Jump to content

Obulesh - Friday Estories


obulesh

Recommended Posts

Papa3 gone to usa.. ontari ayoyadu hero. vadiki jeevitham meda virakthi puttindhi... almost bikari la tayarayyadu... mandu kottuduu... friends tho tiruguduuu... Chaduvudam ante emi rakapovatam... aa room lo papa3 tho gadipina madura kshanalu (Both bed and romantic scenes) vadini baaaaga badistuu ventadutunnee unnay... personality kasatha 10gipoindi.... ipudu hero just enduku paniki rani oka verrii puvvuuu... 

 

Vadi parents vadi avataram choodaleka enno classes peekaru badha paddaru... ala 6 months M gudisi poyaka... vadu dairyam techukuniii jeevithanni bagu chesukovalani decided.

 

vadi goals engineering poorthi cheyaliii anduku 7 subjects. job sampadinchi life lo set kavali... tagudu tirugudu maneyyali

 

Room lo unna gnapakalu teseyyadaniki manodu illu change ayyadu... Change kosam oka family kompalo pai portion lo single bed room unna portion tesukunnadu..

 

Ownere kinda untaru... hero garu paina single bedroom... veedi bed room ki anukoni oka guest room untundi... 

Link to comment
Share on other sites

orey thondaragaa esi chaavaraa obulesuuuu....pattukuni kurchunnaaa....

 

 

Bhayyo.. Jaagratta.

 

Manchi Beejalu kolpotavu. Taruvaata neeku Dedh Dimakh le Pudataru.

 

Mari ekkuvaga Beating Injurious to Beejal !!

Link to comment
Share on other sites

Owner valla family oka bramhin kutumbam. Chala kattubatlu.. madi kattukuni vanta cheyali.. roju poojalu cheyali types... aunty 50s, uncle almost late 60s. vallaki iddaru ammailu... oka ammai mentally disorder. Ma vadu bramhin kakapotam tho vadini peddaga palakarinche varu kadu.. ma vadi single bed room pakkana guest room lo evaru undaru.. so ma vadu vichala vidiga pedda sounds tho movie, songs choosevadu... 

 

chaduvukonepudu disturbance lekunda building paiki velli oka moola chair vesukuni chduvukune vadu. Night Chaduvukovadaniki paina oka moola light pettukunnadu. So setup over all.. intlo fun time paina study time annattu... modatlo ma vaduuu gaddam tho thagubothu body tho chiragga kanipinche vadu...

 

Ippati varaku hero garu oka looser ani ammaila joliki pokudadhu ani feel avtu guttuga brathukutunnadu.... time passing... routine life started...

Link to comment
Share on other sites

Owners tho matladatme kani valla iddari ammailni epdu choodaledu matladaledu ma vadu.. Sare kotta intlo join ayyi anni set chesukuni routine life start ayna 15 days tarvata.. oka fine day morning study kosam chair pattukoni paiki velladu hero garu... akkada appatikey oka ammai chettu needalo koornchoni chaduvukuntondi... ma vadu rowdy avataram choosi aa pilla chala chiraggaa... "evar nuvvu, ikkadem pani" andi... 

 

Hero: nenu kinda portion lo untanu... Chaduvukundam ani paiki vacha..

Papa4: ne room lo chadukokudadha?? 

Hero: Naku open place ante istam chaduvukovataniki... mimmalni disturb cheyanu.

Papa4: chiragga.. back to studies...

 

ma vadu inkoka moola koorhconi chduvukuntunnadu... elopu mentallay disorder pilla paiki vachiiii paina godava chestu ma daggariki vachii godava chesindi... Papa4 aa pillani teskoni kindaki vellipoinid..

 

Papa4 chala chakkaga undi.. koncham aged la anipinchindi...but abbailni purugula choostundi... ika ame andalu matram one range... bramhins ante clean ga paddathiga untaru kada... hero garu papa4 tho koncham jagrathaga undali lekapothey kummestundi ani bayapaddadu...

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...