Jump to content

5 Ammaylu Sotry Baga Nadustundhi Anukunta


kakatiya

Recommended Posts

  • Replies 30
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • ZuniorVentiyar

    6

  • vadapav

    5

  • arshad

    5

  • obulesh

    5

Top Posters In This Topic

saduvuko

 

Posaani ki thanks cheppukko 

 

 

అయిదుగురు అమ్మయిలతొ ....
Papa1 -
Ma friend inti pakkana oka aunty. Chinna vayasulo pelli chesesaru with old uncle. 25 yrs age gap. Uncle government employee, avg looking, borra untadi. Aunty choodataniki chala baguntundi chala kalagolupu family girl. Mastaru family ante bagaa respect.. pandagalaki pabbalaki okari vantakalu okaru share cheskovatam antha usual. Ma vadu 8th lo unnapudu jarigindi eee vichitra bumchik bum. Uncle government employ apudapudutours ki velle vadu. intlo okkate unnapudu todu kosam ma vadu valla chelli velli aunty tho padukone varu. aunty ki apudu 26 age apudu. General ga padukunnapudu aunty chelleni, vadini cheroka pakka padukobettukuni kadalu, kaburlu cheppukone varu before sleep. ala its pretty common. ma vadiki emi bumchik knowledge leni rojulu avi..

Ma vadiki nidralo kallu vese alavatu undedhata… Thodu padukunnarpudu morning ma vadi kallu chethulu ekkada undevo vadike teliyadu ata. Aunty morning cheppede kani its not a biggie annattu. Ala vadiki apudapudu konni suthi methani places tagilevata… kani no feeligns vadiki.. Kani twist lo aunty ki uncle nundi peddaga sukha prapthi lekunda povatam estarted. musali gunde kada oka vela initiate chesina 5 mins lo subham card. So aunty fully disappointed with uncle. Uncle monthly oka sari outdoor vellinapudu ma vadu nidralo apudapudu nidralo saradaga chilipi aatalu adevadu. vadiki em teliyaka poina… adedo saradaga anipinchedi ata. Aunty kuda peddaga object chesdedi kadata.. paiaga pakkana valla chellelu undedhi… So ala ma vadiki teliyakundane aunty tho sarasal ade vadu night.

emundi aunty nighty lo balls tho adukunte, aunty ki tickling chesthu.. ekkada padithey akkada touchings chesthu... Ikkada aunty no objection but no cooperation cause chellemma is other side. Aunty valla chelle vaipu tirigi padukunnapudu ma vadu venakanundi... veedi vaipu tirigi napudu mundu nundi raka rakal ga touchings annattu. appdu aunty breath lo eagerness ma vadu gamaninchadu... vadu kuda somthing something feel avvatam start ayindi... ika mellaga aunty kuda muddulata modalettindi... kinda innocnet play anukondi.... ala lip kissulu, aa kisslu, english kissulu,, touchings ayyevi night.... valla chellaki no idea idantha..
ala ma vadu, aunty rojuko line datukuntu velthunnaru… mellaga aunty summer time ukkapostundi ani ma vadi shirt teseyyatam… aunty night pain konni hooks teseyyatam… tarvata mid night time lo iddaru muddulu, touchings, vedi nitturpulu common. ma vadu baga excite ayyevadata mani vadiki final stage ento teliyadu… Aunty matram tanaki ekkada nokkinchukovalni unte akkada vadi chetulni guide chesi mari enjoy chesindata. oka roju night aunty vadi chetulu bra lopala pettindata.. ma vadu pandaga chesukunnadata… and tarvata venaka butt meda… ala kani no access to fook annattu..

Aunty mornings ma vaditho “evaraina ammailu baguntara me class lo”, “ee girl ante istam? enduku istam?” lanti questions adigedata.. okaroju ma vadi chellelu valla relatives intiki vellindi. Uncle outdoor poyaru. thoduki ma vadu okkade enduku ani valla amma anaga, aunty parledu vadu pillade kada ani pampamandi… Aroju ma vadu “Nidra Aata” ki baga ready ayyadu.

Aroju night ma vadu routine ga.. muddulatho modalettii... aunty balls tho adukuntu... aunty ki nache places lo touch, pisukuthu enjoy chesudu start chesaru. oka half hour tarvata aunty b*a tesesindata... apudu ma vadu vatini first time choosi shock and shake ayyadata... buddodu busalu start ata. aunty vadini vatho adukommani... kavalsinapudu muddulu pettamani adigi mari enjoy chesindata.. tarvata ma vadini kindi ki pampi potta meda, nadumu meda, boddu meda baga adinchindta... 1 hour tarvata baga excite ayna aunty vadi chethini pattukuni fook medaki guide chesindata... ma vadiki ardam kaka... danni kuda gokatam chestunte... "Chiragga... gomuga... Ala kaduuu...." ani ela cheyalo vadi figners ki training ichindata........

Ma vadu aunty response ki shock lo undi poyadu.. aunty matram vadini aa gattiga pattukoni chala muddulu pettindiata... every one hour ki fook meda vaditho veena mogipinchindata... vadi hand mottam wet ata... vadiki koncham thedaga anipinchindata.. but enjoyed... aroju almost morning 3am daga ala ne "Nidra aata" adarata... next day morning ki bed meda konni marakalu unnayata. aunty kangaruga bed sheet ventane marchesindata... evariki "Night aata" gurinchi cheppoddu ani promise cheinchukundi aunty. Next 4 weeks uncle intlo unde ata... ma vadiki "Night aata" adalu anipistu undedhata... but no access to aunty... ala eduru choostundata... Uncle finally went to out dooor after one and half month.. apudu ma vadu akali meda unna puli la aunty daggaraki velladu.

Ala uncle outdoor vellina ventane ma vadu cheddi eskoni aunty daggarki went. Vadu intiki vellagane aunty kamamtho unna rakshashi la waiting ata. ma vadni ventane bed meda push chesa meda ekkindata... paina b*a tesesi ma vadni ukkiri bikkiri chesindata... he suffocated ata... ma vadu chetha cheyinchunna favor mottam return chesindata.. vadiki baga massage and kisses and touchings. ma vadi thammuuduu bussssooo bussss ata... ma vadi underwear lo cheyi petti thammunni massge chesindata... tarvata.. ma vadu aunty ni kinda vesi mundu nerpinchina paatalu malli chesadata... esari aunty ventaneee climax vachesindta... bugga meda muddu petti... eroju ki chalu repu night extra underwear and white baloon adukovadaniki (Condom) tesukuni ra ani cheppindata.... ma vadu a white baloon (condom) usage teliyadu.. vadu edo kotta atemo anukuni sare annadu.

Enter the Dragon:
Aunty cheppinattu ga ma vadu oka white baloon, and extra underwear eskoni velladu.. Telisina paatalu anni iddaru review cheskoni.. baga excite ayna tarvata aunty ma vadi battal mottam ippesindata... Thammudiiki massage chesi mellaga c*nd*m todigindata.... Aunty battal tesesi ma vadiki signal ichindata.. ma vadu verri choopulu choostunteee... tane finger place lo thammunni vadu ani cheppindata... bulb veligina ma vadu... aunty ni kinda padesi lopatiki pettaneeki try chesina ma vadi kastam choodalekaaa aunty help chesindata... anthe ma vadu swargapu anchula daka velladata..

Ala first time ma vadi virginity ni aunty docheskundata.... kani first time ma vadiki 1 min lo burst. Aunty malli dairyam cheppi malli 2 hors inko round vesukunnarata... Chivarlo nuvvu samanyudivi kadu ani complement ichindata...
Ala padaka innings start chesina ma friend veelu dorikinappudalla autho tho bumchik bumchik bum bum... bumchik bumchk bum bum... Aunty kuda thanu sukha paduthu... vadini sukah peduthu... enjoy chesindi... ma vadini baga training inchindata..

Konnaluu aa dengulata tarvata okaroju aunty ika "Cheekati yavvaralu" kudaravu ani cheppindi. Why ante ame talli kabothondi ani cheppindi... ma vadu tension paddadu.. But aa kadupu Uncle valla vachindi ani telusukuni santhinchadu...

Ala aunty door close aypoindi...

Papa2:

Ma vadu ala ammai ruchi marigi 10th daka vachadu. valla nanna teacher kavatamtho veediki koncham following ekkuva. 10th lo telusu kada ammailu appudey letha letha ga vikashistu untaru. veedi kallu valla meda padindi... Andulo oka ammai dull student. veedu aa ammaiki studies lo help ani daggara ayyadu. ammai ki love kovvu ani inkoncham daggarayyadu.
AA ammai mudhuga slim ga amaikamga undedhi... veedu, aa ammai school ki early ga ravatam, late ga vellatam estart chesiru. aa ammai studies lo bagane help chesadu. Final exams vachesariki babu school lo late night studies ekkuva ayyay students andarki. ala night study hours madyalo recess time lo oka 8-9pm velliddaru separate ga vellevaru. manodu cheekatlo unnapudalla papani touch chesi rechagottevadu. muddulu avi petti amelo kamanni penchadu.

papa2 muddulu varaku okay but gaddalu inkemaina private parts ki touch cheste vaddu anedi. Manodi fook meda cheyaveyagane calm aypoyedata. love matra vadi papani akkada touchngs esi enjoy chesadu. school ki back ground undedhi.. akkada night everu undaru... sarigga exams ki inko month undi anaga papani aa ground lo docheskunnadu ma vadu.

Study hours break lo oka 5 mins iddaru masaka masaka cheekatilo School goda venakala mapatela kaluskoooooooooooooooooooooooooooooniiii "Amma Nanna aaata" adukunnaru. ala exams time lo relax avtu baga chadivi kasta paduthu exams finish chesaru. Iddariki manchi marks vachaiii obvious babu ki ekkuva marks. Babu paisal ekkuva unnai kabatti.. holidays lo trips ki velladu.. appatlo mobile phones anthaga andubatulo lekapovatam tho papatho contact bothiga ledu.. danitho papa babu meda aligindi...

mana hero venakki vachaka papa2 babu ki fook ledu M ledu 10gei annadi.. babu malli maya matalu cheppi love kovvu kaburlu cheppi, gifts konichii malli line pettukunnadu. Intermediate lo iddaru malli okate college. istam vachinattu chetta pattalu eskoni tirigaru. hero gari parents intlo lenapudu hero gari intlo, papa2 intlo everu lenapudu vallintlo istam vachinattu 10kovatam chesevaru... ikkada hero garu papa2 ni thana korika teerchukuntunande kani vadiki ame meda pedda feelings emi lev.. papaki mellaga doubt ravatam estarted.

Intermediate first year mottam lo manodiki papa meda almost interest poindi.. Paapa epudaiana sarasarlaku no chepthe kopamtho thittatam and matladakapovatam chesadu. danitho papa ki anumanam ekkuvaindi.. Alanti ayomayam lo hero gari parents pelli ki pakkuru povalsi vachindi. final exams daggara padutundatamtho hero garini intlo vadili poyaru. papa tho matladi vallintlo friend daggara unta ani cheppinchi night mottam book chesukunnadu. Chala gap ravatamtho night mottam ade paniga dhana dhan dhana dhan 10gtune unnadu. papa entha varinchina 3 times without protection chesesadu... ala enjoy chesaka papa ki bayam pattukundi vedu vadukuni thana jeevithani nasanam chestademo ani... oka 2 months fook bundh chesi only breakfast ichindi. vadi premani test cheddamani decide ayyi after 2 months papa babu ni ontariga pilichi thana monthly periods tappai ani abaddam cheppindi kavalani. Manodiki pichal pack ayya. vadiki Chitram movie gurthu vachindi but manodu hero kadu kada.. papani 1 week asal kalavaledu hero garu. papa vadi intiki vaste "go for abortion" or good ani cheppadu hero garu. papa edchi gola chesina hero garu alage undatam tho vadi nija swaroopam papaki ardam ayndi.

Ventane papa2 vadiki nijam cheppi vadni pichi boothu 10gi, nashanam aipotav ani shapam petti break up chskundi papa2. hero garu entho try chesaru papa2 ni line lo pettukovataniki kani papa2 ne biskts nenu catch cheyalenu ani cheepi dukanam bandh chesindi..

Deenitho hero gari papa2 door close aypoindi...

Papa 3
Ma vadi 2nd door close aypoyaka EAMCET rayatam, andulo avg rank ravtam jarigay. Vadu ika parents unna ollo kakunda vere oollo dukanam pedadham ani hyd lo univ join ayyadu. First year andaru kotta kottaga amaikamga undey rojullo... Ragging lo bagamga oka sernior punyamani... oka ammaiki propose chayamannadu... ma vadu ammaini choosaka flat.. manodu seriousga kallallao kallu petti mari propose chesadu..

Pothey aaa ammai naku kuda telusu.. modatlo aa ammai chala silent, reserved, super structure kani avg looking. pongulu matram ekkada emundalo avi untu undalsina size kante koncham ekkuva maintain chesedi.. okkamatalo cheppali ante choodagane nokkesi tokkeyali anipistundi...

Propose chayagane aa ammai edchi nana hangama chesi seniors ki manchi time pass ichindi. Principal ki complaint kuda chesindi... Kani tarvata rojullo seniors aa ammai and ma vadini kalipi ragging chestu vadi chetha mummaith khan danculu, shakila danceulu veyincharu.. apudu aa ammai baga navvindi.. at the same time jali kuda kaligindi.. intiki vellepudu paricham peringindi ma vaditho.. propose chesindi evari vallo nijam telusukuni cheppindi... ala iddaru manchi friends ayyaru.

1 yr mottam manodu aa pilla bus lone velle varu. mana hyd buses gurinchi evariki telidu... raskoni pooskoni povatame.. Papa koncham amaikuralu, paiga ameki sparsha (the touch) gnanam takkuva.. ante touchings peddaga em pattinchukodu anamata. manodu parichayam perigaka papa tho roju bus lo college ki kalisi povatam estarted. adrustam bagunna roju papa venake nunchuni break vesinappudalla vad tammuni papa venaka rasukunte trupti ponde vadu. mari bus rush unte almost molest chesevadu.. okkosari papa bus lo seat lenapudu pole pattukoni oka angle lo nunchunedi... manodu rush avvagane aa angle ni baga enjoy chesadu. tammudu lechi papa3 ni ruddukunna aame amaikathvam valla emi anedi kadu... ila undaga First year final exams lo papa3 vi 2 subjects poyay. anaga fail ayndi...

papa baga dissppointed. manodu papa ni kalvataniki vellagane "naku kastam vaste neke cheppu kuntanu. naku nuvve best friend" ani edustu badha padindhi. manodu papani daggarki teskoni dairyanch cheppadu. Supplemantary lo kummedam ani ametho kurchuni baaga coaching ichadu... danitho papa pass aypoindi... ika manodante papa full istam vachesindi... Ika campus lo ekkada choosina veellee, ekkada matladukunna veella frienship gurniche... chanuvu chooskoni manodu bus lo venaka tammunni ruddatam, bujala meda kissing korakatam estarted. Idhi gamaninchina kontha mandi friends vella gurnichi galleej ga matladatam start cheste manodu bike konesadu... So ipudu papa and babu bike meda school ki restaurants ki, parks ki vellatam full enjoyed as friends... Papa amaikuralu avvatam tho ame b**bs ni vadiki venaka aaninchi, hugs istu baga comfort ichedi bike meda.. okaroju bike meda veltundaga papa vadi face ki ame face aninchi matladuthuga suddenga lips tagili chinna kisisng ayindi... apudu babu ki patha gnapakalu bussuuu mani lechai... papa meda komam + prema + abhimanam perigaiii..

aa chinna kissing scene ki papa feel ayyii nuvvu ila chestav anukoledu annadi. Manodu daniki ninnu muddu pettukovali anipinchindi, nen tappa evaru pedataru kissulu ani samdanam ichadu. Papa kopamga choosi vaditho maladatam apesindi… Babu vadi frinds tho papaki rayabaram pampevadu… vadu tagi chedipotunnadu, nuvvu lekunda undalekapotunnadu, nuvvu ante pichi, kovvu ani msgs pampevadu. papa vadni kalavagane manodu baga gaddam penchi, pichodila ay, bakkaga ayyadu.. enduku ila chestunnav mamulga undochuga ante. Nuvvu leni na jeevitham ilante untundi naku annadu… Papa ventane vadiki kiss chesindii hug cheskoni… oka 5 mins maodu ekkuva proceed kakunda kissing chesukunnaru. Repu matladudham ani papa, please normal ga undu annadi papa.. Next day meeting Lumbini park.
Manodu nxt day evening trim ga tayarayyi full hangama ga velladu. papa chala casual ga vachindi.. manodu romantic ga ame kallalo ke choostu matladadu aroju. Iddaru manchi friends gane unnam but neku teliyani nijam nuvvu lekunda nenu lenu, hum aapke koun, mansatha nuvve ani ametho manchi poems, cinema diaglogs cheppadu.. papa impress ayyindi. Naku nuvvante istam kani naku prema meda nammakam ledu ani chppindi. elagaithe manodu ameni pogidi manchi stories cheppi I love you too anela chesadu.. inka cheekati padatam tho bike daggarki vellaru. manodu papani daggariki teskoni muddulatho munchettadu. you are my angel ani mokam mottam muddeletti kallalo choostu cheppi, inti daggara drop chesadu… intiki vellaka night 12 ki papa call… I miss you, ninnu choodalani undi… ani… Music istarted “Apudoo ipudoo epudooo kalagannane cheliiiii”

manodu first rendu papal ni laga kakunda koncham love lone unnadu papa3 tho. modati sari love.. so epudu ameni panda bedadham ani kakunda ela impress cheddam, ela happy ga unchudam ani concentrate chesevadu. papa kuda manodu ante full pichi la tayaraindi... veedi kosam vantalu cheyatam, valla parents daggara pogadatam, bangaram, bujji, laddu, boddu lanti muddu muddu perlatho pilavatam. ontlo bagoka pothey upavasam cheyatam chesedi.. iddaru chala deep love lo paddaru... Lumbini park daggara first time muddu petina heroni, malli enduku kiss cheyaledu ani night calls lo papa adagaga, nuvvu istapadi iche kiss kosam waiting ani cheppevadu ma hero garu... alanti time lo valliddari modathi Valentines day Feb 14 vachindi... babu mundugane one week nundi papani puvvullo pettukoni choosukunnadu . asalu roju rane vachindi..

Hero grau ame college bench daggara manchi gift pack (fancy watch) & 2 second show movie tickets with a rose and her fav chocolate pettadu.. manodu venaka bench.. ame avi choosukoni murisipoi venakki tirigi heroine la oka smile ichindi… evening 7 ki romantic restaurant lo surprise dinner ki tesukelladu… aroju mottam amse ni oka devatha la poojinchadu… papa cloud 9 lone undi poindi… ame boddhuga undi kasta vadi peremaki bandage ubbi poindi… Vadi kosam ame T-shirt techi ichindi restaurant lo. adi todigi kotta prema janta movie ki bayalderaru… papa movie ki veele darilo babu ni gattiga hug chesukuni kruchundi… finally into the movie.. movie name “nuvvostanante menu vaddantana”… Movie choostunnantha sepu iddaru chetulu pattukuni koorchunnaru. papa babu bujam meda tala valchi movie choostundi… APudu movie lo hero karam annam thinnapudu kissing scene undi kadaaaa… apudu papa manodi vaipu tirigi ado rakamga choosindataaa… (love starings annattu)… manodu kuda choosiii… smile ichii… I love you too ani cheppi movie choodatam suru chesadu.. apdu papa gichi petti Moddhu ani thittindi..

manodiki vishayam ardam ayna manasulo navvukuni clam ga movie choostunnadu.. apudu oka song ragane mellaga manodi neck meda lips sparsha (The touch) ayndi. papa ika ila kadu ani estart chesindi. Lucky ga hall lo peddaga janal leru (release ay chala rojulu ayindi). papa mellaga neck meda kissing pedtune undi.. manodu ame vaipu choodagane daggarki lageskoni lips meda kissing estart… ma vadu eyes closed. iddaru kissig chesukuntu svargam anchula daaaka ellipoyaru… papa asal taggaledu… appati daka dachukunna prema mottam vadi meda kuripinchindi… debbaki song kuda aypoindi.. papa matram flow miss kakundaaa vadi right hand ni pattukuni b**bs medaki tesukuellindi… Manodu shock and shake… inka one year padtundemo anukunnadu vadu.. ika manoduuu poonakam vachina bala krishna laga…. Dhabidi dhidibeyyyy… nokki padesadu… avesamga manodu chetini kindaki tesukelthuntee tapi mani oka debba kottindi papa chethi meda… nirasaga manodu ade chetini b**bs ki tesukelliii movie ending varakuuu papathooo sayyatalu adadu..

papa manodu movie lo kuripinchina premaki pongi poindi.. movie aypoindi.. bike meda intiki veltundaga papa manodini rechagoduthu kisses and touchings chestuu... teasings chesindi.. manodu inti daggara drop chesadu.. evaru choodakundaaaa manodiki 4head meda kiss petti papa arojuni muginchindi... malli late night ki call.. "Eroju chala bagundi ani". hero gariki confusion foreplay bagunda leda whole day bagunda ani... apukoleka adigithe... Eroju chala bagundi... movie lo sarasam inka bagundiiiii chala chala bagundi andi samadanam inchidii...

College friends punyamani hero gariki cigar kuda alavatu aindi... alage mandu kuda bagane alavatu weekly once out ayye daka veyatam common manodiki. Valentines day tarvata ekkada choosna valle. Papa valla parents tho parichayam and intiki vachi potundatam. Ila undaga papa birth day vachindi... Friends andarini pilichi party ichindi.. man hero garu papa birth day sandarbamga 20 ppl ki annadanam cheyinchadu.. valla parents ki mana hero gari athi baga nachindi.. vallintlo okadu aypoyadu ika. Puttina roju ending lo manodu papani em gift kavali neku ante... "Nuvvu mandu, cigar maney" ani korindi... Daniki manodu "Maneyali ante karchu avtundi" annadu. Papa vichitram ga choodaga.. chevilo... "naku na devatha ni topless ga choodalani undi" ani cheppadu. Papa vadni siggu paduthu tanni tarimesindi... malli late night call loooo "Chooopistey nijamga manestava??" ani adigindi... Vadu god promise chesadu.. Papa, aithey repu evening ma apartments paina water tank daggariki ra ani papa cheepi phone pettesindi....

Manodu epudepudu evening avtunda ani eagerly waited... mundu jagrathaga oka C*nd*m kuda konukkuni pettuni, water tank daggariki velladu. papa nightly lo vachiiii epudu late vache tamaru eee karyakramalki matram corrust time ki vastaru andi. manodu ipppu ipppuuu ani tondara chesadu... papa baga siggu paduthu wait ani cheppi, papa light baga dim ayyaka hero ni pakkaki tippi paina buttons tesesi vadiki naked b**bs choopistuu sigguga akkade ninchundi... manoduuuki fuselu egiripoye andam... alane korukku tinela choostu undipoyadu.. chalu ika ani dukanam sardapotunte babu pleaseeeee ani daggarki teesukoni choostunnattu natinchi sudden ga vatini mokamtho ruddukuntu gattiga patteskunnadu. papa paripovataniki try cheste tank wall ki ame ni petti b**bs ni rub chesesi muddultho munchettadu.. appati daka varistunna papa control ika tappi vadiki dasoham aypoindi... ika hero garu nps ni korikestuu vatini kollagodutune papa istam ga muddulu pettindi.. papa signal ichindi ani hero garu ika nadumu pattukuni tammunndi fook meda nokkesadu... papa bayamthooo vadduuu ani vadni nettesiiii paina kappesindi.... water tank pakkana papa kurchoga hero garu fav toy kolpoina pilla kay la ame pakkana kurchuni.. I want you, roju night nuv chala ibbandi pedtunnav, nidra pattatledu... papa manodi badhani choosi tattukoleka... nuv mandu, cigarette manesav ani nammakam vachina roju nene me intiki vachi neku kavalsina antha sepu istanu ani promise chesindi... Hero garu elagaina papa ni engalani Manduni, cigarettes ni maneyatam istarted.

hero garu gym start chesaru.. manduni, cigarettes ni mellaga tagginchadu.. Bayata kalusukovataniki friends, family tho ibbandiga undatam, mari ekkuvaga kalisi tirugutu andari kallalo padatam istam leka babu single room apartment lo digadu. danitho papa anandaniki vadulu lev. enchakka intlone hang out avtu. prema tattukolenapudu alla foleplay chesukuntu happy ga unnaru. hero garu magadi touchings ni muddulni baga alavatu chesadu. entha ga ante papa ki koncham korika pudithey babu daggariki vachesi 1 hr sukapadi velledi (no access to fook tho). panilo manodu papa ni brathimali fook ni touch cheyatam varaku tesukochadu.. elopu mandu, cigarrete poorthiga manesadu hero garu. Papa ki nammakam vachina kavalani inka time podiginchindi... Hero gari punyamani vadi birthday vachindi... birthday celebrations friends tho celebrate chesukunnaru. andaru gifts icharu gani, papa matram gift em ivvale. babu koncham feel ayyadu. almost 8 ki dinner party ayyaka friends ki cheppaka papa.. happy aa ani babu vanka choosindi.. babu yeah ani dissappointed ga cheppadu.. ok repu kaluddam ani vellabothu restroom ki vellindi papa. babu almost frustrated. apudu bath room door terchukuni papa naked ga vachi ninchundi... babu kallu okkasariga veligipoyaya. apudu papa gift ivvaledani feel avtunnava??? ide nenu neku special gift andi. Manodu papani amantham ettukelli bed meda esi... ekkada padithey akkada muddulu estarted. papa "oy nenu ekkadiki vellanu avi ekkadiki paripovu, mellaga" andi... babu toes daggarnundi start chesi body mottam nokkestu muddulu pettestu papani mood loki tesukelladu.

papa siggu paduthu akkade vadni choostu padukundi. manodu battalu tesesi tammunni papa chetilo pettadu. papa telisi teliyanattu rubbed. Thammudu full length ayyaka babu papa meda ekki crushing... papa please dont hurt me ani bayapaduthu asked. manodu papaki its my gift ani cheppi, papa b**bs ni kasiga nokki jurrukunnadu... mellaga right hand tho papa fook meda ruddadu.. papa kallalo mattu knipinchdi babu ki. kinda chetto gattiga ruddaga papa melikalu thiruguthu hips paiki lepindi. babu ade forcetho inka gattiga ruddaga melikalu tiruguthu babu neck meda oka puppy ichindi. babu signal andukuni legs spread chesi fook ni cheeto kummi padesadu... papa thattukoleka lechi koorchoni.. please vaddu andi. babu mari na birth day gift anaganeee??? calm ga padukundi.

babu mellaga b**bs ni kollagotti onti ninda puppylu pettukuntu kindi daka velthu boddu daggara korakagane "vaddu" ani moaning papa... inkoncham kindaki potunteee.. please vadduuu nannu vailey ani mellaga varinchindi... manodu agakunda akkadiki velli oka kiss petti oka french kiss ichadu downstairs lo. papa meda chuttu kaaallu vesi nokkeskundi... babuki papa wet ayindi ani anipnchaka paiki vachi meda padi thammuditho teasing estarted kinda... papa melikalu tiruguthu.. neku ivannai ela telusu ani oka erri question vesindi... babu nijam cheppakunda... aaab aaaab abbbbbb.... porn knowlege ani cheppi tappinchukunadu. papa baga tight undatam vala babu ki sagam dooram lone konni oopulake burst aypoyadu....(c*nd*m undi). papa musi musi navvulu navvukuntuuu.... ayyyoooo papam ani kiss chesindi... manodu jack pot just miss ayna vadila feel ayyadu... appatike late avtundatam tho papa ventane battaleskoniii happy birthday wishes cheppi vellipoindi..

Birth day gift ichaka papa babu meda possessiveness ekkuvaindi.. phone voice lo bass and garalu ekkuva ayyay... babutho phone lo kante kalisi matladataniki preference ichedi... Birth day roju full meals ivvananduku jali padi aa next week oka roju babu room ki velli babu baga alisipoye daka daggarundi samastham samarpinchukundi papa. ponu ponu babu ni rechagottataniki panty or b*a eskoni roju babu chevilo teasing chesedi... manodini oka banishala marchesesindi... denitho ma vadiki lokam mottam aa ammae laga maripoyadu... chaduvu kastah chanaka naki poindi... 2 yr last ki vache sariki 5 subjects undi poyay... ayna papaki babu ante chachentha istam. babu ki pape pranam. Idi ila undaga papa oka sari chinna accident ayyi leg fracture ayndi... 1 months bed rest chepparu doctors. babu ki kastalu and worries. papa ki valla parents kante ekkuva seva chesadu... roju gudiki povatam papa kosam. Mottaniki papa 2 months lo almost kolukundi.... appatike aa paniki chala gap vachesindi. babu chala desperate ga unna papa ki bagokapovatam to beating tho saripettukunnadu... Roju phone lo babu I miss you so muchhhhh ani cheppevadu.

babu thana ooriki velladu papa kolukune time lo. babu kosam phone cheste 2 or 3 mins kante ekkuva matladakpovatam. papa pichidi aypoindi... babu mottaniki ooru nundi ragane papaki msg pettadu. ayna collge pani meda busy ga unde.. papa tana chuttu tirige vadu daggara lekapovatam tho baaaga miss ayindi... oka roju evening 5 ki babu ki call cheste gym lo dorikadu...
Papa: Em chestunnav?
Babu: gym lo unna ra.
Papa: emaipoyav sad voice?
Babu: ooru vella busy unde ra.
Papa: room lo evaraina unnara? (voice lo garaaalu vinipinchay.)
Babu: evaru leru. why? (babu ki scene ardam ayindi)
Papa: I miss you.
Babu: me too ra.
Papa: 8 ki room lo untava?
Babu: yeah (musi musi navvulu navvukuntu)
Papa: ninnu kalavocha 8ki?
Babu: Ofcourse babe, ne illu adi.
Papa: Happy ga sare vachestunna 8ki.

Ended phone.

babu baga gym chesi manchi food thini intiki velladu... corrustga 7:55pm ki door bell mogindi...

Door teyagane papa siggu paduthu.. namaste sir ani kanipinchindi.. babu kuda siggupaduthu lopalki velladu. room door lock cheskoni dining table meda kurchuni musi musi navvulu navvukuntunnaru iddaru. babu papa kallalo kasiga choosi navvithey papa mottam pink color lo ki aypoindi. Babu entha time undi ani adigithey papa siggu paduthu deniki time andi. babu tarvata nuv undav kada ani sad face pettadu. papa awwww ani antuuu.. velli ollo koorchoniii kiss chestu... 12 ki vere ammai friend daggara nundi dad pick chesukuntaru ani cheppindi.. Manodu... night mottam undatam kudarada? papani kissing chestuuu tummy rub chestuu adigithey papa... abba unna time use chesukovayyaaaaa ani gattiga hug chesukundi... anthe babu time waste cheyakunda body mottam muddulu estarted.

babu shirt lopalaki chetulu poninchi banthata aduthunte papa vatini mokam meda vesi "nannu miss ayyava" ani adiginid... entha miss ayyav ani top tesesesindi... babu clam ga b**bs ni korrukunni thintu jurrukunnadu. babu papa b**bs tho adukunte papaki chala istam. babu koncham sepu adukunnaka papaki ettukuni bed daggarki tesukelladu. papa siggupaduthu... tinesela unnav kada ani teasing. babu battalanni tesesiiii dirct fook daggarki poi akali meda unna puli la muddulu, licking lu, sucking lu knichesadu downstairs lo. papa appatike wet ga undatam tho vadini gattiga pattukuni premaga pilustondi... vadu paiki raka povatamtho.. bujalatho paiki lagi position set chesi pettindi papa... kannukotti signal ichi vadilindi.. manodu unna 3 hrs ni apudapudu gap istu "entha sukam idi manoharaaaa" ani kummadu.... 11:30 ki almost exhausted bayyaaa... papa korika teeraka... friend intlo diga betti velipoyadu... cut chesteee college lo malli kalisaru...

avidamga evaru evarni miss ayana room lo bed ni iddaru kalisi ibbandi peduthu... engineering 3rd year kuda aypoindi... papa anni subjects pass.. babu ki 7 subjects migili suspension lo unnadu... babu subjects clear chesukune pani chooddammanna already chanka naki poina chaduvuni emi sari cheyalekapoyadu.. Elopu papa class topper gaditho chanuvuga untondi ani akashavani vartha hero gari chevuna padindi... Hero garu papani adigithey, Topper chaduvulo help chestunnadani, hero garu manchiga chadivi unte thanatho patu topper tho coaching tesukone vadani punch vesindi... hero ki kalina... calm ga unnadu... Inthalo late night calls taggipoyay... okaroju hero garu papa call history chooste topper tho night calls, msgs tho matladutunnattu ardam ayindi.. ventane niladesadu hero garu.. Doubt vachi call chesa ani cheppina... msgs lo konni personal msgs undatamtho babu kopam ga argue chesadu.. papa "na istam dont enter into my privacy" ani thitti 10gindi.. chaduvu chanka naki avara gadu avvatam tho papa parents kuda babu ni ignoring. Hero gariki mellaga insecurity feel ayyaru.. papa tho muddulu muchatlu, bed sukalu anni mellaga poyay... 4th year 1st sem lo campus selections lo papa selected with the help of topper. Topper ki friends kiparty ichi hero garini invite cheyaledu... kopam pichi peaks ekkina hero garu baga thittesadu... "vaditho 10chukuntunnava roju?" na meda moju poinda LanMund antu abuse chesadu.. papa 10gei ani bada padindhi...

ala gap perigi perigi 4yr second semester ki chiri chatantha ayyii chaappantha ayindi... Thana girl friend thanaku dooram aypotundi ani thattukoleka hero garu... Topper ki call chesi... aa pori nadi.. ametho aaa aaa ee ee uu uuu lu anni chsesesa ani... nuvvu anavasaram ga ma madyalo vastunnav ani class 10garu... Topper kasta papa chevilo oodhaduu... papa poonakam vachina ammor thalli laa Boothulu ettukuni... nannu topper mundu bajar danni chestava ani kummi BREAK up ani PACK up chesindi... manodu malli mandu modalettiiii aa matthulo papa ki msgs petti torture chestuuu... inti mundu godava chestuuuu... pichi pune la behave chesadu.... papa veedi gola thattukoleka... police case petti veedi jeevitham nasanam cheyaleka.... GRE rasi MS kosam USA 10gesindi... 
 
CUT chesteeee... Manodu engineering migili poina subjets chaduvukuntu pichi pune aypoyadu... Papa US ki vellipoi second innings start chesindi...
 
Evaru gelicharu evaru oodipoyaroo kuda ardam kada hero garu dissappointment lo undi poyaru..
 
Deentho door 3 close aypoindi....

 

 

Link to comment
Share on other sites

I didn't read it ... just ala pina pinaa chusaaa ... don't you think it is someone's fantasy ?????

vry ogod posani.. please update the same thread full.

 

Link to comment
Share on other sites

I didn't read it ... just ala pina pinaa chusaaa ... don't you think it is someone's fantasy ?????

 

Fantasy endi vayyaa... its true estory.. masala ni koncham detailed ga rasanu.

Link to comment
Share on other sites

ohh avunaa .... still chadavaledhu mayaa but oka chinna doubt ... edo gym lo mee FRIEND vere AMMAYI tho phone conversion esavu ... appudu pakkanee unnavaaa???

Fantasy endi vayyaa... its true estory.. masala ni koncham detailed ga rasanu.

 

Link to comment
Share on other sites

ohh avunaa .... still chadavaledhu mayaa but oka chinna doubt ... edo gym lo mee FRIEND vere AMMAYI tho phone conversion esavu ... appudu pakkanee unnavaaa???

 

baa nuv estory chadivi unte naku aa vishayalu ela telisayo telisedi... 

ma vadu mandu kottinapudu explain chesadu... andaraki ardam avatam kosam nene story la cheptunna.

Link to comment
Share on other sites

ohh OK .... merlapaka morali shades kanipisthunayi narration lo .... keep going .. all the best 

 

 

baa nuv estory chadivi unte naku aa vishayalu ela telisayo telisedi... 

ma vadu mandu kottinapudu explain chesadu... andaraki ardam avatam kosam nene story la cheptunna.

 

 

Link to comment
Share on other sites

aa story chadivanu...I hope nagaraj ekkadunna doing fine....atleast ippudanna aa back breaking work kaakunda koncham good life to baagunnadani aasistunna....

atleast valla sisters marriage chesi.. kotta rekhulu veyinchadu ani korukundam

Link to comment
Share on other sites

fake estory...

 

8th class sadive kurrodni single ga unna married aunty tho padukobettadaniki ye mother oorukuntaru vayy 

 

 

Edo, Boothu cinema writer ga try chestunnadu le.

 

Nachite Maruti chance istademo 

 

pfdb_brahmi38.gif?1377272905

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...