Jump to content

Amerika Lo Ms Chesi, Working Chestunollaki G Balupu Endku Untadi


prabhudevafan

Recommended Posts

  • Replies 1.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • BeeruboyAmbani

    189

  • prabhudevafan

    157

  • xxxmen

    147

  • ramudu3

    128

Amerika lo MS chesi, working chestunollaki G balupu endku untadi ?

 

India nunchi tuppas university laki vachi , pake exp lu petti .. siggu lekunda , migathavallani mosam chestu , vallani vallu mosam cheskuntu  job chestu... vachi rani , 4 english mukkalu matladutu .. edo ikkade putti , cultures baga telisinattu ...money baga karchupedutunatu build up istu , items vaadesi return ichestu .. iphone lu poyayi ani , kakurti la india pampestu ...direct ga vachina H1b 's veella job lo lakuntunatu(veelu tellolla dagara lakuntunaru ani matram gurtuledu vellaki ) kathalu padataru endku ?

 

India nunchi direct ga vache HoneB's ala kadu.. genuine ga untaru , kastapadi nijamina experience tho vastaru .. paaaake vaallala pake lu pettaru .. genuine ga kasta padi vachina vallu.. money wise ga spend chestaru , endku ante they know the hardships they faced in india .. and responsibilities they  have...

 

Ma appice lo oka MS ollu unaru, vallu h1b uncles meeda vaalipotharu prati daniki .. asala karchupetaru.. US ochi chala years iyina .. innallu car konakunda , pakkodi meeda valipotaru. malla india lo properties kontary. baga help chesedi e H1b uncles eh.. 

lol z2wy2.gif

Link to comment
Share on other sites

Prati vodu vachi generalize chesi Vallu Idi veellu Idi Ani certificate ivvadame. Person batti untadi. H1 candidate aa ms candidate aa Ani kaadu. kottuku savakandi..  @3$%

Link to comment
Share on other sites

Wat about ms students who get on to full time

Don't generalize ., naku telsi h1 tics vallu Emi ranollu unnaru
Renditlo untaru

 

Ma appice lo full time join iyadu okadu .. adu garbage daggara , dustbins dagara. padesi vadilesina furtniture etc  chetta antha techi craiglist lo ammtutadu siggu lekunda.. poni vadu vadukunna ardam undi .. 

mareee galeej itey ela .. how .. how ani ..

Link to comment
Share on other sites

yes u h1b indians idiots stuifds 

 

qochening ms h1 educated people you we know each and everything here in vomerica

 

fake exp petti me jobs lakovadam lo ne kanpaduthundi ga ma talent inka endi meru maatladedhi anni GOPI mama h1 uncles ni tiduthu vunde

Link to comment
Share on other sites

Lol then where are your senses brother
Not even the fingers of your hand are equal
Don't effing generalize.
Not everyone are same

 

nuvu chepindi correct eh brother .. yedavalu ekkadina untaru 

 

but G balupu unna MS ollu generalize chesi chepte correct anipinchindi .. memu chepthe tappu la unda ...

Link to comment
Share on other sites

Ma appice lo full time join iyadu okadu .. adu garbage daggara , dustbins dagara. padesi vadilesina furtniture etc  chetta antha techi craiglist lo ammtutadu siggu lekunda.. poni vadu vadukunna ardam undi .. 

mareee galeej itey ela .. how .. how ani ..

 

 

Galeez Badcow la unnadu vadu evado...

Link to comment
Share on other sites

Ma appice lo full time join iyadu okadu .. adu garbage daggara , dustbins dagara. padesi vadilesina furtniture etc chetta antha techi craiglist lo ammtutadu siggu lekunda.. poni vadu vadukunna ardam undi ..
mareee galeej itey ela .. how .. how ani ..


Oho avuna. Honeb candidates oka group, neeli chitralu daggara paniki production assistants ga cheri, ammayilani kummaka velli cleaning chestunnaru. endi ee daridram
Link to comment
Share on other sites

Ma appice lo full time join iyadu okadu .. adu garbage daggara , dustbins dagara. padesi vadilesina furtniture etc chetta antha techi craiglist lo ammtutadu siggu lekunda.. poni vadu vadukunna ardam undi ..
mareee galeej itey ela .. how .. how ani ..


Meeru office ki job cheydaniki veltunnara Leda manushulu habits study cheydaniki veltunnara?
Link to comment
Share on other sites

Ma appice lo full time join iyadu okadu .. adu garbage daggara , dustbins dagara. padesi vadilesina furtniture etc  chetta antha techi craiglist lo ammtutadu siggu lekunda.. poni vadu vadukunna ardam undi .. 

mareee galeej itey ela .. how .. how ani ..

 

MS lo cheap liquor batch la vunadu

Link to comment
Share on other sites

Guest
This topic is now closed to further replies.
×
×
  • Create New...