Jump to content

Story By Lachi : Em Aypoyado Telidhu......


PichiPyune

Recommended Posts

mahesh dad: memu warangal lo untamuuuuuu...... nenu SI of police ... na wifee... college lo lecturer.....

naku iddaru kodukulu.... veeedu peddodu.... veedu chinoduu.....

pedodiki pelli sambandalu chusthunamuuu..... chinodu mumbai lo job chesthunadu....... vediki ipatlo emi anukotledhu.......

sneha's mom: oh avna ma sneha kuuda mumbai lo job chesthundiii....

mahesh's dad: naku vivaralu telsuu....

mahesh: daddy em matladthunaruu.....

policoooduuu:: nuv nooru muskoni kuchooooo... nen matladthunnnagaaa....

Link to comment
Share on other sites

  • Replies 200
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • PichiPyune

    49

  • rakshakudu

    22

  • puli raaja

    13

  • adorablegirl

    10

[quote name='rakshakudu' timestamp='1382155464' post='1304437269']
vuuuuuuuuuuu
Inta slow typing a
[/quote]

ne omnipresence enti anni threads lo .. @3$%
u are unavoidable #4H#

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Vennela_' timestamp='1382155571' post='1304437277']

ne omnipresence enti anni threads lo .. @3$%
u are unavoidable #4H#
[/quote]
ANtega mari thread nacchite dooratame[img]http://lh3.ggpht.com/-iaOjlbCfNLI/UYa74Y0r4II/AAAAAAAAAUk/EGIJiKFu7AA/s150/PK.gif[/img][img]http://lh3.ggpht.com/-iaOjlbCfNLI/UYa74Y0r4II/AAAAAAAAAUk/EGIJiKFu7AA/s150/PK.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

ekkadiki vellavu amma.... ikkada aapukoleka pothuna...... fast fast....[img]http://3.bp.blogspot.com/-mA9MzaDGfxw/UZeW2YmMQlI/AAAAAAAAFPI/Cbb9ETxyWKM/s1600/brahmi3.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

Mahesh's dad: adandi sangathi......... ma chinoduuuuu..... meee amayiii.... roadla medha asahyanga tiruguthunarantaaa.......
antey adapillla kadhaaa..... tandri kuuudaaa leruuuu.... ayanatho matladi nachachepdam anteyyy...... bagodu kadandii......

ma pedddoduuu chusadanta last month idarni..... details kanukuntey telsindi.... me ammayi ma vadi kosam mumbai velindantaaaa......

sneha's mom: ledandi tanu vala frnds tho velindi training kiii.....

mahesh's dad: ah frnd mavadenandiii......! antey boyfrnd girlfrnd ani tiruguthunarantaaa......

nenu polisodiniiii...... ma intlo ilantivi epdu jargaledhuuuu....... meee amayikiiii nachachepandiiii..... ma vadi vaipu malli tirgi chudodaniii..... nenu ma chinodini atu vaipu velakundaaaaa chuskontanu.... kadhu ledhu aniiiii gola chesteyyyyy.......

amayi mumbai lo okkateyyyy undiiiii...... rendo kantiki telikunda mayam chesthanuuu.....

Link to comment
Share on other sites

mahesh ki valla dad ni edurinchatam radhu.....

Mahesh: i am sorry aunty.... ila vastanu mee intiki anukoledhuuu.... sneha di emi tapppu ledhu.... mem okarni okalam istapadamu.... nanu kshaminchandii... tananemi anakandi...!


mahesh valla dadd....... andarni teskoniii warangal velipoyaduu.....

inthaloooo sneha valla mother sneha ki call chesi ila ayindaaa.... nuv naku okka mukkka kuuuda chepaledhuuu..... ventaneyyy intikiiiii raaaaa......

chesindiiii chaluu...!

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...