Jump to content

సీమాంధ్ర రస్త్రం లొ వేడెక్కుతున్న రాజకీయం


soLLu_star

Recommended Posts

niku pelli ainda ni bharya kuda vollu ammukune chotu nundi techukunnava leka jivitantam napumsakudu lagane undipotava

give respect to ladies brother brahmilaughing.gif

Link to comment
Share on other sites

  • Replies 215
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • soLLu_star

    42

  • TOM_BHAYYA

    37

  • 4Vikram

    37

  • Comfort

    37

nuvvu telangana vadivi kada niku ma rastram gurinchi enduku velli dora palana lo irrukupoina mi adollani techukondi miku alavate kada

dora G kadugutunnadu anta kada brother mana Jagananna  @3$%

Link to comment
Share on other sites

last day jagan anna prathyaksam aitada brahmilaughing.gif

 

 

yes.. appudu aa deeksha lo unna vallu andaru valla white drops Jagan anna notolo postaruu tumblr_mqb6wzSo791spvnemo1_250_01.giftumblr_mqb6wzSo791spvnemo1_250_01.gif

Link to comment
Share on other sites

mi akka gari  gurinchi nakemi telusu brother

sharu lanti akka nakunte narikesi bhojanalu pettese vadini brother ee patiki  @3$%

Link to comment
Share on other sites

give respect to ladies brother brahmilaughing.gif

miru ide mata aa sunakani kulaniki respect ivamani chepandi brother nenu vadini matrame antunna marokarini kadu

Link to comment
Share on other sites

nuvvu telangana vadivi kada niku ma rastram gurinchi enduku velli dora palana lo irrukupoina mi adollani techukondi miku alavate kada

brother meedi ikkada eh state? mu2g8.gif

Link to comment
Share on other sites

Nuvvu Indirect ga Pebbi ni tidutunnav kada?

Plz piranhas Ee db lo Baahubali topic kanna YS topics lo ekkuva osthunnadu.. Y??
Link to comment
Share on other sites

dora G kadugutunnadu anta kada brother mana Jagananna  @3$%

 

 

jagan knows only licking tumblr_mqb6wzSo791spvnemo1_250_01.giftumblr_mqb6wzSo791spvnemo1_250_01.gif

Link to comment
Share on other sites

sharu lanti akka nakunte narikesi bhojanalu pettese vadini brother ee patiki  @3$%

mi akka gari gurinchi naku telidu brother intlone jagrathaga undela chusukondi

Link to comment
Share on other sites

Oorko bhayya aa faalthoo gaadedho aadollani comment chesaadani Nuvvu kooda aa oorfrook odi level ki digajaaruthava.. Aadi business adhanukunta odhiley

ledu baa news lo vachinde kada idi nenu srustinchindi em ledu ga..vere vallani eppudaina nenu familes ni ladies ni tittadam susavaa...brother ni antha serious ga enduku teskuntam  @3$% he is our brahmi  @3$%

Link to comment
Share on other sites

sharu lanti akka nakunte narikesi bhojanalu pettese vadini brother ee patiki @3$%

Ante jaganan chetha kaani Xbreed Gaada?
Link to comment
Share on other sites

miru ide mata aa sunakani kulaniki respect ivamani chepandi brother nenu vadini matrame antunna marokarini kadu

brother sunakam anna kukka anna same meaning kada ila kalipi enduku vadutunaru? mu2g8.gif

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...