Jump to content

Obulesh - Friday Estories


obulesh

Recommended Posts

Em cheppamantav vayyaaa na kastall... Manager 10ging oppice la... Chepeeteee univ lo poffessors 10ging...

Ma thathee ganaka ala chesi undaka poi unteee naku ee kastal undevi kadu....


Ela
Link to comment
Share on other sites

Em cheppamantav vayyaaa na kastall... Manager 10ging oppice la... Chepeeteee univ lo poffessors 10ging... 

 

Ma thathee ganaka ala chesi undaka poi unteee naku ee kastal undevi kadu.... 

 

hahahahah .... eee thred ni oka saaari meee manager ki truueeee translation chey bhaiii.... vaaaade permission istaaadu.

 

 

"Ma thaathe ganaka ala chesi undaka poi unteee""   deeeeni meeeaning enti obuleshuu baabuuuuuu

Link to comment
Share on other sites

Em cheppamantav vayyaaa na kastall... Manager 10ging oppice la... Chepeeteee univ lo poffessors 10ging... 

 

Ma thathee ganaka ala chesi undaka poi unteee naku ee kastal undevi kadu.... 

neeku thatha unnada ?

Link to comment
Share on other sites

Papa5 gokudam ani manodu...

Hero: Delhi lo naku telisinaaa manchiiiiii pend undi  (vachi rani english lo manodu trying)

Papa5: oka erri navvu navvindi.

Hero: Chaaaaala closseee pend... 

Papa5: so what?

Hero: (vammo endi deni cutting) Delhi lo blah blah area telusa?

Papa5: yeah. Inthaki endukochav?

Hero: ade kotta kadaaa proj gurinchi  koncham cheptav ani...

Papa5: team wiki lo docs untay chaduvuko 

Hero: alage....

 

Papa5 ki tech ekkuva ani ardam aindi babu ki kani team lo papa5 tappa help chese vallu dorakalevu babu ki. vere vallu antha vere modules annattu. Idila undaga hero garu technical doubts adagtaniki vellaru.

Hero: iventivi...

Papa5: unit tests....

Hero: ante enti??

Papa5: adi kuda telida? blah blah blah explained... 

Hero: oh nice.. nenu ee Junit tests ni C lo raddam anukuntunna... 

Papa5: pai nundi kinda daka choosi... Java vacha neku?

Hero: yeah expert andulo.

Papa5: avunaaa... mari Junit tests C lo rayatam kudardu ani telidya....

Hero: aabbbb abbbb.. ante ipudu ala kuda rastunnaru anamaata...

 

Ilaaa manodu pichi pakodi questions adigi papa5 ki manodu pedda boku ani prove cheseskunnadu...

Papa5 ki manodni choostene... 10geiiii ani peddaga arvatam modalettindi...

 

 

Link to comment
Share on other sites

Ela

 

 

hahahahah .... eee thred ni oka saaari meee manager ki truueeee translation chey bhaiii.... vaaaade permission istaaadu.

 

 

"Ma thaathe ganaka ala chesi undaka poi unteee""   deeeeni meeeaning enti obuleshuu baabuuuuuu

 

 

Ma thaatheee (grandfather) ganaka oka multi millionaire ayyi unte nenu ilaaa eedaki dobbichukuni kastal pade vadni kadu kada.... 

Thaathemoo just oka chinna building kattinchi paikellipoyadu.. :(

Link to comment
Share on other sites

Guest Rahul_Pulka_Gandhi

finallly ... obulesh ... nuv gelichaav man...akhilwhistle.gif?1365101079

 

 

naatho saval chesav ... nenu thadu esthe minimum 1000 post lu padatay ani.. edho pilla puvvuvi anukunna.. but u did it... andarini verri pushpalani chesaav db 4s086h.gif?1403646236la...

Link to comment
Share on other sites

Em cheppamantav vayyaaa na kastall... Manager 10ging oppice la... Chepeeteee univ lo poffessors 10ging... 

 

Ma thathee ganaka ala chesi undaka poi unteee naku ee kastal undevi kadu.... 

daaniki maroka 1000 posts story esthava endhi?

Link to comment
Share on other sites

Papa5 Post1:

Papa4 delhi ellipoindi.. manodu elagola engineering complete chesadu... job prayatnalu shuru chesindu... eng aithey elagola velagabettaduuu job ki interviews ki talent kavalaeyeee.. 10galekapoyadu..

 

1.5 yrs no job... Elagola hyd lo oka consultancy tho pake exp avi ivi choopinchiii... oka pithre company lo developer position lo join ayindu...

 

Devudaaa nana kastal padi ee job dorikindi... emi rani nannu nuvve kapadali Job lo join ayyadu...  Team ki parichayam chestune manodu pedda turumu thopu ani manager build up ichadu… hero gariki tension estarted. 

 

Manodi desk pakka cube lo oka North indian girl… Delhi nundi (same pinch anukunnadu)… full posh ga untadii.. full talented. Pakka cube avatam tho papa evariho phone matladutundiii evaritho sollu 10gutundi anni manodiki koncham vinapadeviii… papa5 oka thoka pendu undedhii… vallidaru epudu edokati gusa gusal adukuni navvuku chastune undevaru… 

 

Papa baga chexy ga undatamtho focus pettadu manodu… oppice lo survive avadaniki team lo okanni baga close chesukunnadu… vaditho manodi bagotham mottam cheppesukunnadu… 

 

 

6sf1hy.gif

 

 

Racha GIF vesav ga.

 

4s086h.gif?1403646236

Link to comment
Share on other sites

finallly ... obulesh ... nuv gelichaav man...akhilwhistle.gif?1365101079

 

 

naatho saval chesav ... nenu thadu esthe minimum 1000 post lu padatay ani.. edho pilla puvvuvi anukunna.. but u did it... andarini verri pushpalani chesaav db 4s086h.gif?1403646236la...

 

 

obulesh u great

 

 

idhi 1000 post for your yerri puvvu thaadu ki

 

Ne edupu endo samaj katle... nenu neku epudu cheppanu? epudu saval chesanu?..

 

Anyway 1000 posts emi oka achievement kadu myan.. Chilll

 

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...