Jump to content

Na love story modalu pedudam anukutunna.......need fellow db opinion....


I hate caste......

Recommended Posts

[quote author=canny surya link=topic=100917.msg1072462#msg1072462 date=1285030907]
sFi_boink3 sFi_boink3 buyyo mani ready aipothavu story ante velli paduko repu uni ledha
[/quote]
repu velli enroll avvali. db tagginchinatlunnav  *7*^

Link to comment
Share on other sites

  • Replies 130
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • I hate caste......

    40

  • tharanga

    18

  • manjunath455

    14

  • psycopk

    13

ma principal gadante naku pant tadutha di........naku jaan dosth harish goud ane vunde vadu.........em chesina iddaram kalisi chese vallam.........roju school ki nenu vadu kalisi velli vastham........ala konni rojulu ayyaka 5th class start ayyendi........asalu chinnappudu manaku saduvu rakunde.........teachers dehd thadi thenguthundri nannu.........but intlo cheppakunte..........chepthe intlo kuda thantharu ane..........5th class lo first unit test ayyendi........progress report istharu.......intlo chusthe vepu vimaname ane.........intlo chupinchaledhu........school lo progrees meda dad sign adugutharu ane bayapadi ...........nenu harish school bunk kotti vurantha tirigamu...........morning 9 ki intlo nunche exact ga pothuntii malli lunch time ki intiki vatchi......thini malla vurlo thiruguthuntimi...........e time iddariki oka gabbu alavatu vatchinde...........adendante.........intla kelli paisalu roju okaru tesukaravali..........adige testhe no pobs........aduguthey iyyakunte.........amma popula dabba nunche dobbesey vallam............amma kummesede.......ela 2 days tirigamu...........

Link to comment
Share on other sites

[quote author=I hate caste...... link=topic=100917.msg1072447#msg1072447 date=1285030725]
madhe mahaboobnagar dist.........wanaparthy.....adoka town.......but education wise ga chala develped town ade.........nenu 5yrs vunnapudu schooling start chesru ma parents.......chinappudu ma akka school bag vesukelthunte nenu edche vadini nenu veltha ane...........nakem telsu school ante teachers kodtharu ane...........sare ane 5 yrs school lo vesaru first school vatche pragathi high school.........ma principal gadu......babu mohan laga vuntadu.........
[/quote]

mari  maaku telusu mari

Link to comment
Share on other sites

[quote author=I hate caste...... link=topic=100917.msg1072479#msg1072479 date=1285031073]
ma principal gadante naku pant tadutha di........naku jaan dosth harish goud ane vunde vadu.........em chesina iddaram kalisi chese vallam.........roju school ki nenu vadu kalisi velli vastham........ala konni rojulu ayyaka 5th class start ayyendi........asalu chinnappudu manaku saduvu rakunde.........teachers dehd thadi thenguthundri nannu.........but intlo cheppakunte..........chepthe intlo kuda thantharu ane..........5th class lo first unit test ayyendi........progress report istharu.......intlo chusthe vepu vimaname ane.........intlo chupinchaledhu........school lo progrees meda dad sign adugutharu ane bayapadi ...........nenu harish school bunk kotti vurantha tirigamu...........morning 9 ki intlo nunche exact ga pothuntii malli lunch time ki intiki vatchi......thini malla vurlo thiruguthuntimi...........e time iddariki oka gabbu alavatu vatchinde...........adendante.........intla kelli paisalu roju okaru tesukaravali..........adige testhe no pobs........aduguthey iyyakunte.........amma popula dabba nunche dobbesey vallam............amma kummesede.......ela 2 days tirigamu...........
[/quote]

idi love story aa..
[img]http://i31.tinypic.com/ddhnp4.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

[quote author=I hate caste...... link=topic=100917.msg1072479#msg1072479 date=1285031073]
ma principal gadante naku pant tadutha di........naku jaan dosth harish goud ane vunde vadu.........em chesina iddaram kalisi chese vallam.........roju school ki nenu vadu kalisi velli vastham........ala konni rojulu ayyaka 5th class start ayyendi........asalu chinnappudu manaku saduvu rakunde.........teachers dehd thadi thenguthundri nannu.........but intlo cheppakunte..........chepthe intlo kuda thantharu ane..........5th class lo first unit test ayyendi........progress report istharu.......intlo chusthe vepu vimaname ane.........intlo chupinchaledhu........school lo progrees meda dad sign adugutharu ane bayapadi ...........nenu harish school bunk kotti vurantha tirigamu...........morning 9 ki intlo nunche exact ga pothuntii malli lunch time ki intiki vatchi......thini malla vurlo thiruguthuntimi...........e time iddariki oka gabbu alavatu vatchinde...........adendante.........intla kelli paisalu roju okaru tesukaravali..........adige testhe no pobs........aduguthey iyyakunte.........amma popula dabba nunche dobbesey vallam............amma kummesede.......ela 2 days tirigamu...........
[/quote]
prema katha ani seppi nee jeevana ghosha vinipistunnavu enti *7*^

Link to comment
Share on other sites

[quote author=devavratudu link=topic=100917.msg1072500#msg1072500 date=1285031304]
prema katha ani seppi nee jeevana ghosha vinipistunnavu enti *7*^
[/quote] sCo_hmmthink sCo_hmmthink

Link to comment
Share on other sites

[quote author=devavratudu link=topic=100917.msg1072477#msg1072477 date=1285031057]
repu velli enroll avvali. db tagginchinatlunnav  *7*^
[/quote]
@3$% @3$% @3$% saturday nite mandesi racha racha chesananta andaru annaru morning post lu choosthe gani ardam...

DB thagincha replies and post lu veyatam lo ... *7*^ *7*^

Link to comment
Share on other sites

[quote author=canny surya link=topic=100917.msg1072525#msg1072525 date=1285031533]
@3$% @3$% @3$% saturday nite mandesi racha racha chesananta andaru annaru morning post lu choosthe gani ardam...

DB thagincha replies and post lu veyatam lo ... *7*^ *7*^
[/quote]
mandu manesanannav *7*^ *7*^

Link to comment
Share on other sites

a 2 days ayyaka school veldamane decide ayaymu........but leave letter kavali parents nunche.......evaru rastharu....... a age lo mana hand writing manake artham kakunde.........evaru rayaru ane decide ayye..........school kothe teacher thanthadi ane......malli bunk kottamu......ma vurlo perrla gutta ane konda vuntunde roju akkada velli time pass chesi vastham........iddaram........ala 3 weeks ayyendi............inthalo na daridram koddi ma ayya school pees kattadaniki.....school ki vatchadu.......ma class teacher vatche.........me abbaye ki emainde 3 weeks nunche......school ravadam ledhu ane cheppinde.......nenu school bunk kodutha ane ma akka ku telusu........but ma akkanu baga bayapette vadini chinnapudu........ma principal gadu........attendar gadini pampinchi ma friends daggara memu ekkada dakkunde telsukunnadu.........vadu memu vunna dagariki vatchadu.........motham mater chepindu........princicpal sir me iddarini tesuka rammanadu ane.......ma iddariki pant lo ne karinde........atendar gade cycle meda mundu nenu venkala harish gadu kurchunam........school vatchinde.........ma dad bayata vunadu ........nenu vadu direct ga principal lopaliki vellam..........intlo elagu ayya tehnguthadu.........principal tho kuda thenginchukunte oka pani ayepothundi kada ane vellam...........vadu door musi.........chintha bariga tho kukka thengulu thngadu.........a debbalaki pirrala meda vathalu paddaye..........alane edchukuntu vellam.......maku ma principal thengindu ane bada kanna..........intiiki pothe malli kodtharu ane bayamesthunde..........intiki pongane chusthe ma ayya lekune.........bayataku velladu.........as usual ga ma dad roju 9 kosthadu vatche lopu itnha thini nidra vasthunnatu act chesi padukovachu anukuna..........na daridram koddi mayya a roju 8 ki vatchadu......appatiki thinadaniki ready avuthunna........sooter sound ragane lagulo rondu padipoyenantha pani ayyendi........

Link to comment
Share on other sites

[quote author=devavratudu link=topic=100917.msg1072534#msg1072534 date=1285031661]
mandu manesanannav *7*^ *7*^
[/quote]

one month manesa..kaani kukka thoka vankaraga  @3$% @3$% @3$%

job ledhanna baadhalo ala ala

Link to comment
Share on other sites

[quote author=psycopk link=topic=100917.msg1072493#msg1072493 date=1285031215]
idi love story aa..
[img]http://i31.tinypic.com/ddhnp4.gif[/img]
[/quote]

ippati nunche twist modalayyaye..........

Link to comment
Share on other sites

[quote author=canny surya link=topic=100917.msg1072543#msg1072543 date=1285031723]
one month manesa..kaani kukka thoka vankaraga  @3$% @3$% @3$%

job ledhanna baadhalo ala ala
[/quote]
job vunte emo job sestunnanu kada kasta relief antaru job lekapote emo kastalu antaru. mee mandu babulunnare maa lanti samanya janalaki asalu artham karu

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...