo kotha angle.. comedy...

Link to comment
Share on other sites

tiger tommy ne valla 2 weeks hai ga time pass ayindhi office lo....[img]http://www.desigifs.com/sites/default/files/ipcent.gif?1290164779[/img] coffee ki kuda poikunda chadhuvuthuna good time pass...good narration...

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Gautam_Nanda' timestamp='1374692840' post='1304005682']
Nee yavva... antha tension lo kuda comedy na? navvaleka sacha...
i like ur attitude mama... usual ga dabbunna vallaki untundi idi... or C's ki...
anyways.... kadha lo kotha angle.. comedy...
[/quote]

Very middle class bhayya.. OC ye but Non C

Link to comment
Share on other sites

Thanu enti picha endhuku thirigi chesav nenu ma parents tho undatlehdu thelusu kadha family tho untanu.. ala call cheyyaku sare kani nenu 5mins lo chestha bye anadhi.. harsh ga anipinchindhi thana tone.. badhapadda.. kani 5mins lo thanu call cheyyagane cheppina 1st maata sorry.. indhaka tension paddanu.. sare kani repu konchem late ga start avdham colg ki.. RTC lo veldham anindhi oh yes anukunna.. mem naluguram vellam kani lucky colombo ki evaro fren thagaladam valla 3 seater lo nenu window, thanu na pakkana thana pakkana parvati koorchunnaru.. ala evevo matladukunnam.. enti ninna antha excite ayav adhi idhi ani adigindhi.. tharwatha adiga thana family gurinchi.. parents idharu edho high cadre job ye vere voorlo.. ikkada vala family tho untundhi pilla valu rich.. etta workout avudho anukunna.. colg ki vellam thanu evo decorations avi cheskuntundhi naku bore dhenging.. naku ilanti paaki panulu nachav.. naku frns aina inko batch aada ladies tho uppar meeting.. jokelu, commentlu, saradhalu, santhoshaalu, vala lunch boxes nundi naku offer chesthunnaru ivi anni avthundaga ma Anjali papa chusindhi vachindhi.. valevaritho sarigga matladaledhu.. Tommy ila ra anadhi vellenu naku konchem help chei ani evo ribbon mukkalu ichindhi.. thu dheenamma anukunna(point to be noted is she wanted me not to talk to those gals). evening 4 ala aindhi Colombo gadu jump kottesadu eppudo.. parvati vellipotha anadhi.. Anjali 6 dhaka pani undhi ani cheppi nannu unchesindhi return challati gaali, khaali bus, nenu thanu thana hair yeguruthu nannu thaakuthundhi.. nenu neetho konchem maatladali ananu.. enti anadhi.. nuvvu serious avvanu ante ne adugutha ananu.. ento cheppu anadhi ledhu serious avvanu ani cheppu anadhi.. guess what I asked.. what an asshole I'm

Link to comment
Share on other sites

[quote name='TigerTommy' timestamp='1374693421' post='1304005722']
Thanu enti picha endhuku thirigi chesav nenu ma parents tho undatlehdu thelusu kadha family tho untanu.. ala call cheyyaku sare kani nenu 5mins lo chestha bye anadhi.. harsh ga anipinchindhi thana tone.. badhapadda.. kani 5mins lo thanu call cheyyagane cheppina 1st maata sorry.. indhaka tension paddanu.. sare kani repu konchem late ga start avdham colg ki.. RTC lo veldham anindhi oh yes anukunna.. mem naluguram vellam kani lucky colombo ki evaro fren thagaladam valla 3 seater lo nenu window, thanu na pakkana thana pakkana parvati koorchunnaru.. ala evevo matladukunnam.. enti ninna antha excite ayav adhi idhi ani adigindhi.. tharwatha adiga thana family gurinchi.. parents idharu edho high cadre job ye vere voorlo.. ikkada vala family tho untundhi pilla valu rich.. etta workout avudho anukunna.. colg ki vellam thanu evo decorations avi cheskuntundhi naku bore dhenging.. naku ilanti paaki panulu nachav.. naku frns aina inko batch aada ladies tho uppar meeting.. jokelu, commentlu, saradhalu, santhoshaalu, vala lunch boxes nundi naku offer chesthunnaru ivi anni avthundaga ma Anjali papa chusindhi vachindhi.. valevaritho sarigga matladaledhu.. Tommy ila ra anadhi vellenu naku konchem help chei ani evo ribbon mukkalu ichindhi.. thu dheenamma anukunna(point to be noted is she wanted me not to talk to those gals). evening 4 ala aindhi Colombo gadu jump kottesadu eppudo.. parvati vellipotha anadhi.. Anjali 6 dhaka pani undhi ani cheppi nannu unchesindhi return challati gaali, khaali bus, nenu thanu thana hair yeguruthu nannu thaakuthundhi.. nenu neetho konchem maatladali ananu.. enti anadhi.. nuvvu serious avvanu ante ne adugutha ananu.. ento cheppu anadhi ledhu serious avvanu ani cheppu anadhi.. guess what I asked.. what an asshole I'm
[/quote]kompateesi sizes kani adigava enti

Link to comment
Share on other sites

[quote name='TigerTommy' timestamp='1374693421' post='1304005722']
ento cheppu anadhi ledhu serious avvanu ani cheppu anadhi.. guess what I asked.. what an asshole I'm
[/quote]


propose chesava?? leka kiss lantivemanna adigava??

Link to comment
Share on other sites

Nenu I love you chepthanu anukunadho emo naku thelidhu kani nenu adagali anukunnadhi adhi kadhu.. I asked her "Monna evening tuition ledhu kadha" aa roju ekkadakaina vellava?? vellava ani aduguthunnava vellanu ani thelisi aduguthunnava anadhi.. ledhu cheppu ante direct ga adugu nenemi serious avvanu le anadhi.. aa snr gaditho coffee ki kani ice cream ki kani poyava ananu.. adhi kadhu anadhi. ledhu answer cheppu chalu ananu.. ante roju dhobbuthunnadu ani vellalsi vachindhi anadhi.. naku cheppaledhu kadha ananu.. aha chepdham ane anukunna anadhi konchem guilt feel avthu moham madipoyindhi konchem badha ga anipinchindhi nindu chandamama lanti thana moham ala mabbulu kammesinattu avvadam.. next dialogue ee roju chala bagunnav, roju baguntav kani ee roju cheppali anipinche antha bagunnav ananu.. navvindhi.. chalu vaai aa navvu kosam nannu nenu ammesukovachu.. kopam ledha anadhi.. dheniki kopam ananu.. adhe indhaka.. em ledhu inka cheppu nee family kosam ananu.. manasu lo chala badha vesthunna kadha preminchina ammayini badha pettakoodadhu ani aa badha ni dhachukuni moham lo leni navvu ni aruvu thechukune appudu untadhi bhayya lopala mullu tho psycho sex chesthunna feeling.. family topic ethagane ekkada leni hushaaru ochi cheppesthadhi.. thana mom vala side valatho untundhi.. big family.. thana dad vala side cousins ante thanaki ishtam anta kani vala intlo unte bagodhu ani veelathone untundhi anta.. nee gurinchi kooda cheppenu valaki.. neeku parichyam chestha le edho oka roju anadhi.. sare ananu.. cell endhuku ledhu neeku personal ga anadhi || scene cut intiki velli mummy ni cell adiga.. papam amma pranam kadha ekkado dhachukunna savings theesi ichi repu velli konukko dady ni theeskellu anadhi.. appati dhaka edhi konna mom/dad ye konevaru.. kani mana prema maikam manalni aa sentiment break chesela chesindhi ledhu ma frens tho velli konukunta ananu.. next day colg lo cheppa thanaki evening tuition dumma kottedham cell konukkodaniki veldham ani sare oh yes anadhi.. malli naluguram vellam evening.. ee Colombus gadu aa parvati naku thoka la thagilaru ra dhevudaa anukunna..

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Salividi' timestamp='1374693679' post='1304005743']
kompateesi sizes kani adigava enti
[/quote]

Salividi sodhar nuvvu choosina Tiger Shakeela lantodu aithe, nuvvu choosthunna past tommy Savitri lantodu

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...