Jump to content

Modhati Story (Ee Sari Clean U)


TigerTommy

Recommended Posts

intiki poya bekar moham yesukuni.. thana tho kalisi oka 1hr journey chesina hangover thaggaledhu inka, hangover thaggali ante malli adhe pani cheyyali ane thumb rule gurthettukuni next day vere place lo bus dhigipoyi vala bus catching jesina.. Anjali n Parvati surprise ayi enti nuvvu ee bus ekkinav ani adigaru.. em ledhu meeru untaru ani direct ga nijam cheppesina.. last seats lo kookunevalam andharu freshers ye aa bus lo.. nenokadne thopu khan la velli gals tho matladuthu vala tho kurchunte vinthaga seeing andharu.. Anjali oka walkman thechukunedhi colg ki.. appatlo mp3players or smart fones ille kadha golden days.. okariki okaru songs anukunta okati thana ear lo inkoti parvati ear lo pettukuni vintunnaru.. nenu parvati dhi lakunni pettukunna.. manchi song.. idharam kalisi vintunnam nenu malli na poetic voohalloki vellipoya.. em matladatledhu.. calm ga unnam colg vachesindhi endhuku thana tho aa silence kooda naku chala chala chaaaala nachindhi..

Link to comment
Share on other sites

inka malli classes routine almost anni classes lo bright student ga peru.. pakka bench lo Anjali and Puvvu papa.. Puvvu papa flash back naku thelusu kabatti thanu natho pedha interact ayedhi kadhu.. Maa C mam class lo nannu o level hero ni chesesindhi anni programs taka taka chesesi concept grasp chesthunna ani.. evenings inka direct Anjali, Parvati vala bus ye ekkesevadni.. Ma Colombo gadu kooda mathone undevadu mothaniki memu 4 oka gang anattu aipoyam.. ee lopu ma vere dhosthlu kooda maku rani aa subject ke tuitions join avthunnaru ani thelisi nenu kooda valatho join avvali ani decide aina.. Parvati papa n Anjali papa kooda join avtham anaru vala intiki dhaggare aa tuition sare happy anukunna.. ma Colombo gadiki dhesam dhimmari panulu ekkuva so vadu join avvanu anadu.. ila rojulu gadusthunde kodhi naku, ma lafoot gadiki frenship mellaga thaggipendhi.. class lo migatha boys tho kooda naku antha frenship avaledhu.. prapancham antha anjali pape aipendhi.. kallu prema bairlu kammesai.. thana sweet cute mataltho manasu ki mathu ichedhi.. oka kotha lokam lo ki theeskellipoyindhi.. class andhariki nenu thana venta padathunna ani dbt ravadam start aindhi.. kontha mandhi aithe memedho childhood frens anukunevaru.. ila time gadusthundhi gadusthundhi gadusthundhi.. roju thellavare thana bus loki shift avvadam, class lo, canteen lo, return bus lo tuition lo, tuition aipeka thanatho inti dhaka walk cheyyadam.. memu idharame walk chesevalam parvati illu tuition pakkane.. ala mrng 8 to night 8 thane lokam, thane prapancham, thane NENU aipoyanu

Link to comment
Share on other sites

ayina tom bhayya,...desham lo jaragalsina incident lu accident lu anni neeke jarutayi endi bhayya.....denemma... e time ela njoy cheyalo...ala njoy chesav kada...good 4 u.....

Link to comment
Share on other sites

ala oka 2 weeks gadichai thanu close aindhi bagane.. o roju mrng as usual thana bus ekkenu.. kontha mandhi snrs unnaru.. bus inka start avvaledhu andhulo nenu o sari godavapadda snr unadu.. arey veede ra aa roju extras chesadu anagane kurrolu na midha cheyyesi saradhaga snrs bus ekkudhuv padha abbai ani dhinchesi vala bus ekkinchesaru.. inka chudali ragging estart entra snrs midhe geera dhenkuthunnav anta emanukuntunnav adhi idhi ani.. anna aa roju ala aipendhi inkeppudu ala avvadhu ananu.. godava padda snr ki sorry cheppesthe sorry kadhu naku aa papa ni treat ippinchamanu bayata anadhi.. choodaniki poramboku la unnadu.. anna anavasaram ga endhuku gals ni involve chesthadu vodhu ani cheppu ani vere okadiki cheppa.. kottadaniki vachadu veedu.. ee lopu aa batch lo o snr vennaki laagi orey thammudu nuvvu ma school ye kadha ani recognize chesi arey nuvvu lite theesko thelusu kadha maa school valani emi anakoodadhu ani sardhi cheppi sandhi chesadu.. vadi pakkana koorchopetti arey endhku ra geera dhobbuthav chithak dhobbevaru nenu lekapothe nuvventi dhaniki site kodathunnava ananu.. thanks for helping and thats personal ananu.. chusava veedi geera ani inko idharu midha ki vasthe aagandra matladathunna kadha ani.. mundu SD cheppara anadu.. anni cheppenu.. fav hero evadu anadu cheppenu.. inka kalispei akkada chala mandhi tastes ori nee yenkamma nuvvu ma vodi fan vaa edhi dialogues cheppu manodivi anaru.. cheppenu.. kummi dhengav ra beta ika nundi nuvvu ma vadive inka idhi fix ani anesi kalipesukunnaru.. malli adigedu ma school snr.. arey nuvvu love chesthunnanu ante cheppu ra ma vadiki lite theesko antanu anadu.. ha aunu anna kani evariki cheppaku ma valaki kooda thelidhu please ananu.. arey nuvvu ma vadivi ani own cheskunnam kanukane intha chance icham fikar math memu unnam anadu.. 1000 elephants balam anukunna.. colg as usual.. kakapothe nenu ee snrs tho kalisi velli late ga classes ki velladam, appudu class lo ma C mam undadam.. aame nannu enti one month kooda kakamundhe late ga ravadama?? snrs tho em pani neeku 1st yr lo interaction memu chesedhaka direct snrs to thiragakoodadhu ani thelidha neeku.. already o concept aipendhi ippudu inka back ainatte kadha nuvvu class lo ani class peekuthundhi.. akkada unna vadi notes lo question chusi calm ga answer rasi ichesanu aavidaki.. inka kopam antha thagginchukuni andhari mundhu chepthunna ani feel kaku.. neeku talent undhi kani edho ninnu chedagotti inko direction lo theeskelthundhi nee attitude nenu ardham cheskogalanu kani andharu ardham cheskoleru konchem jyagratha ga undu anadhi.. pogidindho thittindho ardham kaledhu aa roju late avvadam valla nenu colombo pakkana koorchunna inka adhe permanent place aipendhi..

Link to comment
Share on other sites

[quote name='bulleye' timestamp='1374691265' post='1304005444']
ayina tom bhayya,...desham lo jaragalsina incident lu accident lu anni neeke jarutayi endi bhayya.....denemma... e time ela njoy cheyalo...ala njoy chesav kada...good 4 u.....
[/quote]

e story lo em enjoy chesa vayya..

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Gautam_Nanda' timestamp='1374691527' post='1304005476']
maree sekhar kammula cinema la picha slow ga undi.. konchem pace penchu ba..
[/quote]

thelusu slow gane saagindhi.. classic aipothadhi anukunevadni nenu kooda aa rojullo na dairy chadhuvuthu

Link to comment
Share on other sites

[quote name='TigerTommy' timestamp='1374691616' post='1304005494']

e story lo em enjoy chesa vayya..
[/quote]


Enjoy ante feelings tho baa... anni enjoyments chex tho link cheyyakudadhu .... amantav?

Link to comment
Share on other sites

[quote name='TigerTommy' timestamp='1374691616' post='1304005494']

e story lo em enjoy chesa vayya..
[/quote]


bhayya njoy ante....flavoured condom pettukovadam kadu....a age lo ala ammayi.tho frndship.....class lo thopu...ila correct ga ste ayyayi kada ani,,

Link to comment
Share on other sites

Anjali tho katha chala smooth ga carry fwd avthundhi o roju, aa snr gadu malli vachadu thanatho matladaniki ani tuition dhaggaraki.. Nenu thanani tuition ki time avthundhi veeditho asuku enti ippudu padha ani hand pattukuni theesuku poya.. arey matladathunte theeskupothav enti anadu.. ehe dhengey bey ananu.. vadiki kaalindhi kani nenu control cheskolekapoya.. thanemo voorike edho matladathunnadu colg anappudu snrs jnrs ni rag cheyadam matladam common nuvvendhuku attitude chupisthav mana mam anattu neeku attitude problem undhi anukunta anadhi. na sangathi pakkanapettu inko sari chunni reverse lo veskuni kani, asala veskokunda kani kanipisthe bagodhu ananu.. appudu thana chunni reverse lo veskundhi ante adhe heroes kanduva eskuntaru kadha ala.. calm aipei emanukundhi sarigga veskundhi.. nenu guilt feel ayi parvati ki call chesa aa roju nite ila ananu emana anukuni untadhi antava ante ledhu nenu eppati nundo dhaniki chepdham anukunna nuvvu cheppi manchi pani chesav anadhi.. okay thanks ani pettesa phone.. next day undhi saami janak janak paalaya baaza mundhu roju snr ni dhengey ananu kadha naa dhooola theerali kadha..

Link to comment
Share on other sites

[quote name='TigerTommy' timestamp='1374691650' post='1304005499']

thelusu slow gane saagindhi.. classic aipothadhi anukunevadni nenu kooda aa rojullo na dairy chadhuvuthu
[/quote]


Neeku dairy rasey alavatu unda??? intha detail-to-detail ela gurthunnayoo anukunna... naku Btech final year e chala blurred ga undi..

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Gautam_Nanda' timestamp='1374692064' post='1304005571']
Neeku dairy rasey alavatu unda??? intha detail-to-detail ela gurthunnayoo anukunna... naku Btech final year e chala blurred ga undi..
[/quote]


e year passout bhayya nuvvu

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...