Jump to content

Obulesh - Friday Estories


obulesh

Recommended Posts

nuvu mi friend vaala sis ni try cheyaledu aa.. 

baa...asaley obulesu bhayya slow ga cheptunadu.......nuvvu malla ila divert chesthey friday story kastha weekend story avudhi........

Link to comment
Share on other sites

Ala uncle outdoor vellina ventane ma vadu cheddi eskoni aunty daggarki went. Vadu intiki vellagane aunty kamamtho unna rakshashi la waiting ata. ma vadni ventane bed meda push chesa meda ekkindata... paina b*a tesesi ma vadni ukkiri bikkiri chesindata... he suffocated ata... ma vadu chetha cheyinchunna favor mottam return chesindata.. vadiki baga massage and kisses and touchings. ma vadi thammuuduu bussssooo bussss ata... ma vadi underwear lo cheyi petti thammunni massge chesindata... tarvata.. ma vadu aunty ni kinda vesi mundu nerpinchina paatalu malli chesadata... esari aunty ventaneee climax vachesindta... bugga meda muddu petti... eroju ki chalu repu night extra underwear and white baloon adukovadaniki (Condom) tesukuni ra ani cheppindata.... ma vadu a white baloon (condom) usage teliyadu.. vadu edo kotta atemo anukuni sare annadu.

Link to comment
Share on other sites

ilanti 10gulata kathalu kavalante vere DBs chala unnai kada.. google lo kodithe enno blogspots kdua vastai.. mostly tamil untai.. telugu kdua bagane unnai

anni pettukoni ikkada ila gantalu gantalu wait cheyistu posts vese obulesu 5guru pathivarala story ne chadavali ani enduku anukutunnaru

Link to comment
Share on other sites

ilanti 10gulata kathalu kavalante vere DBs chala unnai kada.. google lo kodithe enno blogspots kdua vastai.. mostly tamil untai.. telugu kdua bagane unnai

anni pettukoni ikkada ila gantalu gantalu wait cheyistu posts vese obulesu 5guru pathivarala story ne chadavali ani enduku anukutunnaru

 

aunty matram amma lanti vallu kaadu antav

 

baa neku chala ibbandiga unnattu undi... Pakka posts chaduko vellu  baaa..

Link to comment
Share on other sites

ilanti 10gulata kathalu kavalante vere DBs chala unnai kada.. google lo kodithe enno blogspots kdua vastai.. mostly tamil untai.. telugu kdua bagane unnai

anni pettukoni ikkada ila gantalu gantalu wait cheyistu posts vese obulesu 5guru pathivarala story ne chadavali ani enduku anukutunnaru

 

dhookudu cinema undaga aagadu cinema ki first roju enduku antha expectations??

 

idi anthe

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...