Jump to content

Estory--Oka Lapaki Katha


ILAQAT_MUFLIYA

Recommended Posts

[quote name='ILAQAT_MUFLIYA' timestamp='1374871542' post='1304015774']
lopalki enter authuuuune kallu jigeeeel mani gunde jaaaari almost pant loki came .. entrance daggaraaaaa kathi kassssssssssssssaks lanti porilu etu chusina porileeeeeeee... meme podugala podugala .. ante aaa cheekati prapanchanki chala early ani 6 ke vellipoyam ... ma yedavalu antha ala velli night anthaaaaa nakinchesi vasthar anamata .. soo ala velli 5 batch kusunnam mandu ante sare mayya beer anna ... beer endi chalo hard ante noo mayya hard naak asal parichayam ledu anna ..sarele ani beer ippincharu.. thiskoni ala jurruthuuuuuuu porilni na kallathoooo jurruthunnaaaaa.... ammayilu chusi eedu mariii kasi purugu la unnadeee anattu ala ala chusi chudanattu chupinchi chupinchanattu anteee aaa chaaali chalani battalone dacheskuntunnaru... inthalooo ma odu ade LEADER regular pori camed.. inka adochi ma odi ollo kurchundi ori neeee yamma endi idi ante vadu ala konchem sep sollesi ala parichayam chesadu veedu industry ki presh ani ... ala presh anagane adochi na olloooo kurchoni na beer thagindi konchem naaku muddu peduthunna process la na notloo aa beer transfer chesindi naaak dimmi thirigi mind block ayyi blank aindi... ma odu navvuthunnadu ... ayyaka idi navvi enti veedu marii intha kotha anattu expression petti aaagu be neek vere pillani thestha ani lopalki poindi ..
[/quote]
[img]http://2.bp.blogspot.com/-StzYKoBhXok/UDoNL_hW6zI/AAAAAAAAHKI/EGatylZKVX0/s1600/ali+funny+gifs.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

  • Replies 103
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • ILAQAT_MUFLIYA

    36

  • macha

    10

  • TigerTommy

    7

  • gangster_rap

    7

[quote name='Scrooge' timestamp='1374872052' post='1304015828']
oh my mad........is this jyothi laxmi estory ? or real estory ?
[/quote]
jyothi laxmi .. no doubt .. [img]http://4.bp.blogspot.com/-2yoJjAZkBBE/UemRXiD2aMI/AAAAAAAAIKA/n5w6Tp4ObNs/s1600/baadshahbrahmi3.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

[quote name='ILAQAT_MUFLIYA' timestamp='1374871542' post='1304015774']
lopalki enter authuuuune kallu jigeeeel mani gunde jaaaari almost pant loki came .. entrance daggaraaaaa kathi kassssssssssssssaks lanti porilu etu chusina porileeeeeeee... meme podugala podugala .. ante aaa cheekati prapanchanki chala early ani 6 ke vellipoyam ... ma yedavalu antha ala velli night anthaaaaa nakinchesi vasthar anamata .. soo ala velli 5 batch kusunnam mandu ante sare mayya beer anna ... beer endi chalo hard ante noo mayya hard naak asal parichayam ledu anna ..sarele ani beer ippincharu.. thiskoni ala jurruthuuuuuuu porilni na kallathoooo jurruthunnaaaaa.... ammayilu chusi eedu mariii kasi purugu la unnadeee anattu ala ala chusi chudanattu chupinchi chupinchanattu anteee aaa chaaali chalani battalone dacheskuntunnaru... inthalooo ma odu ade LEADER regular pori camed.. inka adochi ma odi ollo kurchundi ori neeee yamma endi idi ante vadu ala konchem sep sollesi ala parichayam chesadu veedu industry ki presh ani ... ala presh anagane adochi na olloooo kurchoni na beer thagindi konchem [b]naaku muddu peduthunna process la na notloo aa beer transfer chesindi naaak [/b]dimmi thirigi mind block ayyi blank aindi... ma odu navvuthunnadu ... ayyaka idi navvi enti veedu marii intha kotha anattu expression petti aaagu be neek vere pillani thestha ani lopalki poindi ..
[/quote]


endi vyaaa elaaa kudaa chestara???[img]http://www.desigifs.com/sites/default/files/brahmi53.gif?1367433407[/img]

Link to comment
Share on other sites

edaki poyavu vayya [img]http://lh5.ggpht.com/-g6mK4HkvScY/UVUInBIbk8I/AAAAAAAAK9g/RXFhZ3dZzus/s150/Venky-18.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

lopala kellina adi edoooo keka porini eskosthadi anukunte mid 30's oka aunty ni eskochindi ... bagane undi chudatanki konchem trisha ni inkonchem charmi ni mix lo esi thippithe ela untadi oo ala ... ante slim fig with konchem big tankers anamata ..konchem dissapoint aina .. adi direct ga ochi na pakkana kurchoni enti vayya adi idi ani kushala prasnalu vesindi ... nen endi mayya idi ante adi suuper matter ra ideeee arangetram cheyyali evadki ainaaa ani cheppi ma odu vadi pori thoo busy vere vallu ala rounds ki gone soo nen aa pori ala kasta sukhaaalu talkings .. edoo nen cheppthe motham artham aipoyinattu gundelaki hattukundi na face thiskelli... ahaaaa ani alage oka 10 mins padukunna edoo solleskuntuuu .. sare pada oka lap estha neeek sammaga untadi ani thiskellindi .. danki ma odu first time veedki konchem chuskoo ani cheppadu sare ani thiskellindi..

Link to comment
Share on other sites

[quote name='django' timestamp='1374872145' post='1304015841']


endi vyaaa elaaa kudaa chestara???[img]http://www.desigifs.com/sites/default/files/brahmi53.gif?1367433407[/img]
[/quote]
chesindi vayya ade kada manakem telvadu tharvatha inko porithoo smooch ki tried bayataki thengadu bouncer gadochi..
[quote name='Goldboy' timestamp='1374872174' post='1304015843']
edaki poyavu vayya [img]http://lh5.ggpht.com/-g6mK4HkvScY/UVUInBIbk8I/AAAAAAAAK9g/RXFhZ3dZzus/s150/Venky-18.gif[/img]
[/quote]
unna vayyaa..

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Scrooge' timestamp='1374872052' post='1304015828']
oh my mad........is this jyothi laxmi estory ? or real estory ?
[/quote]
[quote name='JUJUBI_JULABI' timestamp='1374872108' post='1304015834']
jyothi laxmi .. no doubt .. [img]http://4.bp.blogspot.com/-2yoJjAZkBBE/UemRXiD2aMI/AAAAAAAAIKA/n5w6Tp4ObNs/s1600/baadshahbrahmi3.gif[/img]
[/quote]
mee yankama tenki vayyaa..

Link to comment
Share on other sites

[quote name='ILAQAT_MUFLIYA' timestamp='1374872206' post='1304015850']
lopala kellina adi edoooo keka porini eskosthadi anukunte mid 30's oka aunty ni eskochindi ... bagane undi chudatanki konchem trisha ni inkonchem charmi ni mix lo esi thippithe ela untadi oo ala ... ante slim fig with konchem big tankers anamata ..konchem dissapoint aina .. adi direct ga ochi na pakkana kurchoni enti vayya adi idi ani kushala prasnalu vesindi ... nen endi mayya idi ante adi suuper matter ra ideeee arangetram cheyyali evadki ainaaa ani cheppi ma odu vadi pori thoo busy vere vallu ala rounds ki gone soo nen aa pori ala kasta sukhaaalu talkings .. edoo nen cheppthe motham artham aipoyinattu gundelaki hattukundi na face thiskelli... ahaaaa ani alage oka 10 mins padukunna edoo solleskuntuuu .. sare pada oka lap estha neeek sammaga untadi ani thiskellindi .. danki ma odu first time veedki konchem chuskoo ani cheppadu sare ani thiskellindi..
[/quote]

aa tharuvatha em chesindi [img]http://lh4.ggpht.com/-n3FxzUZHljo/UVZWTLy1nPI/AAAAAAAALDs/BrffAcMEGPU/s150/Venky-14.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

avi mana net center cabins lekka unnay ... motham cheekati anukondi ofcourse.. akla cheekatloo adi thiskelthunte nen thadumukuntuuu gone .. lopala pedda recliner lanti chair la kusopettindi .. ala ala konchem meeda padi oka 2 steps eyyagane baby song done u want one more andi .. ende nee yamma 1 min kuda kale kada ante song madyaloo start chesam sare neek offer istha renditiki 35 andi .. nen chas neee yamma thammudu gadni ekkadoo touch chesindi sarele savu edoo okati kani anna .. big big tankers esi moham baddala kottindi next song lo ... ala konchem sep dance esaka manam emaina cheyyochoo ledoo telwadu bayata muddulu petti antha fast unnaru kada ani ala oka tanker meeda cheyyesa neat ga pakkanki thisi no u shouldnt do this andi ... thokka le ani inko cheyyesaaa adi ala thosestha undi nen eyyadanki emaina cheyyandanki try chesthunna time la rendoo song ayyindi baby u want one more aa andi na daggara 40 ee unnay anna .. sare first song sagame esa kada inkoti estha 40 evvu andi .. malli battalanni eseskundi .. enduk eskuntunnav ante idi anthe ani .. malli next song ki just paidi ippi ala konchem thippi aipoindi pada andi... chas deeenamma emi cheyyakunda 40 thengindaaa ani frustrated ga bayataki ochi naak nachaledu thengeddam padandi anna ma ollathooo... emaindi be ante em ledu em cheyyanivvale ante ma odu sare nen na danthoo pampistha annadu .. nen edoo okati thondarga chesi chavandi ade chethoo dabbulu kuda ivvandi anna [img]http://4.bp.blogspot.com/-2yoJjAZkBBE/UemRXiD2aMI/AAAAAAAAIKA/n5w6Tp4ObNs/s1600/baadshahbrahmi3.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

appudeee konchem raddi peragatam start aindi .. sare ani mandu thiskunnam malli ee sari oka long island annaru sare frustration lo savandi anna .. icharu ala thaguthunte coke lekka undi ani thagesa .. inka konchem lite ga kick ekkinattaindi .. aa pori inkodithoo busy undi vachaka poduv annaru .. sare ani inko long island took ala mellaga thaguthunna samayam loo paddenimidi ellu kudaaa nindani oka maaaanchi nikaarsaina mexican pilla kallaloo padindi .. adi evadni dekhatledu endi mayya idi intha pose thenguthundi ... ori deeeeni eshalooo ani sagam ekkina maikam la velli danni pilicha i want ur ollo dance ani .. adi chusi stage meedaki elthunna aaagu ra jaffa ochaka istha anadi ... ohooo andukaaa adi dekaledu janalni ani manaki appudu artham aindi .. ala ma odi papa camed after a while appatike madyam mathuloo maikam ekki konchem aaaaakali thoo unattunna adi ragane danithoo jumfed ... malli cheekatloo black cinema lekka thadumukuntuuuuuu oka muulaki vellam eppudu cabin loo chair kakunda couch laaga undi .. dani meedaki na chethiloo drink thiskoni aa pori nannu thoisindi velli ala padda.... adi glass pakka petti ... enti aa pori sariga evvalaedanta ani pant paina hand pettindi ..manaki fuses outttttt

Link to comment
Share on other sites

[quote name='ILAQAT_MUFLIYA' timestamp='1374872651' post='1304015898']
avi mana net center cabins lekka unnay ... motham cheekati anukondi ofcourse.. akla cheekatloo adi thiskelthunte nen thadumukuntuuu gone .. lopala pedda recliner lanti chair la kusopettindi .. ala ala konchem meeda padi oka 2 steps eyyagane baby song done u want one more andi .. ende nee yamma 1 min kuda kale kada ante song madyaloo start chesam sare neek offer istha renditiki 35 andi .. nen chas neee yamma thammudu gadni ekkadoo touch chesindi sarele savu edoo okati kani anna .. big big tankers esi moham baddala kottindi next song lo ... ala konchem sep dance esaka manam emaina cheyyochoo ledoo telwadu bayata muddulu petti antha fast unnaru kada ani ala oka tanker meeda cheyyesa neat ga pakkanki thisi no u shouldnt do this andi ... thokka le ani inko cheyyesaaa adi ala thosestha undi nen eyyadanki emaina cheyyandanki try chesthunna time la rendoo song ayyindi baby u want one more aa andi na daggara 40 ee unnay anna .. sare first song sagame esa kada inkoti estha 40 evvu andi .. malli battalanni eseskundi .. enduk eskuntunnav ante idi anthe ani .. malli next song ki just paidi ippi ala konchem thippi aipoindi pada andi... chas deeenamma emi cheyyakunda 40 thengindaaa ani frustrated ga bayataki ochi naak nachaledu thengeddam padandi anna ma ollathooo... emaindi be ante em ledu em cheyyanivvale ante ma odu sare nen na danthoo pampistha annadu .. nen edoo okati thondarga chesi chavandi ade chethoo dabbulu kuda ivvandi anna [img]http://4.bp.blogspot.com/-2yoJjAZkBBE/UemRXiD2aMI/AAAAAAAAIKA/n5w6Tp4ObNs/s1600/baadshahbrahmi3.gif[/img]

[/quote]

adey speed lo venaki vochava yentiii[img]http://4.bp.blogspot.com/-2yoJjAZkBBE/UemRXiD2aMI/AAAAAAAAIKA/n5w6Tp4ObNs/s1600/baadshahbrahmi3.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...