Jump to content

Friday Estory - Na Anubhavalu !!!


sareagamapa

Recommended Posts

  • Replies 120
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • Maryadaramanna

    30

  • sareagamapa

    26

  • Chirupoo

    21

  • mtkr

    17

Top Posters In This Topic

Room lo nenu enter ayyanu ani kuda pattinchukonanthaga vallu bumchik doing.

naku first ardam kaledu... Vaallu nagnam ga okari meda okaru padukuni unnaru.. ma vadu full kumming papani..

Nenu vadi peru petti pilichanu.. anthe iddaru kalu kalina pillila arupulu.... vaadu parigethukuntu vachi evaritho cheppoddu ani tega brathimiladaduu..

papa edvatam estarted... naku chirakesi... vellipoyanu... 

Kani aroju night matram modati sari na thammuditho sareagamapa cheyinchanu... first time felt good anamata...

next day school ki raagane... iddaru dongalla nannu gamanistune unnaru... 

 

Link to comment
Share on other sites

nenaithe evariki cheppaledu... AA ammai illu ma street lone undedhi..

Antha normal aypoindi anukunna time lo oka senior gadu vachi aa ammai gurinchi nannu adigadu...

Vadu oka rowdy batch... Vadu vachi... evaru a pilla peru tega vinapadutundi... ani adigadu... Ma street manchi ammai ani cheppanu..

Vadu "manchida bokka... ma peta lo sagam mandi vesaru annadu..." na mind block ayndi... Emo naku telidu ani vadini vadilinchukunna..

ala nenu 10th class ki vache sariki papa baga pamous aypoiiii chala manchi manchi battalu, sokulu, alankaralu konnukuni darjaga tirigedi...

Link to comment
Share on other sites

14 minutes ago, sareagamapa said:

Room lo nenu enter ayyanu ani kuda pattinchukonanthaga vallu bumchik doing.

naku first ardam kaledu... Vaallu nagnam ga okari meda okaru padukuni unnaru.. ma vadu full kumming papani..

Nenu vadi peru petti pilichanu.. anthe iddaru kalu kalina pillila arupulu.... vaadu parigethukuntu vachi evaritho cheppoddu ani tega brathimiladaduu..

papa edvatam estarted... naku chirakesi... vellipoyanu... 

Kani aroju night matram modati sari na thammuditho sareagamapa cheyinchanu... first time felt good anamata...

next day school ki raagane... iddaru dongalla nannu gamanistune unnaru... 

 

nuvvu kuda oka round yeyyalsindi @3$%

Link to comment
Share on other sites

3 minutes ago, sareagamapa said:

nenaithe evariki cheppaledu... AA ammai illu ma street lone undedhi..

Antha normal aypoindi anukunna time lo oka senior gadu vachi aa ammai gurinchi nannu adigadu...

Vadu oka rowdy batch... Vadu vachi... evaru a pilla peru tega vinapadutundi... ani adigadu... Ma street manchi ammai ani cheppanu..

Vadu "manchida bokka... ma peta lo sagam mandi vesaru annadu..." na mind block ayndi... Emo naku telidu ani vadini vadilinchukunna..

ala nenu 10th class ki vache sariki papa baga pamous aypoiiii chala manchi manchi battalu, sokulu, alankaralu konnukuni darjaga tirigedi...

Prajala vaddaku paalana

Link to comment
Share on other sites

8 minutes ago, icecreamZ said:

ee DB lo cheif editor vi nuvve ba...writers ni entho protsahisthav......icecreamZ

kalaakaarulani prothsahinchaalii ani sampu baabu cheppadu..

  [IMG]

Link to comment
Share on other sites

papa school mottam full famous. Rojuko rumour/katha nadichedi ame gurinchi..

papa matram baga thippukuntu tirigedi... papa andalu kooda baariga perigipoiii oka manchi figure la tayaru ayndi..

prathi school lo oka telugu panthulu untaduuu.. mana karma enti ante vadu kamandude untadu.. class lo baga pandu la unna ammailandariki baga encourage chestuntaruuu valla buddi padu ganu... ee papaki kuda ma telugu panthulu gadi support full undedhi..

Gov school lo students ekkuvaga untaru kabatti exam papers ni correct cheyadaniki top students ni use chestaru... So half yearly exam paper correction kosam nannu inkontha mandiki Sunday intiki rammanadu ma telugu panthulu... Nenu confuse ayyi Saturday ne vellanu... 

Intiki pothe pantulu valla wife intlo ledu went to town ata... vadi pillalu intlo playing... nenu panthulu ekkada ante bed room lo unnadu annaru... 

Door closed undi... so window terichi unte poi choosanu...

Link to comment
Share on other sites

3 minutes ago, sareagamapa said:

papa school mottam full famous. Rojuko rumour/katha nadichedi ame gurinchi..

papa matram baga thippukuntu tirigedi... papa andalu kooda baariga perigipoiii oka manchi figure la tayaru ayndi..

prathi school lo oka telugu panthulu untaduuu.. mana karma enti ante vadu kamandude untadu.. class lo baga pandu la unna ammailandariki baga encourage chestuntaruuu valla buddi padu ganu... ee papaki kuda ma telugu panthulu gadi support full undedhi..

Gov school lo students ekkuvaga untaru kabatti exam papers ni correct cheyadaniki top students ni use chestaru... So half yearly exam paper correction kosam nannu inkontha mandiki Sunday intiki rammanadu ma telugu panthulu... Nenu confuse ayyi Saturday ne vellanu... 

Intiki pothe pantulu valla wife intlo ledu went to town ata... vadi pillalu intlo playing... nenu panthulu ekkada ante bed room lo unnadu annaru... 

Door closed undi... so window terichi unte poi choosanu...

cywg.gif

Link to comment
Share on other sites

2 minutes ago, Chirupoo said:

Room lo panthulu and ammayi bumchike ga ...

Nee tammudu busa koduthu chelaregipoyadu... Intikelli fridge water taagi... Inko round hp chesukunnava ?

tumblr_mqb6wzSo791spvnemo1_250_01.gif?14

Vaarni db la personal stories lo kuda twists expectingaaaa... anthe untadi mari... tumblr_mqb6wzSo791spvnemo1_250_01.gif?14

Link to comment
Share on other sites

Join the conversation

You can post now and register later. If you have an account, sign in now to post with your account.

Guest
Reply to this topic...

×   Pasted as rich text.   Paste as plain text instead

  Only 75 emoji are allowed.

×   Your link has been automatically embedded.   Display as a link instead

×   Your previous content has been restored.   Clear editor

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

×
×
  • Create New...