Jump to content

Chinnappudu ma pakkinti pinni garu..


Kuyya

Recommended Posts

chala friendly ga undevaru.. almost extended family laga..

now she is a matchmaker.. atleast oka 10+ sambandalu kudircharu recentga 2018 lo..

2 weeeks back call chesi me vuru vastunna annaru.. ma parents happy.. chala kalam aindi pinni and babai ni kalisi ani..

matter enti ante.. avida recentga kudirchina match ammai vallu abbai vallu iddaru pinni gariki family friends.. valla pelli ki ravali ani iddaru families korukunnaru.. pelli maa vurulone.. anduke call chesi mee intike vastunnam ani cepparu..

cut chesthe.. 2 days back pinni garu malli call chesi.. pilla ki ee sambandam istam ledu ani pelli cancel chesesindata..

andaru shock $s@d

em jarugutondi asalu.. enduku ila avutunnai matches.. bayamestondi.. $s@d

 

Link to comment
Share on other sites

1 minute ago, Kuyya said:

chala friendly ga undevaru.. almost extended family laga..

now she is a matchmaker.. atleast oka 10+ sambandalu kudircharu recentga 2018 lo..

2 weeeks back call chesi me vuru vastunna annaru.. ma parents happy.. chala kalam aindi pinni and babai ni kalisi ani..

matter enti ante.. avida recentga kudirchina match ammai vallu abbai vallu iddaru pinni gariki family friends.. valla pelli ki ravali ani iddaru families korukunnaru.. pelli maa vurulone.. anduke call chesi mee intike vastunnam ani cepparu..

cut chesthe.. 2 days back pinni garu malli call chesi.. pilla ki ee sambandam istam ledu ani pelli cancel chesesindata..

andaru shock $s@d

em jarugutondi asalu.. enduku ila avutunnai matches.. bayamestondi.. $s@d

 

Aa pilla ki nuvvu break ivvu 

lekapotey 

mana Kevin unnadu chudu 

Link to comment
Share on other sites

pakkinti pinnis and auntys were Milf fantasies kada...

kurratanam lo chilipi panulaki srikaram chuttedi alanti aunties ye ga :D

a lekkana chuskoval kaani e lolli endi...

Link to comment
Share on other sites

Join the conversation

You can post now and register later. If you have an account, sign in now to post with your account.

Guest
Reply to this topic...

×   Pasted as rich text.   Paste as plain text instead

  Only 75 emoji are allowed.

×   Your link has been automatically embedded.   Display as a link instead

×   Your previous content has been restored.   Clear editor

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

×
×
  • Create New...