Jump to content

Salahalu Kavalenu...repu Aa Ammayini Kalusthunna...


Sippy

Recommended Posts

Itla pakkolla stories ki claps kottadam.. Edhutodi pelli ki congrats cheppadamena.. Mana jeevithaniki b Edhanna story no attest future lo pellaina aye chance undhantava

 

chesevi anni silent ga cheyadam mana policy....ila DB ki ekki publicity enduku :d

Link to comment
Share on other sites

  • Replies 264
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • TOM_BHAYYA

    44

  • mustang302

    30

  • JollyBoy

    28

  • Sippy

    27

Brahmi-2_3_0.gif?1364866831but y..?

Story nadustthunappudu ni running comments are hurting TS..please encourage DB writers
Link to comment
Share on other sites

valla pelli tarwatha ma friend ki naku vairam alane undhi vadu nannu pelliki kuda pilavaledhu... but aa ammay matiki ra ra ani godava chesindhi ne vellaledhu kani....

 

pelli aina one month tarwatha phone chesi edchindhi tanu

Link to comment
Share on other sites

chesevi anni silent ga cheyadam mana policy....ila DB ki ekki publicity enduku :d


.. Eeda story lu vesinavaallu old ids tho kaakunda .. New I'd lo vachi share cheskunnavaallu b unnaru.. Publicity a thokka
Link to comment
Share on other sites

8 yelake anni chusesthey pathika yelaki ela db lo threads chadavakunda em chestad lepfdb_brahmi12.gif?1377272460

chesevi anni silent ga cheyadam mana policy....ila DB ki ekki publicity enduku :D

 

Link to comment
Share on other sites

valla pelli tarwatha ma friend ki naku vairam alane undhi vadu nannu pelliki kuda pilavaledhu... but aa ammay matiki ra ra ani godava chesindhi ne vellaledhu kani....

pelli aina one month tarwatha phone chesi edchindhi tanu

Twist Adirindi vuuu
Link to comment
Share on other sites

valla pelli tarwatha ma friend ki naku vairam alane undhi vadu nannu pelliki kuda pilavaledhu... but aa ammay matiki ra ra ani godava chesindhi ne vellaledhu kani....

 

pelli aina one month tarwatha phone chesi edchindhi tanu

 

aa pilla ki ishtam lekunda ela oppukundi pelliki? adee okasari engagement cancel aina vaditho brahmi+batta+thala+gif.gif

Link to comment
Share on other sites

naaku enduko mee odu aado type anipistundi story starting ninchi pfdb_brahmi12.gif?1377272460

valla pelli tarwatha ma friend ki naku vairam alane undhi vadu nannu pelliki kuda pilavaledhu... but aa ammay matiki ra ra ani godava chesindhi ne vellaledhu kani....

 

pelli aina one month tarwatha phone chesi edchindhi tanu

 

Link to comment
Share on other sites

first night avvaledhante asalu tanani pellam la chudadanta ma friend valla intlo ma friend vadi brother vadina mundhu phone matladina fashion dresses vesina oppukune vakllu karanta...chala strict anta..

 

nenemo sarele valla mother hospitilized kadha alane tension lo undi untadu andharitho manchiga undu baga kalisipo antu Swamy Vivekanandha la speech lichevanni

Link to comment
Share on other sites

.. Eeda story lu vesinavaallu old ids tho kaakunda .. New I'd lo vachi share cheskunnavaallu b unnaru.. Publicity a thokka

 

neevi enni andulo? :D

 

aina antha opika ledu raja, unnadi okate ID

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...