Jump to content

guruvugaarandiiiiiiiii unnara.....


goli soda

Recommended Posts

[quote author=goli soda link=topic=86607.msg973484#msg973484 date=1282317658]
yeah ninna kathi story nadichindi le aa tadu lo...... nenu innna...pirt peddyan tho start sedam anna kada...
[/quote]

nenu vachesa...... sAni_monkey3 sAni_monkey3

Link to comment
Share on other sites

  • Replies 9.6k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • goli soda

    3578

  • bhrami

    1141

  • Saamy

    1132

  • Denzel

    474

Top Posters In This Topic

[quote author=Duvva Abbulu koduku link=topic=86607.msg973487#msg973487 date=1282317694]
nenu vachesa...... sAni_monkey3 sAni_monkey3
[/quote]

rara buddoda ra...ide ma tadu....saamy ba ki namasthey seppu....

Link to comment
Share on other sites

[quote author=goli soda link=topic=86607.msg973484#msg973484 date=1282317658]
yeah ninna kathi story nadichindi le aa tadu lo...... nenu innna...pirt peddyan tho start sedam anna kada...
[/quote]

[img]http://www.gifsoup.com/view/307621/brahmi-1-o.gif[/img] Peddayana peddayana ante pedarayudu cinemalo Babu mohan ki vunnani vunayi stories...enni cheptadu...already pelli ayindhi kuda...past matter bayata reveal cheskoledu...nuvu modalettu

Link to comment
Share on other sites

[quote author=Saamy link=topic=86607.msg973492#msg973492 date=1282317911]
[img]http://www.gifsoup.com/view/307621/brahmi-1-o.gif[/img] Peddayana peddayana ante pedarayudu cinemalo Babu mohan ki vunnani vunayi stories...enni cheptadu...already pelli ayindhi kuda...past matter bayata reveal cheskoledu...nuvu modalettu
[/quote]
[img width=136 height=150]http://i25.tinypic.com/2jc7tjm.gif[/img]  nice quote..

Link to comment
Share on other sites

[quote author=Duvva Abbulu koduku link=topic=86607.msg973493#msg973493 date=1282317960]
sammy uncle nammeste..................
[/quote]

Namasthe Buddoda...intaki ni peru enti....

Link to comment
Share on other sites

[quote author=Saamy link=topic=86607.msg973500#msg973500 date=1282318151]
Namasthe Buddoda...intaki ni peru enti....
[/quote]

DAK naa peru 

Link to comment
Share on other sites

[quote author=Duvva Abbulu koduku link=topic=86607.msg973504#msg973504 date=1282318294]
DAK naa peru
[/quote]

Sare buddoda baagundhi kani...nuvu velli ni tadulo aduko ra....nuvu cheppu goli....

Link to comment
Share on other sites

[quote author=Saamy link=topic=86607.msg973511#msg973511 date=1282318414]
Sare buddoda baagundhi kani...nuvu velli ni tadulo aduko ra....nuvu cheppu goli....
[/quote]

nenu vinoda uncle story ... sCo_hmmthink sCo_hmmthink

Link to comment
Share on other sites

[quote author=Saamy link=topic=86607.msg973511#msg973511 date=1282318414]
Sare buddoda baagundhi kani...nuvu velli ni tadulo aduko ra....nuvu cheppu goli....
[/quote]

engg rojulu avi....first year la....adollu ante masthu bayam unde..jarantha calm ..siggu naku....kani oo pila tellaga bale undedi ala rooju sootha unde...ala ala soothune first year ayipoindhi...yee lopu aa pilla oka batch lo join ayinid.....allu masthu gaali batch...dantlo oo pilla undedi danni soothene naku hadal....ala ala aa pilla meeda aasa vadulukunna....ippatiki aa tella pilla smile muddu muddu matalu gurtochu lo lopala navu kunta....
sare aa matter side peduthe...asalu love story laki vastha ippudu....

Link to comment
Share on other sites

[quote author=goli soda link=topic=86607.msg973514#msg973514 date=1282318549]
engg rojulu avi....first year la....adollu ante masthu bayam unde..jarantha calm ..siggu naku....kani oo pila tellaga bale undedi ala rooju sootha unde...ala ala soothune first year ayipoindhi...yee lopu aa pilla oka batch lo join ayinid.....allu masthu gaali batch...dantlo oo pilla undedi danni soothene naku hadal....ala ala aa pilla meeda aasa vadulukunna....ippatiki aa tella pilla smile muddu muddu matalu gurtochu lo lopala navu kunta....
sare aa matter side peduthe...asalu love story laki vastha ippudu....
[/quote]

Puja ki mundu vinayakudi sthotram chadivi natu vundhi...matter cheppu...

Link to comment
Share on other sites

na mananaa nenu edo na friends tho sollesukuntu kursunna oka roju.... ma class pori okathi (sootaniki avg ga untadi..kani manchi figure).... nanu soothundi ani na eduruga kursunna ma vodu seppadu.... enta ani tiriga...navuthu atu tirigindhi... sare edo matter unatu undhi ani...konchem kadilichataniki try chesa....

kani aa pilla masthu fast..andharitho yama mass language matladedi.....inko tist enti ante..ma class lo inkodu daniki try sesthundu ani talk.... ayina manadem poyindi oo rayi edam kada ani nenu kelkatam start sesa.....

Link to comment
Share on other sites

[quote author=goli soda link=topic=86607.msg973530#msg973530 date=1282318841]
na mananaa nenu edo na friends tho sollesukuntu kursunna oka roju.... ma class pori okathi (sootaniki avg ga untadi..kani manchi figure).... nanu soothundi ani na eduruga kursunna ma vodu seppadu.... enta ani tiriga...navuthu atu tirigindhi... sare edo matter unatu undhi ani...konchem kadilichataniki try chesa....

kani aa pilla masthu fast..andharitho yama mass language matladedi.....inko tist enti ante..ma class lo inkodu daniki try sesthundu ani talk.... ayina manadem poyindi oo rayi edam kada ani nenu kelkatam start sesa.....
[/quote]

Goli tvaraga ni estory ni chepali..naku 12 ki meeting vundhi...

Link to comment
Share on other sites

class lo leka edana party lo....edana matladudham ani nila badithe ma vollu okate arupulu... so idi edo teda ayitettu undhi ani kasta tagincha.... ala soothu..navvatam...epudo oka sari pakkana vachi kurchotam matladukovatam varake ayindi....inka proceed avudham ante konchem bhayam vesindi....


so inka engg tour plan sesindru... aa pilla enakala seat lone nenu koorchuna.... intlo nunchi tehcukuna sweets lantivi ichindi..... nenu only sweet yena anna...inke untayi...edana sweet news unte seppu annadi.... idi na pakkana unodu innadu....inka katham...adu okate seppu ra seppu ra godava...sare le soodam poye lopu ani vanni ookopicha.... next daynite edo gudiki yellam....mellega seyi patukunna...em anale..alane line lo kasepu aginaka...meda seyi vesa.... tala dinchukundi...kani enakala naku telvakunda ma vollu soothunaru idi antha... allau aravagane nenu jump aada nunchi....

Link to comment
Share on other sites

Guest
This topic is now closed to further replies.
×
×
  • Create New...